ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 68 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 16, 2021, 12:52:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

momoyoyo

กำลังจะเข้าด้ายเข้าเข็มเลยแม่เสือดาวมาขัดซะได้ สงสัยต้องให้รับผิดชอบ

kookai

เคลียร์กับสามสาวเรียบร้อยแล้ว อย่าเคลียร์กับเจ๊ๆ ทั้งหลายด้วยนะครับ ก่อนที่สาวอิมพอร์ตจากญี่ปุ่นเข้ามาเกี่ยวพันอึกนะครับ

chapter11

มีให้ลุ้นอีก รอบนี้ไปทำงานกับทีมงานญี่ปุ่น สงสัยจะได้ถึงญี่ปุ่นจริงๆแล้วนะครับ  ::HoHo::

sri

gritkin

55555 เมียมาคุมซะเเล้ว เเต่ผมเห็นข้อความซ่อนก่อนที่จะต้องคอมเม้น สงสัยพี่ลืมเปิด tag ไปนะครับ 55555

boom00

ความไม่เข้าใจกันหมดไปแล้วก็สบายใจ ดาวดูเป็นผู้ใหญ่สุด เอาทุกคนอยู่หมดเลย

kgerrard

aodpasa

tango2003

ครั้งนี้สางปัญหากับสามสาวเรียบร้อยแล้ว เหลือแต่กับเจ๊ทั้งสองนี่จะแก้ยังไงดี แถมยังมีคนทางญี่ปุ่นมาชวนให้เขวอีก

ปล. อยากอ่านตอนเชียงใหม่ต่อแล้วครับ

Nattanan Tst

จะได้เจอ รุกะจังแล้ว แล้วจะได้เจอคุณจอยกับพี่พลอยอีกหรือเปล่าเนี่ย เหมือนเรื่องยังเคลียกันไม่จบเลย หรือจะเป็นแผนของพี่พลอยที่จะเรียกนายโทนกลับมา 
เอ้า!!! พี่หมิวมาจากไหนกันเนี่ย