ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 69 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 27, 2021, 12:49:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ylnox xonly

ใครมาก่อนไม่สน เสียบใครบ่อย เสียบใครแล้วสบายใจ เลือกคนนี้น

utsumaki

Melon

หูยย องค์แม่ประทับร่างอะ เลิกลั่กไหมหละคุณโทน พรุ่งนี้ก็คุยกันดีๆนะ

หูยย มิ้นต์มาไม้ไหนเนี่ยยย

DESTINY_TH

ผมนึกว่าจะคอยเก้อซะแล้ว 
จำไว้ด้วยนะท่านใครมาก่อนมาหลังอะ555

LMnade

โดนล่อซื้อจนได้ แถมท่าทางระเบิดที่ชื่อว่าพี่หมิวก็น่าจะใกล้ระเบิดแล้วด้วยนิสิ

noknoi13

เจ๊หมิวมาตามนายโทนกลับไปทำงาน  แต่อารมณ์ประมาณว่า มาตามสามีกลับบ้าน ยิ่งกับคำพูดที่ว่า ให้รู้มั่งใครมาก่อนมาหลัง

boom00

พี่หมิวมาเหนือชั้นจริงๆ5555 โทนต้องยอมตลอด พี่หมิว สุดยอดมากๆ

pm2015

evilbenz

เจ๊หมิว รักและเอ็นดูนายโทนมากนะครับตามมาง้อถึงถิ่นสามสาวเกะเลยนะเนี่ย สุดท้ายนายโทนก็แพ้เจ๊หมิวอยู่ดีครับผม

Edit : สามสาวเกะน่ารักมากเลยครับ ครอบครัวสุขสันต์มากครับ นั่งกินข้าวพร้อมกัน เหมือนมาเติมเต็มให้กันเลยครับ

Slave

นึกว่าจะออกมาแระ.... โดนนางพญา​มาตามกลับเข้าวังวนเดิมอีกเนาะ..... ว่าแต่เคยชนะเจ๊หมิวมั้ยเนี่ยะ.. นายโทนเรา

lamom

ระ ระ ระ ร้ายกาจ วาจาช่างเสียดแทงใจยิ่งนัก
แต่โทนโดน 3 สาวเผด็จศึกก่อนนะ

รู้สึกว่าอ่านตอนนี้แล้วโดนทำร้าย ท้องมันร้องตอนจะทอดหมู แต่ผิดคาดเรื่องที่มิ้นต์งอแง ว่าแล้วก็อยากอ่านมอหินขาวตอนใหม่

dox051