เรื่องลับ ของพี่หมี ตอน 2 | two-hitchhikers.ru

เรื่องลับ ของพี่หมี ตอน 2

• 547 ตอบ
  • 12456 อ่าน
*

ออฟไลน์ Pigkaploy

• Tiny Member
  • *
  • 37
  • 328
เรื่องลับ ของพี่หมี ตอน 2
« เมื่อ: กันยายน 27, 2021, 09:30:26 am »
 ::Shy::

ความเดิม : หลังจากผมตามจีบพรมานาน ในที่สุด... ผมก็ได้แอ้ม ♡

คลังงานเขียน  :  //two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=251666.0

....................................

พอเราสองคน มาเจอหน้ากันที่บริษัท แค่มองตากัน พรก็ยิ้มเขินผมทันที ....ผมยิ้มทัก เธอหน้าแดง พอเข้าหา เธอถอยหนี  ( แหม ! น่าหมันเขี้ยวเหลือเกินครับ )  พอลับตาคนได้ที่ ผมก็คว้าข้อมือของเธอเอาใว้ทันที เพียงแค่ออกแรงดึงเบาๆ ผู้หญิงตัวเล็ก บอบบางอย่างพร เธอก็เสียหลัก เซ...ถลามาให้ผมกอด

"  หอมจัง นุ่มด้วย ...หอมได้ป่ะ "

.....ผมฟิน แต่พรแทบกรี๊ด ! รีบผละตัวออกจากผมไป แล้วงอนตุ๊บป่องเดินหนี ผมยิ้ม มองตามแก้มกลมเด้ง กับเรียวขาขาว อยากเลิกงานไวๆจัง

.........................

ถึงแม้ออฟฟิศที่ทำงานของเราจะไม่ใหญ่โต แต่ก็เต็มไปด้วยผู้คนวัยหนุ่มสาว เพื่อนร่วมงานของผมส่วนใหญ่ก็รู้จักกันดี เพราะต้องติดต่อประสานงานกันตลอด พรพูดคุยกับเพื่อนคนอื่นตามปรกติ รวมถึงหนุ่มๆที่แวะเวียนกันเข้ามาจีบ แต่เธอก็วางตัวดีครับ ไม่ได้ให้ความหวังอะไรกับพวกนั้น เธอหันมามองผม แล้วยิ้ม เหมือนจะดูท่าทีของผม เราสองคนตกลงกันเอาใว้แล้ว ว่าเราจะทำตัวกันปรกติ พรขอให้ผมเชื่อใจเธอ ถึงผมจะหวง แต่ก็ไม่อยากให้พรรู้สึกอึดอัด เหมือนกับคู่ของคนอื่นๆ ที่ชอบทำตัวเป็นเจ้าของ

.....ช่างเถอะครับ ยังไงเราก็ได้กันแล้ว จะคิดเยอะกันไปทำไม ผมมองพรแล้วยิ้มกรุ่มกริ่ม จนปุ๋ยเดินเข้ามาทัก พร้อมกับยื่นขวดนมให้

" หมี.. เอาไปซิ  " ปุ๋ยชื้อมาฝากผมครับ แต่ท่าทางตอนให้ กลับดูไม่ค่อยเต็มใจนัก

" อื้อ! ขอบใจนะปุ๋ย เกรงใจวะ "

" แค่ซื้อมาเกิน ถ้าไม่อยากได้ ก็เอาคืนมา "

" เฮ้ย! ให้แล้วมาขอคืนได้ไง ไม่คืน ... "

เธอแอบยิ้มน้อยๆ แล้วก็มานั่งข้างผม ...ทำเอาผมถึงกับงง ไปกับอารมณ์ขึ้นๆลงๆของปุ๋ย

" แล้วพี่ จะต้องทำยังไงน้า ถึงจะมีคนมาคอยเอาอกเอาใจแบบนี้บ้าง "

เสียงพูดแซวจากปากของพี่ธีร์ ที่เป็นหัวหน้าแผนก ถ้าวันไหนแกไม่ได้แซวปุ๋ย เหมือนจะกินข้าวไม่ลง ปุ๋ยทำหน้าเบ้ใส่ ไม่พูดอะไร

' พี่ธีร์ ' แกเป็นคนหน้าตาดีครับ อายุพึ่งจะสามสิบห้า ก็ตามประสาหนุ่มโสด พอเห็นสาวสวยๆ ก็ต้องมีหยอดกันบ้าง

สมัยนั้นออฟฟิศของเรา อยู่กันแบบพี่น้อง หัวหน้าก็ไม่ได้เจ้ายศเจ้าอย่างเหมือนทุกวันนี้ แต่เวลาเล่นคือเล่น เวลางานคืองาน ร่วมหัวจมท้ายไปด้วยกัน มันจึงทำให้ผมรู้สึกสนุกไปกับการทำงาน ส่วนเรื่องชู้สาวก็ไม่ได้น้อยหน้า ส่วนใหญ่ก็มักแอบไปกินกันเงียบๆ จนเป็นเรื่องปรกติของคนวัยหนุ่มสาว ที่พออยู่ด้วยกันนานวันเข้า มันก็ต้องมีปิ๊งปั๊งกันบ้าง ผมรู้ดีว่าพี่ธีร์ตามจีบปุ๋ย เพียงแต่เธอไม่เล่นด้วยก็เท่านั้น

ก่อนปุ๋ยจะกลับไปนั่งโต๊ะทำงาน เธอหันมาถามผม " วันนี้นายเป็นอะไร ทำไมอารมณ์ดีจัง เห็นนั่งยิ้มตลอดเลย "
แหม ....ช่างถาม ช่างสังเกตุ จนผมรีบบอกปัดปุ๋ยไป  " ไม่มี้ ไม่มีอาไร ทุกอย่างปรกติดี  " แต่สีหน้าของผม มันโครตจะมีพิรุธ
แน่นอนละครับ ปุ๋ยไม่เชื่อ เธอยังคงเซ้าซี้ผมต่อ แถมขยับตัวเข้ามาใกล้ผมอีก !

......" ขาวจัง " ♡ 

ผมพูดพึมพำ เพราะมองเห็นร่องอกและเนินนมสองเต้าของปุ๋ย ในจังหวะที่เธอก้มตํ่า หน้าอกของปุ๋ย...โครตขาว

...ผมมัวแต่เหม่อ จนปุ๋ยชักงอน เมื่อเธอไม่ได้คำตอบที่ตัวเองต้องการ ปุ๋ยทำหน้ายู่ใส่ผม แล้วสบัดก้นเดินหนีไป เธอเมินผม แล้วหันไปนั่งคุยกันกับพรที่อยู่โต๊ะติดกัน กระซิบกระซาบหัวเราะกันคิกคัก พอผมส่งตาหวานไปหาพร ปุ๋ยก็รีบเอาตัวเข้ามาบัง ทำทีเป็นหวงเพื่อน ช่างน่ารัก น่าพาไปดูเอ็นเสียจริงเชียว

ผมเองก็ไม่เข้าใจ ว่าทำไมพร ถึงไม่อยากให้ปุ๋ยรู้ ว่าเราสองคนคบกัน ... พรบอกผมแค่ว่า เธอจะหาโอกาสดีๆ เป็นคนบอกปุ๋ยเอง ....

.........................................

ทุกวันหลังเลิกงาน ผมจะต้องขับรถไปส่งสองสาวกลับบ้านทุกครั้ง บางทีก็แวะไปกินข้าวดูหนังด้วยกันก่อน บ้านของปุ๋ยจะอยู่ใกล้สุด ก่อนเธอจะเข้าบ้าน มักจะส่งยิ้มหวานโบกมือบ้ายบายให้ผมทุกครั้ง .....แต่ผมมีแฟนแล้วครับ เลยไม่อยากบรรยายมาก ว่าปุ๋ยสวยน่ารักแค่ไหน ผมต้องมีจรรยาบรรณ " ถุย ! " ตั้งแต่ผมจีบพร ท่าทีของปุ๋ยก็ดูแปลกไป เหมือนว่าเธอจะเปิดใจให้กับ....... ม่าย ๆ ๆ  อย่าวอกแวกซิ ! ผมต้องซื่อสัตย์กับพรคนเดียวเท่านั้น

.....................

พอปุ๋ยเข้าบ้านไปแล้ว พรจะก็ย้ายมานั่งข้างผมทุกครั้ง .....แต่วันนี้ พรดูแปลกไป  " เธอเขินผมอยู่ครับ "  แหม... เห็นนั่งเก็กหน้ามาทั้งวัน พออยู่ด้วยกันก็หลุดเลยนะ ผมถึงกับอมยิ้ม แล้วถามเธอว่า

" อยากไปเที่ยวกันต่อไหม " 

แต่พรยังคงก้มหน้านิ่ง ยิ้มเขิน แล้วชวนผมกลับบ้าน ไปกินข้าวมื้อเย็นฝีมือเธอ .......ว้าววว ♡ นี่พร กำลังเปิดไฟเขียวให้ผมอยู่ใช่ไหมครับ ผมรีบพยักหน้ารับอย่างไว แล้วบึ่งรถกลับบ้านของพรทันที ทิ้งความคิดฟุ้งซ่านเรื่องปุ๋ย เพราะพรเองก็สวยมากอยู่แล้ว โดยเฉพาะตอนที่เธออายหน้าแดงแบบนี้ ยิ่งโครตน่ารักมากเลยละคร๊าบ ผมรู้นะ  ว่าเธอคิดเรื่องลามกอยู่ ...เพราะผม ก็คิดแบบนั้นเหมือนกัน ผมหันไปมองพรแล้วยิ้มๆ จนเธอต้องหันมาดุผม ดูเหมือนว่าเราสองคนจะจูนกันติด เรื่อง SEX แล้วละครับ

........................................

พอมาถึงบ้าน หลังจากที่เปลี่ยนเสื้อผ้า พรก็หั่นผักด้วยท่าทางที่คล่องแคล่ว รสมือของเธอนั้นบอกเลยว่าไม่เป็นรองใคร ทั้งสวย ทั้งหุ่นดี แม่บ้านแม่เรือน เพรียบพร้อมไปเสียทุกด้าน 

" พี่หมี อย่ามองแบบนี้ซิ  " เธอเขินผมจนไม่กล้าสบตา ผมยิ้มนิดๆไม่พูดอะไร เพราะในมือเธอ มีมีดอยู่ ......ฮา

ผมอยากกอดพรครับ ก็ตูดกลมน่าฟัดซ๊ะขนาดนั้น พรใส่เสื้อบางกางเกงขาสั้นสีสด รวบผมมัดเกล้าจนเห็นต้นคอขาวเนียน หน้าอกทรงกลมสองเต้าแน่นๆเต่งตึง ดันเสื้อบางๆขึ้นมาจนเห็นขนาดของมัน

....พอพรวางมีดลงปุ๊บ ผมก็สวมกอดพรปั๊บ ผมโอบเอวเล็กขอดกิ่วของพรเอาใว้ จากทางด้านหลัง หอมแก้มของเธอเบาๆซ้ายขวา ลูบไล้แผ่นท้องแบนราบ ขึ้นไปจนโดนฐานนม โครตได้อารมณ์เลยครับ

" พี่... อย่ากวนซิ "

เธอร้องห้ามผม ทำหน้างอนใส่ เลยโดนผมจุ๊บปากไปทีนึง ผมดันลำควยแข็งๆเข้าไปแนบในร่องก้นนุ่มเด้ง ถูไถขึ้นลงเบาๆ จนเธออ่อนย้วย มือสองข้างของผม บีบขยำหน้าอกนุ่มแน่นของเธอ ดันตัวแนบชิดติดขอบโต๊ะ

" อย่าทำแบบนี้ซิค่ะ เดี๋ยวก็ไม่เสร็จกันพอดี " 

พรต่อว่าผม พร้อมดิ้นรนขัดขืน ถึงผมอยากจะปล่อย แต่หน้าตาพร มันอ้อล้อมาก จนผมทนดาเมทไม่ไหว ผมดึงรูดกางเกงขาสั้นของเธอลง ยกช้อนตัวเธอขึ้นไปวางใว้บนโต๊ะ พรส่งเสียงร้องวี๊ดว้าย ! เมื่อกางเกงในตัวจิ๋วถูกรูดลง พรหน้าแดงแป๊ด ! รีบเอามือมาปิดหว่างขา ส่ายหน้าไปมา ร้องห้ามผมว่า อย่า

ผมแหวกขา ดึงมือเธอออก ซุกใบหน้าละเลงปลายลิ้น ถึงปากเธอจะร้องห้าม แต่สะโพกกลับแอ่นเด้งรับ แขนบอบบางสองข้าง เท้ายันเอนตัวไปด้านหลัง ใบหน้าแดงระเรื่อ เปล่งเสียงร้องคราง ! ขยับสะโพกเบาๆ ตามปลายลิ้นที่ลากเลียตรงรอยแยกนุ่มเนียน

" แผล๊บ ! แผล๊บ !  แผล๊บ ! "

พรร้องห้ามจนเสียงสั่น " พี่หมี..อย่า มันสกปรก " แต่ผมไม่คิดแบบนั้น กลิ่นหอมจางๆ กลางรอยแยกนุ่มนิ่มสีชมพู กลีบแคมอวบอูมสองข้าง แน่นกระชับนุ่มปลายลิ้น เส้นขนสีดำถักทอร้อยเรียงกันอย่างสวยงาม บนโคกเนินโหนกนูน เห็นแล้วยิ่งได้อารมณ์ ทำให้ผมโครตเงี่ยน หีของพรสวยงามมาก พรเอามือดันหัวผมออกจากหว่างขาของเธอ แต่ก็ต้องอ่อนยวบลงไปอีกครั้ง เมื่อโดนปลายลิ้นลากเลียสอดใส่ ดูดเลียเม็ดแตด

....อื้อ ! ...อร๊า ! ...อ้าา ! ...อี้ๆ ! ...อร๊าาา ! 

ผมดูดเลียกินนํ้าหวานของพรอยู่นาน จนพรทิ้งตัวลง นอนราบกับพื้นโต๊ะ แอ่นสะโพกกระตุกเกร็งอยู่หลายครั้ง ผมดูดเลียกินนํ้าหีของพรที่ไหลซึมออกมาจนหมดเกลี้ยง 

" พี่จ๋า.... พอเถอะ ....ไม่ไหวแล้ว ....ใจจะขาด "

เสียงของพรแหบพร่า ! จนผมไม่อยากจะหยุด แต่แฟนที่ดี ก็ต้องทำตามครับ เพียงแต่...ผมจะเย็ดหีของพรแทน

พรมองผมตาโต ร้องห้ามว่าทำตรงนี้ไม่ได้ ผมยิ้มให้พร.. โนสน โนแคร์ แหวกขาสองข้างของเธอออก แล้วเอาท่อนเอ็นถูไถไปมาตรงปากร่อง ขยับเอวขึ้นลง จนปลายหัวบดเบียดชนเข้ากับตรงเม็ดแตด พรเม้มปากแน่น ! ขมวดคิ้วเข้าหากัน จนใบหน้าแดงระเรื่อตาปรือ ผมยกช้อนตัวของเธอขึ้น อยู่ในท่านั่ง หันหน้ามองตากัน จูบปากแลกลิ้น บีบขยำหน้าอก วงแขนสองข้างของพร โอบกอดคล้องคอผม พรหลบตาผมทุกครั้งที่จ้องมอง สองแก้มแดงระเรื่อ ดูน่ารักน่าชัง ขอพูดหยาบๆซักคำ

" อ้อนควย มากเลยครับ ! "

ผมกดควย มุดหายเข้าไปข้างในรูหีของพร
 ...ซี๊ดดด ...ซี๊ดแบบยาววว ...โครตแน่น ! เปียกแฉะขนาดนี้ ยังฟิตได้อีก ผมดันควยเข้าไปทีละนิด จนมิดสุดยันโคน พรกอดคอผมแน่น ! ช่วงล่างสั่นกระตุก !  " เจ็บเหรอ " ผมเอ่ยถามพรด้วยความเป็นห่วง พรส่ายหัวไปมา บอกว่าไม่เจ็บ แถมยังกระซิบบอกผมว่า ' มันเสียวมาก '

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 17, 2022, 11:42:48 pm โดย Pigkaploy »

*

ออฟไลน์ pamaaeng

• Veteran Member
  • 1542
  • 355
Re: เรื่องลับ ของพี่หมี ตอน 2
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 27, 2021, 09:38:07 am »
ก่อนกินข้าว ขอกินเธอก่อน

ตอบกลับ :   อย่ากินหมดนะ หลือใว้ซักคำ  "  คำว่ารัก "  .....ฮิ้ว จัดไปหนึ่งมุข
 ::HoHo::
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 27, 2021, 09:44:52 am โดย Pigkaploy »

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 27, 2021, 09:48:58 am »
ตะกละจริงๆ

ตอบกลับ :   อะไรเอ่ย ? กินเท่าไหร่ ก็ไม่อิ่ม
 ::Shy::
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 27, 2021, 09:51:51 am โดย Pigkaploy »

*

ออฟไลน์ xxabxx

• Junior Member
  • 302
  • 77
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 27, 2021, 09:52:28 am »
ช่างเป็นบทรักที่น่าอิจฉาจริงๆ แต่ต้องมีบทได้ปุ๋ยแน่ๆ จะฮาเร็มหรือจะหักมุมกันแน่นะ

ตอบกลับ :   อินโทรเพลงรักควรมีสองคนขึ้นมาในหัวเลย .....
 ::Horror::
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 27, 2021, 09:58:32 am โดย Pigkaploy »

*

ออฟไลน์ bomzaii69

• Full Member
  • **
  • 207
  • 62
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 27, 2021, 09:58:26 am »
รักสองต้องก้ามตามตำรา

ตอบกลับ :   เอ่อ ! เดี๋ยวนะ ตำราเขียนใว้ ชายดี เมียต้องมีมากกว่าสองใช่ไหม
 ::Confident::
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 27, 2021, 10:01:33 am โดย Pigkaploy »

*

ออฟไลน์ sun_307

• Veteran Member
  • 1525
  • 703
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 27, 2021, 09:59:42 am »
ปุ๋ยแสดงกิริยาแบบนี้ สงสัยต้องมี 2-1 แน่ แต่ค่อยๆทำนะ จะได้เอานานๆ

ตอบกลับ : น้องเมีย เพื่อนแฟน เป็นภารกิจที่สุดแสนท้าทาย !
 ::Oops::
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 27, 2021, 10:03:21 am โดย Pigkaploy »

*

ออฟไลน์ AssSin01

• Gold Member
  • 1339
  • 571
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 27, 2021, 10:04:14 am »
เก็บสองไปเลยสิครับ  ::Evil::

ตอบกลับ :   มันจะดีเหรอ .....อย่าเอ็ดไป เดี๋ยวคนอื่นได้ยิน
 ::DookDig::
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 27, 2021, 10:10:56 am โดย Pigkaploy »

*

ออฟไลน์ nowhereman

• 1480
  • 9
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 27, 2021, 10:13:56 am »
ข้าวปลาไม่ต้องกินหละ กินพรแทน สงสัยได้อุ้มแตงไปต่อในห้องนอนแน่ๆ

ตอบกลับ : ท่านั้นมันใช้กำลังแขนมากเลยนะ ....... ฮึบ ! ฮึบ ! รถขนแตงควํ่า
 ::Suffocate::
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 27, 2021, 10:18:25 am โดย Pigkaploy »

*

ออฟไลน์ Erik

• 393
  • 1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 27, 2021, 10:30:15 am »
ตามขาดใจตาย

ตอบกลับ :  ตายอย่างสงบ ศพสีชมพู

::Cold::
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 27, 2021, 10:32:48 am โดย Pigkaploy »

*

ออฟไลน์ nongoo144

• Senior Member
  • 653
  • 718
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 27, 2021, 10:40:41 am »
เนื้อเรื่องแนวโรแมนติก+ฮาเร็ม+ยุค90
หาอ่านยากแล้วนะคับ

ตอบกลับ : ถึงผมจะเสียดายที่เกิดเร็ว  ..... แต่ก็ชอบช่วงชีวิตที่เติบโตขึ้นมา มันเป็นยุคการเปลี่ยนผ่านเทคโนโลยีอย่างก้าวกระโดด อย่างเช่นทีวีเครื่องแรกที่ผมได้ดูตอนเด็กยังเป็นขาวดำ พอคิดถึงแล้วก็เป็นอะไรที่สนุกมาก

::Elder:: 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 27, 2021, 11:33:15 am โดย Pigkaploy »

*

ออฟไลน์ pongjun

• 529
  • 216
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 27, 2021, 10:45:23 am »
โอ้ย ยิ่งอ่านยิ่งฟิน นึกถึงสมัยก่อนตอนมีแฟนในที่ทำงานเลย

ตอบกลับ :   การชอบใครซักคน ที่ต้องเจอหน้ากันทุกวัน มันก็ฟินมากเลยนะ
 ::GiveMe::
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 27, 2021, 11:38:00 am โดย Pigkaploy »

*

ออฟไลน์ schareon

• 1113
  • 3
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 27, 2021, 10:50:55 am »
มีสติหน่อย ปุ๋ยกำลังให้ท่า รีบจัดให้ด่วน

ตอบกลับ :   ท่ายาก ผมก็ไม่ค่อยเก่ง ซ๊ะด้วย
 ::Oops::
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 27, 2021, 11:38:57 am โดย Pigkaploy »

*

ออฟไลน์ maguro

• 307
  • 0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 27, 2021, 10:52:07 am »
ต้องเป็นรักสามเส้า เราสามคน

ตอบกลับ : เออ อาจมีดราม่า ใครจะรู้
 ::Crying::
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 27, 2021, 11:40:06 am โดย Pigkaploy »

*

ออฟไลน์ n_neng

• 1041
  • 0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 27, 2021, 10:52:54 am »
เหลืออีกคน ปล่อยให้เหงาได้งัย เพื่อนสนิทต้องแบ่งกันกินนะครับ

ตอบกลับ : แต่จะวงแตกก่อนหรือป่าว นี่นะซิ
 ::Beggar::
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 27, 2021, 11:41:03 am โดย Pigkaploy »

*

ออฟไลน์ Komsan Tanunchai Olympus

• Senior Member
  • 841
  • 1
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กันยายน 27, 2021, 11:19:59 am »
กินสองสาวเลยครับ ปุ๋ยก็มีใจให้อยู่แล้ว งอลเก่งขนาดนั้น

ตอบกลับ : มีแฟนแล้ว กินตรงๆไม่ได้หรอก ต้องแอบๆ
 ::JubuJubu::
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 27, 2021, 11:42:12 am โดย Pigkaploy »

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ