นัวเนียในผับ cop | two-hitchhikers.ru

นัวเนียในผับ cop

• 0 ตอบ
  • 4574 อ่าน
นัวเนียในผับ cop
« เมื่อ: มกราคม 05, 2022, 08:44:12 pm »
ผมเป็นคนชอบเที่ยวผับมาก เรียกได้ว่าเกือบทุกวันก็ว่าได้ ว่างเป็นต้องไป ไม่ใช่อะไรนะครับ ผมชอบไปส่องสาวๆที่มาเที่ยว

เพราะแต่ละคนที่มานั้น แต่งตัวกันใช่ย่อยเลยครับ สายเดี่ยวเอย เอวลอยเอย เสื้อคว้านนมบ้างล่ะ กระโปรงผ่าขึ้นมาจนแทบจะถึงเอวบ้างล่ะ ผมนี่ส่องบ่อยๆ มันก็แค่ความสุขทางใจเท่านั้นเองครับ จนผมได้พบกับผู้หญิงคนนึง แค่แวบแรกที่เห็นนี่โดนใจผมมาก เธอทั้งขาวทั้งสวย ใส่แว่นอีกต่างหาก เธอมากับกลุ่มเพื่อนเธอ เพื่อนแต่ละคนของเธอก็ใช่ย่อย เรียกว่ากลุ่มนางฟ้าได้เลย แค่พวกเธอเดินเข้ามาก็เล่นเอาหนุ่มๆมองกันทั้งร้าน

ผมนั่งคิดอยู่นานว่าจะทำความรู้จักกับเธอยังไงดี หรือจะนั่งรอจนเธอลุกไปเข้าห้องน้ำดี หรือจะเดินเข้าไปคุยกับเธอตรงๆเลยดี จนครั้งนึงฟ้าได้ประทานโอกาศมาให้เมื่อเพื่อนๆของเธอลุกไปเข้าห้องน้ำ เหมือนอยู่ที่โต๊ะแค่2คน ผมเลยรีบเดินเข้าไปทักทายเธอ เธอชื่อฟ้า แต่เหมือนเธอยังไม่ค่อยอยากคุยเท่าไหร่ อาจเพราะพึ่งรู้จักกันก็ได้ เรียกได้ว่าถามคำตอบคำเลยล่ะครับ แต่ผมอาศัยจังหวะลูกตื๊อและเป็นคนตลกเฮฮา เธอเริ่มเปิดใจเล็กน้อย เวลาเธอยิ้มโลกสดใสมากครับ

ผมชอบเห็นเธอยิ้มเลยยิงมุขใหญ่ เธอหัวเราะชอบใจใหญ่ จนเพื่อนเธอกลับมา ผมก็แนะนำตัวเองกับเพื่อนๆเธอแล้วบอกผมมาคนเดียวขออนุญาตินั่งด้วยคนได้มั้ย พวกเธอบอกว่าได้ ผมรีบขอบคุณพวกเธอ แล้วผมก็ยิงมุขชุดใหญ่ผมเลยสนิทกับพวกเธอเร็วขึ้น พวกเธอกินเหล้ากันเก่งมากๆจนผมเริ่มกรึ่มๆ พวกเธอก็เริ่มเมาเช่นกัน จนผับปิด ผมอาสาไปส่งฟ้าเพื่อนๆเธอบอกฝากดูแลด้วย แต่อย่าทำอะไรฟ้าล่ะ

แล้วพวกเธอก็หัวเราะ จากนั้นผมได้ขับรถไปส่งฟ้าที่คอนโดของฟ้า ดูฟ้าเธอเมามาก พูดคุยเริ่มไม่รู้เรื่อง แต่ยังพอบอกห้องถูก ผมพาเธอเข้าไปส่งที่ห้อง พาเธอนอนบนเตียง อยู่ๆเธอก็อ้วกออกมาจนเลอะพื้นไปหมด ผมก็ทำความสะอาดให้เธอ แต่ชุดเธอเลอะไปหมด ผมเลยถอดชุดออก

แรกๆผมพยายามไม่คิดลึกเพราะต้องการให้เธอมองผมว่าเป็นสุภาพบุรุษ แต่แล้วจู่ๆเธอก็ดึงผมไปกอดแล้วจูบผมผมเลยทิ้งส่วนดีเก็บไว้แล้วก็เลยตามเลยคือแลกลิ้นตอบเธอ ลิ้นเธอดีมากครับ แล้วผมก็เลยไซร์หูเธอ ดูเธอเริ่มมีอารมณ์มากขึ้น แล้วผมก็ไซร้ซอกคอเธอแล้วจูบไล่ลงมาเรื่อยๆที่หน้าอกเธอ ผมดูดแล้วก็เลียนมเธอ เธอครางออกมาเบาๆ ระหว่างนั้นผมก็ใช้มือเขี่ยแตดเธอ เธอครางดังขึ้นแล้วแอ่นตัวเกร็ง

แล้วผมก็ใช้ลิ้นเลียลงมาที่หน้าท้องเธอไปเรื่อยๆจนถึงขาหนีบเธอ เธอมีอารมณ์ร่วมมากขึ้นถ่างขาออกให้ผมเลียหอยเธอได้อย่างสะดวกขึ้น ผมตวัดลิ้นแล้วรัวลิ้นเลียหอยเธออย่างเมามัน เธอครางลั่นห้องแล้วก็จิกหัวผมลงหอยเธออย่างแรงจนเธอเสร็จคาปากผม เธอนอนหอบอยู่พักนึง แต่ผมคิดว่าพอแค่นี้ดีกว่า เพราะไม่อยากให้เธอมองผมไม่ดี แต่แล้วเธอก็ดึงเสื้อผมออก แล้วถอดกางเกง

ตอนนี้เราตัวเปล่ากันทั้งคู่ แล้วเธอก็มากอดแล้วเริ่มรุกผมโดยการเลียนมผมจนน้องชายผมตื่นขึ้นเต็มที่ แล้วเธอก็ไล่ลงไปหาน้องชายผม เธอรัวลิ้นตรงหัวหยัก ลิ้นเธอดีมากๆเลยครับ แล้วหัวมันก็หายเข้าไปอยู่ในปากเธอ เธอทั้งดูดเลียอย่างเมามันจนผมตัวแอ่นครางออกมาเสียงดังด้วยความเสียว เธอเลียอยู่พักใหญ่ แล้วผละออกมายั่วยวนผมด้วยการนอนถ่างขาออกแล้วดูดนิ้วเข้าออกจนเป็นเหมือนการเชื้อเชิญว่าเธอพร้อมแล้ว

ผมเลยจัดการจับน้องชายผมค่อยๆสอดใส่ในรูถ้ำเธออย่างช้าๆ มันเข้าไปอย่างง่ายดายเพราะเธอน้ำหล่อลื่นเยอะมาก ผมค่อยๆซอยเข้าออกอย่างช้าๆจนเธอครางด้วยความเสียว ขณะที่อีกมือนึงผมก็บีบนมเธอเขี่ยหัวนมเธอเล่น เธอชอบมากครางออกมาอย่างมีความสุข แล้วผมก็เอานิ้วเขี่ยแตดเธอ เธอเกร็งตัวแอ่นด้วยความเสียว แล้วจิกหลังผมจนเป็นรอย

เธอบอกว่าเธอเสียวมาก บอกผมอย่าหยุด ผมเลยเขี่ยแตดเธอเร็วขึ้นแล้วหอยเธอก็ตอดน้องชายผมเหมือนเธอจะเสร็จไปแล้ว ผมเลยจับเธอโก่งโค้งจับก้นเธอแอ่นตัวมาหาผม แล้วจับน้องชายผมเข้ารูเธอ เธอบอกเธอชอบท่านี้มาก ผมจับเอวเธอโยกเร็วขึ้น ทั้งผมและเธอครางออกมาลั่นห้องไปหมด ผมกระแทกเธอแรงมากจนเสียงดังป้าบๆ ฟังแล้วเร้าอารมณ์ผมมากขึ้นไปอีก ผมเลยกะว่าจะเสร็จท่านี้ไปเลย

ผมเลยซอยไม่ยั้ง จนเธอบอกใกล้แล้วๆ แล้วเธอก็กระตุกส่วนผมก็เสร็จคาถ้ำเธอ แล้วเราก็นอนหอบกอดกันด้วยความสุข พักเดียวเธอก็จับน้องชายผมมาอมอีกรอบ ลิ้นเธอดีมากจนน้องผมตื่นขึ้นมาอีกรอบ คราวนี้ผมใช้นิ้วแยงรูเธอเข้าๆออกๆจนเริ่มแฉะ แล้วผมก็จับเธอยืนขึ้นแล้วอุ้มท่าลิง เอวเธอดีมากเด้งรับผมอย่างเมามัน แล้วผมก็อุ้มเธอนอนลงที่ขอบเตียง ซอยรูเธออย่างเมามัน ด้วยความเด้งของเตียงทำให้เธอเด้งตอบกลับมาโดยอัตโนมัติ

ผมซอยเธอพักใหญ่แล้วจับเธอคว่ำลงขอบเตียงแล้วซอยเธออย่างแรง ดูเธอมีความสุขมากเวลาผมแทงเธออย่างแรง ผมซอยอยู่อีกไม่กี่ทีก็ชักออกมาแตกบนหลังเธอ แล้วเธอก็ปาดมันออกมาเลียกลืนจนหมด แล้วเราก็นอนกอดกันจนถึงเช้า ตอนนี้ผมและเธอเป็นแฟนกันแล้วครับ แล้วผมกับเธอก็สัญญากันว่าจะเลิกเที่ยว ผมเลยเลิกเที่ยวไปโดยปริยาย

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ