ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผมให้มันทำแล้วแน่ๆ (NTR/นอกใจ) Remake by Koog google ตอนที่ 1

เริ่มโดย Koog Google, พฤศจิกายน 18, 2021, 02:33:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

meowmeng

bosshii

wasanbom

ติดตามผลงานคนเขียนครับ เขียนได้เรื่องราวดีมากทุกเรื่องเลย

Kitti bannkohchang

ก็ไม่น่าเปิดช่องให้แฟนเลย  พอแฟนทำเข้าจริงๆเป็นไงหละ   ก็รอฟังไปซิครับ

nantai

::YehYeh::ทำไมจับง่ายขนาดนี้ แล้ว ผช รับได้ไหม เพราะยังไงแล้วก่ต้องมี2-3-4 และต่อๆไปแน่นอน

ton29048

notbaby007

เคยอ่านนะแต่นานมากแล้วเรื่อง​นี้​ แต่จำได้คราวๆเหมือนกัน​ดีเหมือนกัน​ จะได้ รื้อฟื้นความทรงจำที่เคยอ่าน​   ::Thankyou::

Aoshisun

ยังไม่เคยอ่านเลยครับ แต่ว่าน่าสนว่าจะเป็นไงต่อ ตอนแรกอยากลอง พอเกิดจริงรับได้ไหมหนอ
แต่ตามเรื่องมาแบบนี้มีรับได้และต่อเนื่อง แบบรับรู้แน่นอน หึหึ

Ked2

::HeyHey::ตามอ่านเรื่อง นี้มา1 ปีละครับ หาคนแต่งไม่เจอ ::Glad::

Just Chillin

แค่ตอนแรกก็เข้มข้นขนาดนี้แล้ว น่าจะหนักหน่วงอยู่นะครับ