ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องลับ ของพี่หมี ตอน 1

เริ่มโดย Pigkaploy, กันยายน 23, 2021, 07:44:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Townster Rizel

อะไรว่ะเนี่ย5555

ตอบกลับ : เออใช่ ! อะไรอ่า ...... ฮา
::Glad::

เอกเอก

สมัยก่อนผมก็จีบหญิงไม่เป็นครับ กว่าจะมีแฟนก็แก่เลย

ตอบกลับ : หัวอกเดียวกัน  ::Crying::

NNGGOO

แกะบราของพรไม่ออก  แต่อาจจะแกะของปุ๋ยออก

ตอบกลับ : จะมีโมเม้น แบบนั้นไหมนะ  ::HeyHey::

petergg

ฝึกถอดให้เซียน แล้วกลับมาเริ่มใหม่นะ

ตอบกลับ : รอข้าสำเหร็จวิชา เก้ากระบี่เดียวดายก่อนเถอะ .... อะจ๊าก !

::GiveMe::
อะไรกันครับเนี่ย

noknoi13

ประสพการณ์ถอดเสื้อผ้าผู้หญิงครั้งแรก มักเป็นกันทุกคน

ตอบกลับ :  ::Dozy:: นั่นจิ

po3026

ไม่ได้เป็นปัญหาคนเดียวหรอกครับ หลายๆคนก็มีปัญหาแบบเดียวกัน

ตอบกลับ : เห็นด้วย เป็นอย่างยิ่ง  ::Yes!::

sanboston

แกะไม่ออกก็ รูดออกเลยดิครับของง่ายๆ

ตอบกลับ : ดึงไม่ลง นมมันใหญ่ ' แฮร่ '

ภูเขา

ครั้งแรก​ จะสำเร็จไหม  ปลาตายน้ำตื้นเลย

ตอบกลับ : ปลางาบ ปลางาบ เลย  ::Orz::

เอเค

ไม่ต้องห่วงเดียวพรทำให้เอง

ตอบกลับ : เบาๆนะ นี่เป็นครั้งแรกของผม ....ฮิ้ววว !   ::Sobad::

than.ya

ของแบบนี้มันต้องหมั่นฝึกฝน  ::Yes!:: ::Yes!::

ตอบกลับ : ใช่แล้วขอรับ ท่าน อ.จ. หากมิสำมะเร็ด ข้าน้อยจิไม่ลงจากเขา

biggiggog

จะมาเกมส์กับตะขอเสื้อในเนี่ยนะ
ถ้ามันลำบากนักก็ลุยไปก่อน
เรื่องถอดไว้ทีหลังละกัน
ขอบคุณครับ

ตอบกลับ : ตอนนั้นมิทันคิด กลัวแต่จะเสียเหลี่ยม  ::Ahh::

strikefreedom

::Glad::  คิดถึง  ยุค 90  ตอนเริ่งงานใหม่ ๆ  สาวออฟฟิตอย่างสวย

ตอบกลับ : อยากจะแปลงกายเปงชาละวัน แล้วงาบไปกินให้หมด  ::DookDig::

จรัญ บุญชู

พยายามเข้าครับ...น้องเขาก็มีใจอยู่แล้ว

ตอบกลับ :  ว้าวววว .... มาก โดนใจผุดๆๆ   ::KO::

zaar65

ยุคนั้นเป็นคนสุภาพเกินไป อดแดกไปหลายคนเลย เสียดายมากครับ เข้าใจเลย

ตอบกลับ : เรื่องจริงสุดๆ เสียดายมาก เกิดเร็วไปนิด  ::Sweat::

peddo

วันหลังแกะไม่ออกก็ถลกเลย ยังใหม่ก็งี้แหละ
สงสัยฝึกไปมาคงได้รวบสอง จะได้หายงอน แต่เข่าอ่อนแทน

ตอบกลับ :
เตรียมตระใคร้ มาพันขาด่วน ..... ::Oops::