ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Uncen-Gdrive] AV Uncen Leaked Part16 (8เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 09, 2021, 02:58:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอบแสดงความเห็นเกี่ยวกับเนื้อหาของกระทู้แล้วจะเห็นลิ้งโหลดแบบGdrive

จะอธิบายรหัสพวกนี้ยังไงดี นักแสดงAVส่วนใหญ่จะเข้ามาโดยการวอร์คอินเข้าไปสมัครกับทางค่ายหนัง
มีการนัดคัดตัวเหมือนดาราหรือไอดอลทั่วไป ถ้ามีแววก็อาจจะเริ่มจากงานถ่ายแบบ ภาพนิ่ง จนถึงเซ็นต์สัญญาแสดงAV
ต้องตรวจสุขภาพ ขนาดหน้าอกหัวนมร่องหอยความลึกขนาดกลีบแคม ละเอียดยิบ แต่รหัสที่นำมา
จะว่าคล้ายFC2ก็ได้ เพราะถ่ายทำเอง แต่มุมมองมืออาชีพกว่าเยอะ เป็นนักแสดงที่แมวมองเพ้นหาจากคนทั่วไปแล้วติดต่อขอซื้อบริการ
มีการเซ็นต์สัญญาค่าตัวอย่างถูกต้อง แถมใส่ถุงและมีเซ็นต์เซอร์บังทุกเรื่อง เผื่อพวกเธอได้เดบิวต์เป็นดาราAVในอนาคต
ทำให้นางเอกที่อยู่ในรหัสพวกนี้ค่อนข้างสวย หุ่นดีกว่าหนังซื้อบริการปกติ ก็คือมีเเววเป็นนักแสดงเอวีได้
หลายคนชอบเพราะนางเอกเป็นสาวบ้านๆ แสดงไม่เก่ง ดูเป็นธรรมชาติไม่มีสคริปท์ ก็ไม่นึกว่าจะมีแนวนี้หลุดเหมือนกัน
ที่สำคัญ ซีนเล่นกับหอยต้นๆเรื่อง ชัดเจนแจ่มแจ๋วกว่าหนังAVซะอีก

200GANA-1414 พยาบาลสาว Yuki จากอิเคะบุคุโระ อายุ30ถ้าไม่บอกนึกว่า20ต้นๆ

SIRO-3175 ยูริจังอายุ23 พนักงานดูแลสวนสนุก

SIRO-3176 มายุจังอายุ20ปี ยังเป็นนักศึกษามหาลัย

SIRO-3177 รีโอน่าอายุ18 นักศึกษาปี1

SIRO-3178 นานะอายุ21 นักศึกษามหาลัยเหมือนกัน

SIRO-3179 มิโอริอายุ21 นักศึกษาและนางแบบ

SIRO-3180 คาสึกิ มิโอะ อายุ18 สาวจากโอซาก้า นักศึกษามหาลัย

SIRO-3183 นาโฮะอายุ22 เป็นช่างเสริมสวย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

warutp

darkjedi

ชอบแนวๆ siro ครับ มีน้องๆน่ารักๆโผล่มาเรื่อยๆเลย

Treo Chan

อยากดูเลยแบบนี้ น่าสนใจทุกเรื่อง

amornsi

olemantu

จริง ๆก็งคงเป็นการเดบื้วหนังของรหัสเหล่านี้เหมือนกัน นั่นแหละ เพียงแต่ไม่ใช่ค่ายใหญ๋ ค่ายที่เห็นว่าเข้าทีเข้าท่าก็คงตามมาเก็บไป
ชุดนี้คงเป็นเพราะอายุยังน้อย ทำให้ดูใส ๆน่ารักดีครับ

Kha008

ขอบคุณครับ ไม่ค่อยคุ้นกับหนังรหัส เหล่านี่เท่าไหร่ แต่ 8 เรื่องนี้ สวยทุกเรื่อง จริงๆ ครับ

blackbutterfly

ดีครับ ได้ดูนักแสดงหน้าใหม่ๆบ้าง เรียกว่าของยังสดอยู่ครับ ขอบคุณมากครับ

ชายชรา

ไม่ค่อยได้ดูหนังแนวนี้เท่าไรแต่รอบนี้งานดีหลายคนเลยของคุณครับ

Jame8509

เห็นหน้านานะแล้วอารมณ์พุ่งเลยเชียว

khstudio

เซตนี้ดูจากหน้าตาเเล้วมีเเววเป็นมืออาชีพเเน่นอนเลยครับ ขอบคุณครับ

kupong

อาชีพกับอายุนี่ของจริง จริงอะ

pigsurasak

นางเอกช่างมีแต่คนน่ารักๆ แถมอายุน้อน เหมือนเดบิวเลย ขอบคุณมากๆ ครับที่แบ่งปัน ::KO::

yo_yo_yo_55

นางเอกน่ารักทุกคนเลย ต้องเอาออกซัก 3 น้ำ ขอบคุณครับ

koliokung

น่ารักจริงๆ แต่ละคนงานดีมากๆ ในที่สุดก็มาให้เราได้เชยชมกันเสียที