ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกลายเป็นคนเอาเพื่อนเอาฝูง ภาค 12 (ตัวเต็ม)

เริ่มโดย act_dsky, กันยายน 27, 2021, 01:50:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thongdaeng_skk

นายกายนี่เก่งจริงโดนรุมสี่ยังมีชีวิตรอดได้

boyza55

act_dsky

อ้างจาก: pankea เมื่อ กันยายน 27, 2021, 04:59:54 หลังเที่ยง
ตอนนี้แต่งใหม่โดยปรับเนื้อเรื่องเล็กน้อยสินะ กายคงเสียพลังไปเยอะขนาดคิดว่านี่คืนความฝันแต่ก็เป็นเรื่องธรรมดาถ้าใครลองโดนสี่สาวไฟแรงรุมแบบนี้คงรู้ซึ้ง อยากอ่านภาคต่อ มีหรือไม่ครับ ปล.ผมฉีด AZ ทั้งสองเข็มปกติทุกอย่างครับ

หมายถึง เทียบกับฉบับเดิมละก็...ใช่ครับ โครงของตอนเหมือนกัน สรุปเรื่องราว / / โดน 4 ต่อ 1 แต่รายละเอียดข้างในต่างกันบ้างหลายจุด ..
ช่องทางติดต่อ

sunnies

4คนคงจ่ะรับไม่ไหวล่ะครับงารก็ต้องทำหญิงยังต้องเอา

teeieie123

tatong2222

4คนแบบนี้​ ดูท่าทาง​จะ​เหนื่อย​และ​เสีย​น้ำมาก​ รุมๆกันมาจะได้อารมณ์​ร่วมดีนะครับ​ ขอให้ไร้ท์​สุขภาพ​แข็งแรง​ ภูมิขึ้นเยอะๆนะครับ​ ::Fighto::

saranchai

ทั้งสะใจและสงสารพระเอกในคราวเดียวกัน ควบสี่สาวมีหวังมีเหลืองตายแน่ๆ

เสพสม

ผมว่านายกายไม่น่ารอดหรอก   ไม่ใช่ตายเพราะลูกน้องของณัฐ.นะ   แต่ตายเพราะเจอ4สาวรุม

chaiya88

ยังไม่อยากให้จบเลย อิจฉากายมากเลย  รอภาคต่อไปอยู่นะครับ

outsider

ถ้าร่างกายไม่ฟิตนี่มีตายได้เลยนะ จะไหวซักกี่วัน นับเวลาถอยหลังให้ตัวเองได้เลย

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ กายนี่สุดยอดมากเลยนะครับ โดนรุมแบบนี้แรงยังเหลืออีก สุดยอดเลยครับ

intanianoi

teerapong2534m

deamondear