ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 73 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 28, 2021, 10:59:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gamokung

โทนยับยั้งชั่งใจได้ดีมาก หรือกลัวอะไรน้อ ถ้าเป็นข้างนอกไม่ใช่ในบ้านนี่ได้ซ้ำเจ๊หมิวแน่ๆ

แมวหง่าว

ถึงตอนจบเรื่องนี้ ผู้หญิงของโทนจะมีกี่คนนะ
ที่นับได้ตอนนี้ก็มี 2เจ๊ + 3เกะ + 1หมิว + 2เชียงใหม่ + 1ญี่ปุ่น ละ
มีใครที่ผมตกหล่นอีกไหมครับ

boulderdash69

nujane_dude

เจ้ฟมิวมาแล้วววว มาทีทำฟินเลยหือว่าเจ้เตยอยู่ในห้องน้ำ

occocc

ครั้งแรกผมเข้ากาแฟสีเขียว ผมก็ยืนงงเหมือนกันครับ ประมาณว่ากูอยู่ในหนังแฮรี่ พอตเตอร์หรือป่าวหว่า แต่ละคนสั่งกาแฟชื่อย๊าวๆ 

NaNNz

เรียบร้อย โดน เจ๊ ล้อหลอก อีกแล้ว 5555  เหอะๆๆๆ

อะไรกันครับเนี้ยย    เจ้เตยยย คนสวยยย จัดไป  การรอคอย ตอนต่อไป แบบนี้ ไม่ได้เจอนานแล้วนะนี่
" "

Panudet

สงสัยเป็นแผนของเจ้หมิวแน่เลย และที่อยู่ในห้องน้ำคงจะเป็นเจ้เตยแนเลย

แฟ๊ต บอย

namogt