ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลบแล้ว

เริ่มโดย Pigkaploy, กันยายน 27, 2021, 09:30:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ัuffa555

::Hmmm:: หรือว่าปุ๋ยเองก็แอบมีใจให้กันนะ

ตอบกลับ :  เรื่องของหัวใจ ใครเล่าจะรู้
::Cheeky::

Dark illusion

ปุ๋ยมีใจให้แน่ๆ แต่ตอนนี้ข้าวยังใหม่ กินพรให้คุ้มก่อน

ตอบกลับ : อ่านแว๊บแรก คือให้กินยาคุม
::DookDig::

Daxamoo

เริ่มหลายท่าหลายที่เด๋วก็มีหลายคน

ตอบกลับ :   ยิ่งเลอะ ยิ่งมากประสบการณ์ ...จ๊าก
::HoHo::

myheart46

ของคุณครับ

ตอบกลับ :   ขอบคุณเช่นกันเพื่อน และขอบใจที่แวะมา และขอบอ่างล้างตัว และขอบโต๊ะที่เดินชน และขอบเตียงที่เด้งดึ๋ง ..... พอละ เหมือนเหงา 555+ หยอกๆ

Boyza69

เก็บสองไปเลยสิครับ 

ตอบกลับ : จะไหวไหมน้า ... แรงก็ไม่ค่อยจะมี
::Elder::

Prefix

กินแทนข้าวเลยครับ

ตอบกลับ :

กินข้าว = อิ่ม

กินน้อง = เหนื่อย
::Hunger::

iikran

ภาพสวยมากครับ บทก็น่ารักดี

ตอบกลับ :
   ขอบคุณที่ชอบคร๊าบ ได้กำลังใจขึ้นเยอะเลย
::Thankyou::

gggfffggg

จัดปุ๊ยด้วย

ตอบกลับ :   ขอตัวช่วยคร๊าบ
::Hunger::

Premsak Rachod Minkiess

อิจฉาเลยได้พรแล้วเมื่อไรปุ๋ยจะหายงอน

ตอบกลับ :   คงต้องจัดซักดอก

เสือเฒ่า

รัดสามเศร้า​ หรือฮาเร็ม​

ตอบกลับ :
  เรื่องอนาคต ตอบยาก
::Thinking::

jackalza

ชอบจริง ๆ ประโยคโคตรอ้อนควยเนี่ย

ตอบกลับ : เวลาผู้หญิงอ้อนแบบนี้ น่ารักที่สุดแล้ว
::JubuJubu::

nava59

จัดหนักในครัวเลยหรอ 555

ตอบกลับ :   ถ้ายังไม่เคยก็ลองซ๊ะ .... เดี๋ยวจะหาว่าไม่ชวน

Hamad

ยิ่งอ่าน ยิ่งลุ้น ยิ่งฟิน

ตอบกลับ :   เรามีสมุนไพรเพื่อน เพิ่มความฟิน
::WooWoo::

toto2212

รูปประกอบสวยมากครับ

ตอบกลับ :   ตั้งใจคัดสรรค์

moderndoc

น่าอิจฉาจริงๆ แต่ต้องมีบทได้ปุ๋ยแน่ๆ จะฮาเร็มหรือจะหักมุมกันแน่นะ

ตอบกลับ : แล้วนายชอบแบบไหนละเพื่อน
::Cheeky::