ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 68 ( ประสบการณ์ของนายโทน ) | two-hitchhikers.ru

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 68 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

• 580 ตอบ
  • 6165 อ่าน
*

ออฟไลน์ Monotone_Memory

• Senior Member
  • 677
  • 3748
สวัสดีครับ สวัสดี เมมเบอร์ทั้งหลาย

อาการเปลี่ยนแปลงบ่อย ระวังสุขภาพกันด้วยครับ

ยินดีต้อนรับสมาชิกร้านเกะท่านใหม่ๆด้วย

แล้วก็ขอบคุณสำหรับลูกค้าผู้ที่มาเยี่ยมร้านเกะตั้งแต่ตอนที่ 1 จนถึงปัจจุบัน

รู้สึกขอบคุณมากๆเลยคร๊าบบบบบบ ขอบคุณทุกคอมเมนต์จริงๆครับ  ผมอ่านทุกตอมเมนต์นะครับ สั้นยาวผมก็อ่านหมด

และขอบคุณทุก EDIT และแสดงความคิดเห็นเพิ่มหลังอ่านจบ  มันเป็นกำลังใจอย่างดี

อย่างที่บอกครับกระทู้นี้ Free STYLE คอมเมนต์อะไรก็ได้ครับ เพื่อจะอ่านเนื้อหาที่ซ่อนไว้

ไม่จำเป็นต้อง EDIT ไม่ต้องกลัวผิดกฎใดๆ แต่ระวังกระทู้อื่นๆ หมวดอื่นๆด้วยนะครับ

เราต้องทำตามกฎของบอร์ดและกระทู้นั้นๆนะครับ เพราะเวลา MOD ลงดาบก็เด็ดขาดมา

★★★★★★★★★★★

ปล. สำหรับท่านที่ต้องการอ่าน ซีรีย์คาราโอเกะ หรือ ทุกซีรีย์ย้อนหลัง

สามารถคลิกที่ภาพ เพื่อวาร์ปไปห้องสมุดนายโทนได้เลยครับ

★★★★★★★★★★★

ปล.2 สำหรับใครสมาชิกใหม่ที่พึ่งสมัครเมมยูซเซอร์เข้ามาแล้วพออ่านเรื่องนี้แล้วอยากอ่านต่อก็ง่ายๆครับ
ตามภาพเลย ขั้นตอน 1 2 3  แต่ระวังการคอมเมนต์ไว้ให้ดีๆ อย่ามาแต่ อีโม นะ

★★★★★★★★★★★

ความเดิมตอนที่แล้ว

ระหว่างที่ผมนอนๆอยู่นั่นก็รู้สึกได้ว่ามันแปลกๆ

แล้วคุณล่ะครับจะรุ้สึกยังไง เมื่อตื่นมาพบว่า

มีสาวสวยคนนึงนอนข้างๆ กำลังหอมแก้มคุณ

ซึ่งในขณะเดียวกันก็มีอีกคนที่กำลัง " บ๊วบ " ให้อยู่

★★★★★★★★★★★

นายโทนไดอารี่ 67

เดี๋ยว ๆ ๆ  กะ กะ เกิดอะไรขึ้นทำไมภาพมันเดจาวูแบบนี้ล่ะคือผมไม่ได้แบบเฮ้ย !!! อะไรเนี่ย หรือแบบ หน่านี๊ เกิดอะไรขึ้น สิ่งที่ผมแปลกใจคือเมื่อคืนมิ้นต์เป็นคนห้ามผมไม่ใช่เหรอว่าห้ามทำอะไรกับแก้มอีก แล้วตอนเช้ามาทำไมก๊านนน ทำไมเจ้าหญิงน้ำแข็งของ IPFC ถึงลงไปร้องเพลงแบบนั้นล่ะ แล้วเธอก็คลานขึ้นมาคร่อมผมแล๊ววววว ข้างๆก็มีนังมารตัวน้อย ๆ จับหน้าผมไปจูบอีกที อ่ะเฮื้อออ แย่แล้วล่ะครับ

อะ อะไรนะ หน่านี๊ ทำ ทำกันเหรอ คือไม่ต้องสืบเลยล่ะครับว่าทำอะไรก็ชัดมาซะขนาดนี้ คนนึงพึ่งบ๊วบให้ผม อีกคนก็ลูบคลำและชวนทำทันที คงไม่พ้นอะไรที่เรียกว่ากิจกรรมเข้าจังหวะแน่นอน ทำกันนะคุณแฟน เสียงใสๆจากปากสวยๆพูดออกมาแบบนี้ครับ

ผมเอียงหน้าไปตามมือที่ประคองผมไว้ใบหน้าของเธอตอนนี้คือเยิ้มไปหมดแล้ว และผมก็หันหน้ามองอีก 1 สาว ที่ตอนนี้นั่งคร่อมผมอยู่ล่ะครับท่านผู้อ่าน ก็เจ้าหญิงน้ำแข็งของพวกท่านนั้นแหละ แล้วนี่เกิดอะไรอยู่ดีๆถึงมาบ๊วบให้ผมล่ะเนี่ย แล้วตอนนั้นมิ้นต์ที่ก้มลงมาหาผมก็พูดขึ้นมาว่า

[ มิ้นต์ ]  :  ก็บอกแล้วไงว่าวันนี้ไม่เกี่ยวกับเมื่อวาน

อื้อหือ ใคร !!! ใครสอนมิ้นต์ให้พูดแบบนี้ !!!  แล้วมิ้นต์ก็เริ่มเลยล่ะครับ เธอขยับเอวเบาๆแล้วบอกว่า ทำเป็นพูด ทำเป็นห้ามแต่ก็แข็งแล้วอ่ะ ผมก็เลยบอกว่ามันเป็นปกติของผู้ชายในตอนเช้าเถ๊อ !!!  แล้วมิ้นต์ก็บอกว่าไม่สนใจหรอก แล้วเธอก็ขยับตัวออกครับ ตอนนั้นเป็นแก้มที่ขยับมานั่งคร่อมผมแทน

เธอถลกเสื้อของตัวเองออก ทำให้ผมรู้เลยว่าเธอไม่ได้ใส่เสื้อใน อื้อหือ ดอกบัวคู่ขาวๆเนียนๆ นี่ลอยตรงหน้าเลยแล้วแก้มก็ก้มมาหาผมแล้วบอกว่า

[ แก้ม ]  :  เมื่อวานทีเดียวไม่พอหรอก ไม่ต้องบิ๊วแล้วเนอะ

เธอพูดแล้วขยับตัวถอด กกน เฮ้ยยยยย เดี๋ยวๆ ๆ  เอาจริงดิ่ แล้วตอนนั้นคือ มิ้นต์ มิ้นต์ไปไหนล่ะมาบ๊วบแล้วหายไปเลย แต่ว่าก่อนที่ผมจะได้คิดไปมากกว่านั้น อูยยยย ผมก็รู้สึกถึงความคับแน่นเหมือนหัวกระสวยกำลังถูกบีบรัด ผมหันไปมองอีกทีคือ

ยัยตัวแสบกำลังพยายามกดตัวลงครับ หัวกระสวยผมแหวกเข้าไปได้นิดนึงแล้วเธอเองก็พยายามจับกระสวยของผมปาด ปาด ปาด ปาด ก็ต้องเข้าใจแหละครับว่าผมยังไม่บิ๊ว ยังไม่ได้เรียกน้ำให้เธอเลยอยู่ดีๆแก้มก็จะขึ้นให้ซะงั้นมันก็ฝืดเป็นธรรมดา

เธอห่อปาก แหงนหน้า ร้องซี๊ดดด ออกมาแล้วค่อยๆกดตัว กดลง กดลง จนหัวกระสวยของผมมันเข้าไปหมดแล้ว อูยยยย เวลาที่หัวหยักมันครูดกับถ้ำสวาทของแก้มนี่มันสุดยอดจริงๆครับ แล้วพอหัวกระสวยแหวกเข้าไปได้ แก้มก็ร่อนกด ร่อนกด ร่อนกด จนสุดท้ายยย ซวบ !!!!

มิดด้ามแล้ว แก้มใช้มือยันหน้าอกของผมไว้แล้วเม้มปากราวกับว่าเสียวสุดๆไปเลย อูยยย ผมเองก็เหมือนกันครับ พอได้เสียบแบบฝืดๆมันก็เสียวมากกว่าเดิมจริงๆนั่นแหละ อูยยยย ยิ่งพอแก้มขยับเอวมันก็ยิ่งเสียว แล้วตอนนั้นมิ้นต์ก็ขยับเข้ามาหาผม เธอบรรเลงเพลงจูบก่อนเลยครับ ผมก็ไม่มีอะไรต้องห้ามนี่นา

เราสองจูบ บด บี้ ริมฝีปากของกันและกัน ราวกับว่าไม่ได้ทำสิ่งนี้มานานมากๆ  พอผมกับเธอหยุดจูบและละปากออกจากกันแก้มร่อนเอวอยู่ก็ก้มลงมา ผมจับเธอจูบทันทีเลยล่ะ แก้มเองก็ไม่ใช่ย่อยเลย นางมารตัวน้อยของพวกคุณแสบจริงๆล่ะครับ เธอดูดลิ้นผมแบบยืดเลยล่ะ

พอสะใจเธอแล้ว เธอก็ก้มไปดูดนมผมอีก อื้อหือลิ้นอย่างรัว แล้วไม่ใช่แค่ลิ้นหรอกครับ เพราะเอวเธอก็รัวด้วยเธอขย่มทั้งๆที่ตัวเธอนาบอยู่กับผมแล้วคือรัวตั้บๆ ๆ ๆ ส่วนมิ้นต์เองก็ไม่ยอมให้ผมหยุดว่างเลย เธอขยับเข้ามาหาผมอีกครั้ง แล้วเสื้อ !!! เสื้อหลุดไปแล้ว ทั้งเสื้อนอกและเสื้อใน

ดอกบัวคู่ของเธอเองก็เนียนตาไม่แพ้แก้มเลย เธอขยับมาหาผมแล้วบอกว่าดูดนมให้มิ้นต์หน่อย โอ๊ววว นี่เจ้าหญิงจริงๆเหรอ ผมไม่ขัดศรัทธาหรอกครับแบบงี้ ผมดูดจ๊วบเข้าไปเต็มปาก มิ้นต์ก็อ๊ะออกมาทันที ส่วนแก้มน่ะเหรอเธอขย่มเองครางเองเลยล่ะครับ โอยยยยยย ผมจะทำอะไรต่อก่อนดีเนี่ย

คือปากผมก็กำลัง ง่ำนมของมิ้นต์อยู่นะครับ ส่วนแก้มเองก็ขย่มตั้บ ๆ  ๆ  มันเหมือนว่าผมจะสบายแต่ไม่เลย บอกตามตรงผมไม่ได้เทพเรื่อง 3P เลย ผมไม่รู้ว่าจะทำยังไงให้คนสองคนเสียวและพอใจโดยที่ไม่เสียอารมณ์เลย โอยยย ทำไงดีหว่ายิ่งไม่ค่อยมีประสบการณ์ด้วย

ตอนนั้นความคิดของเด็ก 23 คือต้องแหย่ไปในถ้ำเสียวของสาวๆ  นั่นคือวิธีทำให้พวกเธอเสียวและเสร็จ มือขวาเอื้อมไปคลึงหน้าอกของแก้ม มือซ้ายผมลูบที่ต้นขาของมิ้นต์และพยายามแหย่ แหย่ แหย่ อื้มมม ตอนนั้นผมได้ยินเสียงซื๊ดดด แสดงว่าผมแหย่โดนร่องเสียวของมิ้นต์แล้วสิ่นะ

เฮ้อผมจะทำยังไงต่อละเนี่ย ผมยี ๆ ๆ ๆ วนนิ้วที่กลีบกุหลาบของมิ้นต์จนเธอนั้นตัวกระตุกเลยล่ะ หืม หรือตอนเช้าผู้หญิงจะเสร็จง่ายนะ ผมกระซิบมิ้นต์ว่าขอเลียหน่อยสิ่ มิ้นต์ถามว่าได้เหรอ ถอดพระแล้วเหรอ ผมบอกอื้มม แล้วแก้มก็ขย่มตับๆ เธอโก่งตัวมาหาผมและจูบ

ผมจึงต้องจูบกับแก้มไป 1 บทเพลงก่อนที่เธอขย่มต่อ ส่วนมิ้นต์ก็ขยับมาคร่อมที่ปากผมครับ ผมใช้มือที่ว่างจับเอวเธอแล้วกดลงมาเลย ผมนี่เกร็งลิ้นรอเลยล่ะครับท่านผู้อ่านเอ๋ยยย พอลงมาเท่านั้นแหละ มิ้นต์ซื๊ดดดด ทันที ผมเริ่มตวัดลิ้นเลีย แต่ได้แค่แปปเดียวเท่านั้นแหละคนที่ร่อนคือมิ้นต์เอง ผมล็อคเอวมิ้วต์ไว้และจี่เลยครับ จี่หน้าหอ

คือผมไม่มีวิชา ตอนนั้นที่คิดคือเลีย และ ดูดที่กลีบของเธอ เชื่อป่ะมิ้นต์เธอแบบครางไม่หยุดเลย ตอนนี้ผมมองไม่เห็นอะไรแล้วครับ หน้ามืดไปหมดจนมารู้ตัวเองที มิ้นต์กระตุกแรงมากครับ อูยยย ข้างล่างก็ตอดเหลือเกิน ส่วนมิ้นต์นั้นเธอตัวกระตุกและทิ้งเลยเลย หน้าผมนี่ฉ่ำเลย เธอนอนหายใจนมนี่เด้งไปๆมาๆเลย นี่มิ้นต์โดนลิ้นผมพาไปส่งสวรรค์เหรอ

เธอนอนก่ายหน้าผากหายใจหอบเลย งั้นตอนนี้ก็เหลือยัยตัวแสบสิ่นะ ผมขยับตัว ๆ ๆ แล้วบอกแก้มว่าหันหลังให้พี่หน่อยสิ่ครับ แหม มาแบบนี้ไม่ต้องสืบครับรู้งานเลยล่ะน้องแก้มขยับมาจูบผมแล้วบอกว่า คุณแฟนเค้าอยากเสร็จท่านี้แบบมิ้นต์ ผมก็ฮึ๊ นี่เล่าให้ฟังด้วยเหรอ

แต่ว่าไม่ใช่เวลาสงสัยละครับ  อูยย ก้นของแก้มนี่งามจริงๆเลยล่ะครับท่านผู้อ่าน ผมจับประคอง เขี่ย ๆ ๆ แล้วกดซวบเข้าไปทีเดียว แก้มร้องอ๊า !!! เลยล่ะ มันทำให้มิ้นต์ต้องลุกมาเลยล่ะครับ ตัวเปลือยเปล่าของเธอมันชวนฝันจริงๆ ผมซอย เอวช้าๆ ช้าๆ และเริ่มเร่งจังหวะครับ แก้มเองก็ครางทุกครั้งที่กระแทกเลยครับ อ๊า ซวบบบ อ๊า ซวบบบบ  อูยยยยย

ทำไมถึงตอนแบบนี้นะ แล้วตอนนั้นมิ้นต์ก็คลานเข่าเข้ามาครับ เธอขึ้นมาจูบผมและลูบไล้ไปทั่วตัวจนเสียว ส่วนผมก็จับเอวแก้มกระแทกตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ   ซึ่งอาจจะเพราะความเสียวที่มิ้นต์ป้อนให้หรือเปล่านะ ทำให้ผมลืมตัวเลย ผมจับแก้มซอยตั้บ ๆ ๆ จนเธอแสร็จไปแล้วรอบนึง ผมรู้สึกเลยว่ามันตอดจนผมสะดุ้ง

พอหยุดจูบกับมิ้นต์ผมก็ถามว่าแก้มเสร็จแล้วเหรอ แก้มบอกงื้ออ คุณแฟนเค้าเสร็จ อร๊างงงง ตอนนั้นผมเสียบซวบมิดด้ามเน้นอีกที ผมต้องการจะเสร็จเหมือนกันครับ สองสาวเสร็จไปหมดแล้วจะทิ้งผมไว้ได้ไงเนี่ย ผมซอยท่าหมาตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ไม่หยุด มิ้นต์ก็มาจูบผมอีกแล้ว อูยยยย ซอยได้ไม่ถึง 5 นาที

มาอีกแล้วอาการตอดมาอีกแล้ว ผมถามแก้มว่าจะเสร็จเหรอคะ ผมพูดว่าคะนะ แก้มบอกงื้มมมม คุณแฟนเค้าจะถึงอีกแล้ว ผมเพิ่มความเสียวให้เธอครับ เป็นท่าหมาแล้วเอี้ยวไปคลึงนม ผมซอยตั้บ ๆ ๆ ๆ จนใกล้แล้ว ตอดถี่ๆแบบนี้ ผมอยากให้เธอพบสวรรค์ที่แท้จริงครับท่านผู้อ่าน

ผมเอี้ยวมือที่บีบนมไปบี้เม็ดเสียวของเธอ โอโห เท่านั้นแหละครับครางลั่นเลย ซอยอีกไม่ถึงนาทีคือร้องลั่นตัวกระตุกงึ้กๆ ๆ ๆ ๆเลย หลังจากที่น้องแก้มเสร็จแบบรุนแรงเรียกว่ารุนแรงเลยนะคือตัวกระตุกคราง อ๊า อ๊า ไม่หยุด ก็นะผมดันคิดพิเรนท์ไปบี้เม็ดเสียวของเธอด้วยนั่นแหละ แก้มทิ้งตัวลงมากอดผมเลยนะตอนนั้น ผมนี่แบบฮึ่มมมมมม แบบนี้ต้องมิ้นต์ต่อ คือไม่รู้หรอกไหวไม่ไหว แต่ผมต้องจัดมิ้นต์ต่อ

เพราะแค่เบิร์นมันไม่พอหรอก ผมกระแทกอัดใส่แก้มอีกทีแล้วปล่อยให้เธอทิ้งตัวลงนอนเลยล่ะครับ ตอนนั้นมิ้นต์คลานมาแล้วเอี้ยวตัวบ๊วบให้ผม อุ้ก อุ้ก อุ้ก อูยยยย กลับมาแข็งอีกแล้ว เช้าๆมันก็ดีแบบนี้แหละครับโผมมมมมม ผมจับมิ้นต์นอนหงายเลย

แต่ก่อนอื่นนั้นมิ้นต์เอาผ้าผืนเล็กๆมาเช็ดไอ้จ้อนของผมให้แห้งสนิทครับ เธอมองด้วยสายตาที่เชื้อเชิญมากๆ ผมดันเธอเบาๆครับ แล้วแทรกตัวเข้าไปหว่างขาเลย ผมก้มลงไปจูบอีกที มือข้างที่ไม่เจ็บก็ยันพื้นไว้ สวนมือที่เจ็บก็สาวกระสวยไปพรางๆและจับปาดไปที่ร่องเสียวของมิ้นต์

[ มิ้นต์ ]  :  ไม่ต้องบิ๊วแล้ว อ่อยยยย

มิ้นต์พูดแล้วส่งสายแบบโอ๊ยยยย ตายเลยอ่ะบอกเลยตายยยยยยยย  ผมขยับเอวกดซวบบบบ ลงไปอูยยยยย ด้วยความที่ไอ้จ้อนของผมมันแห้ง มันเลยฝืดมากเวลาเสียบ นี่ขนาดน้องมิ้นต์น้ำเดินนิดหน่อยแล้วนะเนี่ย  ผมกดซวบ ซวบ ซวบ อูยยย แน่นครับ มิ้นต์ก็ซื๊ดดดด ผมเลยเปลี่ยนมาจับขาเธอยกมาพาดบ่า และซอย กึ้ก กึ้ก

หูยย คราวนี้มิ้นต์คือหน้าไปหมดเลย เม้มปาก คลึงหน้าอกตัวเอง ผมมองภาพตรงหน้าแล้วโคตรคึก ส่วนยัยนางมารตัวน้อยๆนั้นนอนหอบไปเลย ผมเอื้อมมือไปแหย่รูเสียวของเธอที่ตอนนี้มีน้ำเยิ้มๆอยู่เธอร้องอ๋อยคุณแฟนไม่ให้เค้าพักเลยเหรอ แล้วระหว่างนั้นครับ

มิ้นต์ก็จับหน้าผมหันไปจ้องเธอเลย เธอบอกว่า “ เอากับเธออยู่นะอย่ามองคนอื่นสิ่ “ อื้อหือใจผมนี่ละลาย ผมถามว่าหึงเหรอ มิ้นต์บอกปะ เปล่านี่ ผมกดเอวซวบ !!! คราวนี้มิดด้ามเลย มิ้นต์ร้องอ๊อยแกล้งเหรอ ผมซอยตั้บ ๆ ๆๆ แล้วก้มลงไปบอกว่าไม่ได้แกล้ง แต่กำลังเอาคนสวยอยู่ครับ

ผมซอยตั้บ ๆ  ๆ ๆมิ้นต์ก็มองผมไม่วางตาเลยนะ แต่พอผมจะเปลี่ยนท่ามิ้นต์ก็บอกว่าอยากได้ท่านี้ ไม่ต้องเปลี่ยนท่าได้เปล่า ผมก็คิดในใจว่าอะไรหว่าอยากทำท่าอื่นมั่งนี่นา แล้วมิ้นต์ก็บอกว่าถ้าให้พี่เปลี่ยนท่าอีกนานกว่ากว่าจะเสร็จ อื้อหือคึกเลยครับ ผมเร่งซอยตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ  มิ้นต์เธอซื๊ดปากเลยล่ะครับ

ผมก็แบบคิดนะว่าเธอจะเสียวจริงๆหรือเปล่าหว่า แล้วตอนนั้นมิ้นต์ก็จับหน้าผมไว้แล้วบอกว่าคืนนี้ทำกันใหม่นะ นะ อ๊อยย โอ้โหได้ยินละคึกหนักเลยล่ะ ผมซอยตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ไม่หยุด แล้วพอขาของเธอหลุดจากบ่าของผมไป ผมก็จับแยกออกแล้วซอยยัดกระสวยเข้าไปเต็มๆรู้ หน้าอกของเธอที่เด้งขึ้นลงตามจังหวะกระแทกนี่น่ามองจริงๆเลย

แล้วไม่นานนัก ไม่นานนนน ผมก็พาเธอมาส่งสวรรค์เลยล่ะครับ  ร่องของเธอตอดผมตุ้บ ๆ ๆ ๆ ๆ ไม่หยุดเลยล่ะครับ อูยยย IPFC เห็นนี่คงระทวยอ่ะบอกตามตรง ผมถอนกระสวยออกครับ ตอนนั้นมันก็เริ่มจะอ่อนตัวแล้วล่ะครับ แต่แบบโหย สองสาวมานอนเปลือยตรงนี้อ่ะจะปล่อยไปแบบนี้เฉยๆเหรอ มันต้องซ้ำครับโผม ผมก้มลงไปหาน้องมิ้นต์แล้วบอกว่าขออีกทีนะครับจะรีบทำ

มิ้นต์ก็บอกไอ้พี่โทนบ้า คืนนี้สิ่ คืนนี้ ผมก็บอกน๊าๆ ขออีกหน่อยน๊า หลังจากที่ออดอ้อนมิ้นต์ไปแล้ว และกำลังจะจัดดอกที่สองแล้วนั้น ประตูห้องก็ดังก๊อก ก๊อก ก๊อก แล้วเสียงก็ดังขึ้นมาว่า จะเข้าไปละนะ ถ้ายังแก้ผ้ากันอยู่ก็ใส่ซะไม่อยากจะมองหรอกนะ ผมนี่อ่ะจ๊ากเลยครับเพราะนั่นเป็นเสียงของดาวนั่นเอง แล้วแก้มก็พูดว่า

ง่า พี่ดาวมาทำไมเนี่ย ดาวก็นับ 1 2 3 แก้มรีบใส่เสื้อผ้าเลยครับแล้วบอกเง้อออออ ส่วนมิ้นต์ก็ใส่เหมือนกันครับแล้วพูดว่า มาทำไมพี่ดาว แล้วดาวก็เปิดประตูเข้ามาเลยล่ะครับส่วนผมเองก็ ไม่ได้ใส่อะไรเลยเหนื่อย จริงอยู่ว่าพวกเธอน่ะเสร็จกันไปคนละ 1 ดอก

แต่ผมนี่ 2 ดอกเลยนะครับแล้วตอนเช้าแบบนี้ข้าวก็ยังไม่ได้กิน แล้วจะมีแรงได้ยังไงก๊านนน หมดก๊อกไปพร้อมๆกับที่กระฉูดใส่มิ้นต์แล้วล่ะครับ ผมทำได้แค่เอาผ้ามาคลุมตัวเท่านั้นแล้วก็มีสองสาวใส่เสื้อแบบลวกๆนั่งอยู่ข้างๆ ดาวเข้ามาแล้วก็ทำท่าเหมือนเหนื่อยใจแล้วพูดว่า

[ ดาว ]  :  นี่ล่ะน๊า พวกเด็กตัณหากลับ ปล่อยให้อยู่กันลำพังไม่ได้เลย

แก้มก็บอกไรง่ะพี่ดาว ทีตัวเองแอบไม่ทำตั้งหลายครั้งนะ ดาวก็บอกว่าอะไรเหรอนังหนูใครแอบเหรอไม่ได้แอบหรอก ไปกันโต้งๆเลย ดาวพูดไปก็เดินไปแล้วก็พูดขึ้นมาว่า เฮ้ออ มิ้นต์ก็ด้วยเหรอเนี่ย มิ้นต์ก็พูดขึ้นมาว่าแล้วไงอ่ะ ดาวก็หัวเราะแล้วก็พูดไม่ได้ว่าอะไรนี่ แต่ว่าลืมแล้วเหรอว่าวันนี้มีเรียน

พอพูดแบบนั้นแก้มก็ง่า ยังมีเวลานี่นาพี่ดาวก็หนูคิดถึงคุณแฟนอ่ะ มิ้นต์ง่ะชวนหนูทำ ผมหันควั่บมองมิ้นต์เลยครับ มิ้นต์มองมาที่ผมแล้วถามว่า ทำไม มีปัญหาไรเหรอ ผมบอกเปล่าจ้า ถ้าอยากทำบอกกันดีๆก็ได้เดี๋ยวจัดให้งามๆ มิ้นต์ทำตาแข็งใส่แล้วบอกว่า ให้มันน้อยๆหน่อยไอ้บ้าพี่โทน

เอ้าเป็นงั้นไป แล้วมิ้นต์ก็ลุกไปเลยครับ แก้มก็ตามไปเช่นกันแล้วบอกสายแล้ว ๆ ๆ ๆ  มิ้นต์เค้าอาบน้ำด้วย แล้วสองคนนั้นก็เดินกลับไปที่ห้องของตัวเองมั้งนะที่ผมเดา ดาวที่เดินหยิบนู่น หยิบนี่ก็เดินมาหาผมแล้วบอกว่า อึดจริงๆเลยน๊าพึ่งทำกับดาวมาตั้งหลายที ยังมีแรงทำกับแก้มมิ้นต์อีก

ผมก็เอ่อ ทำตัวไม่ถูกครับ เพราะอารมณ์เหมือนโดนเมียจำได้มาแอบอึ๊บกับกิ๊ก แต่เมียไม่ได้โกรธอะไร ผมก็ถามว่าทำไมวันนี้ตื่นเช้าจังล่ะ ที่ผมถามไปแบบนั้นเพราะอยากจะเลี่ยงๆครับ ไม่อยากถามว่ามาที่นี่ทำไมแบบตรงๆ ดาวยิ้มแล้วบอกว่า น่ารักจังน๊าที่ไม่ถามว่ามาทำไม

ดาวบอกว่าก็ถ้าไม่มาคงมีคนไปเรียนสายล่ะค่ะ มิ้นต์บอกว่าจะมาเมื่อคืนดาวก็เดาไว้แล้วล่ะว่าเช้านี้อาจจะมีกิจกรรมเข้าจังหวะกันน่ะ แล้วตอนนั้นมิ้นต์ก็ชะโงกหัวเข้ามาแล้วถาม พี่ดาวนินทาไรมิ้นต์ ดาวก็บอกไปอาบน้ำเดี๋ยวไปเรียนสาย มิ้นต์มองมาที่ผมครับ แล้วก็เชอะไปเลย เอ้าซะงั้นไป

ดาวก็เตรียมนู่น นี่นั่นครับ ผมบอกว่าเดี๋ยวพี่ทำเองไม่เป็นไร ดาวบอกว่าพี่อ่ะเตรียมกินข้าวเช้าก็พอเลย ผมก็บอกว่าดาวมานอนไม่ดีกว่าเหรอ ดาวก็บอกว่าเมื่อคืนเลิกงานเร็วเลยได้นอนเร็วค่ะ พี่อ่ะแหละใส่เสื้อผ้าเลยก่อนที่ดาวจะทนไม่ไหว มาถอดเสื้อผ้าแบบนี้เดี๋ยวก็เสร็จดาวหรอก

อูยยย ยอมเลยจ้าแบบนี้แต่ผมก็ใส่เสื้อผ้านะ ตอนแรกผมกลัวว่าเหงื่อและน้ำจากเรา 3 คนจะเลอะผ้าปูที่นอน แต่ไม่เลยแฮะ อูยยย พอไม่มีน้ำจากสาวๆ มันก็เสียวไปอีกแบบนะเนี่ย รู้สึกว่าทุกครั้งที่ครูดมันเสียวมากๆเลย อืมม ไม่มีเหรอเนี่ย ผมแตะ ๆ ๆ ๆ ที่นอนแล้วก็อืม ไม่มีจริงๆนั่นแหละ ผมหยิบ กกน กางเกงขาสั้นใส่ แล้วก็ลุกไปหาดาวเลย

ผมถามดาวว่ากอดได้มั้ยเนี่ย ดาวไม่ตอบแต่หันมากอดผมแทนครับ เธอกอดแล้วบอกว่าพอแค่นี้ก่อนนะ ดาวมาห้ามสองคนนั้น แต่ถ้าดาวทำเองเดี๋ยวจะขี้โกงเกินไปน่ะ ดาวพูดแล้วก็หันไปจัดการกับเสื้อผ้าต่อครับ ดาวเอี้ยวตัวมามองผมครับเธอทำหน้าแบบซุกซนเหลือเกินแล้วบอกว่า ไปใส่เสื้อเลยพี่โทนเดี๋ยวดาวจะอดใจไม่ไหวนะ

แล้วผมก็ต้องมาใส่เสื้อผ้าครับ แต่ก่อนไปขอหอมทีนึงก่อน ผมหอมแก้มดาวทีนึงแล้วก็เดินมาใส่เสื้อผ้าครับ แล้วเช้านั้นผมกับดาวก็ช่วยกันทำอะไรง่ายๆให้สองสาวกิน แต่เหมือนว่าจะเป็นดาวทำมากกว่า เพราะผมแค่ปิ้งขนมปังเอง แล้วดาวก็บอกให้ผมมานั่งรอ แต่ว่าเพราะเอ่อเสียเวลากับการทำกิจกรรมเสียวยามเช้า

เลยทำให้แก้มกับมิ้นต์ไม่มีเวลากินข้าวเลย เธอสองคนเดิมมาหยิบขนมปังกินแล้วบอกว่าจะไปหาอะไรกินที่มหา’ลัยแทน ผมก็ถามว่าจะอิ่มมั้ยเนี่ย แก้มที่กำลังใส่รองเท้าอยู่ก็ไม่ได้ตอบผมหรอกครับ แต่มิ้นต์ที่กำลังหยิบหนังสือก็พูดขึ้นมาว่า งั้นเย็นนี้ก็ทำให้กินสิ่ จะกลับมากิน ผมก็ถามนะว่าอยากกินอะไรเป็นพิเศษมั้ย

ยัยตัวแสบที่ตอนแรกไม่พูดอะไรก็บอกว่า อยากกินโอเด้งงงงง  ไม่ได้กินนานแล้ว อยากกินโอเด้งงงงงงงงง แล้วผมก็หันไปมองที่มิ้นต์ครับ มิ้นต์บอกอยากกินหมูชุบแป้งทอด ผมก็บอกโอเคครับ แล้วแก้มก็โบกมือคุณแฟนเค้าไปเรียนก่อนนะ เย็นนี้จะรีบกลับมา ส่วนมิ้นต์ก็มอง ๆ ๆ แต่ไม่พูดอะไรครับ จนพอจะเดินออกไปเธอก็บอกว่า ไปแล้วจะรีบกลับ

เฮ้ออออ จริงๆน๊อเจ้าหญิงน้ำแข็งเนี่ย ทำไมพออยู่ด้วยกันหลายๆคนเธอดูไม่ค่อยอยากคุยกับผมเลยนะ แต่ผมก็ไม่ได้ว่าอะไร หรือคิดมากอะไรนะ เพราะสิ่งที่เธอมักจะแสดงออกมาผมรู้สึกได้นะว่าเธอไม่ได้รำคาญอะไรผมเลย แล้วตอนนั้นดาวที่นั่งอยู่ก็บอกว่า

แล้วเราจะจัดการยังไงกับของพวกนี้ล่ะเนี่ย ดีนะที่ยังทำไม่เสร็จ ไม่งั้นเปลืองแย่เลย ผมมองที่โต๊ะตอนนี้ก็มีไข่ดาวครับ ขนมปังกับใส้กรอกที่ทอดมา 4 อัน ผมเลยถามดาวนะว่าหิวมั้ย ดาวบอกอื้อก็กินได้แหละ ผมเลยบอกว่าดาวกินเท่าที่อิ่มนะ อย่าฝืนกินที่เหลือพี่กินเอง

ดาวก็มองๆแล้วบอกอื้อได้ เราสองคนก็นั่งกินไปคุยไปเรื่อยครับ พอดาวอิ่มเธอก็บอกผม จากนั้นผมก็จัดการรวบมื้อเช้าที่เหลือมากินเองเลย ข้อดีของการมีกล้ามเนื้อเยอะนั่นคือระบบเผาผลาญครับ กล้ามเนื้อก็เหมือนเตาเผาชั้นดี ยิ่งเรามีกล้ามเนื้อเยอะมากแค่ไหน

ระบบเผาผลาญเราก็จะดีมากขึ้น กินได้มากขึ้น แต่ผมก็ไม่ได้กินแบบเหนือมนุษย์อะไรหรอกครับก็กินปกตินั่นแหละ ผมกินไปคุยไปจนหมด ดาวก็บอก โหไปหิวมาจากไหนเนี่ย ผมบอกเปล่านี่ก็ดาวทำอร่อยอะ ดาวก็ถามว่าปากหวานจังน๊าไหนขอชิมหน่อย แล้วเธอก็เดินมาจุ๊ปผมดื้อๆเลยล่ะ แล้วดาวก็บอกว่าอื้มปากหวานจริงๆ

ผมนี่นิ่งเลยล่ะครับ แล้วจากนั้นเราก็ช่วยกันล้างจานและผมก็เข้ามานั่งต่อในห้องนอนของผม เฮ้อ ถ้าสมัยนั้นมีวงเก็ทซึโนว่า ผมคงจะได้ร้องเพลงเพลงนี้ครับ พักงานที่ไม่ได้พัก โอยยอะไรวะเนี่ยหัวหน้าโทรมาครับ ผมก็ไม่อยากจะรับหรอก แต่ปกติพี่แกจะไม่ค่อยโทรมาไงถ้าไม่ใช่เรื่องสำคัญจริงๆ เอาวะรับหน่อยก็ได้ ผมก็รับสายพี่แกไปครับ

[ ผม ]  :  โหลครับ มีไรพี่

[ หัวหน้า ]  :  โอ้โห มึงพูดกับหัวหน้ามึงอย่างนี้เลยเหรอ

[ ผม ]  :  ก็ผมพักงานอยู่นี่ครับ

[ หัวหน้า ]  :  มึงหยุดเลย เลิกบ่นมึงทำตัวของมึงเอง

นี่แหละครับหัวหน้าของผม ด่าเหมือนลูก ผมก็ถามไปอีกครั้งว่ามีไรพี่ พี่เขาก็บอกว่าให้ผมเนี่ย มาทำงานก่อนกำหนดหน่อยพอดีมีงานด่วน ผมก็บอก เฮ้ย ๆ ๆ ๆ เดี๋ยวๆ ผมยังพักงานไม่ครบตามกำหนดเลย พี่เขาก็ด่าไอ้ห่าเอ๊ยยยย ถ้าไม่สำคัญก็ไม่อยากตามหรอก

ผมก็ถามไปว่าพี่ถ้างานสำคัญทำไมไม่ให้คนที่เก่งกว่า ชั่วโมงบินเยอะกว่าไปทำล่ะ พี่เขาก็บอกว่าก็เพราะมึงไปสร้างผลงานที่เชียงใหม่นั่นแหละเลยได้พิจารณาเป็นพิเศษให้ทำงานนี้ ผมนี่กุมหัวเลยตกลงนี่ผมควรดีใจหรือเสียใจกับความสำเร็จที่ไปทำไว้ที่เชียงใหมดีหว่า

ผมก็ถามนะว่างานอะไรอ่ะพี่ พี่เขาก็บอกว่าก็งานกับพวกทีมงานญี่ปุ่นนั่นแหละเห็นบอกว่าคราวนี้ อยากจะหาคนที่คอยช่วยดูแล ผมก็ถามไปว่าหืออิหยังหว่าคนช่วยดูแล พี่เขาก็บอกว่าก็แนวๆบอดี้การ์ดนั่นแหละ ผมก็ถามเลยว่าแล้วเกี่ยวอะไรกับผมล่ะคร๊าบ

ผมไปสร้างผลงานมา มันเป็นผลงานเกี่ยวกับธุรกิจนะครับพี่ไม่ใช่ว่าการไปโชว์ฝีมือการเป็นบอดี้การ์ดหรืออะไรทำนองนั้นนะ พี่เขาก็บอกว่าพี่ก็ไม่รู้ว่ะ เพราะทางที่รีเควสมาคือทางนั้นเองและเจาะจงว่าต้องเป็นเอ็งด้วย เพราะว่าเอ็งรู้จักธรรมเนียมของทางฝั่งนั้น

ผมก็ถามเดี๋ยว ๆ ๆ ๆ ๆ นี่วัดจากอะไรเหรอครับ ลูกพี่ผมก็บอกว่าเอ๊าไอ้ห่าก็เขาว่ามันมาแบบนั้นว่า อยากได้คนที่เคยร่วมงานและรู้มารยาทเวลาทำงาน ผมนี่กุมหัวเลย แล้วตอนนั้นประตูห้องก็ก๊อก ๆ ๆ  แล้วเสียงก็ดังขึ้นมาว่า ดาวเข้าไปนะพี่โทน

หืม ดาวมาเหรอ แล้วทำไมต้องเคาะประตูหว่าดาว แล้วดาวก็เข้ามาครับ เข้ามาถึงก็มานั่งข้างๆผม เธอพูดแบบเบาๆหว่าขอคุยแปปนึง ผมก็เอามือถือไปอัดเข้าผ้านวมเลยครับอุดเสียง 5555 ภูมิปัญญาชาวบ้าน ผมถามดาวว่ามีอะไรเหรอหืม ดาวถามว่า ดาวนั่งด้วยได้มั้ยงานสำคัญเปล่า

ผมคิดแปปนึงแล้วก็บอกว่าไม่มีอะไรอยู่ด้วยได้ ดาวยิ้มๆ ๆ แล้วจับผมไปนอนตักเลย แล้วผมก็หยิบมือถือมาคุย ตอนนั้นหัวหน้าถามเฮ้ยเงียบทำไม ผมก็บอกเปล่าๆ ๆ  แล้วตกลงผมต้องไปทำจริงๆเหรอ หัวหน้าผมก็บอกเออก็ต้องไปแหละ ไม่ได้อยากจะบอกแบบนี้นะ แต่มึงต้องไปทำว่ะ เฮ้อออออ ผมก็พูดไปเบาๆว่านี่ต้องไปทำงานแบบนั้นอีกเหรอเนี่ย แล้วเชื่อป่ะแค่คำพูดว่าทำอีกแล้วเหรอหลุดออกจากปากผมไป

หัวหน้าผมก็พูดว่า เฮ้ย ๆ ๆ หมายความว่าไงวะ ผมก็เฮ้อออ ตอนเรียนอยู่ปี.2 เคยทำงานบอดี้การ์ดครับ อยู่ทีมงานของพี่แมน หัวหน้าผมบอกเฮ้ยก็เคยทำงานไม่ใช่เหรอ ลองดูหน่อยดิ่ว๊า ผมก็บอกอะไรเนี่ยพี่ให้ผมไปเสียงตรีนอีกแล้วไง งานบอดี้การ์มันไม่ได้ง่ายๆนะพี่

แต่หัวหน้าผมก็บอกว่าเฮ้ย ลองเอาไปคิดอีกทีถ้ามันไม่สำคัญพี่ไม่โทรมาหรอก แค่นี้ก่อนทำงานละ ผมก็ถอนหายใจแล้วบอกครับๆค่อยคุยกันอีกทีครับ ผมวางสาย เหยียดแขน และปล่อยมือถือตกตุ้บมือไว้กับพื้น ถึงจะบอกว่าพื้นแค่ก็มีผ้าปูแหละไม่เป็นไรหรอก ผมพลิกตัวหนุนตักและตักตวงความอบอุ่นเต็มที่

ความรู้สึกที่ได้นอนหนุนตักและกอดคนที่เรารู้สึกดีๆด้วยนี่ มันหาคำอธิบายไม่ได้จริงๆ กลิ่นหอมจางๆขอฝครีมอาบน้ำกลิ่นดอกไม้ผสมกลิ่นตัวของดาว

มันทำให้ผมสบายใจจริงๆ ดาวลูบหัวเบาๆ แล้วพูดว่าที่บริษัทพี่เขาคุยกับหัวหน้าแบบนี้เหรอเนี่ยยย ผมยังคงซุกไซ๊ที่หน้าท้องของดาวพร้อมกับงึมๆงำๆ

[ ผม ]   :  ง่วงง่ะ

ผมนอนหนุนไปบ่นไป อยากลองทำตัวง๊องแง๊งดูบ้าง เคยมีคนบอกนะว่าถ้าเราไว้ใจใครสักคน เราจะกล้าแสดงด้านง๊อกแง๊กหรือหลุดๆออกมา พวกคุณว่าจริงมั้ย ผมบ่นๆเสียงอู้อี้แล้วหลับตากะว่าจะนอนพัก ทั้งๆที่ไม่ค่อยชอบนอนหนุนหมอนแต่ทำไมตักดาวนู๊มมมมม นุ่มมมมม ดาวเธอลูบเส้น สางเส้นผมของผมเบาๆแล้วบอกว่า อย่านอกเรื่องค่ะ คุยกันก่อน

ดาวพูดแล้วบีบแก้มผมเบาๆ บอกมาคุยกันก่อนเลยพี่โทน อ่ะพอละผมง๊องแง๊งวันละนิดพอ ผมพลิกตัวมานอนหงายแล้วถามหืมอะไร ดาวก็บอกผมนะว่า พี่โทนไปพูดแบบนั้นกับหัวหน้าไม่ดีนะคะ ถึงจะเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องกันก็เถอะ แต่ตอนนี้เขาก็เป็นหัวหน้านะ เฮ้ออออ โดนบ่นอีกแล้ว ผมเผลอทำหน้าเซ็งๆ

แล้วก็โดนดาวบ่นอีกว่า ไม่น่ารักเลยนะพี่โทน ทำงานเก่งแล้วก็ทำตัวน่ารักด้วยสิ่ ผมก็ถามว่าแล้วตอนนี้ไม่น่ารักหรอออออ  เอ่อ.. อะไรทำให้ผมกล้าพูดแบบนั้น ดาวบีบแก้มเบาๆเบาๆและง่ำทีนึง เหมือนขบเบาๆ แล้วบอกว่า แต่ดาวอยากให้พี่น่ารักกับเพื่อนร่วมงานมั่งนะ ยิ่งหัวหน้างานด้วยนี่ต้องทำตัวดีๆเลย ผมถอนหายใจบอกจ้าาาาา จ้าาาาาา พยายามมม ดาวยิ้มแล้วบอกโอเค แล้วก็หยิกแก้มผมเบาๆๆ

ผมก็ถามดาวนะว่า เอ้อแล้วเมื่อกี้เคาะประตูห้องทำไมเหรอหืม เข้ามาเลยก็ได้นี่ ดาวบอกผมว่า ไม่ได้หรอกถ้าเป็นงานสำคัญล่ะจะทำไง ดาวไม่อยากทำให้พี่ลำบากใจนะ ดาวพูดก็ก้มลงมาจ้อง ๆ ๆ ผมก็บอกไปว่าไม่ลำบากใจหรอก แต่ถ้างานไหนที่เป็นความลับบริษัทพี่จะบอกอีกทีนะ เอ่อ ว่าแต่จ้องอะไรเหรอนั่น ดาวยังจ้อง ๆ ๆ แล้วก็บอกว่า หน้าพี่ไม่ค่อยมีสิวเลยอ่ะ แล้วดาวจะบีบยังไงเนี่ย

ผมก็บอกว่าปกติถ้าไม่ค่อยใช้ใส่ WAX เซ็ทผมไปทำงานก็ไม่ค่อยมีสิวหรอกครับ ดาวมองๆแล้วบอกนี่ไง ๆ ๆ ๆ  แล้วเธอก็จิ้มๆที่หน้าผาก บอกนี่ไงมีสิวตั้งหลายเม็ด ผมก็บอกจ้า ๆ ๆ   แล้วดาวบอกแบบนึงน้า เธอขยับตัวลุกเดินไปนอกห้อง ผมก็งงว่าลุกไปทำไร เธอกลับมาพร้อมกับอุปกรณ์อะไรไม่รู้ อ้ออ ที่กดสิว แล้วดาวก็หยิบผ้าห่มโกย ๆ ๆ  มาให้ผมนอนหนุน ผมมองตาแป๋วเลย

ดาวบอกไม่ให้หนุนตักแล้ว ขยับตัวไม่ถนัดเลย โหหหห เซ็งเลย ผมลงนอนที่กองผ้าห่มนั่นแหละ ดาวนั่งลงข้างๆครับอื้อหางือ ขาแน๊นแน่น ผมขยับเข้าไปใกล้ๆ ดาวก็บอกแน่ะ อย่าเชียวนะ อย่าคิดจะจับไปพาดบ่าเชียวนะ

อู๊ยยยยย  ดูเธอพูดสิ่ ผมก็มองๆ ดาวเธอก็ก้มมาหาแล้วบอกว่าหรือคิดจะทำท่าอื่น ผมก็บอกเปล่านี่ อยากนอนเฉยๆให้ดาวทำ.. ดาวบอกแหม ๆ ๆ  ผลัดกันทำสิ่คะสามี แต่ว่าตอนนี้ คุณสามีต้องนอนนิ่งๆ

โอยบอกให้นอนนิ่งๆมแต่ดูเธอก้มมาแล้ว แบบโอยย ร่องมรสุมชัดๆ ไอ้จ้อนผมก็ผงาดเป็นธรรมดา ผมรีบจับผ้ามาปิดๆไว้เลยล่ะครับ ดาวเธอขยับมาใกล้ๆ แล้วบรรจงนายที่กดสิวลงที่เหม่งของผมเบาๆ

ดาวกด แล้วเอาผ้าเขี่ยออก กดแล้วเอาผ้าเขี่ยออก ดาวบอกว่าผิวพี่ดีอ่ะ สิวสุกหมดแล้วไม่ค่อยมีแบบหนองๆ ผมก็ถามว่าผมเนี่ยนะผิวดี ไม่ได้เรียบได้เนียนเลย

ดาวก็บอกว่าผู้ชายผิวหยาบก็เป็นธรรมดาแหละ แต่ไอ้เนี่ย ๆ ๆ ๆ ดาวพูดแล้วก็จิ้มๆ ๆ ที่แผลผมครับ ตอนนี้มันช้ำๆเขียวๆ หมดละ เธอบอกว่าแต่นี่น่ะซี๊ !!!  ผมก็บอกว่าน่าๆ ๆ ๆ ๆ

ดาวบอกเชอะ รู้ว่าต่อสู้เก่ง แต่ไม่อยากให้เจ็บตัวนะ พนักงานบริษัทนั่งออฟฟิศ แต่หน้าช้ำไปทำงานคนมันจะมองไม่ดีนะ ผมก็บอกช่างหัวมันสิ่ มันไม่ได้รู้นี่ว่าพี่ทำไรมา อูยยย ดาวจิ้มๆอีกที แล้วเริ่มมากดสิวต่อครับ

แต่เธอเหมือนแกล้งผมอ่ะ เธอเอาหน่มน้มมาทาบที่หน้าอกผมแล้วก็ก้มลงไปกดสิวต่อ อูยยย โดนกดสิวนี่มันมันส์จริงๆเลย ดาวใช้ที่กด กดลาก ลาก เบาๆสักพักเธอบอกตรงมุมกดยาก แล้วก็เอามือกดๆ บีบๆ

อ่าส์ ฟิลลิ่งการถูกกดสิวแบบนี้ อ่าาาาส์ สบายจัง แปปเดียวดาวก็บอก พี่โทนทำแก้มป่องๆหน่อย ผมก็อ่ะๆ ทำดาวจับๆลูบๆ แล้วบอกเชอะอิจฉาไม่มีสิวเลย ดูดาวดิ่ ต้องแต่งหน้าเกือบทุกวัน กลัวเป็นสิวอุดตัน

ผมก็บอกไม่เห็นมีสิวเลย ดาวก็บอกว่าก็ต้องดูแลหนักเลยนี่ ดาวจับหน้าผมพลิกซ้ายขวา และบอกโอเคละ แต่ผมไม่ลุกครับ ไม่ม่ายยยย ผมมองไปที่แม่เสือสาวดาวโอเกะ ที่แม้ตอนนี้จะไม่ได้แต่งหน้า

แต่สายตาที่ยั่วยวนชวนเข้าหานั้นไม่ได้ลดลงเลย ถ้าให้พูดภาษาชาวบ้านคือ ไม่แต่งหน้าก็รอด ดาวถามมองไรเนี่ยคิดอะไรหื่นๆอยู่เปล่า ผมลูบหน้าดาวแล้วบอกทำให้พี่หน่อยสิ่

ดาวมองแล้วบอกพี่เนี่ยน๊าาาา ว่างไม่ได้เลยเชียว ผมก็บอกอารายยย ที่ให้ทำคือปั่นหูให้หน่อย ดาวก็สวนมาทันทีเลยว่า

[ ดาว ]  :  ก็ไม่ได้พูดอะไรเลย พี่อะไรคิดอะไร ปั่นก็ปั่นสิ่

ผมนี่โฮ้วววว  เซ็งดาวแก้เกมส์ทันทีไม่มีเขินอายเลยอ่ะ ดาวก้มมาจุ๊บทีนึงแล้วบอกว่าอย่างอื่นก็ทำให้แล้วไม่เขินหรอก แล้วดาวก็ลุกไปหยิบอุปกรณ์มาครับ ส่วนผมก็นอนกลิ้งไปกลิ้งมา รอเมีย เอ้ยยยย รอดาวมาน่ะครับ ฮิฮิ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 16, 2021, 09:00:00 pm โดย Monotone_Memory »

*

ออฟไลน์ a-sex-one

• 623
  • 0
จองโต๊ะ1 จัดก่อนเลย

สุดท้ายเจอพี่หมิวติดคริ สตันไปเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 17, 2021, 10:56:06 am โดย a-sex-one »

*

ออฟไลน์ zaar65

• Gold Member
  • 1465
  • 54
ขอจองโต๊ะข้างๆๆๆนะพี่โทน

*

ออฟไลน์ dodoza2

• 971
  • 0
นึกว่าจะ 4p ซะแล้วขอบคุณมากครับอยากติดตามเรื่อยๆเลยครับยันปัจจุบันของคุณโทนดลย

*

ออฟไลน์ natt4556

• 960
  • 1
  • นี่แหละ...ชีวิต
ขอให้ปัญหาชีวิตที่เหลือ แก้ไข ปรับความเข้าใจกันได้เร็วๆ นะ

*

ออฟไลน์ Paragraph<BB>

• 636
  • 0
เป็นคุณรุกะแน่เลยรอบนี้ที่เป็นลูกค้า แล้วก็ไม่แน่นะพี่หมิวอาจจะใช่คุณรุกะมาเป็นเครื่องมือในการคืนดีแน่ๆ

*

ออฟไลน์ อิโต มัตซึ

• Junior Member
  • 474
  • 0
งานนี้จัดเต็ม

*

ออฟไลน์ puretank

• 391
  • 63
1รุม2เลยอ่ะ โหดเกินไป

*

ออฟไลน์ winpooh

• 840
  • 145
ก็แค่อยากอ้อนเมียคนโตเล็กๆเอง ไม่คิดไรมากกว่านั้นเลย

*

ออฟไลน์ AWN

• Full Member
  • **
  • 195
  • 52
รอคืนนี้จะมี 4P ไหม อิอิ

*

ออฟไลน์ bbkscorpion

• Full Member
  • **
  • 241
  • 0
โดนแพคคู่งานนี้หมดตัว

*

ออฟไลน์ whitebag

• 604
  • 248
อยู่กับสามสาวดีอย่าง..ง๋องแง้ง  งอแง  น่ารักดี  คุณโทนดูสบายใจ  ไม่เหมือนคุณหมิว.

โหดสัส  ปลัดบอก  ยิ่งงอแง  ยิ่งเจ็บตัว  ยิ่งมีเรื่อง  ...

*

ออฟไลน์ winpooh

• 840
  • 145
จองวัดไหมครับ แม่บุกมาถึงห้องฮาเล็มเลย

*

iammek

มาครบทุกคนแล้ว มาพร้อมๆกันเลย

*

ออฟไลน์ 7878

• 515
  • 0
ญี่ปุ่น นี่ก็ว้อนจะโดนเหลือเกิน

เฉียดไปเฉียดมาหลายรอบแล้ว

รอบนี้ขอให้โดน ขอให้โดน

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ