กว่าจะถึงฝั่งฝัน 13.6 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming | two-hitchhikers.ru

กว่าจะถึงฝั่งฝัน 13.6 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming

• 119 ตอบ
  • 4335 อ่าน
*

ออฟไลน์ worming

• Junior Member
  • 357
  • 427
เพื่อความบันเทิง หากเพื่อนๆ คนไหนยังไม่อ่านตอนแรก แนะนำให้กลับไปอ่านตอนแรกก่อนนะครับ รับรองเรื่องนี้เร้าใจตั้งแต่อักษรตัวแรกเลยครับ อิอิ
กติกาเดิม คือคอมเมนต์สั้นๆ เพื่ออ่านเนื้อเรื่องก่อน แล้วอย่าลืมกลับไป Edit คอมเมนต์มาคุยกันด้วยนะครับ (ใครกลับมา Edit ขอให้ถูกหวยด้วยนะครับ อิอิ)

ตอนที่​ 1​
//two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=205096.0

ตอนที่แล้ว
//two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=248490.0

พอรถมอไซด์วิ่งเข้ามาถึง ขวัญก็เห็นมันจอดรถพร้อมกับมีลุงแก่ๆ ในชุดยามเก่าๆ เดินลงจากรถมาที่ขวัญ ขวัญที่เสียวแทบจะตาลอยก็ตกใจจนสติกลับมา นี่พวกมันจะทำกับขวัญขนาดนี้เลยหรอเนี่ย แล้วขวัญก็ชำเรืองตามองทั้งๆ ที่รูตูดขวัญกำลังโดนกระหน่ำเย็ดอยู่...

ยามแก่ "ไอ้หนุ่ม ลุงขอชักว่าวใส่แม่หนูนี่ได้มั้ย" .....

ขวัญ "อื้อๆๆ อย่าค่ะ ยะ อย่าาา... อื้อๆๆๆๆ..."

ไอ้คนข้างหลัง "เต็มที่เลยลุง!!!"

ขวัญ "อื๊อๆๆๆ อี๊ๆๆๆ อื้มๆๆๆ"

ขวัญที่พอมีสติหลงเหลืออยู่ก็พยายาม แต่ขวัญก็ต้องถึงกับสะดุ้งเมื่อขวัญรู้สึกได้ว่าลำควยมันเหมือนมีเม็ดอะไรฝังอยู่....

คุยกับผู้แต่ง

อยากจะรบกวนเพื่อนๆ ในนี้ซักหน่อยนะครับ สำหรับใครที่เป็นแฟนพันธุ์แท้ตัวจริงของอาจารย์ขวัญ ผมต้องการให้ช่วยเรียบเรียงตารางสอนของอาจารย์ขวัญให้หน่อยครับ ตอนนี้ผมเริ่มจะสับสนกับตัวเองแล้วครับ 555

ยังไงก็ขออนุญาตฝากฝังผลงานด้วยนะครับ

ตอนต่อไปนะครับ อิอิ
//two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=251115.0
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 09, 2021, 10:58:14 pm โดย worming »

*

ออฟไลน์ poster007

• Veteran Member
  • 1592
  • 113
น่าจะให้มีผัวมาร่วมด้วยแบบไม่รู้ว่าเป็นขวัญนะแต่ขวัญรู้ว่าเป็นผัว

*

ออฟไลน์ Sperfg12345

• Full Member
  • **
  • 135
  • 0
ผมจำไม่ค่อยได้ครับผมจำแต่อะไรที่ผมอยากให้โดนอีกเท่านั้น เช่นนักเรียนที่เบล็คเมล์จานไว้และ ข้อบังคับต่างๆของจานรายละเอียดเล็กๆไม่เคยจำได้ครับ ก็ว่าอยู่ทำไมหายไปนาน 5555 เข้าใจละ

*

ออฟไลน์ bronzehead

• Senior Member
  • 951
  • 4
น้องขวัญเหมือนพวกยังไม่รู้ใจตนเอง ใจนึงก็ชอบแบบที่ริวคุงทำ อีกใจก็กลัวคนอื่นว่า

*

ออฟไลน์ oddsk

• 1520
  • 222
จำตารางสอนไม่ค่อยได้ครับ

*

ออฟไลน์ จรัญ บุญชู

• Legend Member
  • 2579
  • 2
เอาใจช่วยยามแก่ได้จัดกับเขาบ้างนะครับ...โอกาสแบบนี้หายาก

*

ออฟไลน์ artherox

• 1577
  • 69
รอตอนครูพี่ขวัญโดนลูกศิษย์เย็ดอีก

*

ออฟไลน์ Nobita Nobituta

• Gold Member
  • 1366
  • 0
โดนลุงซอยใส่หรือป่าว คงรอดยาก

*

ออฟไลน์ นุ๊ก

• Full Member
  • **
  • 130
  • 0
รอตั้งนานกว่าจะมา

*

ออฟไลน์ syncbkmz0011

• 545
  • 0
โอว จารขวัญจะโดนลุงยามไหมนะ

*

ออฟไลน์ 1819

• 2814
  • 5
หายไปพักนึ่งเลย  อ.ขวัญ   คร่าวนี้ ก็ คงไม่พ้นโดนยาม  เผลอๆ ต้อนต่อๆไป อาจเป็นขี้ยา ขอทาน   หรือ กับสัตว?ก็ได้ ค่อยๆเพิ่ม เลเวลความ เถื่อนซาดิส โรคจิตกันไปอีก  ถึงขวัญจะกลัวแต่ก็พร้อม เสียวไปกับสิ่งทีาโดนกระทำ เห้ออ   สุดท้ายนายท่านจะเป็นใคร
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

*

ออฟไลน์ prajuab masorn

• 466
  • 0
พี่ขวัญหมดสติไหมนะแล้วมัอะไรต่อครับ

*

ออฟไลน์ cosmos789

• 498
  • 52
รอดยากเลยครับ

*

ออฟไลน์ zaar65

• 2003
  • 56
อยากให้อาจารย์ขวํญ เข้ามาอยู่ในวงโคจรของผมบ้าง อยากเจอจริงๆ

*

ออฟไลน์ DarkGearmour

• 464
  • 0
โอ้วววววว สงสัยเจอของดี
K.ฝังมุขเข้าแล้วววว
จารย์ขวัญชะตาหอยจะขาดไหมเจอ
ค ว ย มุข นี้

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ