ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลองใจก่อนแต่ง ตอนที่ 8 ความรู้สึกที่สับสน

เริ่มโดย ตับหวานจ้วย, กันยายน 07, 2021, 12:28:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ข้าจะแทงเจ้า

เอาแล้วเรื่องราวหน้าคิดอีกแล้ว ชุดมันมีอะไรกันแน่นะเนี่ย

Tanuwat

Prince Ma

คงเมาแหล่ะ ก้อสีขมพูไง อาจจะตาลายมองเข้มมองอ่อนเพี้ยนไป

peddo

สีชมพูดูจะเข้มขึ้นนะครับ ไม่รู้ว่าตัวใหม่ หรือโดนย้อมด้วยอะไร อิอิ เจอของใหญ่เจ้าไปจนเป็นแผลรึเปล่า

Tik K.

drof666

ติดตามผลงานในธัญวลัยอยู่นะครับ ชอบเรื่องแนวนี้มากอยากให้ดำเนินเรื่องไปให้มืดมนแบบสุดๆไปเลย ชนิดว่าเมียผมแต่ลูกในท้องไม่ใช่ลูกผม

NaNNz

ชอบวิธีการเล่าเรื่อง ดำเนินไปของเรื่องราว ค่อยๆบดไปเรื่อยๆของอารมณ์ ทำให้คนอ่านอยากติดตามต่อและเดาต่างๆนาๆว่าอะไรจะเกิดขึ้นต่อนะ ดีครับ เป็นแนว  ntr.อีกท่าน ที่พอ ไหว สำหรับผมนะ ปกติ ผม ภูมิต่ำกับ แนวนี่
" "

Topp458

jet081

sixteen

Panawat_t

เอาไปใส่ tunWalai แบบติดเหรียญ อ่านล่วงหน้าก่อนลงฟรีสัก 2-3 วัน หรือ 2-3 ตอนสิครับ

Korn Phawat

donki

ผมนี่เลื่อนขึ้นไปดูเลยครับเพราะจำได้ว่าตอนแรกมันไม่ใช่สีนี้ แล้วทำไมถึงเปลี่ยนชุดล่ะ

swss2511