ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พิษสวาทบ่วงบาศกามา ตอน 11

เริ่มโดย Orgasmic writer, ตุลาคม 14, 2021, 01:02:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

knutja

เอาเลย เอาเลย เอาเลย เชียร์สุดใจ

Ackadej Wongchaya

ได้เวลาลุ้นแล้ว ว่ามายจะรอดหรือเปล่า

peddo

โห มีโฆษณาความเสียวด้วย แม้จะคิดว่าอาจมีหักมุม แต่ฟังจากคำโปรยคิดว่ามายคงไม่รอด แต่คิดว่าการตอบสนองของเธอน่าจะแตกต่างจากที่สุขุมเคยเจอนะครับ
ถ้าสุขุมไม่เก๋าเกมคงรั้งมายไว้ไม่ได้ อยากจะบอกนับถือก็กระไรอยู่
ข้อความที่หลิวส่งมาอาจจะทำให้มายรู้ความจริงก็ได้นะครับ น่าจะไปต่อได้ยาว

Lonelyworm

น้องงมายยย หนีปายยยย ยยย ไหนพ้น  ::Evil::

drblackjack

ท่าทางน้องมายจะไม่ทันพี่สุขุมนะครับ มีแววจะไม่รอด

tookta

แมวหง่าว

ยุเข้าไป
ใส่ทุกเม็ด
เอ๊ดให้กระจายเลยนะสุขุม

petergg

สุขุมใช้แผนอะไรกับคุณมายอีกนะ
อะไรกันครับเนี่ย

FiNozx

oit758

น้องมายตกหลุมพรางซะแล้ว รอดวันนี้วันหลังก็ไม่รอดอยู่ดีทำใจสนุกกับมันซะเถอะนะ

jukjik

1819

คืนนี้ เหยื่อ จนโดนล่า อย่างแน่นอน เพราะเหยื่อตายใจแล้ว แถมยังมีสิ่งล่อใจ ให้ประมาทโพกัสผิดไป     สุขุมก็ผู้ล่า ก็คงมีตัวช่วยเป็นยา แน่นอนเชี่ยว มิใช่ล่าได้ด้วย ความสามารถเฉพาะตัว
Edit  จากต้อนแรกๆ ก็สงสารหลิวนะ ที่ต้องมาโดนอะไรแบบนี้ อ้าว เห้ย ลักลอบเป็นชู้ ชะได้ รักควรมีสองคน  คงไม่ใข่สำหรับหลิวและกฤษ     
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

NijaX