ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องลับ ของพี่หมี ตอน 1

เริ่มโดย Pigkaploy, กันยายน 23, 2021, 07:44:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akennya

คงต้องกลับไปฝืกมาอีกเยอะเลยครับ

ตอบกลับ : เสียงอินโทร กระบี่ไร้เทียมทานขึ้นมาเลย  ::Fighto::

Komsan Tanunchai Olympus

เดี๋ยวพรจัดให้ ไม่ต้องกลัวนะ 55

ตอบกลับ : เบาๆนะ เค้าไม่เคย  ::Oops::

nongoo144

คิดถึวสมัยมีsexครั้งเเรกเลย
ความหื่นมาเต็มมมม

ตอบกลับ : เห็นของจริงครั้งแรก ตื่นเต้นสุดๆ

tatong2222

ปิดไฟ​แล้ว​นอน​เปิด​ซิ​ง​ ก็​ดี​เหมือนกัน​นะ​ แต่​มาไกลขนาดนี้​แล้ว​ ยังไง​ก็​ต้อง​มีต่อน่ะ​ สู้ต่อไป​นะ​ ::KO::

ตอบกลับ :  หากแม้นคืนนี้ ข้ามิได้ชัย ก็จักทอดตัวตายคาสนามรบ  ::Fighto::  อินโทร บางระจันต้องมาละ

7878

บร๊ะ ข้ามข้างบนไปก่อน ลงไปข้างล่างเลย

แล้วค่อยกลับมา

Naratt

Tyu744

ปิดไฟไม่ได้แปลว่าจะไม่ได้ ยอมแก้ผ้ากันขนาดนี้ละ

ขาวดำ

ครั้งแรกผมก็มีปัญหากับตาขอเสื้อในครับ 55555
มันก็ไม่แน่

jukjik

SilentKnight

เปิดตัวได้สวยมากครับ น่าจะยาวละครับ

1819

ยุค90ของไรท์ คงเป็นต้อนปลายเข้า ยุค y2k แล้วถึงมีpct   แต่ก๋อเป็นอะไรที่ จะจีบผู้หญิงที่ต้องใช้เวลาและตวามพยายามมากกว่าสมัยนี้ จริงๆ  กว่า จะรอตู้โทรศัพท์ว่าง เพื่อหยอดตู้บอกโอเปอเรเตอร์ เพื่อส่งข้อความทางเพจเจอร์  หาประโยค จีบเท่ห์ ส่งให้     เพราะถ้า โทรบ้านหรือ  pctก็ 3บาทแล้ว  เห้อออ...  ส่วนในเนื้อเรื่อง   ปุ๋ยก็คงแอบชอบ พระเอกอยู่มั้ง แต่พระเอดเราก็ไก่อ่อนจริง   รีบแก้ผ้าตัวเองก่อน พรได้ไง ไก่ตื่นหมด
Editแต่ ถือว่า okนะ  ทำสำเร็จแต่เรื่องคงไม่แค่นี้มั้ง   ปุ๋ย ไง ยัง มีอีกคน
แต่ ขอชมเนื้อเรื่อง ครับ กระซับดีมาก  ไม่เวิ่นมาก     เสนอน่าจะใส่บทพูด กันบ้างช่วงบ้างก็ดี จะได้เรียนอารมณ์ความคิดของ เนื้อเรื่องแต่ละคนไปด้วยนะครับ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

zethkhun

ปิดไฟนอนก็คลึงต่อสิครับ แกะเสื้อในไม่ได้ก็ล้วงข้างล่างเอาสิ

Manoptana

เล่ามาขนาดนี้ช่วยลุ้นเกือบเป็นตะคริว ผลแกะตะขอไม่เป็น..หาวิธีอื่นไม่ได้ก็ให้สาวถอดให้เองซิ ข้างล่าไม่มีตะขอนี่

bomzaii69

mario

มาตกม้าตายกับตะขอเสื้อในเนี่ยนะ