ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 74 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 01, 2021, 11:53:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chan_Som

จองโต็ะแล้วหลับก่อน ฮ่วยเป็นแบบนี้ได้ยังไง ตื่นมาตีสี่เข้าร้านเกะก่อน สมใจคุณโทนเจอเตยคนสวยจัดหน้าเซเวน ตามด้วยคุณท่าน สมใจสมาชิกร้านเกะครับ
::DookDig::

โห ๆๆ จบด้วยวลี "ไปเดทกัน" ต่อมเผื่อกในกายผมพุ้งกระฉูดเลย ลูกสาวท่านประท่านชวนเดต น่ารักอะไรขนาดนี้คุณรุุุกะ

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ เจ้หมิวน่าจะให้เจ้เตยออกไปรอโทนเพื่อปรับความเข้าใจกัน

wikky4

thongdaeng_skk

โทนคืนดีกับเจ๊เตยแล้วโดยมีหมิวเป็นตัวประสานให้ ดีจังเลย

onzoul

แค่กระแอมเบาๆก็สะเทือนบ้านทั้งหลังได้
ปล. คิดถึงเซเว่นแบบเดิมๆ ก็คลาสสิคดีนะ

dodoza2

Pooh

นางเอกนัมเบอร์วันกลับมาซักที  ได้เคลียร์ใจมันก็เริ่มหายหน่วงๆแล้วนะครับ

dome2011

กลับมาปรับความเข้าใจกันได้ ทั้งเตยกับหมิว โทนน่าจะปวดหัวกว่าเดิม

lukpuman