[Uncen-Gdrive] นํ้าจิ้มเรียกนํ้าย่อย AVเดบิวต์หลุดUNCEN (7เรื่อง) | two-hitchhikers.ru

[Uncen-Gdrive] นํ้าจิ้มเรียกนํ้าย่อย AVเดบิวต์หลุดUNCEN (7เรื่อง)

• 279 ตอบ
  • 9829 อ่าน
*

ออฟไลน์ (S)Kater

• Administrator
  • 2625
  • 39035
  • นักล่าวิญญาณ
ที่จริงหนังAVเดบิวต์ควรจะUNCENที่สุด เพราะทุกเรื่องจะต้องมีฉากสัมภาษณ์ต้นเรื่อง
พูดคุยถึงประวัติความชอบนู่นนี่ และจะให้นักแสดงหน้าใหม่แหกหอยโชวหน้ากล้องเพื่อดูปฏิกิริยา
แถมทุกซีนก็จะเน้นโฟกัสหอยสดใหม่ เหมือนต้องการโปรโมทว่านักแสดงหน้าใหม่หอยสดจริง
แต่เอ็งให้พวกตูนั่งดูโมเสกเหลี่ยมๆ ยิ่งเป็นเดบิวต์ยิ่งบังแบบดูไม่รู้เรื่อง แล้วเอ็งจะถ่ายตรงนั้นเพื่อ?
พอหนังเดบิวต์หลุด บอกเลยว่ากลายเป็นของแรห์สุดๆ เราจะได้เห็นหอยสดของนักแสดงหน้าใหม่
ที่ยังไม่ค่อยเคยผ่านการใช้งานมากนัก เพราะUNCENเดบิวต์ของค่ายCabหรือHeyส่วนใหญ่ผ่านมาหนักมาก

ตอบแสดงความเห็นเกี่ยวกับเนื้อหาของกระทู้แล้วจะเห็นลิ้งโหลดแบบGdrive

MXGS-791 Kasumi Yui Debut ขอเปิดด้วยคนนี้ ขวัญใจผม เปิดตัวปีเดียวแล้วรีไทร์เลย

แสดงแค่10กว่าเรื่อง เชื่อว่ามีผู้ใหญ่ใจดีซื้อตัวไปแล้ว ก็เธอน่ารักซะขนาดนี้

เป็นบุญมากๆที่ได้เห็นUNCENเดบิวต์เรื่องแรกของเธอ แค่ฉากสัมภาษณ์ผมก็ใจสั่นแล้ว

เธอเขินอายเป็นธรรมชาติน่ารักมาก โดยเฉพาะซีนที่ตากล้องขอให้ถอดเสื้อผ้าแล้วแหกหอยโชว

เธอปิดอยู่นานแบบว่าอายมาก เขินจริงจังสุดๆ คุณต้องดูเอง สุดท้ายก็ยอมเปิด

จากนั้นตากล้องตัวแสบแกล้งเธอบอกให้สัมภาษณ์ต่อแบบแหกหอยไปด้วย ผมละขำเลย

เป็นอีกหนึ่งคนที่ผมยกให้ขึ้นหิ้งสำหรับความเห็นส่วนตัวนะ ลองโหลดไปดูว่าคิดเหมือนผมรึเปล่า

MSFH-010 Maeda Momoko Debut เปิดตัวปีที่แล้ว คนนี้ไม่ต้องพูดเยอะ หุ่นขนาดนี้ เปิดตัวปุ๊บจัดหนักได้เลย

MXGS-693 Shiraishi Yuukona Debut คนนี้ก็โอ สวยบางหุ่นกำลังดี สำหรับคนชอบเพรียวๆ

MXGS-819 Shiroi Yuki Debut อีกหนึ่งคนที่เดบิวต์แล้วแสดงได้ไม่ถึง10เรื่องก็หายไปเลย

STAR-927 Tadai Mahiro Debut สาวผมสั้นที่ไม่เคยเปลี่ยนลุค ยังคงมีผลงานจนถึงตอนนี้

ถ้าใครเป็นแฟนเธอ เราจะได้ย้อนกลับไปดูหนังเดบิวต์เมื่อปี2018 หอยสดๆตอนเธอเข้าวงการใหม่ๆ

STARS-053 Koizumi Hinata Debut อีกคนที่เปิดตัว2019 ยังมีงานเรื่อยๆ

STARS-199 Natsume Hibiki Debut เปิดตัวปีที่แล้ว ฮิบิกิจัง เชื่อว่ามีใครหลายคนติดตามเธออยู่

สาวผมสั้นหน้าสวยตาคม หุ่นกำลังดี ดีกรีหอยตอนเดบิวต์ไม่ธรรมดาเลย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 24, 2022, 10:22:19 pm โดย (S)Kater »

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

*

ออฟไลน์ prasert05

• Senior Member
  • 714
  • 1186
ฮิบิกิมาแล้ว ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ civil2

• Legend Member
  • 2093
  • 357
หนังเดบิวต์แล้วหลดอันเซนนี่สุดยอดเลยครับ แต่ละนางดูยังใส ยังสด สวยมากๆๆ เลยครับ

*

ออฟไลน์ bloodstorm

• Gold Member
  • 1195
  • 764
แค่น้ำจิ้มก่อเด็ดแล้วครับ คู่กับหอยสดใหม่ ถือเป็นหนังแรห์ในแรห์เลยครับ  ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันครับผม

*

ออฟไลน์ RennY

• Full Member
  • **
  • 86
  • 0
UNCENเดบิวต์ ถือว่าหายากมากๆเลยครับเพราะเป็นการ เดบิวต์ แต่ก็อย่างที่ท่านว่าครับ เดบิวต์ควรUNCENเพราเป็นการเปิดตัวคนดูควรได้เห็นหอยสวยๆ คนจะได้ติดตามดูกี่เรื่องๆก็เห็นตามภาพเหลี่ยมๆ ::Touchy::

*

ออนไลน์ zaar65

• 2176
  • 56
สุดยอดของuncenser เลยครับ 

*

ออฟไลน์ richard123

• **
  • 100
  • 66
ของหายากเลยครับเดบิว ขอบคุณที่แบ่งปันครับบบ::YehYeh::

*

ออฟไลน์ polka2012

• Ultimate Member
  • 4488
  • 1912
งานUNCEN เดบิวต์ สุดยอดจริงๆครับแต่ละเรื่องนางเอกน่าใสๆทุกคนเลยขอบคุณมากครับ

ในที่สุดก็เจอ มีเดบิว นักแสดงคนหนึ่งผมชอบไม่นึกว่าจะมีอันเซนต์ สุดๆ

*

ออฟไลน์ lit260499

• 2662
  • 1
หนังแบบ UNCEN 11 เรื่องนี้ชอบๆ ขอบคุณที่แบ่งปัน และจะขอสมทบทุนให้ด้วยจ้า

*

ออฟไลน์ somsong

• **
  • 123
  • 0
เป็นการเปิดตัวคนดูควรได้เห็นหอยสวยมากๆ

*

ออฟไลน์ ฺBlackBear

• Junior Member
  • 479
  • 0
แจ่มๆ ทั้งนั้นเลย ของแรร์เลยนะนั่น ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันครับ  ::Thankyou::

*

ออฟไลน์ solariso

• Tiny Member
  • *
  • 8
  • 0
ีuncen หายากทั้งนั้นเลยครับแอด ขอบคุณมากครับ รอติดตามต่อ

*

ออฟไลน์ NM08

• **
  • 97
  • 0
เป็น set uncensored ที่สุดยอดมากๆครับ ส่วนตัวชอบ Natsume น้องผมสั้นสุด รูปร่างกำลังดีมากๆ
ขอบคุณมากครับ  ::WooWoo:: ::Glad::

*

ออฟไลน์ udomsak sriyan

• Junior Member
  • 271
  • 0
น้ำจิ้มกับหอยสดเป็นของคู่กัน กินแล้วมีพลัง ขอบคุณในน้ำใจอันใหญ่ยิ่งในการแบ่งปันครับ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ