ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Toba Yuga] Furin Ryokou ~Miyabi~ ~มิยาบิ~แอบเที่ยวงานเทศกาล[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 05, 2021, 07:05:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Toba Yuga] Furin Ryokou ~Miyabi~ | Immorality Travels ~Miyabi~ ~มิยาบิ~แอบเที่ยวงานเทศกาล[แปลไทย By HypN♥s]
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพเป็นเรื่องเป็นราว ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
2. ห้ามเม้นท์เลอะเทอะ เพ้อเจ้อเรื่อยเปื่อย

1-5

6-10

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

xfreestylex

โดนนินทา ยิงหัวแม้งสักที แต่ว่า เดาเรื่องลำบากอยู่นะ จะไปทางไหน เอาข้ออ้างอะไรมาใช้เนี่ย

เออก็ดีนะ ธุรกิจครอบครัว

MooOon

555+ ยิงหัวเลย นินทาระยะประชิด แต่เอาจริงๆใส่หน้ากากแบบนี้

โครตน่าสงสัยเลย ถ้าจะมีใครตามมาเจอก็เพราะใส่หน้ากากนี่แหละ

สรุปนี่แอบหนีออกมากับใครอะ กิ๊ก หรือ ผัว?

----------------------------------------------------

ยังไงดี เท่าที่ผมเข้าใจคือ นางเอกเรื่องทำตามความฝัน เเทนที่จะเลือกความรัก

ในตอนแรกและก็ได้แต่งงานกับคนที่คิดว่าน่าจะโอเค แต่ผัวเเม่งไม่พอ เหมือนผู้ใหญ่บ้าน

นางเอกเลยกลับมารักษาแผลใจที่หมู่บ้านเก่าตอนเด็กเเล้วมาเจอรักเก่าใช่ไหม?

สุดท้ายเลือกเส้นทางลาออกจากดารามาเป็นภรรยาของพระเอกในตอนนี้

เอาจริงๆเห็นความแตกต่างภาพตอนเเรกของนางเอกกับภาพตอนจบนะ ให้อารมณ์แตกต่างกันเลย

คำถามสุดท้าย ไอ้พระเอกเป็นใคร? เเล้วเพื่อนนางเอกอีกคนคือยังไง ทำไมผมคุ้นๆว่าเหมือนจะมีเรื่อง

ของนางเเยกอีก 1 ตอน? ลายเส้นชวนให้เข้าใจผิดว่า ntr มาก 555+

-----------

ไปหาดูเเล้วมีของอีกคู่ด้วยนี่นา ของดีๆๆ

[Toba Yuga] Furin Ryokou ~Mio~ เหมือนจะเกี่ยวกับเลิกกับผัสเหมือนกันด้วย 555+

อยู่ในเรื่องเดียวกัน แต่นางเอกคนละคนครับ

penguinzz

ฝhead shot ไปเลยจ้า นินทากุดีนัก

อ้าวสรุปว่าคนที่มาด้วยกันคือใครหว่า

สาวแว่น่หน้าแรกกับสาวหน้าสุดท้ายแค่ตัวประกอบครับ  ::HoHo::

nowhereman

ไอดอลเที่ยวงานวัดแถวบ้าน เจอคนนินทาระยะประชิดแบบนี้ ตีเนียนยิงหัวซ้าาา

จบแบบหวานๆ แฮปปี้เอนดิ้ง แต่งงานแล้วไม่ดี กลับบ้านมาหาคนรักเก่าดีกว่า

keatmano

ขึ้นเรื่องมาแบบปริศนาของสาวในวงการบันเทิงมีปัญหากับสามี ราวกับว่าโดน NTR แต่สงสัยว่ามิยาบิที่ว่าน่าจะมีชีวิตครอบครัวที่ดีกับสามีอยู่แล้ว แต่นักข่าววงการบันเทิงยุแหย่ นั่งเทียนเขียนข่าวเพื่อยุแหย่ให้ครอบครัวเขาแตกแยกกัน ... เฉลยมาก็คงเป็นสามีกับมิยาบิมาเที่ยวกันแล้วก็สนุกสนานกันในงานเทศกาล

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

psycho-field

เอ๊ะเปิดมางี้ไปต่อยังไงล่ะครับ หาแนวไม่เจอเดาทางไม่ได้เลย

รู้สึกจะเบาๆไปหน่อยจบน่ารักๆแบบสมัยก่อนเลย ตัวเนื้อเรื่องดูไม่ค่อยเน้าเท่าไหร่นะครับ

pfrankz

ข่าวบอกัวมีชู้จริงๆเจ้าตัวน่าจะเป็นครมีเองสินะ

ผัวนอกใตตริงเลยกลับมาหารักเก่่ดีกว่า

l2aito

นินทากันขนาดนี้ ยิงหัวแม่งไปซักนัดนี่ล่ะดีละ
ปากนี่ อะหื้ม

กลับมาหารักเก่าแบบนี้ก็ไม่แย่ละนะ อยู่กับคนที่มีความสุขดีก่าฮะ ถ้าคนเก่ามันแย่มากนัก

jarabaman

ได้กับคนดูแลหน้ากากหมาดำแน่ๆเลย

สรุปผัวมีชู้เลย เลบกลับมาหารักแรกที่บ้านเก่าสินะครับ

แหมะ น่าจะตั้งชื่อเรื่องว่า รักเก่าที่บ้านเกิดนะ  ::HoHo::

Baby_trex

เจ็บใจจากผัวเลยกลับบ้านมาเยียวยาจิตใจ
กับรักเก่าๆสินะครับ สั้นๆแต่ชัดเจนว่า
หัวใจอยู่ที่ไหน

ปฏิภาณ ครับ

Haedshot เข้าให้นินทาดีนัก ::Oops::

โดนสามีนอกใจก้เลยทำบ้างซะเลยยย

oyoyo

ตกลงว่าสาวแว่นกับสาวที่อยู่ในโปสเตอร์เป็นคนเดียวกันรึเปล่า
ตอนนี้ยังงงๆกับอะไรนิดหน่อย ขออ่านทำความเข้าใจก่อน
--------------
สาวน้อยบ้านนาที่ครั้งหนึ่งเคยมีรักแท้ที่บ้านเกิด
แต่ด้วยความฝันที่ปรารถนา จึงบินจากมา จนเป็นดาราดวงเด่น แต่ชีวิตครอบครัวประสบแต่ความร้าวฉาน
คืนนี้ได้กลับมาเจอความสุขในอดีตมันหวนกลับมา จึงตัดใจลา ละทิ้งชื่อเสียงและความขมขื่นไว้เบื้องหลัง
กลับมาเริ่มต้นชีวิตใหม่กับคนรักเก่าตรงที่เดิม ที่เธอเคยมีความสุข

ป.ล. สาวแว่นตอนต้นเรื่องเป็นแค่ตัวปูนี่เอง ไม่ได้เกี่ยวข้องอะไรกับตัวเอกเลย

สาวแว่นเป็นได้แค่ตัวประกอบครับ  ::HoHo::

ddcc

สาวแว่นหน้าแรกนี่ใครเนี่ย มีความสำคัญกับเนื้อเรื่องปะหว่า แต่นางเอกพระเอกอ่ะชัดเจนอยู่แล้วว่า2คนนี้ แต่ตอนนี้ตัดไวแหะ ยังไม่มีฉากเด็ดเลย555
หน้าถัดมาของดีย์เลยแหะ ขอโต๊ดดด555 นางแต่งงานเพราะเลือกความฝันสินะ อย่กรู้ว่ามีความรักอยู่บ้างไหม ส่วนผัวเก่าที่นอกใจเพราะนางไม่มีใจด้วยไหม แต่แยกกันแล้วเลือกความรักนางดูมีความสุขมากเลย พร้อมกับตัวประกอบอีก1คู่ที่โผล่มาเล่าเรื่องเฉยๆ555

สาวแว่น่หน้าแรกกับสาวหน้าสุดท้ายแค่ตัวประกอบครับ  ::HoHo::

bigboy001

::Thinking::
ดูท่านางเอก อาจจะอยากระลึกความหลังเลยมาเที่ยวงานวัด
แต่กลายเป็นเจอชาวบ้านนินทา งานเลยกร่อย แบบนี้คงต้องหาที่ระบาย
ไอ้หนุ่มที่ควงมาโดนจัดหนักแหงๆเลย