ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Narushima Godou] Atarashii Mama wa Boku no Ana 1 ผมจะเอาแม่ใหม่ทำเมียตอนที่ 1

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 05, 2022, 08:04:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Narushima Godou] Atarashii Mama wa Boku no Ana | My New Mother Is My Hole ผมจะเอาแม่ใหม่ทำเมียตอนที่ 1[แปลไทย By HypN♥s]

ซีรีย์ยาว 5 ตอนจบ
เรื่องนี้ถึงแม้จะแนวโชตะ แต่ก็สนุกใช้ได้ครับ
ซ่อนข้อความตั้งแต่หน้า 21 เป็นต้นไป

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพเป็นเรื่องเป็นราว ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
2. ห้ามเม้นท์เลอะเทอะ เพ้อเจ้อเรื่อยเปื่อย

1-5

6-10

11-15

16-20

21-25

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kenata

ขอทายว่า แกล้งเขิน แล้ว วิ่งหนีกลับห้องแหงๆ

edit : แหม รอบเดียวมันจะพอเหรอ พรุ่งนี้ มีจัดต่อ แหงๆ

::HeyHey::

deaththekid1039

รักแรกพบแม่ใหม่เด็ดสะด้วยจะให้เรียกแม่ได้ไงพ่อไม่ต้องทำลูกใหม่เดวลูกทำการบ้านให้เอง

ใจมันได้ข่มขืนแม่ใหม่เอาให้ติดใจไปเลยจงไปแย่งมาจัดทำเมียเลย

Boran Mark

น่าเห็นใจพระเอกอยู่ดีจะให้เธอมาแทนแม่ได้ไง มันต้องมีกิจกรรมต้อนรับซักหน่อย 555
edit:ออกจากห้องพร้อมกับรอยยิ้มนิดๆ สุขสมใจละซิได้เผด็จศึกแม่เลี้ยงมาแล้วนิ ยสตน ระวังได้น้อง เฮ้ย ลูก(เรียกไม่ถูก) ไม่รู้ตัว

p392

ทรงนี้ลูกชายต้องแกล้งละเมอชัว์

ข่มขืนเลยมันแน่จริงๆ

นายไข่ย้อย

นี่เหละ ไอเท่มแรร์ ที่รอคอยมานาน เป็นโชตะทำอะไรก๋ม่ายผิด  ::KO::
อิอิอิ

นายไข่ย้อย

อ้างจาก: นายไข่ย้อย เมื่อ มกราคม 05, 2022, 02:20:40 หลังเที่ยง
นี่เหละ ไอเท่มแรร์ ที่รอคอยมานาน เป็นโชตะทำอะไรก๋ม่ายผิด  ::KO::

ช่างกล้า โชตะของเราจัดเต็มจิงๆงานนี้  ::WowWow::
อิอิอิ

yakusa98

ที่ไม่อาจเห็นเป็นแม่ได้ เพราะรักตั้งแต่เห็นรึป่าวนะ และดูแม่เลี้ยงเหมือนจะรู้ตัวว่าโดนทำแบบนี้มานานแล้วด้วย

อ้าวแม่เลี้ยงดันไม่อ่อยกลายเป็นข่มขืนจริงจังเลยนะนี่ ตอนต่อไปสงสัยมีติดใจและน่าจะโดนลูกเลี้ยงทำทุกวัน

oyoyo

แม่เลี้ยงยังสาว ลูกเลี้ยงก็เพิ่งจะเริ่มเป็นวัยรุ่น อายุไม่ได้ห่างกันเลย โอกาสจะสปาร์คกันมันก็มี
แต่หนุ่มน้อยแอบมาลักหลับทุกคืนแบบนี้ ถ้าความลับแตก แม่เลี้ยงจะยอมด้วยรึเปล่า
------
กลายเป็นการขืนใจไปเลย แถมไม่มีรีแอคชั่นของแม่เลี้ยงหลังเสร็จกิจด้วย
ตอนต่อไปยิ่งน่าสนใจเลยว่าความสัมพันธ์จะเป็นยังไง

ddcc

ไม่ใช่แม่แท้ๆสินะ งั้นก็ของดีย์ อย่างน้อยแม่จริงก็ยังอยู่นะเออ ทำหน้าให้มีความสุขหน่อย ว่าแต่สกิลนั่นเรียนมาจากเทพริโตะเรอะ
หน้าพระเอกโคตรส้นทีน55555 จนจบตอนก็ยังไม่เห็นหน้าอกนางเอกแหะ เสียดาย แต่นางโดนพ่อมันเอาแล้วสินะถึงจะไม่เคยแตกในก็เถอะ ถถถถ

alaaum

เด็กได้แม่เลี้ยงหรือแม่เลี้ยงได้เด็กกันแน่นะ

ท่าเดียวจบ แถมยิ้มออกจากห้องอีกนะ

Rider V3

คงรู้ตัวนานละ ถึงใส่กางเกงนอน กะว่าตื่นและรู้สึกตัวก่อน ผมว่ามีแอบๆ

Wichana

เหมือนแม่เลี้ยงรู้ตัวตั้งแต่คราวที่แล้ว เจอตรงๆแบบนี้อยากมัดใจก็ให้ลูกเลี้ยงเถอะ

Edit
ใจมันได้เว้ย จับได้ข่มขืนซะเลย แต่ดูแล้วตอนต่อไปน่าจะติดใจยาวๆ

4enix

ต้องขอโทษคุณแแม่ แล้วคุณแม่ต้องตามใจเอ็ง ตามบท  ::HoHo::

Edit : ไอ่นี่มันร้ายยยยยยยยยยย