เสียวกับสองฝรั่งสาว cop | two-hitchhikers.ru

เสียวกับสองฝรั่งสาว cop

• 2 ตอบ
  • 3481 อ่าน
เสียวกับสองฝรั่งสาว cop
« เมื่อ: ธันวาคม 16, 2021, 02:59:36 pm »
เรื่องเสียวของผมเกิดขึ้นมาไม่นานมานี้เองครับ แต่เป็นเรื่องที่ผมประทับใจมาก และจะจดจำไว้ตลอดไปเลยครับ

ผมเป็นคนหนึ่งครับที่ชอบฝรั่งสาวๆสวยๆ ส่วนตัวผมนั้นชอบดูหนังโป๊ฝรั่งเป็นอย่างมาก เพราะว่าดูแล้วได้อารมณ์ดีครับ ลีลาการเล่นเสียวนั้นทำให้เราเกิดอารมณ์คล้อยตามมากครับ และอีกอย่างหนึ่งนั้นผมชอบดูหีฝรั่งเพราะว่าสวยไม่มีขนเกลี้ยงเกลา ทั้งโหนกนูน ทั้งเนียน น่าดูดเลียมากเลยครับ ทุกครั้งที่ผมเจอฝรั่งตามที่ท่องเที่ยวต่างๆนั้นทำให้ผมเกิดอารมณ์ความต้องการขึ้นมาเป็นอย่างมากเลยครับ ต้องแอบดูหีฝรั่งทุกครั้ง พร้อมกับช่วยตัวเองไปด้วย เวลาน้ำแตกทีฟินมากเลยครับ

เพราะเหตุนี้ เลยทำให้ผมอยากจะลองเล่นเสียวกับฝรั่งดูบ้างครับ ว่าจะเสียวเหมือนกับตอนที่เราดูหนังโป๊ไหม ทุกครั้งที่ผมเห็นสาวฝรั่งทำให้ผมนึกถึงหนังโป๊ที่สาวฝรั่งนั้นมีหีสีชมพูลอยขึ้นมา ผมคิดว่าทำอย่างไรถึงจะได้เย็ดกับฝรั่งซักทีนะ และแล้วความคิดความพยายามก็เป็นจริงจนได้ครับ

ผมได้ไปหางานทำตามโรงแรมต่างๆด้วยการสมัครงานทิ้งไว้หลายโรงแรมครับ ไม่นานนักผมก็ได้งานที่โรงแรมแห่งหนึ่งที่ต่างจังหวัดครับ ผมได้งานเป็นแผนกต้อนรับครับ มีหน้าที่รับแขกที่เป็นนักท่องเที่ยวต่างประเทศ พอดีผมพอมีพื้นฐานทางภาษาอังกฤษมาบ้างครับ สามารถสื่อสารกับฝรั่งได้อย่างสบาย ผมทำงานได้สักอาทิตย์หนึ่งก็มองหาว่าสาวฝรั่งจะมาพักวันไหน แต่แล้วก็มีสองสาวฝรั่งคู่หนึ่งได้มาพักที่โรงเรียนเจ็ดคืนครับ พวกเธอสวยมากเลย กางเกงนี่รัดหีอูม ๆ จนยื่นออกมา แถมหุ่นพวกเธอทั้งเซ็กส์ซี่ ตรงสเป็คผมมากๆเลยครับ ผมนึกกระหยิ่มในใจครับว่าเอาละทีนี้คงได้ลองเย็ดกับฝรั่งสาวแน่นอน แล้วในคืนนั้นเองพวกเธอทั้งสองคนฝรั่งก็ได้สั่งอาหาร สั่งเบียร์แล้วให้ผมเอาไปให้ถึงห้องครับ คืนนั้นเป็นเวรผมพอดีเลยครับ ผมก็เลยได้เอาเบียร์กับอาหารไปให้พวกเธอทั้งคู่ถึงในห้องเลยครับ

พวกเธอทั้งคู่ใส่กางเกงขาสั้นมากใส่เสื้อสายเดี่ยว จนเห็นนมล้นออกมา ทำให้ควยผมแข็งขึ้นมาทันที เพราะผมชอบดูหนังโป๊ฝรั่งพอมาเจอของจริงตัวเป็นๆแบบนี้ทำให้ผมถึงกับเงี่ยนขึ้นมาอย่างที่สุด ควยผมแข็งโด่ตุงกางเกง สองสาวฝรั่งมองควยผมอย่างไม่อายแล้วยิ้มให้ครับ ผมยิ้มตอบ จากนั้นสองสาวก็เรียกให้ผมเข้าไปใกล้เอามือมาจับควยผมที่อยู่นอกกางเกงครับ เธอพูดว่า โซลอง ครับซึ่งแปลเป็นไทยว่า ควยผมทั้งใหญ่และยาว จากนั้นเพื่อนของเธออีกคนก็เดินไปล็อคประตูห้องครับ

จากนั้นพวกเธอทั้งคู่ก็เดินมารูดซิปกางเกงผมออกแล้วควักเจ้ามังกรผมออกมา แล้วทั้งสองก็รุมดูดอมควยผมอย่างเมามันส์ครับ ผมเสียวมากเลย แล้วคนหนึ่งก็แก้ผ้าออกจนหมดจนเนื้อตัวล่อนจ้อน แล้วให้ผมนอนลงที่เตียง แล้วเธอก็ขึ้นมานั่งทับ แล้วเอาหีมาครอบที่ควยผม แล้วเธอก็จับควยผมสอดใส่หีเธอ แล้วเธอก็นั่งขย่มควยผมอย่างเมามันส์เลยครับ ส่วนเพื่อนอีกคนดูไปด้วยเอานิ้วเขี่ยเม็ดไปด้วยครับ ผมใกล้เสร็จร้องครางออกมาด้วยความเสียว

สักพักเดียวผมก็ปล่อยน้ำข้นคลั่กใส่รูเธอจนมันล้นออกมานอกรูเลยครับ ผมโดนสองสาวฝรั่งรุมเย็ดอย่างเร่าร้อนครับ จนผมกับสองสาวฝรั่งเสร็จไปตามๆกันครับ แล้วเราสามคนก็นอนกอดกันไม่นานผมก็ต้องรีบแต่งตัวแล้วออกมาจากห้อง พอเช้าวันถัดมาผู้จัดการก็เรียกผมเข้าพบ แล้วผู้จัดการบอกว่าพรุ่งไม่ต้องมาทำงานอีกแล้วนะเพราะว่าไล่ออกแล้วข้อหาทำผิดกฎระเบียบเล่นเสียวกับแขกครับ แต่ก็คุ้มค่ามากครับ

*

ออฟไลน์ ppherbalife

• Veteran Member
  • 1718
  • 61
Re: เสียวกับสองฝรั่งสาว cop
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2021, 05:33:00 pm »
ผิดตรงทิ้งงานเนี่ยแหละ

*

ออฟไลน์ Russ1715

• Tiny Member
  • *
  • 30
  • 0
Re: เสียวกับสองฝรั่งสาว cop
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 04, 2022, 03:09:12 pm »
เกินคำบรรยายครับ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ