บ้านนี้มีแต่รัก(แม่-ลูกชาย)(ตอนที่1-5) | two-hitchhikers.ru

บ้านนี้มีแต่รัก(แม่-ลูกชาย)(ตอนที่1-5)

• 12 ตอบ
  • 4384 อ่าน
*

ออฟไลน์ GAMA

• Full Member
  • **
  • 89
  • 52
  • ข้าพเจ้าเขียนเรื่องราว เพื่อบูชาเทพเจ้าแห่งด้านมืด
บ้านนี้มีแต่รัก(แม่-ลูกชาย)(ตอนที่1-5)
« เมื่อ: ธันวาคม 01, 2021, 06:01:31 pm »
เครดิตคุณเอก

สวัสดีครับ ผมชื่อเอก อยากจะเล่าถึงชีวิตในครอบครัวของผม
ผมเกิดตอนแม่อรอายุได้ 24 ปี และพ่ออาร์มอายุได้ 25 ปี พ่อกับแม่ผมเป็นแฟนกันมาตั้งแต่มัธยม พอเรียนจบแล้วทำงานได้ไม่นาน แม่ผมก็ตั้งท้องผม ก็เลยต้องรีบแต่งงานกันอย่างทันด่วน แต่งานแต่งก็ราบรื่นดี

ผมเป็นลูกชายคนเดียวของบ้าน พ่อกับแม่เป็นข้าราชการ แต่ออกไปทำงานกันคนละหน่วยงาน
พอเลิกงานกลับมาแม่ของผมก็มักจะชวนผมไปเต้นแอโรบิคที่ลานกว้างหลังที่ว่าการเทศบาลเสมอๆ เนื่องจากบ้านเราอยู่ใกล้ แต่ก็อยู่ออกมานอกตัวอำเภอนิดหน่อย ซึ่งพาผมไปเต้นตั้งแต่ผมยังเรียนอนุบาล

คุณแม่เล่นใส่ชุดว่ายน้ำวันพีทเลย ส่วนผมนั้นใส่กางเกงว่ายน้ำและเสื้อกล้าม จะขี่ซ้อนมอเตอร์ไซต์กันไป ผู้คนที่ออกมาเต้นด้วยก็มักจะเป็นผู้หญิงซะส่วนใหญ่ แถมแต่งตัวเหมือนๆกับแม่อรของผมด้วย แม่ผมเต้นนำประกอปท่าทางอยู่บนเวที ส่วนผมเต้นอยู่ข้างล่างกับพวกป้าๆน้าๆที่อยู่ตรงลานข้างล่าง

พอกลับบ้าน เราสองแม่ลูกก็จะพากันอาบน้ำด้วยกัน ถ้าคุณพ่อกลับมาก็จะอาบน้ำพร้อมกันทั้ง 3 พ่อ,แม่,ลูก
คุณพ่อไม่ยอมออกไปเต้นกับพวกเรา เพราะคุณพ่อบอกว่า พอเห็นคุณแม่,เพื่อนแม่และป้าๆน้าๆแต่งชุดแอโรบิค พวกผู้ชายก็พากันอายแทนกันแล้ว แต่โชคดีที่ส่วนใหญ่ทำการทำงานดี เป็นข้าราชการต่างๆบ้าง คนทั่วไปจึงไม่กล้าเข้าไปยุ่งเกี่ยวหรือไปนั่งดู

จนผมอายุได้ซัก 11-12 ขวบ อยู่ประมาณ ป.5-ป.6 คุณพ่อมักจะออกไปสัมมนาที่ส่วนกลางบ่อยๆ ผมจึงต้องนอนเป็นเพื่อนกับแม่อร

ตอนวันหยุดก็จะช่วยกันทำงานบ้าน ที่ผมชอบที่สุดก็ตอนช่วยกันทำความสะอาดห้องน้ำ เพราะต้องแก้ผ้าอยู่ด้วยกัน การแก้ผ้าจะทำให้ไม่ร้อนและเสื้อผ้าไม่เปียก แถมพอทำงานเสร็จก็อาบน้ำด้วยกันเลย ทำกันแบบนี้มาตลอดจนชิน

ช่วงนั้น แม่อรก็คงอายุประมาณ 35-36 หุ่นดีมากๆ แถมจะดีกว่าพวกสาวๆที่ไปเต้นแอโรบิคด้วยกันอีกด้วยซ้ำ

มีอยู่คืนหนึ่ง ตอนที่ผมเรียนอยู่ม.1

ผม:"คุณแม่....ผมฝันเปียก" ผมกระซิบปลุกแม่อร

แม่อรลุกขึ้นมาดู และให้ผมเปลี่ยนกางเกงใน เอากางเกงในผมมาดู

แม่อร:"แม่ลืมไปสนิทเลย ว่าลูกเอกย่างเข้า 13 เดือนหน้าแล้ว ฝันเปียกก่อนอายุ 13  แสดงว่าลูกแม่เป็นหนุ่มไวมากเลยนะเนี่ย"

พอคุยกันพักหนึ่งก็พากันนอนหลับต่อ ผมนอนกอดแม่อรทั้งคืน พอตอนเช้า น้ำอสุจิก็ไหลออกมาจนเลอะกางเกงอีก โชคดีที่เป็นเช้าวันเสาร์ เลยตื่นมาแบบไม่เร่งรีบอะไร
คุณแม่เลยชวนผมอาบน้ำด้วยกัน

และวันนี้ก็เป็นอีกวันหนึ่งที่คุณพ่อออกไปสัมมนาต่างจังหวัดพอดี

ระหว่างจะเดินไปเข้าห้องน้ำกัน แม่อรยืนเท้าสะเอวในร่างเปลือยแก้ผ้าโทงๆ คุยโทรศัพย์มือถือกับคุณพ่ออยู่ คงคุยเรื่องผมนอนฝันเปียกตอนเมื่อคืน พอคุยกันเสร็จก็ชวนผมเข้าห้องน้ำ ยืนอาบน้ำด้วยกัน

แม่อร:"ต่อไปลูกเอกก็จะตัวโตเหมือนพ่อแล้วนะ" แม่อรพูดไปเอามือถูตัวผมไป
ผม:"ตัวโตดียังไงครับ"
แม่อร:"ลูกจะได้เป็นผู้ใหญ่ไงล่ะจ๊ะ"
ผม:"มองตรงไหนเป็นผู้ใหญ่ครับ ใครๆก็มองว่าผมเป็นเด็ก"
แม่อร:"มองตรงช้างน้อยไงจ๊ะ ช้างน้อยก็จะมีขนแบบของคุณพ่อไง มา....เดี๋ยวคุณแม่จะสอนวิธีชักว่าวให้"

แม่อรยืนพิงผนังห้องน้ำ แล้วให้ผมยืนเอาหลังพิงแม่อรอีกที คุณแม่จับดุ้นควยของผมสาวเข้าสาวออก จนผมต้องร้องเสียวจนน้ำควยพุ่ง

"อาาาาาา.............แม่จ๋าาาาาาาาา"

ผมร้องออกมาดังลั่นห้องน้ำ แล้วแม่อรก็จับผมหันมากอดจูบ จูบปากผมแถมลิ้นแม่อรเข้ามาในปากผมด้วย ผมก็ปล่อยให้เป็นไปตามนั้น เพราะอยากรู้ว่าแม่อรจะทำอะไรผมต่อ

เรายืนกอดจูบกันตรงนั้นนานมาก แล้วแม่อรก็ไปปิดฝาชักโครกลง ให้ผมนั่งบนฝาชักโครก
แม่อรจับควยผมตั้งขึ้น แล้วขึ้นคร่อมผม

ผมรูสึกถึงหัวควยที่ได้มุดเข้าไปในรูลื่นๆแฉะๆ แต่ก็ตอดรัดดุ้นควยได้

แม่อรค่อยๆร่อนหีโยกสะโพกแล้วกอดจูบผมใหม่ จนผมเสร็จไปอีกรอบหนึ่ง แต่แม่อรก็ยังโยกสะโพกต่อไปไม่หยุด จนผมเสร็จไปในรอบที่สอง

แม่อร:"ชอบมั้ย............."
ผม:"เสียวมากๆเลยแม่จ๋าาาา เสียวจนหูอื้อเลย....."
แม่อร:"อีกทีมั้ย......"
ผม:"อึ้ม.............." พอผมพยักหน้า แม่อรก็ส่ายสะโพกโยกหีใส่ดุ้นควยผมจนเสร็จพร้อมกันอีกรอบ จากนั้นเราสองคนก็พากันอาบน้ำล้างตัว แล้วพากันออกมาเช็ดตัวให้สะอาด แล้วพากันเข้าไปทำกับข้าวเช้าในห้องครัว วันนี้เราอยู่กันแบบแก้ผ้าแบบนี้กันทั้งวัน

พอทานข้าวเช้าเสร็จ แม่อรก็พาผมไปนอนเล่นที่เตียง นอนอ้าหีให้ผมดู

ว่ารูไหนคือรูหี ที่ควยเย็ดได้ แล้วก็สอนวิธีเย็ดให้ผม ด้วยการสอนผมให้รู้จักวิธีจูบ วิธีเล้าโลม วิธีเลียหีดูดแตด จนถึงวิธีการสอดใส่

ผมแตกมาหลายครั้งแล้วในห้องน้ำ จึงเรียนกับแม่อรได้อย่างสบายๆ เรียนกันไปจนถึงเที่ยง แล้วพากันไปอาบน้ำ ทานข้าวเที่ยง แล้วพากันนอนพักเอาแรง

พอตอนเย็น แม่อรก็พาผมไปเต้นแอโรบิคอีก

วันนี้แม่อรใส่ชุดว่ายน้ำวันพีซ ขอบขาสูงแทบจะรัดก้น แถมบางจนแทบจะเห็นหมอยดกๆดำๆข้างในด้วย ผ้าตรงสะโพกแถมจะรัดแก้มก้นขาวๆอีก ส่วนผมก็ใส่เหมือนเดิมกางเกงว่ายน้ำกับเสื้อกล้าม วันนี้ไม่นั่งซ้อนมอเตอร์ไซต์ เพราะลานแอโรบิคก็อยู่ใกล้ขนาดเดินไปได้ เราสองแม่ลูกก็เดินไปด้วยกัน

แม่อรใส่ถุงเท้าแอโรบิคยาวๆ ยิ่งเดินก็รู้เลย ว่าแม่อรไม่ใส่อะไรข้างในจริงๆ

ตอนแม่อรเต้นนำบนเวที ยิ่งเต้นเหงื่อก็ยิ่งออก น้ำเงื่อไหลซึมซับเนื้อผ้าจนเห็นหัวนมและหมอยดกๆของแม่อรอย่างชัดเจน

โชคดีที่ตอนนั้นใกล้ค่ำแล้ว แถมทั้งหมดที่เต้นอยู่ในลานก็เป็นผู้หญิง มีแค่ผมคนเดียวที่เป็นผู้ชายในลานฯมาเต้นกับแม่อร

น้าๆป้าๆคนอื่นก็ใช่ย่อย แต่งกันแบบนี้ก็หลายคนอยู่ ผมเพิ่งเห็นแม่อรใส่บางๆเหมือนกับเค้าก็วันนี้แหละ

พอค่ำๆ ก็พากันเดินกลับบ้าน

พอถึงบ้าน เปิดไฟสว่าง ผมยังแซวแม่อรว่า ใส่ชุดแอโรบิคบางจนเหมือนไม่ได้ใส่เลย
แม่อรบอก บางครั้งก็หมั่นไส้ พวกที่ชอบใส่ชุดบาง บางคนหุ่นไม่ดีก็ยังจะโชว์
วันนี้แม่อรจึงขอโชว์บ้าง ว่าแล้วเราก็พากันไปอาบน้ำ แล้วทานข้าวเย็นกัน

และคืนนี้ก็เป็นอีกคืนหนึ่ง ที่แม่อรได้สอนเย็ดผมก่อนนอน

แม่อร:"ลูกเอกจ๋า..... ลองทำอย่างที่คุณแม่สอนเมื่อตอนกลางวันซิ"

ผมก็ค่อยๆขึ้นทับตัวแม่อร กอดจูบ ดูดปาก แลกลิ้นกัน เราแลกลิ้นกันอยู่นานจนน้ำลายแทบจะรวมเป็นน้ำเดียวกัน ลากออกมายาวเป็นสายจากปลายลิ้นสู่ปลายลิ้น

ซุกไซร้ซอกคอและติ่งหู แล้วลากลิ้นลงมาที่นมขนาด 35 นิ้ว คัพB

นมของแม่อรยังดูดีอยู่เลยทั้งๆที่แม่อรก็อายุย่างเข้า 37 แล้ว

แม่อร:"ต่อเลยจ่ะ.....อาาาาาา"

ผมซุกไซร์หัวนมแม่อรอยู่พักนึง พอแม่อรให้ทำต่อ ผมก็ลากลิ้นลงไปวนๆที่รอบสะดือและหน้าท้อง

แม่อร:"เก่งมากจ่ะลูก.....ทีนี้เลียหีเลยจ่ะ.....อูยยยยยย"

ผมลากลิ้นลงไปปาดตรงร่องหีที่มีหมอยดกๆ ลากลิ้นจากหน้าขาฝั่งหนึ่งไปอีกฝั่งหนึ่ง แล้วย้อนกลับมาเลียร่องหี แล้วขึ้นไปดูดตรงเม็ดแตด แม่อรเสียวจนแอ่นหีขึ้นมาทันที

แม่อรดึงตัวผมขึ้นมาข้างบน แล้วจับควยผมเสียบเข้าไปในรูหี กดสะโพกผมทีเดียว ดุ้นควยเสียบมิดโคนเลย

จากนั้นผมก็เริ่มกระเด้าควยไปตามสัญชาตญาณ ตามที่แม่อรสอนมา

เสียงแจ่ะๆๆจากน้ำหีลื่นๆก็หลายเป็นเสียงปั่บ ปั่บๆๆๆๆ

ผมเย็ดกระเด้าไปเรื่อยๆจนผมเสร็จพร้อมกันกับแม่อร แล้วก็เย็ดกระเด้าไปเรื่อยไจนเสร็จไปรู้กี่รอบ แล้วผมก็หลับทับคาแม่อรไปเลย

ผมนอนทับ เอาควยเสียบคารูหีแม่อรจนถึงเช้า.

(มีต่อ)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 05, 2021, 05:27:27 pm โดย GAMA »
ข้าพเจ้าเขียนเรื่องราว เพื่อบูชาเทพเจ้าแห่งด้านมืด

*

ออฟไลน์ review1972

• Legend Member
  • 2665
  • 1013
Re: บ้านนี้มีแต่รัก(แม่-ลูกชาย)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2021, 06:28:22 pm »
โครงเรื่องดีครับแต่รู้สึกว่ามันเร็วไปหน่อยครับ

*

ออฟไลน์ minmomo

• **
  • 218
  • 56
Re: บ้านนี้มีแต่รัก(แม่-ลูกชาย)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2021, 08:27:05 pm »
รอติดตามภาคต่อเลยครับ อย่าหายไปนานๆอีกนะครับ ผลงานสนุกมากเลยครับ

*

• **
  • 89
  • 52
  • ข้าพเจ้าเขียนเรื่องราว เพื่อบูชาเทพเจ้าแห่งด้านมืด
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2021, 10:58:10 am »
โครงเรื่องดีครับแต่รู้สึกว่ามันเร็วไปหน่อยครับ
ตอนแรกกะจะเอาแค่ตอนเดียวจบ แต่พอมีข้อมูลไหลมาๆ ก็เลยต้องลากยาวๆครับ
(จะจบอย่างไน อันนี้ก็ค่อยหาที่ลงกันอีกที)
ข้าพเจ้าเขียนเรื่องราว เพื่อบูชาเทพเจ้าแห่งด้านมืด

*

• **
  • 89
  • 52
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2021, 10:59:27 am »
รอติดตามภาคต่อเลยครับ อย่าหายไปนานๆอีกนะครับ ผลงานสนุกมากเลยครับ
ขอบคุณที่่ติดตามผลงานครับ ช่วงนี้เริ่มมีเวลาว่างแล้ว
จะพยายามไล่ปั่นงานต่อในแต่ละเรื่องให้จบเป็นตอนๆไปครับ

*

• **
  • 89
  • 52
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2021, 12:18:33 pm »
ตอนที่ 2

เช้าวันอาทิตย์ วันนี้ผมตื่นมาก็เริ่มจะสายๆแล้ว
แต่ผมก็ยังนอนทับตัวของแม่อรอยู่ แถมดุ้นควยอันเล็กของผมยังเสียบคารูหีของแม่อรด้วย
ที่น่าแปลกก็คือ ลำควยผมมันก็ยังแข็งอยู่

ผมก็ค่อยๆเริ่มซอยควยเข้าออกรูหีแม่อรเบาๆ จนเริ่มมีน้ำลื่นๆออกมาในรูหี
แม่อรลืมตาตื่น เห็นผมกำลังซุกไซร้ซอกคอแม่อรอยู่ ก็ดึงผมไปจูบปากแลกลิ้นกัน

แม่อร:"ตื่นแล้วเหรอจ๊ะ..ลูกแม่ ดูเหมือนลูกยังนอนละเมอได้อีกเลยนะ"
ผม:"ละเมอยังไงครับ แม่"
แม่อร:"ก็ขนาดลูกนอนหลับ ลูกก็ยังกระเด้าอยู่ไงจ๊ะ แถมช้างน้อยแข็งทั้งคืนไม่ยอมอ่อนเลย"
ผม:"ใช่ครับ... ตื่นมาก็แข็ง ทำไงจะให้อ่อนดีครับ"
แม่อร:"ทำอย่างตอนนี้แหละจ่ะ กระเด้าแรงๆเลยจ่ะ ลูกจ๋าาาาา"

ผมก็กระเด้าควยแรงๆอย่างที่แม่อรสั่งเลย เสียงแจ่ะๆๆๆๆ ของดุ้นควยลำน้อยของผม ซอยเข้าออกรูหีของแม่อรอย่างเร็ว ขนาดผมก็ะเด้าแรงๆเร็วๆ มันก็มีเสียงแจ่ะ แจ่ะๆๆๆ ดังกว่าเสียงปั่บๆๆซะอีก

แม่อร:"อาาาา ซี้ดดดดดด อาาาาา ดีแล้ว...ลูกจ๋าาาา เร็วๆแรงๆเลย"

ผมกระเด้ากดควยลำน้อยเข้าไปเป็นครั้งสุดท้าย แล้วก็ฉีดน้ำควยเข้าไป ส่วนแม่อรก็ขมิบรูหีตอดรัดดุ้นควยผม ตอดรัดแรงมาก ตอดไปตอดมา ควยผมก็ยังแข็งไๆด้อยู่อีก
ผมก็จึงขอเริ่มกะเด้าต่ออีก แล้วเราก็เริ่มเย็ดกันใหม่อีก
ยิ่งเย็ดเสร็จกี่รอบ น้ำควยของผมก็เริ่มพ่นออกมาน้อยลง แต่ลำควยก็ยังแข็งได้อยู่อีก จนผมเริ่มเย็ดใหม่อีก

แม่อรตกใจ ที่ดุ้นควยผมไม่ยอมอ่อน กลัวว่าผมจะควยแข็งจนช๊อค ก็รีบคว้าโทรศัพย์มือถือที่วางไว้หัวเตียง โทรหาพ่ออาร์มของผมทันที

แม่อร:"คุณคะ ตอนนี้ว่างคุยไหม"
แม่อร:"คือว่า ตอนนี้ลูกเอกอยู่บนตัวเค้านะ ตั้งแต่เมื่อคืนละ ถึงตอนนี้ ช้างน้อยก็ยังแข็งไม่หยุด ทำไงดี"
แม่อร:"ใช่ๆ เอากันอยู่ เสร็จหลายรอบละ แต่ไม่ยอมอ่อน"
แม่อร:"น้ำออกมามานะ แต่ไม่แรงเหมือนเมื่อคืนละ"
แม่อร:"อ่ะ.... ลูกเอก คุยกับพ่ออ่ะ"

แม่อรยื่นมือถือให้ผมคุยกับพ่ออาร์ม ผมก็เลยคุยโทรศัพย์กับพ่อไป แล้วก็กระเด้าควยไป
พ่ออาร์ม:"จ๋าาาา ลูก  คุณแม่บอกว่าช้างน้อยแข็งไม่หยุดเหรอ"
ผม:"ครับคุณพ่อ"
พ่ออาร์ม:"เอางี้นะ ลูกทำไปเรื่อยๆ เหนื่อยช่างมัน ถ้าง่วงก็พัก นอนได้นอนเลยนะ"
ผม:"ครับคุณพ่อ"
พ่ออาร์ม:"รักลูกมากนะครับ คุณพ่อขอคุยกับคุณแม่หน่อย"

ผมยื่นมือถือให้คุณแม่ ทั้งๆที่ผมก็ยังกระเด้าควยเสียงดังแจ่ะ แจ่ะๆๆๆ ต่อไปไม่หยุด
ตอนโทรคุยกับคุณพ่อ ก็ยังมีเสียงควยกระเด้าหีจนเสียงน้ำหีดังแจ่ะๆออกมาให้ได้ยิน
แม่อรรับมือถือจากผมไปคุย โดยไม่ได้ห้ามผมให้หยุดกระเด้าแต่อย่างใด
ก็เลยมีเสียงน้ำหีดังเพราะควยกระเด้าหี แจ่ะๆๆๆ อยู่อย่างนั้น

แม่อร:"คะ....ว่าไงเตง"
แม่อร:"ห๊ะ...จะไหวเหรอ ลูกยังไม่ 13 เลยนะ เดี๋ยวก็ช๊อคตายพอดีหรอก"
แม่อร:"ได้ๆ.... เดี๋ยวจะดูให้ค่ะ แค่นี้นะคะ"

พอแม่อรวางมือถือ แล้วก็หันมากอดจูบกันกับผมอย่างเร่าร้อน แถมเด้งส่ายหีสู้กับแรงกระเด้าของดุ้นควยลำน้อยของผม จากนั้นก็บีบขมิบรูหรให้ตอดรัดลำควยของผมแรงๆ จนผมเสร็จไปอีกรอบ
แล้วแม่อรก็ตอดรัดรูหีให้ผมเริ่มกระเด้าใหม่อีก
ผมกระเด้าไปเรื่อยๆจนเพลีย ง่วง แล้วก็หลับฟุบไปทั้งๆที่ยังกระเด้าอยู่เลยครับ

ช่วงบ่ายๆ

ผมลืมตาตื่นขึ้นมา ด้วยความอ่อนเพลีย ทั้งๆที่ยังนอนทับตัวแม่อรอยู่
แม่อร:"ตื่นแล้วเหรอ ลูกจ๋าาาาา ป่ะ เราไปอาบน้ำกัน"

ผมถอนลำควยออกจากรูหีแม่อร แล้วพากันเข้าไปอาบน้ำ
แม่อร:"ไหนดูซิ โอ้ว..... ช้างน้อยอ่อนตัวละ"

แม่อรดึงตัวผมเข้าไปกอดจูบก่อนอาบน้ำอีกรอบ

แม่อรตัวสูงประมาณ 162 เซนติเมตร แต่ตอนนั้นผมตัวเล็กกว่าแม่อรมาก ก็จึงได้เข้าสวมกอดแม่อรได้อย่างแน่นถนัด
พอเราอาบน้ำด้วยกันเสร็จ ก็พากันออกมาทานมาม่ากัน เพราะทำง่ายดี

เราอยู่ด้วยกันแบบไม่ใส่เสื้อผ้า แม่อรพาผมไปนอนกอดกันที่บนเตียงอีก
แม่อรสอนเกี่ยวกับเรื่องเพศและการเข้าใจผู้หญิง จนถึงวิธีเอาใจผู้หญิง
แล้วเราก็นอนกอดเพื่อพักเอาแรง
พอตอนบ่ายคล้อย พ่ออาร์มก็ขับรถเข้าบ้านมา

ผมกับแม่อรออกไปต้อนรับ ทั้งๆที่แก้ผ้าแบบนั้นเลย ช่วยกันขนกระเป๋าลงจากรถโดยไม่สนใจว่าจะมีใครขับรถผ่านหน้าบ้านมาเห็นเราสองแม่ลูกแก้ผ้าด้วยกันไหม
เพราะบ้านของเราอยู่ในถนนซอยที่อยู่ชานหมู่บ้าน ใกล้ๆสำนักงานเทศบาล ซึ่งแถวนั้นคนเค้าไม่ขับรถมาในซอยนี้กันอยู่แล้ว

พอเข้าบ้าน พ่ออาร์มรีบเข้ามาดูช้างน้อยของผมทันที
พ่ออาร์ม:"อ่อนตัวละ คุณแม่เป็นห่วงว่าช้างน้อยของหนูจะแข็งไม่หยุดน่ะ"
แล้วพ่ออาร์มก็เอาครีมหลอดนึงมา แล้วบีบครีมออกมาทาลำควยของผม สอนผมนวดควย ว่านวดควยวิธีไหนจะทำให้ควยใหญ่
เพราะถ้าเราหล่ออยู่แล้ว การที่มีดุ้นควยใหญ่ ก็จะเสริมให้เราหล่อยิ่งขึ้น ครัมหลอดนี้เห็นว่าน้องที่ทำงานของพ่ออาร์มใช้แล้วใหญ่ขึ้นจริง พ่ออาร์มก็ซื้อมาใช้และซื้ออีกหลอดมาให้ผมใช้

ผมก็เลยนั่งนวดแท่งควยของตัวเองแล้วดูTVไป
ส่วนพ่ออารฺ์มนั้น แม่อรชวนไปอาบน้ำด้วยกัน ซึ่งแม่อรก็แก้ผ้ารอมาตั้งแต่เมื่อวานแล้ว แค่เพียงจับพ่ออาร์มแก้ผ้า ก็พากันเข้าไปอาบน้ำ
จากนั้นก็ได้ยินเสียงปั่บๆ เสียงร้องเสียวของแม่อรดังจากในห้องน้ำ ซึ่งเป็นเสียงที่ผมได้ยินจนชินหูมาแล้ว จนไม่ได้สนใจอะไร ได้แต่ตั้งหน้าตั้งตานวดท่อนควยของตัวเองไป ตามแรงยุของพ่ออาร์ม ซึ่งผมก็คิดว่า ผมต้องมีควยที่ใหญ่ที่สุดในเพื่อนรุ่นเดียวกันให้ได้

พอพ่ออาร์มและแม่อรอาบน้ำเสร็จ พวกเราก็พากันออกไปเต้นแอโรบิค วันนี้พ่ออาร์มก็จะไปเต้นด้วย
แม่อรก็ใส่ชุดว่ายน้ำวันพีชบางๆแนบเนื้ออีกตามเคย
แม่อรบอกว่า ถ้าใส่บางจนเห็นหมอยก็จะดีที่จะได้โชว์ แลุถ้าเส้นหมอยหลุดขอบชุดว่ายน้ำก็ไม่ดูน่าเกลียด เพราะเนื้อผ้ามันบางใสจนเห็นหมอยดกๆโผล่ไปด้วยกันหมด จึงไม่แปลกใจที่บางคนเค้าชอบใส่แบบนี้ไปโชว์กัน และแม่อรก็ใส่โชว์บ้าง
พ่ออาร์มเอ่ยปากชมหุ่นแม่อร ซึ่งกำลังจะย่างเข้าวัย 37 แล้ว แต่หุ่นยังดีเหมือนสาวๆวัย20ปลายๆ แถมหุ่นดีกว่าหลายๆคนอีก เนื้อตัวก็เต่งตึงเกินวัย และดูเด็กอีกต่างหาก

คุณพ่อสวมกางเกงว่ายน้ำแบบบอ๊กเซอร์เหมือนที่ผมใส่ แต่ก็ไม่ใส่เสื้อ ผมจึงไม่สวมเสื้อตามพ่ออาร์ม แล้วเราสามพ่อ,แม่,ลูกก็พากันไปที่ลานเต้นแอโรบิค
วันนี้แม่อรอยากเต้นด้วยกันกับพ่ออาร์มกับผมที่ข้างล่างมากกว่า จึงให้คนอื่นขึ้นไปเต้นนำที่เวที
ซึ่งคนนำวันนี้ก็คือครูเจ(พวกผมเรียก"ครูเจ๊" เพราะแกเป็นคนสวย,ขาวหมวย เพิ่งบรรจุเป็นครูเทศบาลโรงเรียนของผม)
เนื่องจากครูเจ๊เป็นคนขาวหุ่นดี อายุแค่23-24 แถมสวมชุดว่ายน้ำบางๆทรงเปิดขาสูง มองข้างหลังเนื้อผ้าแทบจะรัดซอกก้น แผ่นหลังก็โล่งๆขาวเนียน มองข้างหน้าก็เห็นหีโหนกๆและหมอยแพลมๆ เห็นนมสองเต้าที่ไม่ใหญ่มากถ้าเทียบกับนมของแมอร แต่ก็ตูมๆเต่งตึง

พ่ออาร์ม:"วันนี้ถ้าคุณพ่อไม่มาเต้นด้วยนี่ ถือว่าพลาดอย่างแรงเลยนะ" พ่ออาร์มแอบพูดกับผมด้วยสีหน้าตื่นเต้น ที่เห็นครูเจ๊เต้นนำอยู่บนเวที ที่มองๆดูก็เหมือนเกือบจะเปลือยกายเต้นอยู่แล้ว
วันนี้เลยมีแค่ผมกับพ่ออาร์มเป็นผู้ชาย 2 คน ที่เต้นในลานแอโรบิคนี้ นอกนั้นก็เป็นผู้หญิงหมด

คอนค่ำ พอเต้นเสร็จก็เดินกลับบ้านกัน แสงไฟทำให้มองดูชุดของแม่อรเหมือนกันกำลังแก้ผ้าเดินเลย เพราะเนื้อผ้าที่เปียกเหงื่อทำให้มองเห็นทะลุจนหมด คนอื่นก็ไม่แพ้เหมือนกันแต่เค้าเหล่านั้น ส่วนใหญ่ขี่มอเตอร์ไซต์หรือจักรยานมา โดยสวมเสื้อคลุมอาบน้ำทับมาอีกที และบางคนก็สวมทับตอนกลับ แต่บางคนก็ไม่สวมกลับ

พอกลับถึงบ้านก็พากันอาบน้ำกันทั้งสามคน หลังจากอาบน้ำเสร็จ ก็จัดชุดทำงานและชุดนักเรียนที่จะใส่ในวันพรุ่งนี้
พ่ออาร์มก็ชวนผมนวดควยต่อ จากนั้นก็พากันเข้านอน
โดยพ่ออาร์มกับแม่อรนอนบนเตียงขนา 6 ฟุต ซึ่งข้างๆนั้นก็มีเตียงขนาด 3 ฟุตครึ่ง ซึ่งผมนอนอยู่ในห้องเดียวกับพ่อ-แม่ มาตั้งแต่เกิดเลย
พอผมขึ้นเตียงก็หลับเลย ส่วนพ่ออาร์มกับแม่อรทำอะไรกันนี่ ผมไม่รู้แล้ว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 03, 2021, 12:31:22 pm โดย GAMA »

*

• **
  • 89
  • 52
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2021, 03:03:04 pm »
ตอนที่ 3

ชีวิตผมก่อนที่จะเกิดเหตุการณ์ฝันเปียก ก็เหมือนกับเด็กๆทั่วไป
กิจวัตรประจำวันตั้งแต่ตื่นนอน ซึ่งผมนอนห้องเดียวกันกับพ่อแม่ แต่แค่นอนกันคนละเตียง
พอตื่นนอนก็พากันไปอาบน้ำ ซึ่งเราทั้งสามคนก็แก้ผ้านอนด้วยกันมาตลอดตั้งแต่ผมจำความได้ จึงรู้สึกชินชากับรูปร่างของพ่อแม่

พออาบน้ำเสร็จก็พากันแต่งตัว
พ่ออาร์มขับรถเข้าไปทำงานในตัวอำเภอ เพราะเป็นขรก.ที่ว่าการอำเภอ
แม่อรเดินไปทำงานที่ว่าการเทศบาล เพราะบ้านเราอยู่ซอยหลังเทศบาล
เนื่องจากช่วงหน้าฝน ต้นไม้ใหญ่ได้ล้มทับรั้วเทศบาลจนพัง พวกที่ขรก.เทศบาลที่ทีบ้านอยู่ซอยหลังเทศบาลก็ขอให้ทำเป็นประตูหลังซะ

ลุงอั๋นพี่ชายแม่อรซึ่งเป็นหนัวหน้าฝ่ายโยธาฯของเทศบาลก็จัดการให้
แม่อรและพวกที่อยู่ซอยหลังเทศบาลจึงเดินเข้าทำงานจากประตูหลังได้ ซึ่งสะดวกสบายดีมาก
ส่วนผมนั้น ก็ปั่นจักรยานไปโรงเรียนเทศบาลบ้านป่าดำ(ชื่อสมมุติ)
เด็กๆในซอยนี้ก็รุ่นราวคราวเดียวกัน อายุไล่เลี่ยกัน แต่ผมเป็นเด็กผู้ชายคนเดียวในซอย ซึ่งพอผมโตขึ้น ผมก็จะทยอยเย็ดกันกับเพื่อนๆผู้หญิงในซอยนี้ (ซึ่งจะเล่าในตอนต่อไป)

พอร.ร.เลิก ก็ปั่นกลับบ้าน
พ่ออาร์มกับแม่อรก็จะโทรคุยกันก่อน ว่าตอนเย็นจะทำกับข้าวหรือซื้ออาหารสำเร็จไป เพราะพ่ออาร์มจะขับรถผ่านตลาดในตัวอำเภออยู่แล้ว
แม่อรก็จะได้เบาแรง และจะได้ออกไปเต้นแอโรบิคกับผมได้

พอกลับมาก็อาบน้ำ ทานข้าว
ผมทำการบ้าน แม่อรจัดเตรียมเสื้อผ้าสำหรับวันพรุ่งนี้ พ่ออาร์มสอนหนังสือผม
พอก่อนนอน พ่ออาร์มกับแม่อรเย็ดกัน

เหตุการณ์เป็นแบบนี้มาตลอดตั้งแต่ผมยังเล็ก
แต่ พอเกิดเหตุการณ์วันที่ผมฝันเปียก ทุกอย่างก็เปลี่ยนไป
แถมพ่ออาร์มใจดี ให้ผมฝึกเย็ดกับแม่อรก่อนนอนทุกครั้ง แล้วจากนั้นพ่ออาร์มก็เข้าไปเย้ดแม่อรต่อ เป็นแบบนี้ทุกคืน

แต่เรื่องก็เป็นความลับของครอบครัวของเรา ซึ่งจะไม่บอกให้คนนอกทราบ

ช่วงแม่อรมีประจำเดือน

พ่ออาร์มกับผมก็พากันนวดควยเล่นฆ่าเวลา ก่อนนอนแม่อรก็ใจดี ไล่ดูดควยจนครบทุกคน
พอตอนเช้า ผมปวดฉี่ไปเข้าห้องน้ำ เลยรู้สึกอยากชักว่าว
เพราะ ที่ผ่านๆมา ผมรู้สึกว่า ผมเย็ดเป็นก่อนชักว่าวเป็นซะอีก
วันนี้ผมเลยอยากลองชักว่าวดู

ผมนึกถึงตอน การชักว่าวครั้งแรกของผม
ผมกับแม่อรอาบน้ำด้วยกัน
แม่อรยืนพิงผนังห้องน้ำ แล้วให้ผมยืนเอาหลังพิงแม่อรอีกที คุณแม่จับดุ้นควยของผมสาวเข้าสาวออก อย่างนุ่มนวล ค่อยๆชักควยผมแล้วเพิ่มความเร็วขึ้นเรื่อยๆ

"อาาาาาาาา"
ผมร้องเสียวออกมาเบาๆ

แม่อรก้มลงจูบปากผมเบาๆ ตอนนั้นผมตัวเล็กกว่าแม่อร ก็แหงนหน้ายอมให้แม่อรจูบปากกับผม

แล้วแม่อรก็ชักควยของผมเร็วขึ้นๆ

จนผมต้องร้องเสียวจนน้ำควยพุ่ง

"อาาาาาา.............แม่จ๋าาาาาาาาา"

ผมร้องออกมาดังลั่นห้องน้ำ

แล้วแม่อรก็จับผมหันมากอดจูบ จูบปากผมแถมลิ้นแม่อรเข้ามาในปากผมด้วย ผมก็ปล่อยให้เป็นไปตามนั้น เพราะอยากรู้ว่าแม่อรจะทำอะไรผมต่อ

เรายืนกอดจูบกันตรงนั้นนานมาก

แล้วแม่อรก็ไปปิดฝาชักโครกลง ให้ผมนั่งบนฝาชักโครก
แม่อรจับควยผมตั้งขึ้น แล้วขึ้นคร่อมผม

ผมรู้สึกถึงหัวควยที่ได้มุดเข้าไปในรูลื่นๆแฉะๆ แต่ก็ตอดรัดดุ้นควยได้

แม่อรค่อยๆร่อนหีโยกสะโพกแล้วกอดจูบผมใหม่

เป็นครั้งแรกในชีวิต ที่ดุ้นควยของผม มุดเข้าไปในรูหี ที่นุ่มๆลื่นๆและตอดรัดขมิบแน่น รัดลึงลำควยผมไปทั้งท่อน

แม่อรทั้งขยับโยกและบดส่ายรูหี จนเราเริ่มส่งเสียงร้องครางออกมาพร้อมกัน

"อูยยยยยยยย  ซี้ดดดดดด  อาาาาาาาาา"

น้ำลื่นๆไหลออกมาจากรูหีจนเลอะหนอกควยผม แล้วรูกีก็ตอดรัดดุ้นควยของผมอย่างแรง

"อ้าาาาา......." เสียงของเราร้องออกมาพร้อมๆกัน

จนผมเสร็จ น้ำควยพุ่งเข้าไป ในรูหีแม่อร

พอนึกถึงตอนที่เย็ดกัน ผมก็ชักว่าวไปด้วย จนเสร็จพอดี

นี่เป็นครั้งแรกในชีวิตที่ผมชักว่าว หลังจากที่ได้เย็ดหีมานานหลายวัน

ผมรีบล้างทำความสะอาดควยแล้วกลับเข้ามานอน
จนกระทั่งเมนส์แม่อรหมด เราก็กลับมาเย็ดกันต่อ

วันกีฬาร.ร.เทศบาล

โรงเรียนเทศบาลบ้านป่าดำ(ชื่อสมมุติ)จะมีการแข่งขันกีฬาเชื่อมสัมพันธ์กับโรงเรียนเทศบาลบ้านหลัก(ชื่อสมมุติ) ซึ่งตำบลเรามีโรงเรียนเทศบาลถึง 2 โรง

แต่ร.ร.บ้านหลักมีเงินอุดหนุนจากเขยฝรั่งบ้านทางโน้นเป็นจำนวนมาก จึงเบาเงินภาษีเทศบาลไปเยอะ แถมเขยฝรั่งบ้านโน้นยังมาสร้างสระว่ายน้ำให้ร.ร.ผมอีก

วันนี้เป็นวันแข่งขันกีฬา ผมก็วิ่งแข่งกับเค้าด้วย
พอแข่งเสร็จ ก็ปวดฉี่ วิ่งเข้าห้องน้ำ ไปเจอนักกีฬาร.ร.บ้านหลักยืนฉี่อยู่
ผมเข้าไปยืนฉี่ข้างๆ แล้วชะโงกดูควย ว่าใหญ่ไหม ตามประสาคนทะลึ่ง
ผม:"เฮ้ย....ทำไมเจี๊ยวนายเป็นหยั่งงี้ล่ะ"
เด็กบ้านหลัก:"อ๋อ.......ขลิบควยน่ะ บ้านหลักเค้าขลิบหนังหุ้มปลายเจี๊ยวกัน"
ผม:"ขลิบแล้วดียังไงล่ะ"
เด็กบ้านหลัก:"สะอาดและไม่มีกลิ่นไง ไม่เหม็นอับ ไม่มีขี้เปียกด้วย แล้วนายเรียนชั้นไหนล่ะ"
ผม:"เราอยู่ม.1 นายล่ะ"
เด็กบ้านหลัก:"เราม.3ละ ขลิบตอนจะขึ้นม.2 พอเรียนม.1 ปิดเทอมฤดูร้อนจะขึ้นม.2 เด็กบ้านหลักก็จะขลิบกันทั้งชั้น นายลองขลิบด้วยไหม"
ผม:"น่าลองนะ"

พอได้คุยกันกับเด็กบ้านหลักวันนั้น พอเลิกเรียนกลับ ผมก็ถามพ่อแม่ พ่อแม่ก็สนับสนุน
เลยกะว่า ปิดเทอมฤดูร้อนนี้ก็จะไปขลิบกะเค้าด้วย

และพอถึงช่วงปิดเทอม พ่อแม่ก็พาผมไปผ่าตัดหนังหุ้มปลายฯที่รพ.ประจำอำเภอ
ไปถึงก็ไปเจอเด็กบ้านหลักเยอะมาก เลยได้ผ่าตัดขลิบเป็นรุ่นเดียวกันหมด โดยที่ผมเป็นเด็กร.ร.บ้านป่าดำคนเดียว ขณะที่เด็กม.1บ้านหลักมาทั้ง 3 หมู่บ้าน คือ บ้านหลัก,บ้านงิ้วและบ้านไผ่

พอเสร็จก็กลับมารักษาตัวที่บ้าน โดยก่อนจะไปผ่าตัดขลิบ แม่อรชวนผมเย้ดทุกวัน แบบเอากันให้คุ้ม เพราะเดี๋ยวก็จะพักรักษาแผลขลิบยาวแล้ว
แถมพอกลับมาที่บ้าน พวกเด็กสาวๆรุ่นเดียวกันในบ้านซอยหลังเทศบาล ต่างก็พากันมาดูแผลขลิบของผม ว่าแตกต่างจากตอนไม่ขลิบอย่างไร
ซึ่งช่วงก่อนหน้านั้น วันหยุดเสาร์-อาทิตย์ เพื่อนผู้หญิงในซอยก็จะมาเรียกชวนผมไปว่ายน้ำที่สระโรงเรียนด้วยกันเสมอๆ
พอกลับมาถึงบ้านก็พากันขอดูกระเจี๊ยวผม และผมก็เปิดให้ดูอย่างไม่อาย
เพราะ ตอนไปเต้นแอโรบิค บรรดาแม่ๆของพวกนี้แต่งตัวโป๊พอๆกับแม่อร แถมบางคนโป๊หนะกกว่าซะอีก
ผมเห็นพวกแม่ๆไม่อาย ผมก็ไม่อายที่จะเปิดให้พวกนี้ดู และช่วงตอนผมรักษาแผลขลิบนี้ ก็เปิดให้พวกนี้ดูด้วย

ผมต้องรอไปอีกหลายเดือนเลย กว่าจะได้ซ้อมเย็ดกับแม่อรอีก
การที่ได้พูดคุยกับเด็กร.ร.บ้านหลักวันนั้น ได้ทำให้ชีวิตเซ็กส์ของผมเปลี่ยนไปจากเดิมไปอีกเยอะเลยครับ(ซึ่งจะเอามาเล่าให้ฟังในตอนต่อไป)

(มีต่อ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 03, 2021, 03:06:00 pm โดย GAMA »

*

• **
  • 89
  • 52
Re: บ้านนี้มีแต่รัก(แม่-ลูกชาย)(ตอนที่1-4)
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2021, 05:13:21 pm »
ตอนที่ 4

เปิดเทอม ม.2 ผมรอให้แผลหายอยู่หลายเดือน แผลก็กลับมาหายดี ผมก็กลีบมาหัดเย็ดกับแม่อรก่อนนอนทุกคืนอีกครั้ง

กิจวัตรเดิมๆหลังจากผมฝันเปียก ก็กลับมาอีกครั้งหนึ่ง ต่างกันเพียวแต่ผมมีช้างน้อยหัวขลิบและมีขนาดใหญ่ขึ้น การที่ผมได้เย็ดทุกคืน ทำให้ฮอร์โมนของผมเปลี่ยนแปลง จนผมกลายเป็นหนุ่มขึ้น ตัวโตขึ้น

พวกสาวๆซอยหลังเทศบาล ที่เคยมาดูแผลขลิบของผม มาตอนนี้ก็เหมือนจะสนิทสนมกันกับผมมากขึ้น
เมื่อก่อนหน้านั้น ผมได้ฉายาว่า"เอกลูกแหง่" เพราะชอบไปไหนๆกับแม่อร แม้กระทั่งไปเต้นแอโรบิค
พอขลิบหนังหุ้มปลายฯใหม่ๆ ก็ได้ฉายาใหม่ว่า"เอกหัวเห็ด" เพราะหัวควยของผมมันบานเหมือนดอกเห็ด
พอมาตอนนี้ แผลหาย ดุ้นควยผมใหญ่ขึ้น เอกหัวเห็ดก็ยังโดนเรียกติดปากอยู่ พวกที่ตั้งฉายาก็พวกสาวๆในซอยหลังเทศบาลนี่แหละ ซึ่งมีกัน 6 คน คือ
1.พี่อ้น แก่กว่าผม 1 ปี เป็นลูกสาวคนเดียวของลุงอั๋น ซึ่งเป็นพี่ชายของแม่อร
2.พี่อ้อย แก่กว่าผม 1 ปี เป็นเพื่อนรุ่นเดียวกันกับพี่อ้น
3.แอม อายุรุ่นๆเดียวกันกับผม เรียนห้องเดียวกันกับผม
4.เอ๋ อายุรุ่นๆเดียวกันกับผม เรียนห้องเดียวกันกับผม
5.อีฟ อายุน้อยกว่าผม 1 ปี เป็นรุ่นน้องผมปีนึง
6.ไอโกะ อายุน้อยกว่าผม 1 ปี เป็นรุ่นน้องผมปีนึง มีพ่อเป็นชาวญี่ปุ่น หน้าตาน่ารักๆ ตัวขาวๆแบบเด็กญี่ปุ่น

วันเสาร์-อาทิตย์ 6คนนี้ มักจะชวนผมไปว่ายน้ำเล่น ที่สระว่ายน้ำที่ร.ร.ผมเสมอ โดยพวกนี้จะพากันใส่ชุดว่ายน้ำออกจากบ้านเลย โดยมีเสื้อคลุ่มอาบน้ำและสวมหมวกบังแดด
ปั่นจกรยานมาชวนผม ซึ่งผมก็ใส่แค่กางเกงว่ายน้ำบ๊อกเซอร์ สวมเสื้อเชิ้ตแขนยาว สวมหมวกแก๊ปกันแดด ปั่นจักรยานไปกับเค้าเหมือนกัน

ตอนนี้ปิดเทอมแล้ว

ปิดเทอมฤดูร้อนที่ยาวนานก็เริ่มขึ้น

วันนี้ พวกสาวๆก็ชวนผมไปเล่นน้ำกัน
พอไปถึงสระว่ายน้ำ ก็มักจะมีคุณครูที่มีบ้านอยู่ใกล้ๆโรงเรียน ผลักกันมาเป็นคนดูแลความปลอดภัยสระเสมอๆ ถ้าวันไหนสระปิด ทางโรงเรียนก็จะแจ้งให้นักเรียนทราบก่อน จะได้ไม่มาเก้อให้เสียเวลา

วันนี้ครูเจ๊(ครูเจ)เป็นคนดูแลฯสระ และเป็นครูประจำชั้นของผมมาตั้งแต่ผมเรียนม.1 พอมาม.2ก็มาเป็นครูที่ปรึกษาประจำชั้นต่อ
ครูเจ๊หุ่นดีมากๆ เพราะยังเป็นสาว วัยไม่เกิน 25 แถมใส่ชุดว่ายน้ำบางมากๆ เพียงแค่ลงน้ำกันกับพวกผม เสื้อผ้าก็เปียกน้ำจนเห็นหีเห็นหมวยเลย
ถึงแม้ว่าครูเจ๊จะมีหมวยไม่ดกดำเท่าพวกวัย30-40 แต่ความโหนกนูนนั้น กินขาด

ผม:"วันนี้... คุณครูจะไปเต้นนำแอโรบิคมั้ยครับ?"
ครูเจ๊:"ไปสิจ๊ะ วันนี้เธอจะไปเต้นไหม? เห็นไม่ไปเต้นนานเลย"
ผม:"ไปครับ เพราะแผลผ่าตัดขลิบของผมหายดีแล้ว"
พี่อ้น:"ไหนๆ ขอดูหน่อย ว่าตอนนี้หน้าตามันเป็นยังไง ขอดูๆ"

พอพี่อ้นมาขอดูควยผมแบบหน้าตาเฉย เพราะเชื้อแม่อรมันแรง ความอายของผมต่อพี่อ้นจึงไม่มี ผมจึงถอดกางเกงว่ายน้ำออก แล้วยืนให้พี่อ้นดู แต่พี่อ้นไม่ดูเปล่า เอามือจับควยของผมด้วย เล่นจับซะควยของผมแข็งโด่เลย
พี่อ้อย:"โห.......ทำไมมันใหญ่จังวะ เอกเคยวัดไหม ว่าใหญ่เท่าไหร่"
ผม:"ยาว 14 เซนฯ วัดรอบวงได้ 12 เซนฯครึ่งครับพี่ พ่ออาร์มวัดให้เมื่อวานนี้"
แอม:"โห.....ไอ้หัวเห็ด มึงจะกะเอาใหญ่แบบ ขี่ช้างน้อยมึงมาเรียนหนังสือเลยไหม"
ผม:"ถ้าขี่มาโณงเรียนได้ เราจะเอาช้างน้อนของเราขี่เธอ"
แอ:"เฮ้ย....ทะลึ่งละ"
ผม:"อ้าว.....เธอมาแซะเราก่อนนะ หมั่นไส้ว่ะ มานี่เลย"

ว่าแล้วผมก็กระโดดกอดอีแอมกะโจนลงสระน้ำไปด้วยกันทั้ง 2 คน

แอม:"ไอ้บ้า.....กูเกือบจมน้ำเลยเห็นไหม กูกินน้ำไปตั้งหลายอึกแหนะ"
ผม:"โอ้ว....ขอโทษ ไม่ได้ตั้งใจ แต่เจตนา ขออีกที"

ผมกดตัวอีแอมลงใต้น้ำแล้วดึงสายคล้องไหล่ชุดว่ายน้ำมันลง ขณะที่มันกำลังกลัวจมน้ำ ก็พยายามดันตัวขึ้น ทีนี้ก็เหมือนผมดึงชุดว่ายน้ำมันร่นลงไปล้างล่าง โดยที่ตัวของมันตะกายขึ้นข้างบนขึ้นสู่ผิวน้ำ ตอนนี้ทั้งสระก็มีผมกับอีแอมแก้ผ้าโทงๆว่ายน้ำอยู่ในสระ
แต่โชคดี ที่มีแค่พวกเราเด็กซอยหลังเทศบาลกับครูเจ๊เท่านั้น ที่อยู่ในสระในวันนี้

แอม:"ไอ้ห่า.........ถอดชุดว่ายน้ำกูทำไม"
ผม:"อ้าว.....โทษที มันติดมือ" ว่าแล้วผมก็รีบว่ายน้ำหนี โดยคาบชุดว่ายน้ำอีแอมไว้ในปาก
แอม:"ไอ่ห่านี่....อย่าหนีนะมึง เอาผ้ากูคืนมา"

พี่อ้น:"เอ้อ.....ดีว่ะ แก้ผ้าว่ายน้ำกัน  อ้อยๆเรามาแก้ผ้าว่ายน้ำกันมั้ย อยู่กันแค่นี้ไม่เป็นไรหรอก"
พี่อ้อย:"เอาดิ"

ว่าแล้วพี่อ้นกับพี่อ้อยก็ถอดชุดว่ายน้ำออก อีเอ๋,น้องอีฟกับน้องไอโกะเห็นพวกรุ่นพี่แก้ผ้า ก็พากันแก้ตาม ทีนี้ก็แก้ผ้ากันทั้งสระ ยกเว้นครูเจ๊คนเดียว
ไอโกะ:"คุณครูไม่แก้กะพวกหนูเหรอคะ?"
ผม:"ไม่แก้ก็เหมือนแก้นั่นแหละ น้องไอโกะก็ดูชุดว่ายน้ำครูเจ๊ะดิ ใส่ก็เหใือนไม่ใส่อยูดี"
ครูเจ:"แก้ได้จ่ะ แต่เดี๋ยวครูเดินไปล๊อคประตูไม่ให้ใครขึ้นมาในสระก่อน"

ซักพักครูเจ๊ก็เดินแก้ผ้าโทงๆเข้ามา แล้วก็กระโดดลงน้ำมาเล่นน้ำกับพวกเรา ขนะที่ผมก็ยังคาบชุดว่ายน้ำอีแอม ว่ายน้ำหนีมันอยู่ มันเองก็ร้องเรียกอีเอ๋ให้ว่ายน้ำดักทางผม ให้ช่วยกันจับตัวผม ส่วนผมก็รีบดำน้ำหีไปหลบอยู่ใต้หว่างขาครูเจ๊ เผอิญเอาหัวไปซุกตรงหว่างขา จนจมูกชนหีครูเจ๊เข้า พอเห็นอีกแอมดำน้ำตามมา ผมก็รีบโผล่ขึ้นไปหายใจ แล้วกระโดดดำหนีไปทางพวกพี่อ้น,พี่อ้อย ขณะที่ครูเจ๊เองก็ไม่ได้ด่าว่าอะไร

พอผมได้ดำน้ำไปมุดตรงหีครูเจ๊ ผมก็นึกสนุกดำลงไปมุดหีพี่อ้น เหมือนพี่อ้นรู้ทัน รีบเอาขาหนีบคอผมทันที แต่ผมก็ดิ้นหลุดออกจากหว่างหีพี่อ้นออกมาได้
ตอนนี้ชุดว่ายน้ำอีแอมหายไปไหนไม่รู้แล้ว

อีแอม:"จับได้ละ ไหนชุดว่ายน้ำกู"
ผม:"เฮ้ย....หายละ มัวแต่ดำน้ำเพลิน หายเลย"
อีแอม:"อ้าว.....ไอ้ห่า รีบหาให้เจอเลย ไอ้เวรเอ๊ย กูเป็นเพื่อนเล่นมึงเหรอ...."
ผม:"อย่าเพิ่งโกรธดิ กำลังหาอยู่"

สุดท้ายก็พากันหาจนเจอ แต่อีแอมมันจะใส่ชุดว่ายน้ำก็รู้สึกยังไงๆอยู่ เพราะชาวบ้านเค้าแก้ผ้าเล่นน้ำกันทั้งสระ มันจึงเอาชุดว่ายน้ำมันไปวางที่ขอบสระ แล้วกลับมาเล่นว่ายน้ำกับเพื่อนๆต่อ
พอว่ายน้ำกันพักหนึ่ง ครูเจ๊ก็ชวนขึ้นสระ ชวนกันไปเต้นแอโรบิค ให้ใส่ชุดว่ายน้ำนี้ไปเต้นกันนี่แหละ ทุกคนก็ขึ้นสระ พยายามเอาชุดว่ายน้ำมาสะบัดๆ ผึ่งให้แห้งพอหมาดๆ แล้วก็สวมกัน
จากนั้นก็พากันออกจากสระไป แต่พวกผมก็พากันกลับบ้านก่อน เพราะต้องไปใส่ถุงเท้าและรองเท้าเต้นแอโรบิค
ส่วนครูเจ๊เอง ก็เตรียมถุงเท้า-รองเท้าไว้ที่ตระกร้าหน้ารถจักรยานครูอยู่แล้ว
ก็เพียงแค่ปั่นจักรยานไปบ้านหลังซอยเทศบาลกันกับพวกผม แล้วก็พากันไปที่ลานแอโรบิคซึ่งอยู่ข้างบ้านพี่อ้น

ลานเต้นแอโรบิคอยู่ข้างบ้านพี่อ้น ข้างหน้าจะเป็นสวนสาธารณะข้างที่ว่าการเทศบาล
เพราะมีสวนสาธารณะกั้นมุมมองของคนที่ขับรถไปมาบนถนนหลักนี่แหละ พวกเต้นนำแอโรบิคถึงได้กล้าแต่งตัวโป๊ๆเต้น
ผมเข้าไปสวมถุงเท้ารองเท้า แม่อรก็เดินเข้าบ้านมาพอดี แม่อรเห็นผมเตรียมตัวจะไปเต้นแอโรบิค แม่อรก็รีบเปลี่ยนชุดแล้วพากันเดินออกมากับผม

พอเดินไปถึง ก็เจอครูเจ๊และพวกสาวๆไปรอกันอยู่แล้ว ก็เลยพากันไปยืนยืดเส้นยืดสายกันที่กลางลานแอโรบิค ซึ่งซักพัก เดี๋ยวพวกผู้ใหญ่ก็จะทยอยกันมา ซึ่งรวมถึงบรรดาแม่ๆของพวกสาวๆพวกนี้ด้วย
ครูเจ๊เปิดเพลง แล้วเดินขึ้นบนเวที ยืนนำท่ายืดตัวเบสิค ซึ่งพวกข้างล่างก็ทำตามท่าครูเจ๊
ตอนนี้พวกผู้ใหญ่ก็เริ่มทยอยกันมาเยอะขึ้นๆ และก็มีแต่ผู้หญิงทั้งนั้น

พอครูเจ๊เริ่มเต้นนำ ก็กลับมีเมฆมาแบบครึ้มฟ้าครึ้มฝน
ซึ่งก็ไม่ใช่เรื่องแปลกอะไร ถ้ามีการเต้นกันกลางฝน เพราะทั้งลำโพงและเครื่องเสียงเต้น เอาในกล่องกันน้ำซึ่งทางเทศบาลได้กางเต๊นท์ครอบอีกที
แต่ว่าครึ้มฟ้าคึ้มฝนแบบนี้ จะมีใครมาเพิ่มอีกซักกี่คน ผมมองๆดู ก็เป็นแค่พวกแม่ๆป้าๆน้าๆที่อยู่ในซอยหลังเทศบาลและรอบๆที่ทำการฯเท่านั้น ถ้ารวมกับพวกผมก็ราวๆ 20 กว่าคน ไม่เกิน 30

"ป้าบ..!."

อีแอม:"อุ๊ย....ขอโทษ"

ตอนที่ครูเจ๊เต้นท่าเตะอากาศ มันเล่นแกล้งเตะก้นผมอย่างจัง
ผมกะจะเอาคืนมัน ก็กลัวแม่อรของผมกับแม่ของมันด่าเอา

ผม:"แอมๆ แก้ผ้าเต้นด้วยกันมั้ย เมื่อกี้แอมกะเรายังแก้ผ้าเล่นน้ำด้วยกันเลย"
แอม:"ไอ้บ้า....ใครจะบ้าไปแก้ผ้าเต้นกะแก"

แล้วมันก็แลบลิ้นใส่ผมมาทีนึง ทำหน้าค้อนใส่อีกที แล้วหันไปเต้นต่อ

พวกเราเด็กๆ เต้นอยู่แถวหน้าสุด โดยผมมีแม่อรเต้นอยู่ข้างๆอีกที
ซักพัก ฝนก็เริ่มลงเม็ดหน่อยนึงแล้ว มีบางคนพากันกลับบ้าน จึงเหลือพวกที่อยู่บ้านใกล้ๆจริงๆเท่านั้น

ผมเต้นจนเหงื่อเริ่มออก ผมเลยหันไปชวนพี่อ้นแก้ผ้าเต้น

ได้ผลครับ พี่อ้นถอดชุดว่ายน้ำถลกลงข้างล่าง กองอยู่ข้างๆเต้นเลย
ผมเห็นก็รีบถอดตาม พี่้อ้อยเห็นพี่อ้นกับผมถอด ก็ถอดตามบ้าง

ทีนี้ผมก็หันไปมองอีแอม แล้วพยักหน้า

อีแอมทำหน้าฮึกฮัก แล้วก็ถอดชุดว่ายน้ำออกบ้าง
อีเอ๋พอเห็นเพื่อนถอด ก็ถอดตาม และพวกน้องอีฟ,น้องไอโกะก็ถอดตาม

ตอนนี้พวกเด็กๆอย่างพวกผม ก็แก้ผ้าโทงๆเต้น โดยสวมแค่ถุงเท้าและรองเท้าเต้น

แม่อรเห็นก็หัวเราะ พวกผู้ใหญ่ก็พากันหัวเราะ และแม่อรก็แก้ผ้าตาม

และที่เด็ดสุด ครูเจ๊ ที่เต้นจนเหงื่อชุ่มทั้งตัว ซึ่งปกติ น้ำเหงื่อทำใหเชุดเปียกชุ่มจนเห็นข้างใน
ครูเจ๊ก็ถอดบ้าง ทีนี้ครูเจ๊ก็เหลือแค่ถุงเท้ายาวๆที่ปล่อยให้ยางสูงถุงใต้เข่าและรองเท้าเต้น

พวกผมแก้ผ้าเต้นกันอย่างเพลิน แข่งกับฝนที่พรำๆมาเล็กน้อยแบบไล่แขกที่ใจไม่ถึงกลับบ้านเท่านั้น
พอผมเหลียวมองไปด้านหลัง ทีนี้พวกน้าๆป้าๆก็ถอดกันบ้าง เล่นเอาเต้นเปลือยกันไปทั้งลาน

พอครูเจ๊เต้นท่าตบมือ สลับแยกขา โยกไปข้างๆ ซ้าย-ขวา

ผมก็หาจังหวะตีก้นอีแอมทันที

"เพี๊ยะ...!"

แอม:"ไอ้บ้า....!"

ผมตีกันอีแอมเบาๆ แลกกับมันด่ากลับมา แล้วผมก็แลบลิ้นใส่มันบ้าง มันก็มองค้อน ทำหน้างอ เต้นต่อไป

หุ่นพี่อ้น ผมว่าดีสุด หมอยก็เยอะกำลังดี ถึงแม้จะเยอะไม่เท่าของผู้ใหญ่ แต่ก็ถึงว่าเยอะที่สุดในกลุ่ม

พอค่ำ เต้นเสร็จก็แยกย้ายกันกลับบ้าน

บางคนก็สวมชุดกลับ บางคนก็ไม่สวม

อย่างครูเจ๊ ก็แค่สวมเสื้อคลุมอาบน้ำทับ แล้วก็ปั่นจักรยานกลับแบบนั้นไปเลย

ขณะที่พวกเด็กๆซอยหลังเทศบาล ก็เอาชุดว่ายน้ำใส่ตระกร้า แล้วปั่นจักรยานกลับแบบโป๊ๆแบบนั้นไปเลย
ส่วนผู้ใหญ่ก็เดินโป๊ๆกลับบ้านเหมือนกัน โดยเฉพาะผมกับแม่อร

แม่อร:"มิน่าล่ะ ว่าทำไมวันนี้ฝนถึงตก ก็เพราะลูกเอกพาพรรคพวกมาเต้นด้วยกันนี่เอง แถมแก้ผ้าเต้นด้วยนะ"
ผม:"ดีมั้ยครับ"
แม่อร:"ดีสิจ๊ะ มาเต้นทุกวัน ร่ายกายแข็งแรง"

พอเราเดินกลับถึงบ้าน ก็พากันอาบน้ำเลย เพราะพ่ออาร์มรออาบน้ำด้วยกันอยู่แล้ว
วันพรุ่งนี้พ่ออาร์มจะเดินทางไปสัมมนาแต่เช้า คืนนี้จึงจัดหนักแม่อรอย่างเต็มที่
ส่วนผมนั้น ทั้งเล่นน้ำและเต้นแอโรบิค นอนหลับเป็นตายเลยครับ

เช้าวันต่อมา

หลังจากทานอาหารเช้าเสร็จ ผมได้ช่วยแม่อรซักผ้า ทำความสะอาดบ้าน และช่วยกันทำความสะอาดห้องน้ำ ซึ่งเป็นงานที่ผมช่วยงานแม่อรทำมาตลอดตั้งแต่ยังเด็ก

แม่อรชวนผมแก้ผ้า ทำความสะอาดห้องน้ำกัน

ขณะที่แม่อรก้มๆเงยๆทำงานอยู่นั้น ผมสังเกตุเห็นก้นใหญ่ๆอวบๆแน่นๆ และพลูหีใหญ่ๆของแม่อร ยิ่งทำให้ผมทำงานไป ควยแข็งไป แม่อรก็สังเกตุเห็นถึงความผิดปกติของผม ที่พอเห็นหุ่นผู้หญิงแล้วควยแข็ง

พอทำความสะอาดห้องน้ำเสร็จก็ชวนผมอาบน้ำกัน

พอมาตอนนี้ผมสูงเกือบจะเท่าๆแม่อรแล้ว แม่อรชมผมว่าผมโตไวมาก แถมควยใหญ่ขึ้นแบบผิดปกติด้วย
แม่อรยืนเอาหลังพิงผนังห้องน้ำ ดึงผมเข้าไปกอดจูบ ผมกอดจูบแล้วซุกไซร์แม่อรตามสัญชาติญาณที่ถูกแม่อรสอนมา

ผมค่อยๆลากลิ้นลงมาเรื่อยๆตั้งแต่ซอกคอ เต้านม หน้าท้อง แล้วก็ร่องหี

"อาาาาาาาา ซี้ดดดดดด"

พอผมได้ยินแม่อรร้องคราง ผมก็ดันตัวยืนขึ้น เอาดุ้นควยผมถูกๆตรงร่องหีแม่อร แล้วค่อยๆดันหัวควยให้มุดร่องหีไป
ตอนนี้ เรากำลังเย็ดกันในท่ายืน รูหีแม่อรลื่นดีมาก จนผมดันหัวควยมุดเข้าไปจนสุด

แม่อร:"ลูกจ๋าาาาา  เปลี่ยนท่า"

พอผมได้ยินก็ถอนดุ้นควยออกมา แม่อรก็หันหน้าเข้าผนัง โดยแอ่นหลูหีมาข้างหลังให้ผมเย็ด
ผมก้มลงเลียหีแม่อร ดูดกินน้ำหีแผล่บๆ แล้วก็กดควยเข้ารูหีแม่อรไป

พอดุ้นควยเสียบเข้ารูหีเข้าไปจนสุดโคน ผมก็เริ่มกระเด้า

แม่อร:"อาาาา อาาาา แรงๆเลยลูกจ๋าาาา ซี้ดดดดดดด"

ผมไม่ต้องรอคำสั่งครั้งที่สองครับ ผมเริ่มซอยกระเด้า กระแทกควยเข้า-ออกรูหีแบบเน้นๆแรงๆทันที

ปั่บ ปั่บ ปั่บ ปั่บ ปั่บ ปั่บๆๆๆๆๆๆ

เสียงหน้าขาของผมกระแทกสะโพกของแม่อรจนสองแก้มก้นกระเพื่อมไปตามแรงกระเด้าของผม

เสียงปั่บๆกลบเสียงน้ำหีแจ่ะๆ จนดังลั่นไปทั่วห้องน้ำ

ผมรั่งสะโพกแม่อรดึงเข้ามา แล้วผมกระเด้ากระแทกควยสวนเข้าไปอย่างแรง

แม่อรร้อง"อ๊าๆ" "ซี้ดๆ" ร่อนส่าย บดพลูหีสู้แรงกระแทกควยของผม

ผมซอยกระเด้ากระแทกอย่างเร็วและแรง จนดังต้าบๆๆๆๆ

ต้าบ ต้าบ ต้าบ ต้าบ ต้าบๆๆๆๆๆๆๆ

แม่อร:"อ๊าาาาาาาาา ลูกจ๋าาาาาาาาาา"

แม่อรขมิบตอดรูหีอย่างแรง ขมิบรัดลำควยของผม ปากมดลูกดูดตอดหัวควยของผมตุ่บๆ

ส่วนผมก็กดหัวควยอัดเข้าไปจนสุด ให้ลึกที่สุดเท่าที่จะลึกได้ แล้วก็กดฉีดน้ำควยเข้าไป

ผมเอามือสองข้างจับกดสะโพก บีบสองแก้มก้นแม่อร เกร็งกระตุกทุกครั้งที่ผมฉีดน้ำควยเข้ารูหี

"อ้าาาาาาาาาาาาา แม่จ๋าาาาาาา"

ผมแหงนคอร้องด้วยความเสียวสุดๆ

เหงื่อของเราทั้งสองแม่ลูกท่วมตัวและพากันส่งเสียงหอบอย่างเหนื่อยอ่อน

ผมยืนนิ่งอยู่นานเพื่อให้หายเสียว และรอให้รูหีของแม่อรเลิกขมิบควยของผม เพราะยิ่งขมิบรูหี ควยของผมก็จะเสียวไม่หยุด
พอทุกอย่างสงบลง ผมก็ถอนควยออกมา

เราสองแม่ลูกหันหน้าเข้ามากอดจูบกันอีกครั้ง แล้วพากันอาบน้ำ ล้างหีล้างควย

อาบน้ำเสร็จ ออกมาเช็ดตัว แล้วพากันมาเย็ดกันต่อที่เตียงนอน

วันนี้เราเย็ดกันทั้งวัน จนหลับพีกผ่อนไปหน่อยนึง แล้วพากันไปอาบน้ำ

จากนั้นตอนเย็น เราก็พากันไปเต้นแอโรบิค

กลับมาอาบน้ำ ทานข้าว แล้วก็เย็ดกันก่อนนอนอีก

ชีวิตวนไปแบบนี้จนกระทั่งพ่ออาร์มกลับมา แต่ว่า ปิดเทอมนี้ นอกจากผมจะเย็ดแม่อรเป็นกิจวัตรแล้ว ยังจะมีสาวๆแถวบ้านบางคนมาให้ผมเย็ดอีก ซึ่งจะเล่าในตอนต่อๆไป

(มีต่อ)

*

• **
  • 89
  • 52
Re: บ้านนี้มีแต่รัก(แม่-ลูกชาย)(ตอนที่1-4)
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2021, 05:37:06 pm »
พักสายตาแป๊บ

"คุณแม่ยังสาว สอนลูกชายยังเด็ก
สอนเมื่อตอนยังเล็ก จะได้เก่งเมื่อโตไป"

*

• **
  • 89
  • 52
Re: บ้านนี้มีแต่รัก(แม่-ลูกชาย)(ตอนที่1-5)
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2021, 05:26:53 pm »
ตอนที่ 5

วันนี้เป็นวันหยุดชดเชยของทางราชการ

ทางเทศบาลก็ได้หยุดต่อจากวันอาทิตย์อีก 1 วัน แม่อรจึงได้อยู่บ้านอีก 1 วัน
พ่ออาร์มไปอบรมสัมมนาก็ยังไม่กลับ

เช้าวันนี้ ผมกับแม่อรนอนตื่นสายกันมาก เพราะเมื่อคืนเย็ดกันไปตั้งหลายท่า ผมลองยกเย็ดแบบยกตัวแม่อรดู แม่อรสูง 163 เซนต์ฯ หนัก 52 กก. ซึ่งหนักกว่าตัวผมอีก ผมเย็ดเล่นท่าซะจนผมเหนื่อยเลย
พอตื่นตอนเช้า ผมก็ยังพอมีแรงอยู่ ซึ่งตอนนี้เราก็ยังนอนหลับแบบควยเสียบคาหีกันอยู่ โดยผมนอนทับแม่อรอยู่ข้างบน

และแน่อนครับ ถ้าพ่ออาร์มไม่อยู่ ทุกเช้าหลังจากตื่นนอน เราก็เย็ดกันอีกยก ก่อนที่จะไปอาบน้ำแล้วทำอาหารเช้า
หลังทำอาหารเช้าเสร็จ ผมก็ช่วยแม่อรล้างจาน ซึ่งวันนี้เราก็คงเหมือนเดิม คือแก้ผ้าอยู่ด้วยกันทั้งวัน
โดยจะนุ่งผ้าอีกที ก็ตอนพากันไปเต้นแอโรบิค

"ติ๊งต่อง......"

เสียงกระดิ่งดังขึ้น ผมจึงรีบวิ่งโทงๆไปมองผ่านกระจกหน้าต่างอู ว่าใครมากดกริ่งหน้าบ้าน

ก็มองเห็นลุงอั๋นกับพี่อ้นยืนอยู่หน้าบ้าน ผมจึงตะโกนบอกแม่อรว่าลุงอั๋นมาเยี่ยม แม่อรก็ตะโกนกลับ ให้ผมรีบไปเปิดประตูบ้านให้ลุงอั๋นเข้ามา

ลุงอั๋นนุ่งผ้าขาวม้าผืนเดียว ส่วนพี่อ้นสวมชุดว่ายน้ำแล้วสวมเสื้อคลุมอาบน้ำทับอีกที สวมหมวกกันแดด แต่ก็สวมถุงเท้า-รองเท้า เตรียมไว้เผื่อจะไปเต้นแอโรบิคด้วย

พอเข้ามาในบ้าน แม่อรก็เดินออกมาต้อนรับในร่างเปลือย(ซึ่งก็เปลือยมาตั้งแต่เมื่อวานอยู่แล้ว)
พี่อ้นมองร่างเปลือยของแม่อรด้วยความตะลึงนิดหน่อย ที่เห็นผมกับแม่อรแก้ผ้าอยู่ด้วยกัน
แต่ลุงอั๋นกลับถอดผ้าขาวม้าออก แล้วยืนอ้าแขนให้แม่อรเดินเข้ามากอด

แล้วพี่ชายและน้องสาว ก็โผเข้ากอดกันในร่างเปลือย

ผม:"เอ๋า....... ในเมื่อเค้าแก้ผ้ากันหมด ทำไมพี่อ้นไม่แก้บ้างเล่า"

พี่อ้นมองหน้าผมแล้วยิ้ม จากนั้นก็รีบแก้ผ้าออกอย่างรวดเร็ว ทีนี้ ทุกคนก็อยู่กันในร่างเปลือยกันหมด

ลุงอั๋น:"ลูกอ้น ไม่กอดน้องเอก เหมือนที่พอ่กอดอาอรน้องสาวพ่อเหรอจ๊ะ"

พอได้ฟังแค่นั้น พี่อ้นก็โผเข้ากอดผมทันที โดยไม่ต้องคิดอะไรเลย ผมก็รีบกอดตอบทันที

พี่อ้น พี่สาววัย 15 ซึ่งเปิดเทอมหน้าก็จะย่างเข้าวัย 16 แล้ว และจะต้องไปเรียนชั้นม.4 ในร.ร.มัธยมในตัวอำเภอ
รูปร่างพี่อ้น ถือว่าดีที่สุดในบรรดาสาวๆรุ่นราวคราวเดียวกันในซอย ถึงแม้ทั้งนมและหีจะเล็กกว่าของแม่อรก็เถอะ (แถมหมอยก็น้อยกว่าด้วย)
(เมื่อวานตอนค่ำๆ ผมได้เอาสายวัดมาวัดสัดส่วนแม่อรเล่น รอบหน้าอกวัดได้ 91 เซนต์ฯนิดๆ รอบเอววัดได้ 64 เซนต์นิดๆ ส่วนสะโพกวัดได้ 93 เซนต์ฯกว่านิดๆ ส่วนหว่างหีไม่ต้องวัดเลย เพราะ เต็มเกินฝ่ามือผม)

ลุงอั๋นเริ่มกอดจูบ แลกลิ้นแม่อร ผมเห็นแบบนั้น ก็กอดจูบแลกลิ้นพี่อ้นบ้าง

จนแม่อรจูงแขนลุงอั๋นขึ้นชั้นบน เข้าห้องนอน และเรียกผมให้ชวนพี่อ้นตามขึ้นไปด้วย

แม่อรนอนหงาย โดยมีลุงอั๋นขึ้นกอดจูบอยู่ข้างบน
ส่วนผมก็ให้พี่อ้นนอนหงายแล้วขึ้นทับ เข้ากอดจูบบ้าง พี่อ้นกอดจูบ แลกลิ้นกันกับผมเหมือนรู้งาน

นาทีนี้ ผมไม่ได้คิดอะไรเลย นอกจากคิดจะเย็ดพี่อ้นอย่างเดียว
ส่วนแม่อรนั้น ถ้าแม่อรให้ผมเย็ดได้ การที่แม่อรให้ลุงอั๋นเย็ดก็คงไม่ใช่เรื่องแปลกอะไร
ดีไม่ดี สองคนนั่น เย็ดกันมา ตั้งแต่ก่อนผมจะเกิดซะอีก
ผมจึงใช้สัญชาตญาณความเคยชินในการเย็ด โดยอะไรๆที่ผมเคยทำกับแม่อร ผมก็เอามาใช้กับพี่อ้นด้วยความเคยชิน เพราะทำซ้ำๆอยู่บ่อยๆ เช่น
การไซร้ซอกคอ ไซร้ติ่งหู การเล็มเลียซอกคอและติ่งหู การลงลิ้นละเลงไปทั่วตั้งแต่บนลงล่าง และล่างขึ้นบน ฯลฯ

พี่อ้น:"ซี้ดดดดดดดด....อูยยยยยยยย.....เก่งจังเลย น้องเอกจ๋าาาาาา พี่หีแฉะไปหมดแล้ว......"

พี่อ้นแหงนหน้าร้องคราง แอ่นอก แอ่นหีให้ผม
ส่วนผมก็ก้มลงเอาลิ้นละเลงร่องหี ดูดเม็ดแตด จนพี่อ้นทนไม่ไหว ดึงตัวผมขึ้นมา
ผมค่อยๆเอาหัวควยของผมกดจ่อที่ปากรูหีพี่อ้น แล้วค่อยๆกดเข้าไป

แล้วกระเด้าเอาควยให้มุดเข้าหีไปอย่างช้าๆ ส่วนพี่อ้นก็แอ่นหี เด้งรับดุ้นควยของผมทุกครั้งที่ผมดันหัวควยมุดเข้ารูหีไป และผ่อนสะโพกทุกครั้งที่ผมถอนลำควยออกมา
และพอผมกระเด้าดันดุ้นควยเข้าไปอีก ก็เด้งรับอีก สลับกันไป จนดุ้นควยของผมดันกดลึกเข้าไปจนสุดเอ็นดุ้น

พอดุ้นควยเข้าไปสุดเอ็นดุ้น เราก็กอดจูบ แลกลิ้นกันใหม่

ส่วนคู่ของแม่อร-ลุงอั๋น ตอนนี้ เสียงตั่บๆๆๆแจ่ะๆๆๆ ซี้ดดดด อาาาา ดังอยู่ข้างๆคู่ของผมนี่แหละ เย็ดกันโดยทำเหมือนราวกับว่า ไม่มีผมกับพี่อ้นอยู่ข้างๆ
ส่วนผมนั้นก็เริ่มกระเด้าซอยควยเข้าออกรูหีพี่อ้น

พี่อ้นเป็นผู้หญิงคนที่สองในชีวิตผม ที่ผมเอาควยเข้ารูหี แล้วเย็ดจนฉีดน้ำควยเข้าไปในมดลูก

รูหีพี่อ้นนั้นรัดฟิต แน่นนดีมาก รู้สึกแตกต่างจากรูหีแม่อรอย่างสิ้นเชิง
ปากรูนั้นเหมือนมีวงห่วงกล้ามเนิ้อรูหี ที่รัดโคนดุ้นผม จนผมรู้สึกได้ทันทีที่ผมดันควยเข้าไปจนสุดดุ้น พอผมถอนควยออกมา ปากรูหีก็รัดรูดลำควยผมออกมาจนรัดติดโคนเงี่ยงควย
ผมซอยควยเข้า-ออก โดยโดนปากรูหีรัดลำควยแบบนี้ จนรู้สึกเสียวเป็นอย่างมาก
พี่อ้นเอง ก็ร่อนแอ่นสะโพก กระเด้งเอวสู้แรงกระเด้าเข้า-ออกของผมอย่างไม่ยอมแพ้

"ซี้ดดดดดด  อูยยยยย อูยยยยยย อาาาาา อาาาาาาา"

เสียงของพี่อ้นร้องครางลั่น แข่งกับเสียงร้องครางของแม่อร
ส่วนเสียบตั่บๆๆๆ ที่ผมกระเด้าซอยใส่พี่อ้นนั้น ก็ดังแข่งเสียงตั่บๆๆๆที่ลุงอั๋นกระเด้าซอยใส่แม่อรเหมือนกัน

"อ้าาาาาาาาาาาาา พี่จ๋าาาาาาาาาาา"

แม่อรร้องเป็นเสียงสุดท้ายแล้วก็กระตุกเสร็จ ส่วนลุงอั๋นก็ร้องเรียกชื่อแม่อรแล้วกระตุกเสร็จตามเหมือนกัน

ส่วนผมนั้นก็เร่งซอยกระเด้าตั่บๆๆๆๆๆจนพี่อ้นแอ่นหียันควยผม
รูหีขมิบตอดใส่ลำควยผมอย่างแรง แล้วกระตุกเสร็จ โดยกอดผมอย่างแน่น
ส่วนผมก็กระเด้าอัดเป็นครั้งสุดท้ายเข้าไป ถึงแม่น้ำควยที่ฉ๊ดเข้าไปจะไม่แรงมากนัก เพราะตอนตื่นนอนตอนเช้า ผมก็ฉีดน้ำควยเข้ารูหีแม่อรไปรอบหนึ่ง
แต่รูหีพี่อ้นตอดขมิบแรงมาก ปากรูโพรงมดลูกพี่อ้นดูดขมิบหัวควยผม ดูดด๊วบๆเอาน้ำควยเข้าไปจนหมด

เราทั้ง 4 คนก็พากันหยุดพักเหนื่อย โดยที่ยังนอนกันแบบควยเสียบคารูหีแบบนั้น

แม่อรก็ให้ลุงอั๋นอุ้มขึ้นพลิก เปลี่ยนท่าให้แม่อรอยู่ช้างบน ขยับโยกขย่มควย โดยที่ควยไม่หลุดจากหี
และให้ผมดูแล้วทำตาม โดยพยายามยกพี่อ้นพลิกให้อยู่ในท่านั่งขย่มเหมือนกัน โดยพยายามไม่ให้ควยหลุดจากหี ผมเองก็ทำตามได้ดี ตอนนี้พี่อ้นก็ขึ้นนั่งขย่มควยผม โดยที่ผมนอนอยู่ข้างล่างเหมือนลุงอั๋น

ลุงอั๋นได้ไถ่ถามถึงเรื่องแม่อรกับผม แม่อรก็เล่าเรื่องการสอนเย็ดกันกับผม ตั้งแต่วันแรกที่ผมนอนฝันเปียก
และลุงอั๋นก็เล่าเรื่องสอนเย็ดพี่อ้น โดยลุงอั๋นกับพี่อ้นแอบเย็ดกันแบบหลบๆซ่อนๆ โดยไม่ได้ป้าโอ๋(เมียลุงอั๋น/แม่พี่อ้น)รู้ โดยวันนี้ก็กะจะพากันมาที่บ้านแม่อร เพื่อแลกเย็ดกัน แล้ววันดีคืนดี ก็อาจจะพาพี่อ้นมาแอบเย็ดกันที่บ้านผม
ซึ่งพอได้ยินเรื่องแอบเย็ดลับๆล่อๆของพ่อและลูกสาว อย่างลุงอั๋น-พี่อ้น ก็ทำให้ผมรู้สึกตื่นเต้นตามไปด้วย

เราคุยกันไป โดยแม่อรและพี่อ้นก็นั่งโยกควยอยู่ข้างบนกันไป จนเสร็จกันไปอีกรอบหนึ่ง
จากนั้นก็พากันอาบน้ำ ล้างหีล้างควย แล้วลงมาทำอาหารกลางวันทานกัน
อยู่กัน 4 คนแบบแก้ผ้าโทงๆแบบนั้น

จากนั้นช่วงบ่ายก็พากันขึ้นมานอนคุยกันเล่นที่เตียงอีก โดยแม่อรได้เล่าเรื่องตอนยังเป็นเด็กให้ฟัง ว่าลุงอั๋นกับแม่อรตอนเป็นวัยรุ่น พี่ชาย-น้องสาว แอบลักลอบได้เสียกันยังไง
คุยกัยไป คุยกันมา ก็กอดรัดฟัดเหวี่ยงกันอีกรอบ สุดท้ายลุงอั๋นกับแม่อรก็เย็ดกันอีกรอบ
ส่วนผมกับพี่อ้นก็เย็ดกันจนเสร็จเหมือนกัน

จากนั้นก็พากันอาบน้ำ ล้างหีล้างควยอีก
เสร็จแล้ว แม่อรกับผมก็แต่งตัวเตรียมไปเต้นแอโรบิค พี่อ้นเองก็แต่งตัว โดยฝากเสื้อคลุมอาบน้ำกับหมวกไว้กับลุงอั๋น
เพราะแม่อร,พี่อ้นกับผม จะพากันเดินไปเต้นแอโรบิค ส่วนลุงอั๋นก็ง่ายๆ นุ่งแค่ผ้าขาวม้าผืนเดียว

และตามเคย แม่อรสวมชุดว่ายน้ำตัวบางโชว์นมโชว์หี,ส่วนชุดว่ายน้ำของพี่อ้น ก็เป็นแบบปกติตามท้องตลาดเหมือนๆกางเกงว่ายน้ำบ๊อกเซอร์ของผมนั่นแหละ
เรา 4 คน เดินไปด้วยกัน พอถึงบ้านพี่อ้น ลุงอั๋นก็แยกย้ายเข้าบ้าน แล้วก็เดินสวนทางป้าโอ๋ซึ่งใส่ชุดว่ายน้ำออกมาเต้นแอโรบิคเหมือนกัน โดยสวมชุดบางๆเหมือนแม่อรเลย
เรา 5 คนทักทายกัน แล้วลุงอั๋นก็เข้าบ้านไป
ส่วป้าโอ๋,แม่อร,พี่อ้นและผม ก็เดินไปที่ลานเต้นแอโรบิค ซึ่งไปเจอครูเจ๊ที่กำลังยืนยืดเส้นสายอบู่พอดี

วันนี้ครูเจ๊สวมกางเกงเล่กกิ้งบางๆยังกะสวมถุงน่องยาว มันบางซะจนเห็นหมอยเลย แถมสวมเสื้อแขนกุดเอวลอยบางๆ จนมองทะลุเห็นหัวนมด้วย
และวันนี้ครูเจ๊ก็เต้นนำอีกตามเคย ส่วนพวกป้าๆน้าๆคนอื่นๆที่บ้านอยู่ใกล้ๆก็เริ่มทะยอยกันเข้ามา
แล้วพวกเราก็เต้นแอโรบิคกัน

หลังจากเต้นแอโรบิค ชีวิตของผมก็วนกลับสู่กิจวัตรอีกครั้ง แต่ยังดีที่วันนี้ยังมีลุงอั๋นและพี่อ้นมาเยี่ยม ไม่งั้นชีวิตคงจำเจแย่
และผมเองก็เริ่มติดใจหีเด็กๆรุ่นๆอย่างพี่อ้นแล้ว และผมยังคิดไกลไปถึงพี่อ้อยเพื่อนพี่อ้น จนถึงอีแอม,อีเอ๋และน้องอีฟกับน้องไอโกะด้วย ซึ่งผมเองก็คิดที่จะเย็ดให้ครบทุกคนเลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 06, 2021, 01:16:03 pm โดย GAMA »

*

• **
  • 218
  • 56
Re: บ้านนี้มีแต่รัก(แม่-ลูกชาย)(ตอนที่1-5)
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2021, 02:37:26 pm »
ไปห้อง"เรื่องเสียวซีรีย์" ดีกว่าปะ น่าจะอ่านง่ายกว่า

*

• **
  • 218
  • 56
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2021, 07:23:57 am »
อยากให้พี่ชายแม่อรมีบทอีกกำลังสนุกเลย

*

ออฟไลน์ Jonah MTS

• Junior Member
  • 564
  • 0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2021, 10:33:36 am »
นึกว่าจะไม่ได้อ่านผลงานที่คุณเอามาแชร์ให้อ่านอีกแล้ว คิดถึงนะครับและยังเขียนได้เยียมเหมือนเดิม

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ