ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Censor-Gdrive] หนังAVสาวแว่น (9เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 07, 2021, 01:19:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอบแสดงความเห็นเกี่ยวกับเนื้อหาของกระทู้แล้วจะเห็นลิ้งโหลดแบบGdrive

MIFD-179 Kishiwa Mizu เปิดตัวเดบิวเรื่องแรกด้วยลุคสาวแว่น อวบอิ่มนุ่มนิ่มอกตู้ม ไปไกลแน่นอน

STARS-435 Aozora Hikari สาวแว่นโคตรน่ารัก ธรรมดาอาจดูเฉิ่มๆใสๆ แต่บนเตียงใจเกินร้อย

CEMD-010 Hatano Yui แค่สวมแว่นเธอก็เปลี่ยน เรื่องนี้เจ๊ยุ้ยแสดงดีมาก
โดยเฉพาะฉากท้ายเรื่อง ขอบอกว่าต้องดู ฉากเบื้องหลังท่องบทถ่ายปก
เธอสวยจริงๆสวยกว่าตอนแสดงอีก ยิ่งอายุเยอะยิ่งสวยคมสมเป็นเบอร์1 ขนาดนักแสดงชายยังเขินเธอ

BLOR-172 Shinomiya Ayu สาวแว่นน่ารักพนักงานร้านเครื่องเขียน นิสัยขี้อายแต่แอบลามก

BLOR-178 Nakashima Atsuko สาวแว่นทำงานในสตูดิโอ ฝีมือเทคแย่แต่แสดงเองไม่มีใครเทียบ

GVH-225 Shinohara Chitose ประธานองค์กรดูแลนักเรียนที่ทำผิด1

GVH-253 Saegusa Chitose ประธานองค์กรดูแลนักเรียนที่ทำผิด2

HAWA-256 Yokomiya Nanami ครูเนอสเซอรี่นานามิอายุ26ผู้ใจดี นอกจากจะดูแลเด็กยังเอาใจเก่ง
ดูแลสามีและผองเพื่อนอย่างไม่ขาดตกบกพร่อง รอยยิ้มมีเสน่ห์ รับเละ18นํ้า

PPPD-962 Ayase Kotoha นักศึกษามหาลัยแสวงหาความหมายของชีวิต เลยลิขิตตัวเองมาเป็นนางเอกAV

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

olemantu

เพราะไม่เคยมีแฟนใส่แว่น เคยนึกเหมือนกันว่าเวลาที่ เยกันอยู่ ต้องถอดแว่นเธอมั๊ยหรือเธอจะถอดแว่นไหม  ดีครับได้ดู จริง ๆเขาถอดหรือใส่ไว้กันนะ
สาวชุดที่เลือกมา มีอวบ ๆเปนส่วนใหญ่ เป็นความชอบส่วนบุคคลของคนเลือก หรือว่า คนทำหนังเลือก..ครับ

ความชอบส่วนตัวล้วนๆเลยครับ AVที่ผมเก็บก็จะแนวๆเนี้ย 55 อวบๆใหญ่ๆ ขอบคุณที่ช่วยสมทบ200วันที่10นะครับ
อนุโมทนาบุญด้วย

Nickeezz

::Dribbling:: สาวแว่นนนนนนน จงเจริญ ขอบคุณมากครับท่าน

zinerry

คนสวยยิ่งใส่แว่นยิ่งสวยครับ ขอบตุณครับ

polka2012

สาวแว่นน่ารักมากๆเห็นแล้วใจละลายไปเลย..ขอบคุณมากๆครับ ::WooWoo::

warpzone

หลายคนน่าจะแพ้ทางสาวแว่นนะครับ ผมเป็นหนึ่งในนั้น แต่ละเรื่องนี่สุดจริงๆ ยิ่งบวกกับสายนมนี่ตายครับ

wic2u

อย่างนี้ร้านแว่นท๊อปเจริญลูกค้าตึมแน่ๆ....สวยๆทั้งนั้น...ทั้งแว่นและคนใส่ ขอบคุณ

sangsang

นานๆเจอสาวสวยใส่แว่นมาเป็นชุดสวยงามมากจริงๆ

Cleanclean229

joker543

::YehYeh:: อือหือสาวแว่นแต่ละนาง.....คุณภาพคับแก้ว ขอบคุณครัช ::YehYeh::

po3026

ใส่แว่นหรือไม่ใส่แต่ละคน สวยสุดอยู่แล้วครับ

ipor

แค่แว่นอย่างเดียวก็ให้หมดแล้ว นี่เล่นมาพร้อมทั้งไฟหน้าที่สว่างมาก แบบนี้เอาอะไรมาแลกก็ยอม

catbar

แต่ละคนขนกันมาไม่เกรงใจกันเลย
ตูมๆทั้งนั้นเลย ::Glad::

uoom123

ใส่แว่นแล้วน่ารักแถมหน้าอกตูมๆ ทั้งนั้นเลย