ผมโดนลูกค้าสาวรุมโทรม cop | two-hitchhikers.ru

ผมโดนลูกค้าสาวรุมโทรม cop

• 1 ตอบ
  • 3585 อ่าน
ผมโดนลูกค้าสาวรุมโทรม cop
« เมื่อ: ธันวาคม 16, 2021, 03:02:44 pm »
ผมขอเล่าประสบการณ์เสียวของผม เป็นประสบการณ์ตรงที่เกิดขึ้นกับผมที่ผมจะไม่มีวันลืมไปตลอดชีวิต

ก่อนอื่นผมขอบอกเล่าเรื่องราวเกี่ยวกับตัวผมให้ได้ฟังกันก่อนนะครับ ผมทำงานที่รีสอร์ทแห่งหนึ่งครับอยู่ในจังหวัดแห่งหนึ่งทางภาคตะวันออกครับ ผมทำงานอยู่ในแผนกต้อนรับหรือที่เรียกว่าเบลบอย ลักษณะงานของผมก็คือผมเป็นคนต้อนรับแขกที่จะเข้ามาพัก ผมประจำอยู่ที่หน้าประตูรีสอร์ท จากนั้นก็พาลูกค้าที่เข้ามาพักไปเปิดห้องครับ

วันนั้นผมได้เจอกับเหตุการณ์ที่ทั้งตื่นเต้นทั้งเสียวไปพร้อมๆกัน คือทางห้องพักเราจะมีหนังโป๊ให้แขกที่มาพักได้ดูด้วยครับ และเมื่อแขกได้ดูหนังโป๊ก็จะเกิดอารมณ์ แล้วเราก็จะเสนอว่า อยากได้สาวๆมานอนด้วยไหมเดี๋ยวจะติดต่อให้  อันนี้เป็นงานพิเศษของผมเองครับ ผมจะได้รับเงินพิเศษจากพ่อเล้าแม้เล้ามาอีกที แต่วันนั้นแขกที่เข้ามาพักเป็นผู้หญิงทั้งหมดครับไม่มีผู้ชายเลย พวกเธอมาด้วยกันทั้งหมดสามคนครับ

พอพวกเธอเข้าห้องปุ๊บแล้วได้เห็นแผ่นหนังโป๊ พวกเธอก็เปิดหนังโป๊ดูเลยครับ ซึ่งก่อนหน้านี้มีแขกผู้ชายมาพักเพิ่งออกไปแล้วผมก็ดันลืมเก็บหนังโป๊ พอแขกสาวๆเปิดดูก็ได้เรื่องเลยครับ เป็นหนังโป๊ฝรั่งที่เย็ดกันมันส์มากเลย เรื่องนี้เป็นเรื่องที่ท๊อปที่สุดของผมเลยก็ว่าได้ครับ ใครที่ได้ดูก็จะอดใจไม่ไหวจนเกิดอารมณ์ทางเพศขึ้นมาอย่างแน่นอน เหมือนกับสามสาวตอนนี้ ผมคิดว่าคงจะน้ำแตกไปตามๆกันแน่นอนเลยครับ

แล้วผมก็ไปเคาะประตูเพื่อจะถามพวกเธอว่ามีอะไรขาดเหลือหรือต้องการอะไรเพิ่มเติมอีกหรือเปล่า สักพักหนึ่งสามสาวก็เปิดประตูออกมา “ผมถามว่าต้องการอะไรเพิ่มเติมไหมครับ”…ไม่มีจร้า..” เธอตอบ แล้วผมก็กำลังจะออกจากห้องไป..ผู้หญิงคนหนึ่งก็เดินมาคว้าที่ข้อมือผมแล้วบอกว่า”อย่าเพิ่งไป..ที่นี่มีหนังโป๊ให้ดูด้วยเหรอ..ตอนนี้พวกพี่ได้ดูกันแล้ว..แต่ไม่มีที่ลงทำไงดี” แล้วเธอก็ยิ้มให้ผม จากนั้นเพื่อนสาวอีกคนก็เข้ามาเอามือจับควยผมที่เป้ากางเกงไปด้วย อีกคนก็เอามือลูบที่หน้าอกผมไปด้วยครับ เธอเขี่ยหัวนมผมซะอารมณ์ผมกระเจิงไปหมดเลยครับ ผมถูกจู่โจมแล้วตอนนี้ เพราะหนังโป๊เป็นเหตุจริงๆ แล้วผมก็ไม่ขัดขืนพวกเธอด้วย เพราะผมรู้ว่าอะไรจะเกิดขึ้นต่อจากนี้ ขัดขืนไปผมก็อดสิครับ

จากนั้นเพื่อนอีกคนก็เดินไปล็อคประตูห้องครับ และแล้วพวกเธอทั้งสามก็เดินเข้ามาช่วยกันจับผมถอดเสื้อผ้าออกจนหมดเลยครับ จนเนื้อตัวผมเปลือยเปล่า แล้วพวกเธอก็จับผมให้ผมนอนลงกับที่นอน แล้วพวกเธอต่างคนก็ต่างมาช่วยกับจับแขน จับขา ในลักษณะขึงพรืด แล้วอีกคนก็ขึ้นคร่อมผมแล้วเอาหีมาจ่อที่ควยผมครับ เธอจับควยจ่อเข้ารูแล้วขยับเข้าขยับออกอย่างแรงและเร็วมาก เสียงดัง ตั๊บๆๆเลยครับ ผมเริ่มเสียวมากขึ้นเรื่อยๆ ส่วนเพื่อนอีกสองคนก็ช่วยกันจับโน่นจับนี่ บางคนก็ก้มลงดูดที่หน้าอกผมครับ ผมงี้เสียวมากๆ ผมถูกข่มขืนเสียแล้ว เธอขย่มควยผมอยู่พักใหญ่พร้อมกับส่งเสียงครวญครางที่ดังมาก จนเธอเสร็จคาอกผมแล้วก็ล้มฟุบลงไปพักนึงครับ แล้วเธอก็ลุกออกไป จากนั้นเพื่อนอีกคนก็เข้ามานั่งทับควยผมต่อเลยครับ เธอขย่มตอผมได้อยู่พักใหญ่

แล้วผมก็บอกกับเธอว่าน้ำผมใกล้จะแตกแล้วนะ เท่านั้นแหละครับ เธอรีบเอาหีจ่อกดเข้าลงไปจนมิดขย่มอย่างเร็วจนถี่ยิบเลยครับ พอเธอขย่มอย่างแรงได้สองสามทีเท่านั้นผมเสียวมาก จนต้องร้องครางออกมา”โอยยย…….น้ำจะแตกแล้ว…แตกแล้วครับ…ผู้หญิงคนนั้นรีบลุกขึ้น น้ำควยผมพุ่งกระฉูดขึ้นเหมือนกับน้ำพุเลยครับ แล้วพวกเธอก็มารุมดูดเลียน้ำจนสะอาดเอี่ยม ผมนอนหอบอยู่พักนึงบรรยากาศในห้องตอนนี้ไม่ต่างอะไรไปจากหนังโป๊ฝรั่งครับ จากนั้นพวกเธอก็นอนกอดจูบกับผมให้ผมหายเหนื่อย เพื่อรอให้ควยผมแข็งขึ้นมาอีกครั้ง แล้วพวกเธอก็เล้าโลมจนควยผมแข็งขึ้นมาอีกครั้ง จากนั้นเราก็เล่นเสียวกันต่อจนเสร็จไปตามๆกันครับ พวกเธอเสร็จสมอารมณ์หมายไปคนละหลายรอบ ส่วนผมไม่ต้องพูดถึงเลยครับ ทั้งมีความสุข ทั้งเสียวแล้วก็ทั้งตื่นเต้นมากครั้งหนึ่งในชีวิตผมเลยก็ว่าได้ครับ

*

ออฟไลน์ johnywalker

• Ultimate Member
  • 3320
  • 14
Re: ผมโดนลูกค้าสาวรุมโทรม cop
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2021, 03:31:44 pm »
 ::Dizzy:: ถ้าเจอสวย ๆ ก็ดีไป แต่ถ้าเป็นแบบนางยักษ์ขมูขีนี่ดูไม่จืด

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ