ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pon Takahanada] Ayatsure! Sisters Ch.1 นกหวีดสื่อรัก[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 17, 2022, 06:59:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

time288

ย้ายมาเตรียมสอบ หรือเตรียมตัวเป็นเจ้าบ่าว
เป่ารอบแรกจะตามมาทั้งหมดกี่คนเนี่ย รอชม

ตอนแรกจัดมาสอง รอดูฮาเรมครบทีม

patrict

เป่านกหวีดแล้ว เป่าสองสาวซะไม่ต้องสอบเลยทีนี้

มีนกหวีดแบบนี้จะเป่าทั้งวันเลย

BabyFace

::YarKK::  พอเป่านกหวีด  หอยก็ลอยมารอเลย
น่าจะเป่าได้ทีละ 2

ninepeeza281

อยู่ ๆ ก็เจอไอเท็มลับ

เป็นไอเท็มประจำตระกูลซะด้วย

tamagot123

::Sweat:: เอ้อเรย์คุงนายน่าจะสอบเอ็นไม่ติดแหงๆ แต่ผมชอบสไตล์นี้นะครับคล้ายๆ บ้านพักอลเวงเลย

แค่เริ่มก้สนุกแล้ว ขออนุญาตไปอ่านตอนสองเลยนะครับบ

tnhero

eknow

เอ้ย ของเก่า หยิบมาเป่าเล่นเฉยเลย  ::DookDig:: นกหวีดใช้ทำไรกันแน่นะ

นกหวีดมีผลแค่บ้านนี้หรือเปล่านะ แต่ว่าสิบตอนเลยหรอ

pooman

อยากเก็บนกหวีดได้แบบนี้มังจัง จะเอาไปเป่าแถวข้างบ้าน 555

อาวใช้กับบ้านอื่นไม่ได้เหรอ แบบนี้ก็เซ็งดิ

tsuphan

impos007

ฮาเร็มแบบนี้ ได้จัดหนักกันทั้งบ้านแน่ๆ

SigmundVI

ขอบคุณมากครับเนื้อเรื่อง น่าจะสนุกครับสำหรับเรื่องนี้แต่ดูจากชื่อเรื่องแล้ว เหมือนว่าจะเข้าการเมืองนิดๆ

Fireworks Art

เอาจริงๆ คือภาพสวยมากกกกก อยากอ่านต่อเลยครับ

Edited: ภารกิจได้เริ่มขึ้นแล้ว นกหวีดเดียวง่ายดายขนาด  ::Ahoo::

subanrl2

นกหวีดจะเป็นจุดเริ่มต้นของการเอาคืนสาวๆละมั้งงานเข้าเอาคืนๆๆใช้งานกันนัก

Corvest

เจอของเล่นก็เป่าเล่นซักหน่อย  เหมือนตอนเราเก็บบ้านนั่นแหละก็ชอบเอาของเล่นเก่าๆมาเล่น