เชียงใหม่ไดอารี่ ตอนที่ 10 ประสบการณ์ของนายโทน [ ภาคแยกคาราโอเกะ ] | two-hitchhikers.ru

เชียงใหม่ไดอารี่ ตอนที่ 10 ประสบการณ์ของนายโทน [ ภาคแยกคาราโอเกะ ]

• 563 ตอบ
  • 9845 อ่าน
*

ออฟไลน์ ΜoNoTΩИ∑ ★★★

• Senior Member
  • 731
  • 5114
ตีตั๋วมาเชียงใหม่กันเลยครับผม สวัสดีพี่น้องทั้งหลาย

ทั้งเมมเบอร์ร้านเกะ และ ชาวบ้านอิซานางิ

ไทม์ไลน์เชียงใหม่นี้เป็นช่วงที่เกิดอยู่ในระหว่างตอนที่

42 - 45 ที่ต้องแยกออกมาเพราะมีหลายคนบ่นคิดถึงสามสาวครับ

ก็นะเพราะถ้าให้เขียนจริงๆ การไปทำงานเป็นอาทิตย์มันคงจะหลายตอน

ก็เลยเขียนแยกมาเลย เพราะงั้นขอแจ้งไว้ตรงนี้ จะได้ไม่งง Time Line ครับ

ช่วงนี้เป็นช่วงที่ผมโดนพี่เตยจับได้ว่าแอบมีอะไรกับพี่หมิว และมาทำงานเชียงใหม่

เพื่อที่จะได้ลืมๆมันครับ โอเคตามนี้เลย

.....................

ปล. หุ่นพี่พลอยก็ประมาณนี้แหละ

.......................

คุณล่ามสาวแว่น

.........................

คุณรุกะคร๊าบบบบบบบ

..................

ความเดิมตอนที่แล้ว

ผมได้ชุดฮากามะสีฟ้าครามมา และเสื้อฮาโอริลายเสือขาว

ผมก็งงนะว่าทำไมใส่สบายจังแล้วคันจิที่แปลว่า

สายฟ้าสีขาวมันเกี่ยวอะไร แต่ช่างมันเถอะบังเอิญมั้ง

หลังจากประชุมแล้วผมก็กลับมาที่ห้องแหละครับ

แต่ระหว่างทางก็เจอจอย เราเดินคุยเรื่องานกันครับ

คุยไปคุยมา เริ่มมีทุบ ผมก็เอ้าถ้าทุบผมปล้ำน้ำ

แล้วแทนที่เธอจะหยุดเธอก็ทุบ ๆ ๆ ๆ ผมก็บอกว่าจอยครับ

ผมปล้ำจริงๆนะ แล้วตอนนั้นแม่ล่ามสาวแว่น ก็ปลดยูกาตะของตัวเองออก

และบอกว่าถ้างั้น นุ่มนวลกับจอยด้วยนะ

.............................

เดี๋ยวๆๆๆ อะไร อะไรคือเบาๆหน่อยนะคะ คืออะไรเฮ้ย !!!  คือผมไม่ได้ตกใจอะไรกับการที่จอยปลดชุดจนเห็นเสื้อในนะ แต่ที่ผมตกใจคือคำที่เธอพูดออกมานั่นแหละ คือเอาจริงถ้าท่านได้อ่านมาในทุกๆไทม์ไลน์ผมแม่งไม่ใช่สุภาพบุรุษเลย ถ้ามีโอกาส หรือ ทุกๆอย่างอำนวย ผมจัดตลอด

แต่สิ่งนึงที่ผมสงสัยเสมอคือ เอ่อ... คิดอะไรอยู่ครับคุณผู้หญิง ไม่รู้สิ่เหมือนไม่เสียวไม่สุด ผมนั่งลงตรงขอบเตียงและขยับตัวไปใกล้ๆจอยนั่นแหละ ผมถามว่านี่เมาเปล่าเนี่ยคุณล่าม คราวก่อนก็ชุดเมดคราวนี้มายูกาตะเนี่ยหืม จอยเธอทำหน้าแบบมุ่ยๆแล้วบอกคุณโทนอย่าแกล้งได้มั้ย

ผมก็กวนตีนเธอนิดหน่อยผมท้าวคางสองข้างนั่งจ้อง จนจอยเธอเหมือนเขินเธอตีไหล่ผมแล้วถามมองอะไรเนี่ยคุณโทน ผมเงยหน้าแล้วบอกว่า “ มองดอกบัวคู่ “   เท่านั้นแหละจอยตีไหล่ผมเผี๊ยะ  ๆ ๆ ๆ ผมก็โอ๊ย ๆ ๆ อะไรครับเนี่ย ผมล็อคแขนจอยไว้แล้วถามว่า นี่คุณล่ามครับบอกผมมาตรงๆ อะไรเข้าสิงเนี่ย

จอยเธอตี ๆ ๆ แล้วบอกว่าก็ใครทำเสียงดังรบกวนทุกวี่ทุกวันล่ะ ผมก็บอกว่าเดี๋ยวๆๆ ผมกับพี่พลอยไม่ได้ทำทุกวันนะ จอยก็เถียงว่าแต่ทำทุกครั้งก็ได้ยินทุกครั้งนี่ห้องติดกันทำไมไม่เกรงใจกันบ้างคุณโทนบ้า เธอพูดแล้วก็แบบทุบผมอ่ะ ผมบอกเดี๋ยวๆเห็นผมเป็นกะท้อนเหรอไงทุบจังเลย

จอยก็บอกนะว่าจะทุบให้ตายเลย ทั้งคุณพลอย ทั้งคุณโทน ทำอะไรไม่เกรงใจเลย แล้วตอนนั้นผมก็ถามว่าอ๋ออออ ผมทำคุณจอยมีอารมณ์เหรอ แล้วคือเงียบ เงียบเลยหยุดทุบเลย ผมถามอีกทีว่าเหรอครับคุณสาวเมด ผมก็ขยับขึ้นไปนั่งบนเตียงใกล้ๆเธอ ผมถามเธอว่านี่คุณถามจริงถ้าเมื่อกี้ผมเบรกตัวเองไม่อยู่จะทำไงหืม

ตอนนั้นผมก้มมองนะ อื้อหือทำไมขาขาวแบบนี้น๊อ แล้วคือด้วยความที่สาบชุดยูกาตะมันเลิกออกคือก็เห็นขาอ่อนน่ะครับ ขาวมาก ขาวปานหยวกกล้วย แล้วจอยเธอแบบกำปลายผ้าจะปิดก็ไม่ปิดจะเปิดก็ไม่เปิดเหมือนว่ากำลังคิดน่ะว่าทำยังไงต่อดีล่ะ ผมเงยหน้าขึ้นมาตอนนี้เธอคือหน้าแดงไปหมด

แล้วเธอก็ตัดสินใจครับขยับเข้ามาใกล้และกอดคอผม ยัยล่ามสาวแว่นบอกว่ายังไงคุณโทนก็ต้องรับผิดชอบทำให้ดิฮันนอนไม่หลับ ผมก็ถามว่าจะให้ผมรับผิดชอบยังไงหืม จอยก็เหมือนแบบเม้มปากไม่กล้าพูดล่ะมั้งครับ ผมก็เลยหยั่งเชิงด้วยการลูบมือไปที่ต้นขา อยากรู้ว่าปฏิกิริยาของเธอเป็นยังไง

เธอหุบขาครับ แบบหุบเลย แต่ว่าเพราะหุบเร็วเกินไปนั่นแหละมือผมก็เลยถูกหนีบไว้แบบนั้นผมก็ขยับมือเบาๆ แหวก แหวก ๆ  หน้าของเราคือใกล้กันเลย ผมจ้องตาเธอนะแต่มือคือขยับไปแล้ว ผมก็ถามว่าอืมม ถ้าไม่ให้ทำก็บอกสิ่ จอยเธอเม้มปากครับก่อนจะค่อยๆขยับขา อ้าให้ผมลูบได้เต็มมือ

อื้อหือ ขาอย่างเนียน เนียนกว่าหน้ากูอีกครับพี่น้องทั้งหลาย พอลูบ ลูบ ผมก็เริ่มขยับเข้าใกล้ชายแดดทีละนิด ทีละนิด พอเข้าใกล้จอยก็เหมือนจะหนีบขาเขา แต่แปปเดียวเธอก็หยุดแล้วค่อยๆอ้าออก เธอกอดคอและรั้งผมเข้าไปใกล้ๆ เธอซบลงที่ซอกคอของผม

ตอนนั้นคือรับรู้ได้เลยว่าเธอหายใจแรงมาก ลมอุ่นๆจากจมูกเธอนี่สัมผัสคอผมเลย พอยิ่งผมขยับเธอก็งืมม อื๊มม เหมือนพยายามกลั้นเสียงน่ะ และตอนนั้นผมก็แปะมือมั่บเข้าที่ร่องสงวนของล่ามสาวแว่น แน่นอนครับว่าปฏิกิริยาที่ทุกท่านยังไงก็เดาออกคือเธอหนีบมือเลย

เธอหนีบแล้วเงยมามองหน้าผม ตอนนี้คือหน้าแดงไปหมดเลย เธอบอกอย่าค่ะคุณโทน ผมก็หืม ไม่ให้ทำแล้วเหรอโอเคนะ เธอส่ายหัวแล้วบอกอย่าเพิ่งทำค่ะกลัวชุดเลอะ ตอนนั้นผมหลุดหัวเราะเลยครับ ผมพรืดดเลย ผมถามว่าอะไรครับเนี่ย เธอเม้มปากแล้วบอกคุณโทนบ้า ผมก็ถามว่าแล้วยังไงต่อดีครับหืม

เธอก็บอกว่าขอถอดชุดก่อน ฮู๊ยยยยยยยยยยย  ท่านผู้อ่านเอ๊ยยยยยย ถอดชุดก่อนคือโอ้ยยย หัวใจผมตอนนี้เต้นตุ้บๆ ๆ ๆ ๆ ยิ่งกว่าจังหวะกระเดื่องเพลงวัดใจอีก เธอยืนขึ้นแล้วก็เหมือนจะเริ่มแกะโอบิ หรือผ้าคาดเอว เสียงพรื๊ดของการเสียดสีของเนื้อผ้านี่ก้องเลย พรุ่บบบ แล้วด้วยความที่ชุดมันถูกถอดมาดองอยู่ที่เอวแล้วไงครับ มันก็เลยร่วงเลยจอยเองก็จับไม่ทัน

อื้อหือชุดเลยคราวนี้ กกน ลายลูกไม้สีขาว ยัยล่ามสาวแว่นตกใจยกมือมาปิดหน้าอกอย่างไวเลย เธอถามผมนะว่าคุณโทนไม่ถอดเหรอ ผมบอกว่าไม่ต้องหรอก ผมใช้มือช่วยไม่ต้องถอดหรอก จอยบอกไม่เอาอย่าขี้โกง ให้ดิฉันถอดคนเดียวสิ่ ตอนนั้นผมเดินไปหาจอยนะแล้วบอกว่า

อย่างแรกเลย เลิกแทนตัวเองว่าดิฉันสักที ชื่อตัวเองก็มีไม่ใช่เหรอจอย เธอทำหน้างืม แล้วบอกอือรู้แล้ว แล้วเธอก็ยื่นมือมาจับเอวแล้วบอกถอด !!! ผมถามแน่ใจนะ เธอบอกอือไม่อยากเปลือยคนเดียว เอาจริงๆผมก็เขินนิดหน่อยแหละที่ต้องมาถอดเสื้อผ้า และหำแข็งต่อหน้าสาวๆเนี่ย แต่มันก็ช่วยไม่ได้ล่ะเน๊อออออออออออ

แล้วตอนนั้นจอยก็เริ่มแกะให้ผม เอาจริงผมก็ประหม่านะไม่ใช่ว่าเคยทำเรื่องแบบนี้มาแล้วมันจะชินนะไม่เลย ผมตื่นเต้นทุกครั้ง ประหม่าทุกครั้งแหละ แต่ว่าคราวนี้ดีหน่อยที่ผมคงจะใช้แค่มือช่วยจอยแหละครับ พอชุดฮากามะของผมหลุดออกไป มันก็เหลือแค่ Boxer ตัวเดียวเลย อื้อหือซื้อมา 59 บาทจากตลาดลานทรายด้วยตัวนี้

จอยเธอก็มองไปที่เป้าผมนั่นแหละครับ ผมก็ลูบไล้ที่แขนของเธอ ลำตัวของเธอ และก้นของเธอ จอยเธอมองหน้าเม้มปากแล้วพูดว่าเรื่องพวกนี้เชี่ยวชาญจังเลยนะครับ ผมก็ยักไหล่แล้วบอกว่าไม่เลยครับ แล้วตอนนั้นก็เผลอไปจูบเธอเว้ย คือมันเคยตัวไง พอได้ลูบไล้แบบนี้กับสามสาวเลยผมจะตามด้วยการจูบ คือมันเป็นแพทเทิร์นติดตัวไปแล้ว แล้วคือจูบแบบบดปากเลยนะ

ตอนแรกก็ลืมตัวนั่นแหละ แต่พอเริ่มสอดลิ้นน่ะรู้เลย ผมชะงักหยุดจูบดึงปากออกมาแล้วบอก ขอโทษๆจอยผมลืมตัว แต่สิ่งที่จอยทำคือหน้าบึ้งและพูดว่าอย่าทำให้เสียมู๊ด ( mood ) ได้มั้ยคะ แล้วจอยก็จูบต่อเลยเฮ้ย เอ้าเสนอมารอไรล่ะ เราขยุกปากกันสองสามครั้งและเริ่มที่จะสอดลิ้นเข้ามาทักทายกัน

อืมม ไม่รู้ว่าผมได้เจอกับทั้งแม่เสือดาว และยัยตัวแสบมาก่อนหรือเปล่านะ ผมเลยรู้สึกว่าลีลาลิ้นของพลอยดูเงอะๆงักๆแปลกๆเหมือนไม่กล้าจะรุก ไม่กล้าจะรับ หรือเพราะเธอไม่ค่อยได้ทำบ่อยนะ ผมพยายามเป็นฝ่ายลุกแทน ทั้งบดลิ้น ดูดลิ้น จนเธอร้อง อื๊อออ ออกมา

อืมมม เจ็บดั้งแฮะก็นะไม่เคยจูบกับสาวแว่นมาก่อนนี่ว่า กรอบแว่นมันชนดั้งนี้น๊ออออ พอเราสองคนละปากออกมาแล้วจอยเธอหน้าแดงหายใจแฮ่กๆๆๆ ผมก้มมองที่หน้าอกของจอยที่ขยับไปตามจังหวะการหายใจ ผมถามพร้อมยังครับ เธอเม้มปากและพยักหน้าเบาๆ ผมประคองเธอให้นั่งลงบนขอบเตียง

และไม่รอช้าผมเลยเลย มือผมลูบที่ต้นขาและไล่มาสะโพก ผมใช้แค่สองนิ้วลูบนะแค่นิ้วกลางกับนิ้วนางวางบนผิวนุ่มๆของเธอและวนมือเบาๆ เบาๆ จอยเธอซื๊ดด ซื๊ดด ไม่หยุดจนผมเลื่อนนิ้วมาถึงปากถ้ำ ที่ !!! เฮ้ย !!! มะ ไม่มีหญ้าหน้าถ้ำ !!! แล้วคือจากตอนแรกเป็นถ้ำหน้าแล้งคือแห้งสนิท

ตอนนี้คือหน้าฝนเลยครับถ้าถ้ำแฉะเลย ผมแซะมือกรีดไปกลางถ้ำสวาทตอนนั้นจอยสะดุ้งใช้มือของเธอมาจับมือผมไว้และกดแบบนั้นเหมือนว่ายังไม่พร้อมที่จะให้ผมทำต่อ ตอนนั้นผมก็คิดนะว่าจะให้ทำต่อมั้ย แต่จอยก็ปล่อยมือครับผมก็รุกต่อไปใช้นิ้วกลางกรีด กระดกนิ้วถี่ขึ้นเพื่อกระตุ้นเธอ จอยเองก็เหมือนจะ Sensitive มากเลยล่ะครับนิดเดียวก็ดิ้นแล้ว

เธอกอดคอและซบอีกครั้ง ผมกระซิบเธอไปว่าผมแหย่นะ จอยก็งื้ม ผมเสียบนิ้วซวบ !!! เลยครับวินาทีนั้นเลย จอยเธอแหงนหน้าแล้วมองผมแบบไม่รู้เลยว่ามันหมายความว่าไง คือแววตาเธอหลายความรู้สึกมาก เสียว หยุดก่อน ทำต่อนะ ผมไม่รู้เลยว่าอะไรคือคำตอบ แต่ว่าไอ้ชั่วอย่างผมลองได้ทำแล้วก็หยุดอยากแหละครับ

ผมสอดนิ้วเข้าไปครึ่งทางแล้วหมุนนิ้วซ้าย ขวา ซ้าย ขวา จอยเธอคราง ซื๊ดด ออกมาเลย อื้มม แบบนี้ก็ได้อารมณ์ดีเหมือนกันนะ ผมเสียบนิ้วเข้าไปอีกนิด อีกนิด จนเข้ามิดนิ้วเลย ผมพลิกมืออีกครั้งเพื่อจู่โจมเธอเป้าหมายคือ G Spot คือพอเข้าไปแล้วมันก็ไม่เห็นน่ะเนอะ

แต่ว่าถ้างอนิ้วขึ้นมาแล้วเจอจุดที่สากๆนั่นแหละ G Spot แล้วผมก็เจอมันแล้วผมเขี่ยข้างในย้ำ ย้ำ ย้ำ เหมือนเกี่ยวเบ็ด ตอนนี้จอยเธออ๊าโทน อ๊าเสียว ผมฟังแล้วก็ยิ่งได้ใจแหละครับ ผมถามออกไปหน้าด้านๆเลยผมดูดนมได้มั้ย จอยเธองืมๆๆ แล้วก็เอื้อมมือกลับไปถอดชุดชั้นในเองเลย ผมได้โอกาสก็งั่มมม

ใช้ริมฝีปากบี้ที่จุกเสียวของเธอ ส่วนมือข้างล่างก็จก ก็ล่วงเต็มที่ G Spot ต่อไปก็เม็ดละมุด อื้อหือ คือไม่ต้องมองครับจังหวะที่เขี่ยข้างในคือรู้สึกถึงเม็ดๆ มาแตะที่ข้อมือโอ้โหชัดเลยแข็งเป็นไตแบบนี้ คลิตอริสแน่ๆ  ผมหยุดการเล่นงาน G Spot ที่คลึงเบาๆที่เม็ดละมุดครับ

จอยเธอแอ่นสะโพกตามเลย แบบอ๋อยย ร้องเสียงหลงเลย แล้วก็โคตรมหัศจรรย์ที่แว่นไม่หลุดซักที ผมบี้เม็ดได้แปปเดียวก็เปลี่ยนมาเป็นการแทงนิ้วซวบๆ ๆ ๆ เข้าถ้ำสวาทแล้วคืออื้อหืออย่างแน่นขนาดนิ้วยังแน่นขนาดนี้เลย แล้วพูดยังไม่ทันขาดคำครับ นิ้วของผมโดนตอด เฮ้ย โอ้โห !!! ตลอดเลย  แล้วตอนนั้น

แรงอีกค่ะ แรงอีก แรง อ๊อยยย เสียงจอยเธอร้องของให้ผมทำแรงๆแหละ ผมก็เร่งมือจกเลยครับ แล้วตอนนั้นคือน้ำของจอยคือล้นเลยน่ะ เสียงมันไม่แจ๊ะ ๆ ๆ แต่มาแบบ จ้อก จ้อกเลย โหนี่เธอเก็บกดมาถึงขั้นไหนเนี่ย แล้วไม่ทันนานนักผมก็พาจอยมาถึงฝั่งฝันแล้วไม่ใช่แค่นั้นนะ จอยเธอร้องคุณโทนไม่ ไม่ไหวแล้วฉี่จะแตกไม่ไหวแล้ว

ผมก็ฮึ๊อะไร แล้วก็ใช้สะโพกผมเนี่ยดันให้เธอเบี่ยงตัวไปที่ปลายเตียงแล้วมือก็คือยกเบ็ดให้เธออยู่แปปเดียวเท่านั้นแหละเธอจับหน้าผมไปจูบแล้วกรี๊ดลั่นเลย แล้วคือมือผมรู้สึกเลยนะว่าเปียกถึงขั้นชุ่มแล้วอุ่นด้วย ผมรีบชักมือออกเลยเพราะมันคงไม่ใช่แค่น้ำแตกแล้วล่ะ ผมจะก้มลงไปมองจอยเธอก็จับหน้าผมไว้ เธอหยุดจูบแล้วบอกอย่ามองนะจอยอาย ผมก็จ้องหน้าแล้วถามว่านี่ฉี่แตกเลยเหรอ จอยทำหน้างื้มแล้วบอกว่าก็มันเสียวนี่นา ผมก็คิดในใจเชี่ย นี่กูเทพขนาดไหนวะเนี่ย หรือว่าจอยเธอไม่ได้ทำมานานเฉยๆ

แล้วคือโชคดีที่ว่าตรงปลายเตียงนั้นมันไม่มีอะไรเลย คือไม่รู้ว่าฟลุ๊คหรือโชคดีที่การจัดห้องมันเป็นสไตล์นี้อยู่แล้ว ก็จะเป็นกระเบื้องนั่นแหละ แล้วโหเกือบแล้ว เกือบจะไปโดนเสื่อทาทามิอีกฝั่งแล้ว จอยเธอตัวกระตุกกึ้กกๆๆ ร้อง โอ่ะ โอ โอยยย ซื๊ดด เสียงระทวยชิหาย ผมจับเธอเอนตัวนอนลงครับ เธอเกรงมือสองข้างเลยแล้วมองหน้าผมแบบกัดริมฝีปากน่ะ ผมบอกว่าไม่ใช่เรื่องน่าอายหรอก ผมภูมิใจนะเนี่ยทำผู้หญิงเสร็จจนฉี่แตก เธอค่อยๆคลายมือแล้วมาตีแขนผมเบาๆ

ผมบอกแปปนึง แล้วก็ลุกไปครับแต่จอยจับแขนผมไว้ผมก็ยิ้มแล้วบอกแปปนึง แล้วก็นั่นแหละอย่างที่รู้ๆเอาไม้ถูกพื้นมาเช็ดสิ่ครับ ผมเช็ดไปก็คิดไปนะว่าจอยนี่เธอเก็บกดมาขนาดไหนกันนี่แบบตามตรงเกิดมา นี่ก็ครั้งแรกที่ทำให้ผู้หญิงเสร็จจนฉี่แตกแบบนี้ ผมเช็ดให้ไวเลย

เพราะตอนนี้มีสาวสวยใส่แว่นนั่งห่มผ้าอยู่บนที่นอน ผมก็เดินไปทั้งๆหำโด่จนบ็อกเซอร์ตุงนั่นแหละ ผมนั่งลงข้างๆ จอยนะ จอยก็โผมากอดเลย ผมก็หืมอะไร เธอกอดแน่นเลย ผมก็บอกว่าผมไม่ได้ไปไหนเห็นมั้ยผมมาแล้วจอยก็เงยหน้าขึ้นมามองแล้วบ่นงืมม ผมถามว่าแล้วพี่พลอยล่ะเนี่ย แอบมาแบบนี้ถ้าเขาตื่นมาทำไง จอยส่ายหัวบอกว่าเมื่อกี้กินยาพาราแล้วนอนไปแล้ว ผมก็เอ้าไหงงั้นล่ะนั้น จอยก็ถามทำไมเหรอ

ผมก็คิดในใจเลยว่าไหนคืนนี้บอกจะมาให้รางวัลน้อออ ผมบอกเปล่าครับ ผมก็ถามไปตรงๆนะว่าดีขึ้นยัง จอยมองหน้าแล้วบอกอะไรเหรอคะ ผมก็ทำเม้มปากแล้วพยักหน้าจะสื่อประมาณว่าอื้มเรียบร้อยจอยก็ตีแขนผมล่ะครับตอนนั้น อืมม เอาจริงๆตอนนี้ผมเริ่มหวั่นไหวนะ

อยากจะเชยชมสาวแว่นคนนี้สักครั้ง แต่อีกใจนึงมันก็คิดว่าพอแล้วมั้ยที่สำคัญผมไม่มีถุงยางด้วยนะ จริงอยู่ว่าผมกับพี่พลอยเราแบบสดแตกใน แต่กับจอยไม่ใช่ไง ผมไม่กล้าทำอะไรขนาดนั้นหรอก ผมยังไม่อยากจะมาเลี้ยงลูกตอนอายุ 24 นะเฮ้ย ตอนนี้ 23 ถ้ามันเกิดอะไรขึ้น อีก 9 เดือนนู่นนนน ผมก็กลายเป็นคุณพ่อวัย 24 น่ะสิ่

ผมถามว่านะว่ากลับห้องเลยมั้ยผมจะไปส่ง แต่ว่าแทนที่เธอจะตอบนะเธอกลับคว้ามั่บเข้าที่เป้าของผมแล้วถามว่าจะให้กลับจริงๆเหรอ ผมก็อึ่อื้มกลับสิ่ แต่จอยบอกว่าที่เคยได้ยินตอนทำกับคุณพลอยมันนานกว่านี้นะ จอยพูดแล้วก็ล้วงไปคลึงแท่งหรรษาของผมเลย อูยย มืออุ๊นอุ่น จอยเธอถามผมว่าอีกทีได้มั้ย เธอว่าไม่ใช่มือ

อื้อหือใจกูเต้นรัวเลยตอนนี้พี่น้องงงงงงงงงงงง แต่ !!! ไอ้ซ้าสสสสส ผมไม่มีถุงยางปวดใจจริงๆเลยครับ จอยเธอขยับมานั่งคร่อมครับ เธอคล้องคอผมเบาๆแล้วบอกว่าจะไม่รับผิดชอบเหรอคะเจ้านาย ผมบอกเดี๋ยวๆๆอะไรใครเจ้านาย เธอบอกว่าการมาที่นี่ผมตำแหน่งสูงกว่าเรียกเจ้านายผิดเหรอ ผมบอกพอเลยผมไม่เคยคิดว่าเป็นเจ้านายนะ แล้วอีกอย่างเอ่อ.... ผมไม่มีถุงยางน่ะ จอยเธอก็ทำท่าถอนหายใจแล้วพูดกะแล้วเชียว จอยพูดแล้วก็ลุกไปที่ชุดยูกะตาที่กองอยู่

ก่อนที่จะโชว์มายากลด้วยการหยิบกล่องถุงยางออกมา อื้อหืมไม่ต้องเดาให้ยากเลย สตรอเบอร์รี่แน่ๆแดงมาเชียวแต่ทำไมมี 2 กล่องล่ะ เฮ้ยๆ ๆ ๆ ผมถามว่านี่จอยจะไม่ให้ผมนอนเลยเหรอ เธอบอกบ้า ก็เธอไม่รู้ว่าผมใช้ไซส์ไหนเลยซื้อมาเผื่อ ผมบอกเดี๋ยว ๆ ๆ เดี๋ยวก่อน ปัญหาไม่ใช่ขนาดแต่ไปซื้อมาตอนไหน

เธอก็บอกว่าพอรู้ว่าผมกับพี่พลอยแอบเล่นจ้ำจี้กันก็คิดว่าอาจจะมีโอกาสที่ผมจะใช้กำลังปล้ำเธอก็เลยซื้อเผื่อไว้ อย่างน้อยถ้าถึงเวลาจวนตัวแล้วไม่มีทางหนีก็จะขอร้องให้ผมใส่ถุงยาง ผมถามว่านี่เห็นผมเป็นคนยังไงกันเนี่ย จอยเธอทำหน้าไม่รุ้ไม่ชี้แล้วบอกว่า ก็ไม่รู้สิ่ก็เห็นเสียงดังกันนี่นา มีที่ไหนเหรอแอบมี sex กันระหว่างการทำงาน เธอหยิบแล้วเดินมาหาผมถามว่าอันไหนเหรอ

ผมก็บอกไปว่า 54 พอบอกว่า 54 จอยเธอสะดุ้งนิดหน่อย ก่อนที่จะยื่นกล่องมาให้ผม อื้อหือผิวเรียบ สตรอเบอร์รี่ผมมองถุงยางอยู่แปปนึงนะแล้วถามว่าแน่ใจนะจอย แล้วอยู่ดีๆเธอก็มองหน้าผมเศร้าๆว่าเธอไม่มีสเน่ห์ที่พอจะทำให้มีอารมณ์เลยเหรอ ถามจนเสียความมั่นใจหมดแล้ว

ผมขยับเข้าไปครับ แล้วบอกว่าไม่ใช่แบบนั้นก็ถามอีกครั้งไง เผื่อพอหัวเย็นๆแล้วจะได้ไม่ฟุ้งซ่าน แต่จอยเธอกอดคอผมแล้วบอกว่า ฟุ้งซ่านมาหลายวันแล้ว ทำกับคุณพลอยไม่พักเลยคนอยู่ข้างๆห้องน่ะ มันมีอารมณ์รู้มั้ย โอเคชัดแล้วแบบนี้ ผมจับผ้าห่มที่เธอคลุมตัวแล้วดึงออกเลย อื้อหือขาว ขาวอะไรอย่างเน้

แล้วตอนนั้นเธอก็พูดตัดบทมาว่าไม่ใช้ปากนะ ผมก็ถามหืมทำไมคิดงั้นล่ะเธอบอกว่าแฟนเก่าชอบบังคับให้ใช้ปาก มันเหม็นคาว ผมก็หัวเราะเบาๆแล้วบอกว่าตอนนี้ผมไม่อยากโดนอมแล้วล่ะ พอผมพูดเธอก็หน้าแดงเลยล่ะครับ ผมถอดกางเกงออกเลย ประหม่าแฮะพอต้องมาถอดกางเกงต่อหน้าผู้หญิงแบบนี้ จอยเธอหันหน้าหนีเลยนะตอนนั้น ผมก็ดันเธอเบาๆให้นอนลงและแทรกไปตรงกลางตัว

จอยเองก็ถือว่ารู้งานแหละก็นะเธอก็บอกนี่ว่าเคยมีอะไรกับแฟนมาแล้ว ผมใช้หน้าขาดันไว้ให้จอยอ้าขาไว้ แล้วก็แกะซองถุงยางมาใส่ แปปเดียวก็เรียบร้อยครับ แต่ว่าระหว่างนั้นจอยก็เขยิบตัวขึ้นมาจูบผมแทน เธอจูบบดริมฝีปากและค่อยๆดันผมลง อ่ะผมก็ทิ้งตัวลงนอนเพราะอยากรุ้ว่าจอยจะทำอะไร แล้วจอยก็มาขึ้นคร่อมครับผมบอกเดี๋ยวๆๆ ยังไงเนี่ย แล้วจอยก็บอกว่าอยู่เฉยๆค่ะ

เดี๋ยวๆ ยังไงเนี่ยยังไง จอยเธอจับไอ้จ้อนของผมที่หุ้มเกราะเรียบร้อยไปเขี่ยที่ถ้ำสงวนของเธอ แล้วก็กดตัวลงเลยครับ อูยย แน่น แน่นสัด ขนาดว่ามีถุงยางแล้วนะยังรู้สึกว่ามันฝืดเลย จอยเธอทิ้งตัวกดลงมาทีละนิด ละนิด จนเข้ามาครึ่งลำก็บอกว่าไม่ไหวแล้วหายใจไม่ออก

ผมเลยจับเธอนอนลงนั่นแหละ เฮ้อเสียดายครับอุตส่าห์ทำช้าๆแต่หลุดซะได้  ผมเริ่มใหม่ด้วยมิชชันนารี ค่อยๆเขี่ย เขี่ย แล้วกดกึ้กกก เข้าไปแค่หัวจอยเธอพยายามไถตัวหนีบอกเจ็บค่ะ เจ็บจังผมก็ก้มไปดูดนมเธอล่ะครับ เหมือนจะให้เธอผ่อนคลายเข้า ปากดูดเต้านึง อีกเต้านึงก็ใช้มือบี้ ส่วนเอวก็ค่อยๆกด กด กด ส่งให้ทวนทองเข้าไปในถ้ำสงวนให้ได้

ผมพยายามอยู่นานเลย ทั้งพยายามไม่ให้เธอเจ็บ และพยายามไม่ให้ตัวเองแตกก่อน คือแน่นมาก ถ้าพูดไปแล้วก็อาจจะดูไม่ดีต่อสามสาว แต่ความแน่นตอนนี้คือแน่นกว่าตอนที่ทำกับดาวครั้งแรกอีก คือแตกได้ทุกเมื่อเลยครับ จนสุดท้าย ซ่วบบบบ ผมกดเข้าไปมิดด้ามจอยก็ตัวกระตุกทันที

แล้วคือมันตอดหนุบหนับเลยนะ ผมก็ตกใจเฮ้ยเสร็จแล้วเหรอจอยเธอแอนอกหายใจ ซู๊ด ๆ ๆ ๆ  อื้อหือนมนี่อลังการจริงๆ ซ่อนรูปแท้ๆ ผมถามว่าเสร็จแล้วเหรอ จอยบอกงื้มมม ผมถามฮ๊ะยังไม่ได้ทำอะไรเลย จอยก็บอกผมนะว่าก็มันเสียวนี่จะให้ทำไง ผมก็อูยยย เกิบล่มปากอ่าวเหมือนกันคือฟิตจริง

ผมจับเอวเธอแล้วค่อยขยับ ขยับ ขยับ จอยเธอหลับตาปี๋เม้มปาก มือนี่จิกผ้าปูที่นอนเลย เธอร้องอ๊อยจุกอ่ะ แต่ตอนนั้นคือผมเด้าแล้วครับ ขยับเอว ซวบ ซวบ ซวบ ไม่หยุด อืมม ซื๊ดดด เสียวมาก เสียงกระแทกเริ่มดังตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  จากเสียงร้องของจอย เริ่มกลายเป็นเสียงคราง

อูยยยย ผมก็รู้ตัวว่ะว่าโดนความฟิตเล่นงานจนจะแตกแล้ว แล้วเนี่ยคือการที่ทำกับคนที่ไม่ใช่แฟนแบบนี้มันไม่สุดไง คือด้วยความที่ผมคิดว่าจะทำยังไงให้สาวๆประทับใจ จิตต้ำสำนึกแม่งจะสั่งก่อนเลยว่ามึงต้องแตกช้าๆจะได้ซอยนานๆ แต่ความเป็นจริงๆคือมันแตกได้ทุกเมื่ออ่ะ ผมก็งั้กๆเงิ่นๆ ไม่กล้าทำแบบปกติ

จอยก็ถามนะว่ากลัวจอยเจ็บเหรอ ถึงไม่ต่อเนื่องเลยทีคุณพลอยยังร้องทีเป็น 10 นาที เอ้า !!! โดนพูดใส่แบบนี้เสียเชิงเลย ผมจับเธอซอยอีกรอบ ตั้บ ๆ  ๆ  ๆ เสียงครางคือมาเร็วมากครับตอนนั้น ผมจับเธอซอยท่าพื้นฐานแล้วจับเธอพลิกข้างๆ จับขาข้างนึงมาพาดบ่า พอได้เสียบซวบเข้าใจ ล่ามสาวแว่นนี่ถึงกับดิ้นเลยบอก ลึก ลึกจัง

ผมซอยตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ  อูยยย จะแตกอีกแล้ว ผมเลยเนียนๆจับเธอมาซอยท่าหมาครับ อื้อหือแน่นจริงๆตูดเนี่ย ผมบีบก้นเบาๆ โกยมันขึ้นมาแล้วกระแทก แล้วคือจอยก็ทำตามหมดเลย ผมจับพลิกไปซ้ายหรือขวา ท่าหมาหรือท่าอะไรจอยทำตามหมด แต่สิ่งนึงที่รู้คือจอยไม่ได้โปรอะไรขนาดนั้น เพราะทันทีที่จับคุกเข่าท่าหมา

พูดตรงๆคือองศาไม่ได้อ่ะ ถ้าเป็นดาวนะ อื้อหือก้นนี่เด่นชัด ขานี่ตั้งพร้อมรอกระแทกเลย แต่จอยเธอแอ่นก้นอย่างเดียว ผมก็เลยเปลี่ยจากการเป็นคุกเข่าซอยเป็นการนั่งยองๆแล้วซอยจากด้านบน แล้วจอยคือร้องลั่นเลยอ๊อยเสียว อ๊อยย จะถึง จะถึง ได้ยินแบบนี้ผมก็สนองให้ทันที เพราะผมก็จะไม่ไหวแล้วล่ะ  ผมซอยตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  ร่องของจอยก็ตอดไม่หยุด เธอก้มหน้าลงที่นอนคือพยายามร้องใส่เตียงเพื่อเก็บเสียงนั่นแหละ จนสุดท้ายผมก็ซอยจนเธอทรุดครับ เธอเสร็จไปแล้วแต่ผมแค่เกือบๆ

เธอหอบหายใจแฮ่ก ๆ ๆ ๆ ผมก็สาวแหน ดึงว่าวต่อไปเพราะไม่อยากที่จะให้มันขาดตอนผมเสี่ยงถามจอยเลยว่าขอเสร็จในปากนะ ผมจูบปากเธอไปทีแล้วบอกว่านะจะถึงแล้ว จอยเธอเหมือนจะไม่ยอมแต่ก็ลุกมานั่งครับ ผมรีบดึงถุงยางออกเสียงดีดดีงเผี๊ยะ แล้วจับกระสวยจ่อไปที่สาวแว่นทันที เธออ้าปากงับหัวกระสวยผมไปทันที ผมจับหัวเธอและซอยเอวอีกไม่กี่ 10 ครั้งและพรวดดดดดด

อูยยยยยยย แล้วตอนนั้นครับที่กำลังจะปล่อยน้ำ จอยเธอเหมือนจะทนไม่ไหวเลยดึงหน้าออกมา ไอ้จ้อนของผมหลุดออกจากปากเธอและแล้วน้ำข้นๆขาวๆมันก็พุ่งใส่หน้าของเธอ เลอะแว่นของเธอไปด้วย อูยยยย  แล้วผมก็ต้องใช้มือตัวเองนี่แหละชักเพราะจอยเธอเหมือนสตั้นน่ะครับ แต่ภาพตรงหน้านี่มันเกินคิดไปแล้ววววววว  สาวแว่นคนสวยที่โดนน้ำว่าวกระฉูดใส่แว่น โอยยยย ยะแย่แล้ว

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

*

ออฟไลน์ dj.bird

• Junior Member
  • 366
  • 0
เชียงใหม่มาแล้ว รอคอยอยู่เลยครับ

*

ออฟไลน์ First10

• 992
  • 3
อืมม เก็บสาวแว่นจนได้ แถมได้ฟีลแตกใส่หน้าอีก จะได้แบบสดๆไหมนะ คุณจอยนี่เตรียมพร้อมดีจังคงเตรียมใจไว้ก่อนแล้วว่าคงไม่รอดสินะ

*

ออฟไลน์ po3026

• Legend Member
  • 2158
  • 57
เป็นใครจะทนได้ละ ได้ยินเสียงตลอด เป็นใครก็อยากทั้งนั้น

*

ออฟไลน์ only1A

• 887
  • -1
จองตั๋วขึ้นเหนือครับผม

จอย จะต่อด้วยคุณรุกะเรอะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 16, 2021, 11:06:38 am โดย a-sex-one »

*

ออฟไลน์ yuta279

• Gold Member
  • 1258
  • 336
ในที่สุดก็เก็บสาวแว่นเข้าคอลเล็คชั่นยนได้ ต่อไปจะมีโอกาส 3P ร่วมกับพี่พลอยไหมจะได้ไม่ต้องหลบกันอีก

*

ออฟไลน์ thanetza

• 277
  • 87
คุณจอยจะปลดปล่อยตัวเอง  ให้ทำงานได้ราบรื่น โทนต้องช่วยแล้วนะ

*

ออฟไลน์ [email protected]

• 322
  • 0
รอมานานเลย คุณแว่นจะร้อนแรงแค่ไหนคับ

โทนเก็บจอยจนได้

*

ออฟไลน์ elelle

• 859
  • 81
เหมือนจะไม่ แต่จัดเต็มๆหน้า

*

ออฟไลน์ darkside

• 791
  • 217
สาวแว่นเค้าก็บอกไปแล้วว่ามันคาว  5555

*

ออฟไลน์ Tritratex

• 340
  • 0
ในที่สุดก็ได้ลงเอยกับจอยสินะครับ แล้วแบบนี้จะมีโอกาส 3P ด้วยมั้ยเนี่ย

*

ออฟไลน์ benner

• Tiny Member
  • *
  • 6
  • 0
เสียวคับ

*

ออฟไลน์ poster007

• Veteran Member
  • 1564
  • 113
เป้นผมนี้เนดสดแตกในเอาให้ท้องไปเลยอิอิ

*

ออฟไลน์ Darkreader

• 681
  • 0
เก็บเรียบร้อย ไปอีกหนึ่ง จอยท่าจะเก็บกดมานาน แต่จริงๆ เสร็จใน ฟินกว่าเยอะนะ มันมีฟิลแบบเวลาโดนตอดเวลาเสร็จด้วยกัน

รอจัด big boss ภาคนี้ ที่มานิดเดียวแต่แย่งซีนไปซะงั้น 5555

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 16, 2021, 11:08:44 am โดย Darkreader »

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ