ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 73 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 28, 2021, 10:59:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Numusc

kjui2519

ในห้องน้ำคงไม่ใช่แค่ชุดชั้นในละ 555
หวังว่ารอบนี้จะเคลียกันได้นะ

donki

อ่านี้คือ ที่มีคนแซว กินกาแฟแก้วเดียว ก็เอามาเล่าเป็นเรื่องเป็นราว อิอิ ผมก็เลิกลั่กจริงๆ ตอนกินกาแฟครั้งแรกที่ร้านนี้ และเป็นอีกหลายครั้ง กว่าจะเรียกชื่อกาแฟกับแก้วถูกครับ

temeebig

เจ๊หมิวมาแว้ววววว จังหวะนี้เจ๊หมิวต้องรีเทิร์นแมทแล้วคร้าบ

myfino262903

อย่าบอกนะครับว่าห้องน้ำไม่ได้เก็บ ที่ยังไม่ได้เก็บไม่ใช่เสื้อผ้า แต่หมายถึงไม่ได้เก็บเจ้เตย ถ้าเป็นเยี่ยงนั้น เทพโทนก้อโดนถามความรู้สึกที่มีต่อเจ้ทั้งสองหมดแล้วดิ่  หูย. โคตรพระเอกเลยเทพโทน จากตอนที่แล้วนึกเจ้หมิว แอบแซบ ลุ้นสะตัวโก่ง ยิ่งเจ้เตยมาช่วยบลิ้วอีก หักมุมกันจริงเรื่องนี้ เดาทางยากอ่ะเอาเป็นผมหามุมมืดรอฟังเรื่องราวต่อดีกว่าครับ

Raymond

เจ๊เตยอยู่ในห้องน้ำชัวร์

งานนี้เทพโทนจะชอบแบบตบจูบ ๆ ก็คราวนี้แหละ

grozothe

zenon8088

ยังไงก็ตามเจ๊หมิวไม่ทัน ถึงดูแล้วผลมันน่าจะออกมาดี แต่โทนจะคิดมากเรื่องโดนหลอกหรือเปล่า

kgerrard