ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 68 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 16, 2021, 12:52:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpnttn

วันนี้ก็จัดหนักสามสาวไปก่อน กลับไปทำงานค่อยจัดคุณรุกะให้ได้ซักทีนะ

จะเคลียร์กับพี่หมิวท่าไหนดี

sanboston

อยู่กับดาว รู้สึกอบอุ่น บางครั้งถึงกับร้อน สรุปว่าชอบคนนี้

Thunyawit sriradon

boy2516

pankea

เฮ้อ!ในที่สุดโทนก็ต้องคุยกับเจ๊หมิวแบบปฏิเสธไม้ได้เพราะ"คุยในฐานะสามี"งานนี้มีเคลียร์ใจและร่างกายเหมือนสามสาวดาวเกะมั๊ยแต่ที่สำคัญคือวันนี้อยู่กันครบสามสาวดาวเกะซะด้วยนี่สิหรือว่าที่เจ๊หมิวตามมาถูกถึงคอนโดแก้มก็เพราะมีสาวดาวเกะหนึ่งในสามคนไหนเป็นคนบอกไปล่ะนี่ ขอให้คุยกันให้เข้าใจกันเป็นอย่างดีรวมทั้งสามสาวดาวเกะก็ไม่มีใครขัดข้องหมองใจด้วยนะ

ปิติ จิตกะพงษ์

อารมณ์เหมือนเมียหลวงให้ผัวมีน้อยแล้วนั่งดูเลยครับ ตื่นเต้นแบบแปลกๆแต่ได้อารมณ์มากกก
Edut:ประโยคเดียวสะเทือนทั้งใจ"คุยในฐานะสามี"

kreetha2

bloodstorm

มาแบบ สองหนึ่งแล้ว จะมาแบบ สาม สี่หนึ้งไหมน้อ รอลุ้นครับบผม