ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 65 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 01, 2021, 09:49:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pliwds

ร่างเทพสถิตกาย ... แค่ข้ามวันได้เมีย 2 คน
แถมกดเจ้าหญิงยับคาถิ่นเลย
แบบนี้ นางมารน้อย เสียใจแย่เลย เป็นได้แค่แฟน

ปล. รอบแรกลืมล๊อคซินะ

longman_44

pankea

อ่านจบแล้วขอเม้นท์อีกที โทนเคลียร์จบไปสองสาวแล้วเหลือแก้มคนเดียวแต่ดาวบอกว่าไม่ช่วยซึ่งหวังว่าคงจบด้วยดีเหมือนดาวกับมิ้นต์ เหลือแต่สามเจ๊(เจ๊จ๋า เจ๊เตยและเจ๊หมิว)โทนจะเอาไงต่อถ้าจะเคลียร์กันจริงๆจะเคลียร์ทีละคนแบบสามสาวดาวเกะหรือจะเคลียร์คราวเดียวเลยลุ้นครับ ปล.ผู้เขียนดูแลสุขภาพด้วยนะถึงจะติดเชื้อแต่ด้วยร่างกายแข็งแรงเพราะเป็นคนออกกำลังประจำก็คงไม่หนักหนาสาหัสครับ หายไวๆนะครับหายดีแล้วค่อยเขียนต่ออย่าฝืนสังขารเมื่อร่างกายไม่พร้อม ผู้อ่านรอได้ครับ

Alan

ลงใหม่ ก็อ่านใหม่ 555...
รักก็แต่ดาวนี่แหละ หรือผมแก่แล้วก็ไม่รู้ ไม่ค่อยชอบความน่ารักแบบง้องแง้งเท่าใหร่ ชอบแบบคุยกันรู้เรื่อง อ้อนคืออ้อน ไม่ต้องให้คิดเอาเอง...
สงสัยแก่จริง ๆ แหละ 555

nguanheng

bmaII

มิ้นต์ทำดีแล้ว มีทั้งโหด มีทั้งงอน อย่าให้โทนได้ใจว่ามีอำนาจเหนือสามสาว
แต่ตอนนี้ขอให้โทนหายไวๆ นะ ทรมานบ้างยังไงก็ต้องอดทนสู้

dwarf

ขอบคุณ​ครับ... ปรับความเข้าใจ​ พี่ดาว​ กับน้องมิ้นท์​แล้ว... น้องแก้มหล่ะ.. จะมีวิธีการปรับความเข้าใจอย่างไร

test1234

brother1

ดาวก็ง้อไปเรียบร้อยแล้ว น้องมินต์ก็มาแล้ว ตอนหน้าน้องแก้มต้องมาแน่ๆ หรือจะเป็นสองเจ๊ดีครับ โกรธเจ๊นานไปแล้วคนอ่านก็ใจบ่าดีเลยครับกลัวท่านโทนจะเจ็บตัวอีก

mnrie

ขอเดาว่าดาวจะต้องมาขัดจังหวะมิ้น เพราะเด็กในร้านไปฟ้องดาวแน่นอน

pp1659

ปรับความเข้าใจกับสองสาวแล้ว เมื่อไหร่จะถึงคิวสองเจ้ครับ