ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 65 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 01, 2021, 09:49:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hunterkung

ลงมาอีกรอบ ก็อ่านอีกรอบครับ ตอนนี้กำลังสงสัย ว่าเรื่องนี้แต่งเพิ่มขนาดไหนจากความจริง เนื้อเรื่องอ่านแล้วเนียนตามาก

po3821

ได้กลับมา 2 ละ ถือว่าเป็นนิมิตหมายที่ดี ว่าแต่มิ้นต์รุกเองก่อนอย่างนี้ สงสัยกลัวน้อยหน้าน้องดาวนะ แล้วถ้าน้องแก้มกลับมาอีกคน สงสัยจะมีงานป่วนแน่ๆ ก็ถือว่าชีวิตหนุ่มโทนเริ่มดีขึ้นละ ต่อไปปัญหาหนักๆก็คงแก้ได้หมดแหละ ขอบคุณนะครับ ไรท์ดูแลสุขภาพด้วย แข็งแรงเร็ววันนะ

karn_cab

ขอบคุณเทพโทนที่พยายามทำผลงานมาให้อ่านกัน ขนาดไม่สบายยังอดทนเขียนมาให้อ่าน จะติดตามเทพโทนตลอดไปครับ

temeebig

animaru17

แค่ดาวยังเหนื่อยขนาดนี้ ถ้าเพิ่มสองสางมาอีก จะขนาดไหนเนี่ย

po3821

รอบนี้จัดเต็มมากๆขนาดยังไม่หายดีนะเนี่ยจัดมาทั้ง2แบบเลย ภาพประกอบก็ดีเลย ขอบคุณครับ

zaar65

Thongchai Wangsri

thanetza

boon66

โห. เทพโทนใจกล้าน่าดู

บุกไปกดน้องมิ้นท์ถึงถิ่นเลย

เสียงและแรงสะเทือนแผ่นดินไหวไม่ทำให้ร้านคาราโอเกะถล่มเหรอครับ

GodZlatan

sanboston

ตามมาอ่านรอบสองว่าขาดไปตอนไหนบ้าง เห็นว่ารอบแรกมาไม่ครบ 

นุครับ

เปิดตัวดาวกับมิ้นท์แล้ว เหลือแก้มอีกคนรอเปิดตัว แถมมีสิทธิ์เก็บงานกับน้องหมวยอีก ตัวซีดแน่ๆ