สนองตัณหาสมปรารถนา copy | two-hitchhikers.ru

สนองตัณหาสมปรารถนา copy

• 0 ตอบ
  • 4062 อ่าน
*

ออฟไลน์ alexlanster2542

• Banned!

• Tiny Member
  • *
  • 30
  • 25
สนองตัณหาสมปรารถนา copy
« เมื่อ: ธันวาคม 28, 2021, 01:15:38 pm »

ผม”นัฐพล”หรือ”พล” ผมอยู่โรงเรียนประจำกินนอนตั้งแต่ยังไม่สิบขวบ เพราะแม่ผมดูว่าละหองละแหงกับย่าผม คงเป็นธรรมดาแม่ผัวกับลูกสะใภ้ผมคิดอย่างนั้น พอผมโตจึงรู้ความว่าครอบครัวแม่ผมยากจนแบบหาเช้ากินค่ำ พ่อผมไปเจอแล้วชอบแม่ เลยเก็บเอามาเลี้ยงเป็นเมีย เพราะแม่ผมจัดว่าสวยๆแบบผมยังแอบ
ชอบ แน่นอนย่าไม่พอใจเพราะพ่อเป็นลูกชายคนเดียว และฐานะทางบ้านพ่อดีมากๆจัดว่าร่ำรวย มีกิจการมากมาย ปัญหาจึงเกิดขึ้น แต่สำหรับผมปู่ย่ารักหลงผมมาก ไม่มีปัญหาเพราะผมเป็นหลายชายคนเดียว ที่จะสืบสกุล ที่ผมรู้ผมตรวจดีเอ็นเอแล้วผมเป็นสายเลือดของตระกูลนี้ ปู่ย่าเอาใจผมมาตั้งแต่เล็ก พยายามแยกผมออกจากแม่ จึงให้ผมไปอยู่ รร.ประจำ ป้าจะไปรับผมมาอยู่ด้วยในวันหยุดไม่มีขาด ป้าเป็นสาวโสดไม่มีสามีจึงรักเลี้ยงผมอย่างลูก

พ่อผมตัดสินใจย้ายออก ซื้อบ้านใหม่แยกแม่ออกจากย่า เพื่อตัดปัญาของแม่กับย่า แต่บ้านพ่อก็อยู่หมู่บ้านเดียวกับปู่ย่าแค่คนละซอย ผมกลับมาก็อยู่บ้านกับย่า ผมอยู่มาตั้งแต่เกิดแล้ว ผมแวะไปอยู่กับแม่บ้างก็ตอนกลางวัน ตกเย็นมานอนบ้านปู่ย่า พ่อผมจัดว่าเป็นคนเจ้าชู้ตามแบบคนมีสตางค์ที่มีปัญหาบางอย่าง แต่พ่อรักผมมาก จะพาผมไปเที่ยวด้วยทุกครั้งที่มีโอกาส ย่าไม่ค่อยชอบนัก บ่นว่ากลัวผมจะมีนิสัยเหมือนพ่อ ส่วนปู่บอกผมว่าใช้ชีวิตให้คุ้ม ดูย่าไม่ค่อยพอใจปู่นัก ที่ให้ท้ายพ่อกับผม ผมอยู่รร.ประจำย่าหวังให้ผมเป็นคนอ่อนน้อมมีวินัย แต่มันตรงข้ามผมกลับเป็นคนกร้าน ชอบสนุกเฮอา ทำให้ป้าที่เลี้ยงผมแทนแม่พูดบ่อยๆว่าผมเหมือนพ่อทุกกระเบียดนิ้ว รอแค่ว่าโตแล้วจะเจ้าชู้แบบพ่อหรือไม่เท่านั้น

ผมเข้าสิบสี่สิบห้า ผมเริ่มสนใจเพศตรงข้าม รร.ประจำมีแต่เด็กผู้ชาย ผมกลับบ้าน ผมจึงสนใจมองญาติสาวๆ ลูกอาๆที่อยู่ที่บ้านมันทำให้ชีวิตผมสดชื่นขึ้นมาก ผมอายุเข้าสิบหก..พ่อเอาผมออกจาก รร.ประจำ แต่ย่าไม่ให้ผมไปอยู่บ้านพ่อกับแม่ ผมก็ไม่คิดอะไร ไปๆมาๆแค่เดินพอได้เหงื่อ ผมโตแล้ว ย่าจะห้ามอะไรผมนักก็ไม่ได้ บางวันผมนอนค้างบ้านพ่อ เพราะดูเป็นอิสระ แต่ไม่ค่อยเจอแม่ ถ้าเจอแม่ก็ไม่ค่อยคุยอะไรกันมากนัก สิ่งที่ย่าทำกับผม..ดูได้ผลคือดึงผมออกห่างจากแม่และญาติของแม่ จนผมเกือบลืมไปว่ามีแม่ ผู้หญิงที่ผมรู้ว่าเป็นแม่กลายเป็นเพียงคนสนิท ในความรู้สึกผม..ป้าเลี้ยงผมเหมือนลูก ผมดูว่าป้าเป็นแม่มากกว่าแม่จริงๆ ผมก็ไม่ได้สนใจอะไร แม่ผมเหมือนไม่ตั้งใจจะมีผมแต่มีเพื่อผูกมัดพ่อ ย่าบอกแม่มาปอกลอกพ่อ ทั้งพวกญาติๆก็มาเกาะกิน ผมดูว่าก็น่าจะจริง ญาติทางแม่ทุกคนพ่อต้องช่วยเหลือตลอด

แม่ไม่มีอาชีพอะไร พ่อเปิดร้านสะดวกซื้อให้แม่ดูแลเก็บรายได้ ก็ขาดทุนมาตลอด เพราะญาติทางแม่มายุ่งเรื่องการเงิน แต่ก็ยังพออยู่ได้เพราะพ่อหนุน ดังนั้นไม่ว่าพ่อจะเจ้าชู้ยังไง..พูดอะไร..หรือสั่งให้แม่ทำอะไร..แม่จะไม่มีปากเสียงหรือปฏิเสธ ผมเห็นมีผู้หญิงมาอยู่บ้านพ่ออีกคนได้ปีกว่า ดูสวยดี ผมมารู้ว่าเป็นน้องสาวแม่ คงมาช่วยงานที่ร้ายขายของ ผมเข้าสิบเจ็ด..พ่อรู้ดีว่าผมกำลังอยู่ในวัยตกมัน สิ่งที่เกิดขึ้นกับผมคือพ่อพาผมไปขึ้นครู แน่นอนสาวพวกนั้นอายุแก่กว่าผม แต่พ่อจ่ายไม่อั้นเพื่อให้ผมได้ระบายออก ทั้งจะได้รู้จักเรื่องเพศของจริงไม่แค่ดูจากหนังโป๊ แน่นอนผมยังรุ่นไม่เคย ก็ตื่นเต้นเป็นธรรมดา แต่ครูผมเป็นมืออาชีพเข้าใจผมดี เธอทำทุกอย่างสุดฝีมือ ผมประทับใจเธอมาก..เมื่อมีครั้งแรก..ก็มีครั้งที่สอง..และสาม พ่อจะพาผมไปเที่ยวแบบนี้ด้วยตัวเอง

ย่ารู้..ก็ตำหนิพ่ออย่างไม่พอใจว่า “ถ้าหลานฉันติดโรคร้าย ใครจะรับผิดชอบ ทุกคนจะเสียใจ” พ่อเป็นคนขวางๆกับย่าแต่ก็ไม่พูดอะไร ส่วนปู่รู้ดีว่าผมไม่ใช่เด็กอย่างวันก่อน ปู่บอกแค่ว่าให้ป้องกันอย่าลืมตัว ส่วนป้าที่เลี้ยงผมมาบ่นๆว่าปู่ชอบให้ท้ายพ่อกับผม วันนั้นพ่อบอกผม “ย่าน่ารำคาญแบบนี้หละ” ผมบอก “ย่าหัวโบราณ แต่ยังไงก็เป็นแม่ของพ่อ..เป็นย่าผม” พ่อพยักหน้าบอก “อย่าไปสนใจย่านักเลย พลโตมีประสบการณ์แล้ว พ่อว่า “ครั้งต่อไปน่าจะเปลี่ยนคนบ้าง อย่าจำเจ ชอบคนไหนแบบไหนก็เลือกเอา” ผมสนิทกับพ่อมาก เลยบอกไปแบบตรงๆ “พี่คนนี้ที่เอามาสามครั้งก็ดี แต่จริงๆผมชอบแบบแม่” ทำเอาพ่อผงะ อมยิ้มแล้วขำ ถามว่า “จะเอาอย่างนั้นเหรอ?” ผมบอก “แม่สวยดี ผมแอบชอบ”

พ่อหัวเราะนิ่งคิดอยู่ครู่ แล้วถาม “ถ้าได้ จะเอาไหม?” ผมมองพ่ออย่างงงๆ พูดไปแบบติดตลก “จะได้ไง? เมียพ่อนะ” พ่อบอก “พ่อให้พล จะกล้าไหมล่ะ?” ผมเลยแสยะยิ้ม “กล้ามันกล้า ไม่มีปัญหา แต่เมียพ่อสิจะยอมกับผมเหรอ?” พ่อพูดอย่างมั่นใจ “ชีวิตมันกับญาติทางบ้านมันทุกคน ยังต้องพี่งพ่ออีกมาก สั่งให้มันโดดน้ำ มันยังโดดเลย เชื่อได้เรื่องแค่นี้ ไม่ยอมก็ให้มันรู้กัน” ผมว่า “จะดีเหรอ? ยังไงก็แม่ผม” พ่อมองผม “คิดอะไรมาก อยากจะเอาไหมล่ะ? ดีด้วย สะอาดปลอดโรค ไม่ต้องใส่ถุงยาง” ผมยิ้มรับ พ่อหัวเราะตบไหล่ผม “ต้องอย่างนี้สิ รอนิดไม่นาน จะจัดการให้ แต่อย่าให้ใครรู้ มันไม่ดีนัก” ผมคิดว่าพ่อคงพูดเล่น ผมรับปากไปอย่างนั้น

สองวันต่อมา พ่อบอกให้ผมไปนอนที่บ้านพ่อ ผมก็ไปทั้งที่ย่าไม่ค่อยชอบ ผมเห็นแม่หลบๆหน้าผม ก็ดูปกติแม่ไม่ค่อยคุยกับผมเท่าไรนัก แต่ที่ดูแปลกคือน้าแป้นน้องสาวแม่ ดูมองผมด้วยสายตาแปลกๆ ผมถามพ่อ “มีอะไรกับผมเหรอ? ถึงอยากให้ผมมานอนที่นี่ ย่าไม่ค่อยพอใจ ก็เรื่องสองวันก่อน” พ่อยิ้มๆว่า “บอกแล้วอย่าสนใจย่านัก ที่ชวนมาที่นี่ก็เพื่อจะให้พลเปลี่ยนคู่นอน” ผมถาม “เราจะไปเที่ยวเหรอ? ผมไม่ได้เตรียมตัวมา” พ่อบอก “ไม่ต้องเตรียมตัวอะไร? แค่เตรียมใจก็พอ” ผมงงๆถาม “มันยังไงกัน?” พ่อขำว่า “คนที่พลบอกอยากนอนด้วยอยู่ที่นี่ จะต้องไปไหน?” ผมมองซ้ายขาวไม่เห็นมีใครเลยถาม “ใครกัน? ไม่เห็นมีเลย” พ่อบอก “ก็เมียพ่อไง” ผมอึ้งผงะ นึกขึ้นได้ เราคุยกันเมื่อสองวันก่อน ผมบอก “นึกว่าพ่อพูดเล่น”

พ่อพูดขำๆ “พ่อไม่พูดเล่น พลต้องการอะไร พ่อให้ทุกอย่างเท่าที่หาได้” ผมนิ่งครู่ถามกลับ “แล้วเมียพ่อจะยอมเหรอ?” พ่อยิ้มบอก “ยอมไม่ยอม ก็ตกลงกันแล้ว น้องเมียพ่อยังเอาเลย” ผมตกใจอ้าปากค้าง ขำออกมา “อะไรพ่อฟันหมดเลยเหรอ?” พ่อว่า “จะเอาไหมล่ะ? พ่อยกให้หมดทั้งสองคน” พ่อหัวเราะ ผมคิด..ถึงว่าน้าแป้นมองผมแปลกๆ แม่ก็หลบหน้า ผมพูดไม่ออก บอกสั้นๆ “ก็ดี” พ่อบอก “ถ้าได้คนพี่ก่อน แล้วคนน้องจะตามมา” ผมพูดอย่างไม่แน่นใจสั้นๆว่า“ถ้าได้”พ่อบอก “ต้องได้สิจะมีอะไรไปรอที่ห้องเดี๋ยวจะพาไปส่ง”พ่อหัวเราะ ผมแกล้งถาม “เอาใครไปส่ง” พ่อยิ้ม “ก็ต้องเมียพ่อคนพี่ก่อนสิ” ผมอ้าปากค้าง แกล้งพูด “ถ้าได้จริง พ่อก็นอนเหงาสิคืนนี้” พ่อหัวเราะ ”ต้องได้สิยั งไงพ่อก็ไม่เหงา จะแวะไปคุยกับอีแป้นหน่อย” ผมยิ้มขำไป

ผมรอที่ห้องด้วยใจระทึกเหมือนวันแรกที่ขึ้นครู รอนานพอควร จนพ่อเปิดประห้องผม พ่อบอก“เอาเจ้าสาว.. เอ่อ..แต่ไม่ค่อยสาวเท่าไร..มาส่ง” ผมนั่งอึ้งพ่อฉุดดึงมือแม่พาเข้าห้องผม พ่อพูดกับแม่ “ปอย(ชื่อแม่ผม)แกรู้ใช้ไหม แกจะต้องทำอะไรบ้าง?” แม่พยักหน้า ก้มมองพื้น พ่อย้ำทิ้งท้าย “แกรู้ใช่ไหมถ้าแกทำให้พลไม่พอใจแกจะได้อะไร?” แม่ก้มหน้ารับ พ่อดันให้แม่เข้าหาผม พ่อพูดดุแม่ “ยืนทื่ออยู่ได้” บอกผม “พลมีปัญหาอะไรบอกพ่อ ไม่ต้องเกรงใจ” ผมพยักหน้ารับ แล้วพ่อปิดประตูออกไป ผมใจสั่นแต่ทำใจกล้า เรียกแม่ที่ยืนอยู่ “แม่เข้ามาสิ” แม่มายืนใกล้ผม แล้วเริ่มพูด “ยังเรียกแม่อีกเหรอ? ทำไมต้องทำแบบนี้” ผมบอก “ที่เรียกแม่ เพราะติดปาก ที่อยากเพราะแม่สวย แล้วพ่อยกให้”

ผมคว้าข้อมือแม่ แม่บิดแขนแต่ไม่สะบัด ผมบอก “นั่งลงสิ” แม่นั่งที่เตียงข้างผม หันหน้ามองผมอย่างไม่พอใจ ผมบอกย้ำ “แม่แค่คำติดปาก ผมว่าป้ายังเป็นแม่มากกว่า” แม่ก้มหน้า ผมจู่โจมขยับตัวเข้าหา แขนโอบเอว จะว่าไปเป็นครั้งแรกที่ผมได้สัมผัสตัวแม่ ผมยื่นมืออีกข้างจะจับทรวงอก แม่สะดุ้งตกใจห่อไหล่ขยับตัวหนียกมือกัน พูดเสียงกร้าว “อย่านะ จะทำไร? ยังไงฉันก็เป็นแม่เธอ?” ผมถามกลับ “แม่เหรอ? ถามจริงๆเคยเลี้ยง เคยอุ้มผมหรือเปล่า?” แม่ผงะอึกอักขยับตัวก้มหน้านิ่ง ผมพูดอีกอย่างมั่นใจ “พ่อยกแม่ให้ผม คงเพื่อให้ผมมีความสัมพันธ์ลึกซึ้งกับแม่ คงเข้าใจถ้าปฏิเสธผม แม่กับทางญาติมีปัญหาแน่” แม่นั่งนิ่งก้มหน้าเหมือนพูดไม่ออก สองมือประสานกำแน่น

ผมขยับตัวเข้าชิด เอาแขนโอบกอดไหล่แม่ ทีนี้แม่นิ่งไม่ขยับหนี แต่ก้มเอียงหน้าไปอีกทาง ไม่มองผม ผมเอามืออีกข้างจับต้นแขนแม่ แล้วขยับไปลูบคลำอก จับเต้านมแม่บีบคลึง ผมบอก “นมแม่นุ่มโตเต็มมือดีจัง ผมอยากจับมานานแล้ว ไม่ผิดหวัง” แม่หันมองจ้อง ผมได้ทีจะเข้าจูบดูดปาก แต่แม่สะบัดหน้าหนี ผมเลยบีบนมดันอกให้ลงนอนหงาย ผมซุกหน้าลงไซ้ที่ซอกคอลงถึงอก มือที่จับขยุ่มบีบเต้านม เลื่อนต่ำลงลูบท้องน้อยแล้วลงถึงระหว่างขา จับลูบหี แม่สะดุ้งจับแขนผม รู้สึกได้ทันทีแม่ไม่ใส่กางเกงใน ผมเงยหน้าบอก “หีแม่อวบนุ่มเต็มมือไม่แพ้เต้านมเลย” แม่สะบัดหน้า เริ่มขยับตัวดิ้น พูดเสียงสั่นสะอึก “ปล่อยแม่เถอะ อย่าทำแบบนี้กับแม่ได้ไหม?”

มือผมยังลูบจับหีทั้งที่แม่ดิ้น ผมบอก “คงไม่ได้ ถ้าพ่อรู้จะไม่พอใจ อีกอย่างควยผมแข็งแล้ว” ผมอ้างพ่อ แต่แม่พูดเสียงอ่อย “แม่ไม่บอกพ่อ แม่จะทำให้ทุกอย่าง จะชักว่าวให้” ผมบอก “อย่าทำให้เมื่อยมือเลย ผมทำเองได้ แม่นอนเฉยๆ ไม่ดีกว่าเหรอ? ผมทำไม่นานก็เสร็จ” “แม่ไม่เคยให้ใครทำ นอกจากพ่อ” ผมเลยบอก “ผมเข้าใจ พ่อยังมีน้าแป้นอีกคน พ่อคงทำงานหนักต่อไป แม่จะมีผมอีกคน แบ่งเบาภาระพ่อ ช่วยทำกับแม่แทนพ่อ” แม่ไม่พูดอะไรอีก ปล่อยมือที่จับแขนผม เมินหน้าหลบเหมือนจำยอม ผมรีบลุกนั่งถอดเสื้อกางเกง ควยผมแข็งโด่ แม่หันมองปากเบ้ สีหน้าตื่นตระหนก คงไม่เคยเห็นควยคนอื่นนอกจากพ่อ ผมไม่รอช้าถลกชายชุดนอนแม่ขึ้นถึงเอว สิ่งที่ผมเห็นทำให้ผมต้องตะลึง โหนกหีแม่อวบนูน ขนหมอยดำดกแทบมองไม่เห็นร่องหี ผิดกับหีสาวที่ผมขึ้นครูมาสามครั้ง

ผมถึงกับหลุดปาก “แม่ขนหมอยดกจัง” แม่เอาสองมือปิดหน้าด้วยความอาย ผมจับสองขาแม่กางออก แม่ขืนๆเกร็ง จะหนีบขาบ้าง แต่ผมก็กางขาแม่ออกได้ แล้วเข้าไปนั่งในระหว่างขา ผมเอามือจับลูบทั้งเซาะมือลงในร่องหีที่ลื่นแฉะ แล้วสอดแยงนิ้วลงในรูหี เสียงแม่เริ่มร้องไห้ แต่ไม่สนใจ..ผมแหวกขนหมอยแหกหีแม่ให้เปิดออก จนเห็นรูหีสีชมพูสด ผมอยากถอดชุดนอนแม่ออก อยากเห็นนมแล้วดูดเล่น แต่ก็เลิกความคิดๆว่าต้องรีบเผด็จศึกสมสู่ให้ได้ก่อน โอกาสหน้ายังมี..ได้ดูแน่ๆ ผมจับหัวควยจ่อที่รูหี แล้วกดอัดกระเด้าเย็ดมันเข้าไปรูหีแม่คับแน่นมากจนผมเจ็บควย เสียงแม่ร้องโอ้ย..ว้าย..ร่ำไห้เสียงดัง สองมือที่ปิดหน้าลงทุบที่นอนข้างตัว กำมือแน่น สะบัดหน้าไปมา น้ำตาไหล เบะปาก หน้าบูดเบี้ยว พูดสะอื้นเสียงกระเส่า “เจ็บๆ..ทำไมทำกับแม่แบบนี้?”

ผมก็เจ็บหัวถอก ยังไม่สนใจไม่ร้องบ่น ผมกดสองหน้าขาแม่ให้แบะ ไม่ให้หุบหนีบ ผมกระแทกแทงควยเข้าใส่รูหีจนสุดมิดโคนดุ้น แล้วชักเข้าออกซอยเย็ดอย่างสะใจ แม่ดิ้นสะบัดหน้าร้องไห้ ผมทิ้งตัวลงทับกอดรัดตัวแม่ไว้ ก้นกระดกขึ้นลง ควยกระเด้าแทงเย็ดหี ผมพูดบ่น “ทนหน่อยสิแม่ ไม่นึกเลยหีแม่เย็ดมันอย่างนี้ ผมอยากเย็ดนานๆ” แม่ตีไหล่มือทุบหลังผม ร่ำไห้สะอื้นบอก “เอาเร็ว..ให้เสร็จๆไป” ผมบอก “เสร็จแน่วันนี้ แม่จะได้รับน้ำเชื้อจากผม” แม่น้ำตานองหน้า ผมเอามือบีบขยุ่มเต้านม สลับล้วงลงจับหี ทั้งที่ควยซอยเย็ดอยู่ ควยผมเปียกน้ำหี ขนหมอยแม่ก็เริ่มแฉะ ผมเริ่มซอยเย็ดช้าเร็ว หนักเบาแรงบ้าง ตามลีลาที่ผมฝึกมากับครูสาวมืออาชีพ จนเสียงแม่ที่สะอื้นร้องไห้เปลี่ยนเป็นเสียงหายใจหอบกระอักขัดๆ ทั้งครางซี๊ดปาก

แม่ที่นอนนิ่งหรือดิ้นบ้าง กลายเป็นแอ่นหีเด่งร่อนรับควยผม สองมือแม่ที่เมื่อครู่กำแน่นวางข้างตัว ทั้งทุบตีผมกลับมาเป็นผวาสองขาโอบกอดรัดผม ผมคิดลีลาที่สาวมืออาชีพสอนผมมันได้ผล ผมเย็ดกับเธอๆมืออาชีพอาจเสแสร้ง แต่กับแม่คงไม่ใช่ ผมลองหันหน้าประกบจูบดูดปากลิ้นแม่ แม่ก็ไม่หลบหน้าหนี ทั้งยังดูดลิ้นผมอย่างหิวกระหาย ผมเอามือที่บีบนมล้วงหีลงลูบสะโพกก้นแล้วจับตูด เอานิ้วสอดแยงแทงเข้ารูตูด แม่ถึงกับสะดุ้งแอ่นเอวเกร็งขาขมิบรูหีรูตูด ผมเย็ดแม่อย่างเมามัน แม่ไม่ร้องไห้แล้ว แต่เป็นร้องครางโอยๆกับซี๊ดปาก ผมเย็ดแม่อยู่นานๆ จนแม่เกร็งร่างขาสั่นกระตุกแล้วหยุดดิ้น นอนนิ่งหายใจหอบระทวย

ผมเย็ดหีแม่ต่อไม่หยุด จนแม่พูดเสียงสะอื้นสะอึก “เสร็จหรือยัง? แม่เสร็จแล้ว” ผมกระแทกรูหีแม่อีกสามสี่ทีสุดแรง แล้วกดควยแนบสนิทกับหัวเหน่าหีแม่ ผมหลั่งน้ำกามใส่ในรูหีแม่ หมดจนหยดสุดท้าย ผมจุ๊บปากดูดลิ้นแม่อีก แม่ไม่หันหนี ผมบอก “ผมไม่นึกเลย แม่จะเป็นผู้หญิงที่เย็ดมันขนาดนี้” แม่ไม่พูดอะไร เมินหน้าหลบ แล้วผลักผมลงจากตัว แม่ลุกนั่งก้มหน้าสะอื้นไห้ มือปาดน้ำตา พูดบ่นพึมพำ “หมดๆแล้ว แม่ไม่มีอะไรเหลือ” ผมลุกนั่งมือลูบหลังแม่ แล้วบอก “แม่ยังเหลือผมกับพ่อ และชีวิตที่มีความสุข” แม่พยักหน้า ไม่พูดอะไร ลงจากเตียง เดินออกจากห้องผมไป

ผมลงนอนอย่างหมดแรง ผมคิดถึงแม่จะไม่ใช่สาวๆแต่ก็สวยร้อนแรง ร่านไม่แพ้สาวๆ ผมเชื่ออย่างนั้น ผมพอใจในสิ่งที่ได้ทำไปกับแม่ ถึงจะติดใจนิดๆว่าได้ทำระยำกับแม่ตัวเองก็ตาม แต่ไม่เป็นไรเพราะมันสะใจสมปรารถนาเป็นที่สุดแล้ว ผมก็หลับจนเช้า ผมเจอพ่อตามปกติก่อนกลับบ้านปู่ พ่อทักถาม “เป็นไงบ้าง? เมื่อคืนเรียบร้อยดีไหม” ผมบอก “ก็ดี ไม่อยากเชื่อเมียพ่อจะขนาดนี้ ทำเอาผมเจ็บจู๋เลย” พ่อหัวเราะชอบใจ ผมแกล้งถาม “แล้วน้าแป้นหละ?” พ่ออมยิ้มบอก “รออีกนิด ให้แต่อย่าให้ไก่ตื่น จะจัดการไม่มีปัญหา” ผมยิ้มรับแล้วกลับบ้านปู่..

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก:
Twitter:

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ