คืนก่อนแต่งงาน cop | two-hitchhikers.ru

คืนก่อนแต่งงาน cop

• 1 ตอบ
  • 3774 อ่าน
คืนก่อนแต่งงาน cop
« เมื่อ: ธันวาคม 16, 2021, 02:55:43 pm »

ผมมีแฟนคนหนึ่ง เธอชื่อแนน เราคบกันมา5ปีกว่าครับ อยู่ๆวันหนึ่ง เราก็มีเรื่องทะเลาะกันอย่างรุนแรง จนเราต้องเลิกกัน หลังจากที่เราเลิกกันผมก็ไม่ได้ติดต่อเธออยู่พักใหญ่เลยครับ แล้วผมก็ได้พบรักกับสาวที่ทำงานผม

เธอชื่อขวัญครับ ขวัญน่ารักมากๆเลยครับ ผิวขาวราวกับลูกผู้ดี เรารักกันมากครับ ตัวติดกันตลอดเวลาเลย จนเวลาล่วงเลยมาเกือบ3ปี เราก็ตกลงแต่งงานกันครับ เพราะเรามีพร้อมแล้วทั้งบ้านทั้งรถ พร้อมเงินเก็บอีกก้อนใหญ่ อีกแค่ไม่กี่เดือนก็จะถึงวันแต่งงานของเราแล้วครับ เรามีความสุขกันมาก เราวางแผนที่จะมีลูกกันสองคนครับ เป็นเพื่อนกันจะได้ไม่เหงา เราวางแผนอนาคตกันเรียบร้อยแล้วครับ จนวันที่เราจะแต่งงานกัน ผมลังเลอยู่ว่าจะเอาการ์ดแต่งงานไปให้แนนดีมั้ย เพราะอย่างน้อยเราก็เคยเป็นแฟนกันมาก่อน แต่อีกใจก็กลัวว่าเธอจะคิดว่าผมอวดว่าตัวเองได้แต่งงานก่อน อีกอย่างเราก็ไม่ได้ติดต่อกันนานมากแล้วด้วยครับ ถ้าโผล่ไปตอนนี้มันจะดีจริงเหรอ ผมคิดไม่ออกเลยครับว่าจะเอายังไงดี เลยไปปรึกษาขวัญ ขวัญบอกก็เอาไปให้สิ อย่างน้อยก็เป็นเพื่อนกันนะ ผมเลยตัดสินใจว่าจะเอาไปให้เลยลองโทรไปหาแนนดู แนนก็บอกยินดีด้วยนะ แล้วผมก็นัดแนนว่าอีกสองสามวันจะเอาการ์ดแต่งงานไปให้เพราะงานผมจะเริ่มในอีกสามวันแล้ว

เธอแซวผมว่าแหม เอาการ์ดแต่งงานมาให้เราคนสุดท้ายเลยหรือเปล่าเนี่ย ผมบอกว่าเปล่ายังมีเพื่อนๆอีกหลายคนเลยจนก่อนวันแต่งงาน ผมก็ขับรถเอาการ์ดแต่งงานไปให้แนน แล้วแนนก็บอกจะไปแน่นอน แล้วเจอกันนะ พอผมกลับมาบ้านขวัญก็ยังไม่ถึงบ้านผมเลยโทรไปหาขวัญ ขวัญบอกรอแป๊บนึงกำลังจะกลับ เธอกำลังแจกการ์ดให้ญาติผู้ใหญ่ท่านนึงอยู่ แล้วก็วางสาย พักใหญ่ๆ ขวัญก็โทรกลับมา พอผมรับสาย ปลายสายเป็นเสียงผู้ชายครับ เค้าถามผมว่าเป็นญาติกับคุณขวัญหรือเปล่า ผมบอกเป็นแฟนครับกำลังจะแต่งงานกันครับ ปลายสายบอกขอโทษด้วยนะครับตอนนี้รถคุณขวัญประสบอุบัติเหตุประสานงากันรถสิบล้อ คุณขวัญเสียชีวิตคาที่ครับ ผมอึ้งอยู่พักใหญ่

อยู่ๆน้ำตาก็ไหลออกมา ผมร้องไห้อย่างคนบ้าคลั่ง จนปลายสายบอกให้ผมทำใจดีๆ ตอนนี้ศพคุณขวัญกำลังไปโรงพยาบาล แล้วผมก็วางสาย ตอนนี้ผมทำอะไรไม่ถูกเลยโทรไปหาแม่ของขวัญ แม่ก็ร้องไห้บอกว่าเดี๋ยวไปเจอกันที่โรงพยาบาลนะลูก แล้วผมก็นั่งงงอยู่พักใหญ่เลยโทรไปบอกแนนว่าไม่ต้องมาแล้วขวัญเสียแล้ว เธอบอกได้ไง พรุ่งนี้ก็แต่งงานกันแล้วนะ แล้วเธอก็ถามผมว่าอยู่ไหน จะไปหา ผมบอกไม่ต้องหรอก ผมโอเค แต่ในใจมันแทบจะอยากตายตามขวัญไปเสียให้ได้ จนผมไปจัดการเรื่องศพขวัญที่โรงพยาบาลเรียบร้อย แนนก็โทรมาหา ถามว่าผมอยู่ที่ไหน ผมเลยบอกอยู่แถวบางแค เธอเลยขับรถมาหาผม พอผมเจอหน้าแนน ผมก็กอดแนนร้องไห้อย่างคนบ้าเสียสติ แล้วเธอก็บอกว่าใจเย็นๆนะ ขวัญเค้าไปดีแล้ว

แต่ผมยังต้องอยู่สู้ต่อไปนะ ผมกอดเธอร้องไห้เหมือนเด็กไม่ได้ของเล่น เธอกอดผมไว้แน่น เธอบอกเดี๋ยวคืนนี้เธอจะอยู่เป็นเพื่อนนะ เวลาผ่านไปจนผมจัดการงานศพขวัญเรียบร้อย พักเดียวพอผมเริ่มทำใจเรื่องขวัญได้เล็กน้อย แนนก็มาหาผมที่บ้านบ่อยจนผมดีขึ้น ผมก็บอกว่าไม่ต้องมาแล้วล่ะ ผมทำใจได้แล้ว เธอบอกว่าไม่ จะมาจนกว่าจะหายดี แล้วผมก็เลยบอกแล้วแต่แนนนะ แต่ก็ขอบใจมากนะที่มาอยู่เป็นเพื่อน จนวันหนึ่ง ขณะที่ผมกำลังกลับมาถึงบ้าน ก็เห็นแนนยืนอยู่หน้าบ้าน ผมเลยบอกแนนว่ารอเดี๋ยวนะแล้วก็เปิดประตูให้เข้าบ้านแล้วถามว่าทำไมมาเร็วจัง เธอก็ร้องไห้โผเข้ากอดผม

เธอบอกแฟนเธอมาขอเลิกเพราะเธอมาหาผมบ่อยกว่าไปหาแฟนอีก เธอบอกไปว่าอย่าคิดมากระหว่างเราเป็นแค่เพื่อนกัน แต่แฟนแนนไม่เชื่อเลยทะเลาะกันยกใหญ่ก่อนแนนจะมาหาผมที่บ้าน แล้วผมก็กอดปลอบขวัญแนน จนแนนดีขึ้น แล้วเราก็กอดกัน ผมเลยจูบแนน แนนก็จูบผมตอบ แล้วผมก็ไซร้ซอกคอแนน แนนร้องอื้อออกมา แล้วเราสองคนก็สปาร์กกันติด เราเลยแก้ผ้าออก แล้วผมก็จับแนนนอนลง แล้วดูดเลียติ่งเนื้อแนนอย่างเคย แนนครางอื้อด้วยความเสียง แล้วบิดตัวไปมา ไม่นานแนนก็เกร็งตัวกระตุกพักเดียว แล้วก็ร้องว่าเสร็จ.จ.จแล้ว.ว.วว พร้อมครางเสียงกระเส่า ไม่นานเธอก็นอนหอบ

แล้วเธอก็จับผมยืนขึ้นแล้วเธอก็นั่งลงดูดเลียน้องชายผม มันเป็นความรู้สึกคุ้นเลยอย่างบอกไม่ถูก มันอบอุ่นมากไปถึงหัวใจเลย พักเดียวผมก็ถอนออกจากปากอย่างเสียดาย แล้วจับแนนนอนลง แล้วเอาน้องชายผมสอดใส่ถ้ำแนน ถ้ำแนนฟิตเหมือนเดิมเลย เวลาผมชักเข้าออกแนนก็เด้งก้นตาม แล้วร้องครวญครางด้วยความเสียว ผมซอยเอวไม่ยัง แนนบอก ส.ส.ส.เสียวจังเลย.ย.ย แล้วผมก็จับแนนนอนคว่ำ เอาหมอนมาหนุนจนก้นแนนลอยขึ้นแล้วสอดใส่เข้าไปในรูของขวัญ แนนครางด้วยความเสียว

ไม่นานนักแนนก็บอกเร็วหน่อยจะเสร็จแล้ว.ว.ว แล้วผมก็บอกรอก่อนนะ ผมก็จะเสร็จแล้วเหมือนกัน ผมซอยอีกสี่ห้าทีแล้วน้องผมก็ระเบิดใส่น้องแนนเต็มที่ พอผมชักออกมาน้ำรักผมก็ไหลย้อยลงมาตามขาแนน แล้วผมก็นอนกอดแนน แล้วบอกไม่เป็นไร เรากลับมาเป็นแฟนกันใหม่นะ แนนตอบว่าอื้อ แล้วเราก็กลับมาเป็นแฟนกันในที่สุด

*

ออฟไลน์ Phukit Methitharathon

• Junior Member
  • 439
  • 0
Re: คืนก่อนแต่งงาน cop
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2021, 08:10:55 pm »
ได้เพื่อนแนนจนได้

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ