ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชียงใหม่ไดอารี่ ตอนที่ 9 ประสบการณ์ของนายโทน [ ภาคแยกคาราโอเกะ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 30, 2021, 01:30:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aceinw6969

natt4556

นานจนหลงลืม สับสนกับตอนอื่นๆ ต้องไปทบทวนไล่เรื่องใหม่อีกรอบ แต่ยังไงก็น่าติดตามเหมือนเดิมครับ

Raymond

มาเหนือเที่ยวนี้ ได้กับพี่พลอยจนคุ้มเลยน้าาา

อุ๊ย ได้ชิมคุณล่ามละ ง่ำ ๆ ๆ

JabaWoCK

evilbenz

ใจหายแวปเลยใช่ไหมครับ ดีนะไม่หด ไม่งั้นเสียหน้าตายเลยนายโทน มีแววคุณรุกะจะเป็นฝ่ายรุกแทนนายโทนที่ไม่ค่อยกล้าหล่ะ

Edit : เอาแล้วงานนี้จะได้ปักธงล่ามสุดสวยแล้ว เทพโทนเหมือนรู้งานจัดพี่พลอยตอนเย็นให้สลบไปก่อน ทางจะได้สะดวก

modena

Manoptana

ลืมไปแล้วว่านายโทนไปซนกับคุณรุกะตอนไหน ขอย้อนไปอ่านนิดหนึ่ง แต่งานเลี้ยงคืนนี้สไตล์ญี่ปุ่นชุดเต็มนี่น่าจะให้ความรู้ดี

xvenomz

มีปริศนาธรรมให้ขบคิด แม้แต่ลายบนเสื้อ คนญี่ปุ่นนี่ลึกซึ้งจริงๆ

weeraj

kookai

แอบลุ้นลึกๆ ว่าคุณล่ามจะเป็นสาวสาวสาวของนายโทนด้วยมั้ย แล้วเรื่องราวระหว่างคุณรุกะเป็นยังไง ขออนุญาตติดตามต่อนะครับ ขอบคุณครับ