ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part ] ตอนที่ 78 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 31, 2021, 01:34:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

amtorff73

รุกะรุกหนักมาก ดูทรงแล้วเทพโทนจะปฏิเสธยากนะครับเนี่ย ที่ว่าไปห้องเนี่ยห้องไหนล่ะ ห้องที่บริษัทอย่าลืมนะครับว่ามีกล้องวงจรปิด หรือว่าต้องไปห้องที่หอพักเจ๊เตยแทนนะ

smirnoff182

คุณรุกะ รุกหนักขนาดนี้ นายโทนจะเป็นของคุณรุกะมั้ยนะนี่

phuwarin

wintowin

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. รุกะจะให้นอนเช้าเลยเหรอ​ หมายความว่าคืนนี้ทั้งคืน.. รุกะจะไม่ยอมให้นอนเลยเหรอ

633sqd

งานนี้จะรอดตม.ออกไปโกทูเจแปนได้รึยังนะ ลุ้นๆๆ ::Ahoo::

เอาเอกสารมาส่งอย่างเดียวเหรอ ว่าแต่โทนมีแรงทบทวนความจำมั๊ย ::Grimace::

evilbenz

สาวเจ้าขุนซะขนาดนนี้แล้วจะปล่อยผ่านได้ไงครับ น้ำไม่หมดตัวไม่ต้องนอนคืนนี้

Edit : อ้าวสวรรค์ล่มซะงั้น นอนหนาวคนเดียวเลยคืนนี้ แต่ไม่เป้นไรตอนเช้าได้ 2 สาวมาอบอุ่นหัวใจหล่ะ แถมอาจจะได้ย้อนความหลังกับคุณล่ามอีก

ballzae

รุกะรุกหนักขนาดนี้แล้วนะ ปล่อยหลุดมือไปผู้หญิงเสียเซลฟ์นะ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

น่าอิจฉาจังได้ทานอาหารกับสาวญี่ปุ่น ว่าแต่รุกกะเก่งเนอะพาโทนมาทานอาหารตามเมนูโดยเปลี่ยนเป็นอาหารญี่ปุ่น ทำให้โทนทานได้หมดโดยไม่อิ่มจนเกินไป ว่าแต่จะไปห้องโทนนี่มีแผนอะไรอีกหรือเปล่านะ

gamokung

จองโต๊ะคาราโอเกะปีใหม่คร๊าบบ

รุกะไม่น่ารอดแล้ว ว่าแต่ใครเสร็จใครกันแน่น้อวว