ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 69 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 27, 2021, 12:49:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

saekow

เอาแล้วไงคุณโทน โดนคำถามที่น่ากลัวอีกแล้ว คำตอบคือ ครับเจ้หมิว

JabaWoCK

พี่หมิวแสดงความเป็นเจ้าของอย่างนี้ โทนจะใจอ่อนป่าวนะ

1819

ก่อนอื่น ขอตะโกนดังๆว่า ไชโย3ครั้ง  ร้าน เกะ ก้าวเข้าสู่ภาค6แล้ว
ถึงช่วงภาคหลังๆดราม่าจะหนักหน่วงดิ่งกับทางเจ้ๆจะเยอะเกิน3สาว แต่ ก็ยังมี3สาวเกะมาเยียวยาหัวใจ จริงๆ

ในต้อนนี้คิดว่า มีดราม่าอีกแล้วตั้งแต่ต้นภาคเลยหรือ   เวลาเจ๊หมิวปรากฎตัวมา นี่ เหมือน เจ๊สาวแห่ง กุหว่าใจ๋ เลย  กำลังอืนเลิฟกับ3สาว วงแตกทุกที  เจ๊หมิว ในภาคเกะของเทพโทนนี่  เห้อออ  ... วางอำนาจจัง   
ชอบความงุงิของ เจ๊หมิว ภาค เธอฉันและเขานะ แต่พอมาเป็นภาค เกะ   เหมือนจะค่อยบงการบีบบังคับเทพโทนไปหมด   
อ่อที่ เจ๊หมิวบอกเทพโทนให้รู้บ้างใครมาก่อนคงหมายถึงเจ๊หมิวมาก่อน3สาว   จึงอยากจะให้ดาว มาพูดกับเจ๊หมิวเหมือนคร่าวที่ดาวบอกมินต์ ว่า ถึงมินต์จะคุยกับพี่โทนก่อน แต่ ดาว...ได้ก่อนใครนะ   ตามพฤตินัย ดาวมินต์แก้ม คือ เป็นเมียก่อนเจ๊หมิวนะ คร๊าบ555  เจ๊หมิวอะมาทีหลัง ทีม3สาว  และ ถ้าจำไม่ผิดหลัง น้อง เหมียว ด้วย ถ้าเจ๊มาทิ้งท้ายเรียกร้องใครมาก่อนหลังแบบนี้   อิอิ
Edit  เนี่ยๆชอบฟิลลิ่ง 4คนผัวเมีย แบบนี้ จัง   มี มินต์ ดาว แก้ม เทพโทน พร้อมหน้ากันแบบนี้ มีความสุข ดูเป็นตัวเองดี จัง คนอ่านแบบผมก็มีความสุขตามไปด้วย    ดาวสมกับเป็นเมียคนโตจริงๆ เข้าใจ พร้อมทุกอย่าง  แก้มก็ร่าเริง ค่อยเป๋นตาอยู่เสียบตลอด ส่วนมินต์ รักมากห่วงมาก แต่ คงอึดอัดตัวเองที่แสดงออกไม่ได้มาก   เลยอยากจะรู้ว่า อดีตมินต?กับแฟนเก่าเป็นอย่างไง ดาวเครียส์ แก้ม ก็เครียส์แต่พี่ติม ยัง เหลือแต่มินต์ที่ยังไม่ปลดล็อคละลายน้ำแข็งในใจให้ฟัวซะที หวังว่าภาคมิหินขาวคงจะได้รู้อดีตมินต์นะครับ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Joepure~☆

จากที่คิดว่าจะลงมาคุยฐานะสามี กลายเป็นสเตตัสองครักษ์ซะงั้น

แถมเปลี่ยนไตเติ้ล เอาเจ๊หมิวขึ้นชื่อแรกซะด้วย

pd19811983

โอล่ะพ่องานงอกแล้วโทนเอ้ย สาวๆแต่ละนาง โดยเฉพาะพี่หมิว จะมาคุยแบบไหน ติดตามต่อครับ

wic

robertrobin

มาตามโทนถึงถิ่นจนได้ พี่หมิวพี่อมนนี่เอาแต่ใจจริงไนะครับ

deamondear

Nu metal