คืนที่ผมเหงา cop | two-hitchhikers.ru

คืนที่ผมเหงา cop

• 0 ตอบ
  • 2997 อ่าน
คืนที่ผมเหงา cop
« เมื่อ: มกราคม 05, 2022, 08:42:27 pm »
คืนนี้เป็นอีกคืนที่เมียผมปฏิเสธที่จะร่วมรักด้วยเนื่องมาจากเราทะเลาะกัน ผมเป็นคนที่มีความต้องการสูง

ทำให้ผมพร้อมที่จะปลดปล่อยตลอดเวลา แต่ไม่รู้จะไประบายกับใคร เลยทำให้เวลาที่ผมมีความต้องการผมจะเปิดคลิปพร้อมชักว่าวเสมอ ผมนอนงุ่นง่านอยู่พักใหญ่ เลยตัดสินใจจะเข้าห้องน้ำชักว่าวเหมือนที่เคยทำมา แต่คืนนี้เป็นคืนที่ผมต้องจดจำไปอีกแสนนาน เพราะขณะที่ผมกำลังลงมาจากห้องเพื่อที่จะไปเข้าห้องน้ำด้านล่าง

ผมได้เจอกับสาวข้างบ้านชื่อวา เธอเป็นคนน่ารักมากถ้าผมไม่แต่งงานเสียก่อนเราคงได้เป็นแฟนกัน วากำลังนั่งเล่นอยู่หน้าบ้าน ผมเดินเข้าไปถามว่าทำไมเธอยังไม่นอน วาตอบว่าไม่ค่อยง่วงเท่าไหร่ ผมเลยแหย่เธอไปว่าที่ไม่ง่วงเพราะเงี่ยนใช่มั้ย แล้วเธอก็หัวเราะพร้อมตอบบ้าเหรอใครจะเงี่ยนได้ทุกวัน ผมตอบก็ผมไง ยิ่งคืนนี้เงี่ยนมากเลย เธออายเล็กน้อยที่ผมพูดแบบนั้น แล้วเธอตอบก็มาสิ แล้วก็หัวเราะ

เธอทำท่าจะลุกเข้าบ้านเธอผมก็เลยลุกตาม สายตาเธอเชื้อเชิญผมมาก แสดงว่าเธอก็เงี่ยนอยู่ไม่ใช่น้อย แล้วเธอก็เดินเข้าบ้านพร้อมหันมามองผม ผมเลยเดินตามเข้าบ้านไป แล้วเธอก็ล็อคประตู เธอถามแล้วเมียพี่ล่ะ ผมตอบหลับไปพร้อมเจ้าตัวเล็กแล้ว แล้วเธอก็โผเข้ามากอดผมผมเลยกอดเธอตอบ แน่นอนว่านี่ไม่ใช่ครั้งแรกที่เราแอบมีอะไรกัน ผมจูบเธอแลกลิ้นกับเธออยู่พักใหญ่ แล้วเราก็พากันไปนอนที่โซฟา

ผมจับเธอถอดเสื้อออก เผยให้เห็นความขาวไฟซีน่อนของเธอสวยพอประมาณ ผมรีบก้มลงดูดเหมือนหื่นกระหายมานาน เธอครางในลำคอเบาๆแล้วผมก็เขี่ยนมเธอ เธอสะดุ้งเป็นพักๆ แล้วผมก็ดันตัวลงมาด้านล่าง เพื่อจะได้เลียหอยเธอ เธอถ่างขากว้างเพื่อให้ผมจัดการน้องเธอได้ง่ายๆ ผมรัวลิ้นไปที่น้องเธอ เธอครางตัวบิดไปมาด้วยความเสียว แล้วก็เอานิ้วขยี้เม็ดแตดเธอ ดูท่าทางเธอมีความสุขมาก

ผมเอาลิ้นแยงเข้าหอยเธอไปพลางขยี้เม็ดเธอไปจนเธอร้องว่าเสร็จแล้วผัวขา แต่ผมไม่ยอมหยุดเขี่ยเม็ดเธอไปเรื่อยๆจนน้ำหล่อลื่นเธอออกมาอีกครั้ง ผมเลยรีบลุกเอาน้องชายผมถูปลายถ้ำเธอ เธอครางด้วยความเสียว ผมบดขยี้ไปพักนึงก็สอดใส่เข้าไปในหอยเธอ เธอครางหนักขึ้น แล้วผมก็เริ่มซอยเข้าออกๆ เธอครางลั่นด้วยความเสียว ผมแยงเข้ารูเธอเเบบเอาหัวเกือบจะออกมาแล้วกระแทกไปจนมิดลำ เรียกได้ว่าขึ้นสุดลงสุดเลยก็ว่าได้

ผมเสียวมากจนครางออกมาบ้าง ก็น้องเธอฟิตมากนี่ครับ แล้วเธอก็ขมิบเป็นระยะด้วย เล่นเอาผมเสียวแทบแตกเลย แล้วผมก็จับเธอลุกขึ้นมานั่งคร่อมผม เธอควบได้เก่งราวกับโคบาลสาว แล้วผมก็เอามือเขี่ยนมเธอ วันนี้ดูเธอเซ็กซี่มากเป็นพิเศษ เธอขย่มผมแบบขึ้นสุดลงสุดเหมือนกัน

เธอก็ใช่ย่อยที่ไหน เรียกได้ว่าแซ่บตัวแม่เลยก็ว่าได้ เธอขย่มจนตอผมแทบพัง แล้วผมยังไม่อยากแตกเลยจับเธอยืนขึ้น แล้วแทรกหัวลงไปที่หอยเธอ ผมรัวลิ้นใส่หอยเธอคราวนี้เธอก็ก้มลงมาอมให้ผม ผมเลียเม็ดแตดเธอพร้อบเอานิ้วแยงชักเข้าออก เธอเสียวมากตัวกระตุกเป็นระยะ

ส่วนเธอทั้งเลียทั้งดูดน้องชายผม เธออมจนมิดโคนแล้วใช้ลิ้นรูดกลับขึ้นมา ผมเผลอครางออกมาด้วยความเสียว แล้วผมก็ลุกขึ้นมายกขาเธอข้างนึงไปข้างแฝหลังแล้วค่อยๆสอดท่อนเนื้อผมเข้าไปทางรูตูดเธอ เวลาท่อนเนื้อมันค่อยๆแทรกผ่านรูต฿ดเธอมันช่างฟิตมากจนผมเสียวหัวมาก

เธอครางออกมาอีกครั้ง ผมรั้งเอวเธอแล้วโยกเข้าออก ผมกระแทกแรงมากจนนมเธอกระเพื่อม ผมซอยอยู่พักใหญ่ แล้วเอื้อมมือดึงเธอขึ้นมากอดแล้วเธอก็หันมาจูบปากผม ผมเลยเอานิ้วเขี่ยเม็ดแตดเธออีกครั้ง เธอเสียวจนเผลอโยกเข้าออก ด้วยความเสียวซ่าน จนเธอร้องว่าจะเสร็จแล้ว

ผมรีบเร่งจนเธอร้องว่าเสร็จแล้ว ผมรีบซอยตูดเธอไม่นานผมก็แตกในตูดเธอ แล้วเราทั้งคู่ก็ล้มตัวลงนอนโดยที่น้องผมยังคาตูดเธอ แล้วเราก็นอนกอดกัน ผมบอกทำไมคืนนี้วาดูฮอตจังเลย เธอตอบก็ผมเล่นไม่มาเอากับเธอตั้งหลายวันแล้ว เธอก็เงี่ยนเป็นนะ ผมเลยตอบว่างั้นผมจะแอบลงมาหาเธอให้บ่อยขึ้นดีมั้ย เธอตอบว่าดีเลย แล้วเมียผมจะไม่รูเหรอ ผมตอบจะรู้ก็ช่างหัวมัน มันไม่ยอมผมเอง แล้วเธอก็หัวเราะจนตูดเธอขมิบ ทำให้น้องผมลุกขึ้นอีกครั้ง คืนนั้นผมแตกไป3รอบ ส่วนวาเหรอ ไม่ต้องนับเลยว่าเธอเสร็จไปกี่รอบ รู้อย่างเดียวเธอตอบว่ามีความสุขที่สุดแล้ว

แล้วผมก็แต่งตัวเพื่อจะขึ้นบ้าน ผมหันมามองวาอีกครั้ง ดูเธอทำหน้าเสียดายเหมือนของรักกำลังจะจากไป ผมจูบเธอแล้วบอกว่าเอาน่าเดี๋ยวจะแวะลงมาบ่อยๆ เธอยิ้มพร้อมตอบว่าจริงๆนะ ผมตอบจริงสิ แล้วผมก็เดินออกมาจากบ้านวา พร้อมขึ้นบ้านมาเจออีแก่นอนอืดกรนครอกๆอยู่บนบ้าน ผมแทบอยากถีบมันซักทีให้มันตกเตียง หมั่นไส้นัก

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ