ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชียงใหม่ไดอารี่ ตอนที่ 10 ประสบการณ์ของนายโทน [ ภาคแยกคาราโอเกะ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 16, 2021, 12:39:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nowhereman

ได้ราดหน้าแบบไม่ตั้งใจซะงั้น แต่คุณจอยคงเก็บกดจริงๆ ขนาดทีแรกว่าไม่อมให้ยังยอมเลย

งานนี้จะได้ไปแช่ออนเซ็นอีกรอบไหมเนี่ย

BooM_Za

eltas007

ปิด job คุณล่ามไปอีก1

-------------------------------

ผมว่างานที่จะเริ่มกับทางทีม ญี่ปุ่นมีโอกาสเจอคุณล่ามอีกแน่เลย

tummada5819

::Hunger::นายโทนเรางานนี้งงไปเลยนึกว่าทำพลาดแต่เหมือนคุนล่ามตั้งใจเจรียมตัวรอมีกระทั่งถุงยางพร้อม

veget

มาเชียงใหม่ครั้งนี้  งานหนักจริงๆ  แบนี้จะมีเวลาพักผ่อนเหรอ 555+

kookai

จนได้นะครับคุณล่าม สงสัยที่เชียงใหม่งานคงหนักเป็นสองเท่าแล้วล่ะนายโทน

toshihiko

h-man

spty24

ตาย คนอ่านตาย เก็บเรียบครับท่านโทน ตอนแรกนึกว่าจะได้เปิดซิงแล้ววว แต่คุณแว่นก็เด็ดพอตัวเลยครับ

yoyoman