ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ame Arare] Natsu Asobi | Summer Play เราสามคน[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 11, 2021, 07:07:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

picnick27

ขอบคุณมากครับท่าน พอดีผมพึ่งสมัครสมาชิกใหม่ และพึ่งอ่านวิธีเมนท์ อย่าพึ่งแบนผมนะครับ
ปล.ชอบแนวเนื้อเรื่องแบบนี้มากเลย ไปๆมาๆเพื่อนหัวเกรียนแบบเปิดเผยน่าจะได้ก่อนแน่เลย

BabyFace

::Glad:: ไอ้โล้นมันวางแผนมาจัดเลย  ::DayDream::
พระเอกทำเป็นวางฟอร์มแต่ลึกๆโคตรเงี่ยนเลย  เสียดายไม่ได้เปิด

penguinzz

3p ยาวไปเลยแม่คุณ

edited : เป็นแผนรึป่าวฟะ ทำไมดูร้อนแรง ติดใจซะเหลือเกิน

keatmano

เสร็จสาวเจ้าแล้วงานนี้ สงสัยสาวน้อยวางแผนไว้แล้ว และอาจตัดสินว่าจะคู่กับใครจากผลงานในครั้งนี้ก็เป็นได้

งานนี้สร้างความสนิทสนมระหว่างเพื่อนให้สูงขึ้นไปอีกระดับ 555

kazu36

รักสามัคคี ใช่ไหม ที่สอนให้คนเรารักกัน
ติดใจอีกซะด้วย

exhausis123

ยังเป็นเด็กอยู่เลย???? อ่ะนะ ประเดิม 3P เลยละกัน

ติดใจ อยู่กัน 3 คนไปยาวๆ ว่าแต่สรุปชวนไปบ้านนี่ตั้งใจมั้ยนะ

jdrafayed

ไอ้โล้น มันเป็นแผนของแกใช่มั้ย ชั้นรู้นะ
สรุปว่าติดใจ แบบสามคนผัวเมียเฉยเลย  ::Shy::

Kit.m555

ตั้งใจเปิดผิดแผ่นหรือป่าวนา  ::Thinking::
สาวชวนเปิดอยากเห็นก็ต้องจัดแล้วละสิ  ::DookDig::
EDIT : ตอนแรกก็แตกนอก หลังๆแตกในทุกช็อต ::Ahoo::
3 คนเต็มอารมณ์ทั้งหน้าทั้งหลัง

untimateleo

หวั่นๆ ว่าจะเป็นแนว NTR แต่.. มันไม่ได้คบกันนี่นา 555+

แอบเชียร์ "เพื่อนโล้น" ครับ.. มองว่า "พลังหื่น" น่าจะช่ำกว่า 555+
(เลื่อนมาตอบเจออ่านแล้ว 1 กระทู้... พิมพ์ว่า "ยันหว่าง.. " น่าติดตามสะแล้ว)

...อย่างไรก็ดี "ขออนุญาตอ่านต่อ" ก่อนนะครับ...

edit****

....นั่นไง! ซื้อไม่ถูกแต่หวย(555+) "เสียซิง" ให้พี่โล้นจริงด้วย 555+

ก็เหมาะสมดี เล่นชี้ชวนก่อนตลอดเว.. จบในแบบฉบับที่(เดา)ถูกสักที 555+

ขอบคุณมากครับ..

folk234

นานๆจะเห็นแบบ 3p

ดีนะ จบแบบไม่ปวดตับ นึกว่าพระเอกจะแอบชอบนางเอกแล้วโดนหัวโล้นแย่ง

Tdestiny

นางเอกอย่างดุเลย

ไม่ได้กลัวเลยสินะครั้งแรกก็จะ3Pเลยแฮะ

แฮปปี้ด้วยดีเฉยเลย สุดยอดครับ

ns52800189NS

ปลุกเสือหลับ...สุดท้ายได้ผัวทีเดียว 2 คน..กลายเป็น 3 คนผัวเมีย

แฟนเฟินไม่ต้องมีมันหรอก..มีผัวเลย..ทีเดียว 2 คน..555

Summermay

เพื่อนกันมันส์ดี สามคนยิ่งโคตรดี  ::DookDig::

เลิกเรียนก็กลับไปช่วยกัน"ทำการบ้าน"ทั้งสามคนสินะ 55

Oceankings1234

เป็นแผนของผู้หญิงแน่นอนเพราะเลือกไม่ถูกกลัวเสียเพื่อนเลยล่อหมดเลยสองดุ้น

งานนี้ตัวแห้งแน่นอนสองหนุ่มดูท่าทางจะไม่ได้ลงง่ายละ

hanabombam

มันสองดุ้นสองรูพอดีแต่ใครจะเปิดรูหน้านะ ลุ้นๆ