เสน่หา รสสวาท บทที่ 12-13 แผนของสองชาย | two-hitchhikers.ru

เสน่หา รสสวาท บทที่ 12-13 แผนของสองชาย

• 9 ตอบ
  • 2495 อ่าน
*

ออนไลน์ peckfat

• Full Member
  • **
  • 106
  • 38
เสน่หา รสสวาท บทที่ 12-13 แผนของสองชาย
« เมื่อ: มกราคม 21, 2022, 07:56:45 pm »
บทที่ 12 หนุ่มที่ใช่ หวนหลังกลับคืน

เมื่อความต้องการที่จะลิ้มรสสวาทใหม่มันครอบงำจิตใจ ไม่มีใครบอกได้ว่าการร่วมรักกับใครก็ตามที่ไม่ใช่คู่เป็นความผิด ก็ถ้าคิดว่ามันจะเป็นทางแก้ของชีวิตคู่ที่จืดจาง อย่างคำที่ว่า ได้หมดถ้าสดชื่น

เวลาดึกคืนหนึ่ง ในห้องนอนที่เย็นฉ่ำ หลังจากเสพกามจนอิ่ม สองผัวเมียโชคและวิลาวรรณนอนคลอเคลียคุยกันถึงความสุขเพิ่งจะผ่านไปและก่อนจะจบคืน โชคเอ่ยขึ้นมาว่า
… ตอนที่อยู่ฮ่องกงวันก่อนที่จะกลับ พี่ไปทานข้าวกับน้ากรและไอ้ตี๋กัณที่ร้านห่านย่างย่งกี สนุกดี ไอ้ตี๋ มันยังถามถึง เจวิ คนสวยทำไมไม่มาด้วย…   วิลาวรรณเลยถามกลับ… ไอ้ตี๋มันเป็นยังไงบ้างล่ะ น่าจะโตขึ้นมากและยังทะลึ่งเหมือนเดิมรึเปล่า…

โชคได้ที่เลยกระเซ้าไปว่า… นิสัยเฮฮาทะลึ่งยังเหมือนเดิม แต่เดี่ยวนี้แม่งโคตรหล่อ ป๋ามันบอกว่ายังกลุ้มใจอยู่นี่เลย เปลี่ยนคู่ควงทุกสามสี่เดือน ป๋ากรเลยคิดว่าจะดัดนิสัยมัน ส่งมันมาดูลู่ทางทำธุรกิจที่กรุงเทพฯ ให้เราสองคนช่วยดูแลมันเหมือนที่อเมริกา พี่ก้อรับปากไปว่าไม่น่ามีปัญหา เพราะกัณมันก็โตเป็นผู้ใหญ่แล้ว และจะให้คุมมันเรื่องผู้หญิง แต่สาวๆวิ่งเข้าหามันคงจะห้ามไม่ได้….
… วิเจอมันคงจะจำไม่ได้ มันหล่อทะเล้น แต่กับพี่และวิ ก็คงจะเหมือนเดิมเคารพเชื่อฟัง และทะลึ่งทีเล่นทีจริงตามนิสัยมัน…พี่ยังคิดเลยว่า… ไอ้ตี๋ อาจจะเป็นคนที่ใช่ คนที่เรากำลังหาอยู่ ก็เป็นไปได้…
 วิลาวัณย์โพล่งออกมาว่า… ที่พูดอย่างนี้ ใช่อย่างที่วิคิดรึเปล่า เราเห็นมันตั้งแต่เด็กนะ ไม่น่าใช่นะพี่…
… วิลองดู เดี๋ยวเจอมัน แล้วอาจจะเปลี่ยนใจก็ได้… โชคตอบกลับ เป็นการจบบทสนทนา ของคืนนั้น แต่จะเป็นการเริ่มต้น การเดินทางบนเส้นทางของเสน่หา รสสวาท หรือความใคร่ในกามราคะ

ห้องทำงานบนชั้น 20 ผนัง 2 ด้านเปนกระจกเห็นวิวของถนนสาธร ภายในหัองสองหนุ่มนั่งโซฟา และ เก้าอี้ตัวใหญ่ ดื่มเบียร์คุยกัน…..
…เฮียโชคมายังไงอะ ล้อผมเล่นหรือเปล่าซีเรียสนะเฮีย… อ้ายกัณโวยลั่นห้องทำงานของโชค ...
…อ้ายลูกครึ่ง มึงฟังกูดีๆ แล้วคิดตาม งานนี้มึงมีแต่ได้ กะ ได้ น้ำหมดควยแน่มึง มันอย่างนี้กูกะเมียเจ้วิ ตอนนี้กำลังจะสี่สิบ ลูกก็โตแล้ว มันควรจะอยู่ในรุ่นที่ตกมัน สนุกสุดๆ แต่แม่งเอ้ย... ชีวิตเซ็กซ์ของกูสองคนเหมือนคนอายุ หกสิบ แม่งเล่นกันแบบขอไปที่ หมดไฟเลยมึง…ผมพูดแบบขอความเห็นใจ

…กูกะเมียเลยพยายามแก้ชีวิตเซ็งๆ แล้วตอนไปพักร้อนภูเก็ต มีเหตุหนุ่มมาปิ้งเจ้วิ และลวนลามทำเจ้เสียวแต่ไม่ได้มีอะไรกัน กลับมากรุงเทพ กูสองคนเลยเอามาคุยกันบนเตียง แม่งเอ้ย...  คืนนั้นซัดกันน้ำหมด สุดฮอดเหมือนตอนวัยรุ่น หลังจากนั้นเฮียเลยจัดเต็มทั้ง ซีดี XXX ของเล่น SEX TOY 5 นิ้ว 6 นิ้ว และเราก็คุยกันกับเรื่องเจ้วิจะมีหนุ่มมาพาเธอขึ้นสวรรค์ เธอก็เล่นตามบทมันสุดๆ…
โชคหยุดพูดหยิบเบียร์มาดื่มอึกใหญ่ แล้วพูดต่อ…บ้างคืนเฮียก็ถามว่าจะให้หาหนุ่มมาบำเรอรสกามได้หรือยัง เธอแบ่งรับ แบ่งสู้ บางคืนบอกเอามาเลย บางคืนบอกว่าเอาจริงๆแล้วเฮียอย่าเสียใจนะ ไม่หวงหรือ ที่เมียจะไปนอนกะคนอื่น บางคืนบอกว่าไม่รักเมีย…แต่ตอนหลังๆ จะบอกว่าอยากลองและคืนนั้นเจ้จะมีอารมณ์สุดๆ บางครั้งก็ขึ้นขย่มควบเฮียเองเลย…
อ้ายความกล้าๆกลัวๆ คิดแต่เรื่องนี้ เฮียเลยไปปรึกษาจิตแพทย์ขอคำแนะนำ สรุปๆอะนะหมอแม่งบอกว่าถ้าลองทุกอย่างแล้ว ความต้องการไม่ลดลงเลยก็ปรึกษาคู่ชีวิตดู เฮียเลยคุยกะเจ้แบบเปิดๆ ได้ผลวะ…เราคิดว่าเราลองหาใครที่ใช่และมาตัดสินใจ แต่เฮียว่าเราจะเลือกเดินทางนี้แหละหาหนุ่มมาพาเจ้วิออกสวิง คืนนั้นที่คุยกัน เจ้แกคงเหนียมๆไม่อนุมัติ100% พูดแบบแบ่งรับแบ่งสู้ แต่เฮียตัดสินแล้วว่าเจ้ โอเค…

กัณอ้าปากค้างแล้วพูด…เฮียพูดเล่นน่าาา…ไปหาจิตแพทย์ นี้เฮียกะเจ้มีปัญหากันจริงๆอะ…
โชคตอบแบบซีเรียส…เรื่องอย่างนี้มันไม่เข้าใครออกใคร คนโสดไม่รู้หลอก เอาอย่างนี้นะ เฮียจะทำให้ฝันของเราเป็นจริง ลองหาหนุ่มมาเจอเจ้ก่อน ถ้าเจ้ไม่เอาก็หยุดไม่เดินต่อ…แหละเฮียเลยนึกถึงน้องกัณ สุดหล่อ พอจะช่วยพี่ได้ไหม....

โชคเล่าถึงแผนอย่างละเอียดแต่ละขั้นตั้งแต่เจอกัน จนถึงบทสุดท้าย หนุ่มลูกครึ่งหน้าใสฟังแล้วต้องยกเบียร์ดื่มหนักๆหลายๆอึก สุดท้ายกัณถามเฮียโชคกลับไปว่า “เฮียคิดดีแล้วนะ เฮียไม่หวงหรือ แล้วๆๆๆ สมมุตินะ ผมกะเจ้วิมีอะไรกันตามที่เฮียบอก แต่มันเกิดเป็นว่าถ้าพี่วิเขาเกิดติดใจผม หรือมีใจให้ผม เฮียจะพังนะ… เฮียตอบผมก่อน”
ชัยมองหน้ากัณแล้วพูดว่า…เฮียหวงวะ หึงด้วย แต่ถ้าวิมีความสุข เฮียก็พยายามทำใจวะ และเฮียก็คงจะตื่นเต้นและกลับมาแอกทีฟเซ็กซ์เหมือนได้ยาบำรุงเซ็กซ์อีกครั้ง...
…และที่เอ็งถามว่าเขาอาจจะติดใจเอ็ง เฮียบอกเลยว่า เฮียกะเจ้วิคุยกันว่ามันเป็นความสุขทางกาย แต่เรามีครอบครัว มีความรัก...มั่นใจโว้ย มันแค่สนุกข้ามคืน… ผมตอบแบบเสียงมั่น
อ้ายลูกครึ่งหน้าหล่อ พ่อรวย ยิ้มแล้วถามกลับ…แล้วถ้าไม่มีผม เจ้แกไปต่อละ ไปล่อกะหนุ่มอื่น ต่อไปเรื่อยๆ เฮียจะว่าไง...ผมตอบทันที…เราต้องไว้ใจกัน และถ้าจะไปต่อเราก็ต้องมาดูร่วมกันว่าใครไว้ใจได้หรือเปล่า แต่ถ้าเจ้เกิดไปเจอแบบเกินต้าน ต้องไปโดยเฮียไม่รู้ เฮียว่าเจ้ก็ต้องมาบอกที่หลัง มั่นใจว่าเจ้ไม่สำส่อน...
เอาถ้าพี่โชคมั่นใจผมโอเค ควยแข็งไปหมดแล้วคิดถึงเจ้ หุ่นสุดเซ็กซ์ นมสวย จะได้มีโอกาศ โอ้ยทนไม่ไหว..... เดียวเรียกเด็กมาดูเอ็นก่อน.....

…เฮีย...ผมถามคำถามสุดท้าย แล้วผมเกิดชอบเจ้วิละ ผมไม่เลิก เอาเจ้เขาไปอยู่กับผมเลย เฮียจะว่าไง...เฮียอย่าลืมนะผมโสดและมีเงินแบบดูแลเจ้ได้สบาย และเจ้เขาก็โคตรเซ็กซ์ สวยชิบหายเลย ผมสารภาพกับเฮียเลยว่าผมรักเจ้ตั้งแต่เด็ก
… ป๋าผมคงโอเค ถ้าจะมีเมียอายุมากกว่า คอยดูแลผมให้อยู่ในล่องในรอย ช่วยงานดูแลธุรกิจด้วย หรืออาจจะมีลูกด้วยกันสักคนเจ้เองก็ยังน่าจะได้อยู่…กัณพูดเสียงจริงจัง
ผมสะอึกได้แต่พูดว่า “อะไรวะ เอ็งกะวิ มีความสุขมีเซ็กซ์ทางกาย แล้วเอ็งคิดไปไกลหวังจะได้หัวใจเจ้วิด้วยหรือเอาเถอะแล้วแต่วิ ถ้าเขาเลือกเอ็งแล้วจะให้เฮียว่าไง … แต่เอ็งต้องเอาน้องสาวเอ็งมาแลก เด็กห่าอะไรไม่รู้อวบอั๋นนมโตชิบหาย ทรงโคตรบึ้บบั้บเลยวะ…

กัณยกเบียร์ดื่มหมดแก้ว หัวเราะพอใจ…ตกลงครับ ผมเล่นตามเฮียครับ แต่ผมเอาเจ้ไปเลย และเฮียจะมาเป็นน้องเขยผมก็ไม่ว่า แคธีน้องผมแม่งแรดอยู่แล้ว มันคงชอบผู้ใหญ่ที่คอยหวดมันและขย่มไปด้วย…
แล้วสองหนุ่มก็ชนแก้วดื่มเบียร์คุยกันต่อ

บทที่ 13 ความลงตัวที่สมยอม

กัณ หนุ่มลูกครึ่งเติบโตที่นิวยอร์ค ป๋าฝากให้โชคดูแลแต่ 10 ขวบ ช่วงหลังโชคคบหากับวิลาวรรณทั้งสองเลยช่วยดูแลกัณ จนเริ่มเป็นวัยรุ่นพี่ทั้งสองก็ยังทำหน้าที่เหมือนผู้ปกครองสั่งสอน จะเกเรบ้างแต่พี่ก็ตบจนพอเข้าที่เข้าทาง
กัณจะติดพี่สาวคนนี้อย่างมาก ในช่วงนั้นวิลาวรรณเป็นสาวสดใสพูดคุยสนุก ตามใจน้องชายคนนี้ตลอด แต่เมื่อใดกัณเล่นมากไป เรียนตกต่ำธอก็จะคาดโทษหนุ่มน้อยกลัวลนลาน แต่มากกว่านั้นคือกลัวพี่สาวโกรธ

การสนิทสนมใกล้ชิดทำให้เด็กที่เริ่มจะเป็นวัยรุ่นมีใจให้พี่สาวเหมือนรักแรก พัพปี่เลิฟ ฝังใจกัณมาตลอด และจะชอบจุ๊บพี่สาวแต๊ะอั๋งจับโน้นจับนี้พี่วิตลอด พี่สาวเองก็รู้ว่าน้องตั้งใจบ้างครั้งก็ปล่อยไปบ้าง แต่ถ้ามากก็โวยใส่อ้ายตี๋เหมือนกัน ที่หนักๆก็ขอเป็นแฟนพี่วิซึ่งทำให้เธอยิ้มขยี้ผมอ้ายตี๋ประจำ…

การมากรุงเทพครั้งนี้ กัณหนุ่มวัย 27 ครึ่งไทย-แคนาดาหน้าตี๋ๆฝรั่งๆ เปิดตัวแบบเป็นนักธุรกิจจากฮ่องกงที่มาดูโอกาศลงทุน แต่ลึกๆคือการมาใกล้ชิดกับวิลาวรรณตามแผนที่คุยไว้กับโชค
ฉากที่ หนึ่ง…จุดนัดแรก..ร้านก๋วยเตี๋ยวหมู ซอยอารีย์ สุขุมวิท…เสียงเรียกจากโชค….อ้าวเฮ้ย กัณ…
… อ้าวเฮียโชค เจ้วิ...หวัดดีครับนั่งด้วยคนนะครับ…กัณไม่รอคำเชิญลากเก้าอี้มานั่ง
โชค และ กัณธร ทำเนียนเปิดฉากคุยกันรำลึกถึงตอนเจอกันที่ฮ่องกงหลายเดือนที่แล้ว ส่วนเจ้วิไม่ได้เจอกัน 4-5ปีแล้ว….
กัณเริ่มทักทายเจ้…เจ้จำน้องกัณได้ไหมครับ ตอนนี้น้องกัณเป็นหนุ่ม แมน แล้วนะ และแบบหล่อแบบเลือกได้ …   เจ้วิพยายามไม่อยากตอแย ได้แต่พยักหน้ารับ…แต่สองหนุ่มดูเหมือนคุยกันถูกคอ คุยกันทุกๆเรี่องอย่างไม่สนเวลา...

…แหม ผมอิจฉา เฮียชัย…จังเลย… กัณเปิดเกมส์
…อิจฉาอะไร เฮีย… เฮียซะอีกต้องอิจฉาแกได้ยินว่าอยู่ฮ่องกงมีแฟนแบบเปลี่ยนทุกเดือน…โชคสวนออกไปก่อน
…โถ่..เฮีย…แฟนเฮีย ยิ่งมีอายุ ยิ่โคตตตร…สวยเลย ผมนะอดอิจฉาไม่ได้...กัณพูดหยอด
…อ้ายตี๋ พูดบ้าๆ…ใคร ใครกันมีอายุ ฉันสวยของฉันมาตั้งนานแล้ว…ตั้งแต่แกเปนเด็กหัวฟูอยู่ที่เมกา…ไม่ได้ฉัน กับเฮียโชค ปานนี้แกคงเป็นอ้ายพวกติดยา ป๋ากะแม่แหม่มของแกคงทิ้งแกที่นู้นแล้ว… และจริงๆแล้วถ้าฉันไม่สวย แกก็คงจะไม่มาเดินตามฉัน ก้อร่อ ก้อติก ฉันหลอก…วิร่ายยาว…หารู้ไมว่าเป็นแผนของสองหนุ่ม

…เอาน่าเอาเป็นว่า เจ้ ยิ่งวันยิ่งสวย ถ้ากัณมีเมีย กัณขอมีเมียอย่างพี่วิลาวรรณ สาธุ…และที่มากรุงเทพฯครั้งนี้ก็กะจะมาก้อร่อก้อติก เจ๊วิของน้องกัณเหมือนตอนโน้นนนน…  กัณแกลงยกมือสาธุ ตาชำเรืองส่งยิ้มให้วิลาวรรณ.
“จิงๆ นะเจ้ ถ้าผมมีเมีย ผมขอแบบเจ้ ขาว สวย อึ๋ม แต่ไม่รู้ว่าเซ็กซ์ หรือเปล่า…. เฮียโชค ..เจ้แกเซ็กซ์ หรือเปล่า…” ยื่นหน้าไปถามเฮียโชค..

ผมเลยตัดบท… ชวนกัณไปทานข้าวที่บ้าน เย็นวันเสาร์สิ้นเดือนหน้า…ทานข้าว แล้วจะเลี้ยงเหล้าจอนนี่ขวดบูล… กัณตอบทันทีว่า มาแน่พี่… ......แต่บอกก่อนนะเฮีย ผมทานเหล้าแล้ว งี่เง่า ชอบลวนลามผู้หญิงนะ เดียวเกิดลืมตัวล่วงเกินเจ้ .......เฮีย อย่ามาเตะผมนะ เพราะสันดานมันแก้ไม่หาย
เมียผมด่ากลับทันที่…ถ้าแกมาทำบ้ากะฉัน เหมือนตอนเด็กฉันถีบแกเอง เฮียโชคไม่ต้อง และแกเป็นอะไรของแกต้องเลาหลือ มาหาเรื่องฉันอยู่เรื่อย......
กัณต่อปาก แล้วเดินหนี  “อะ อะ เจ้อาจจะชอบนะ บทห่ามๆ แล้วหื่นด้วย...........

เพียงแค่เดินออกจากร้านจะกลับมาที่รถ วิยิงคำถาม…นี้วางแผนกันมาเจอที่นี่ใช่ไหม ไม่อย่างนั้นไม่มาเจอหลอกร้านมีเยาะแยะ…
…น้องกัณหล่อหรือรึเปล่าละ…โชคกลับถามกลับ
…แค่เปิดตัวก็ห่วยแล้ว มีร้านตั้งมากมาย ดันมาเปิดตัวร้านก๋วยเตี๋ยวร้อนๆจะมาคุยอะไรกัน แล้วแผนต่อไปให้มันเข้าทางหน่อยนะพี่… วิลาวรรณสวนกลับ
…บอกมาก่อน เจอน้องกันแล้วเป็นไง แมนๆแต่ตี๋ๆ…โอเคมะ…โชคเขย่าแขน เร่งคำตอบ
…โอ้ย…ถามอยู่ได้…เออ…เออ…แค่เห็น ใจบางไปหมดแล้ว… และคิดว่า คนนี้คือคนที่พี่เลือกมาให้ช่วยเรา มันเลยหวิวๆเขินๆพูดไม่ออกเลย… โอเคมั้ย…วิพูดแบบแกลงงอนแล้วเปิดประตูขึ้นไปนั่งบนรถเลย
โชคเพียงแค่ได้ยินคำตอบ หัวใจก็เต้นรัวๆ เพราะเหมือนเธอบอกผมว่า…กัณคือหนุ่มที่ใช่สำหรับเธอ.

ฉากที่สอง เดินเกมส์เร็ว

ตลอดสองเดือน ก่อนงานวันเสาร์ที่จะทานข้าว ตามแผนคือให้น้องกัณเจอกับวิ แบบตั้งใจบ้าง หรือว่า บังเอิญบ้าง ให้คุยงานบ้าง หยิกหยอกบ้าง เพื่อให้วิคุ้นเคยไม่เกร็งเวลาเจอกันและเป็นการทดสอบไปด้วยในตัวว่าวิลาวรรณจะยอมเดินต่อหรือเปลี่ยนใจหยุดแค่เป็นพี่น้องที่รักษาระยะห่างต่อกัน

ผมได้แอบถามน้องกัณ มันก็ยิ้มๆบอกว่าทางผ่านโลด .... เช่น เฮียนัดวิ ไปเจอที่เอมควาเทียร์ แต่รู้ว่าเธอชอบไปก่อนเพื่อเดินดูของ จึงให้น้องกัณทำเป็นไปเจอแบบบังเอิญ
กัณเล่าให้ฟัง… มันแกล้งเดินไปเจอหน้าร้านแบรด์เนม แล้วเลยขอเดินด้วย แกล้งบอกว่าขอเปนกิ๊กนะ สาวใหญ่มีกิ๊กหนุ่มเดินประกบ มีคนชำเรือง และบ้างก็มองด้วยหางตาตำหนิ กัณเล่าต่อว่า มันกระแซะวิและกระซิบใกล้ๆหูเฉียดแกล้มแบบจงใจว่า ดีใจจังคนมองเราเต็มเลย.....  มันกำลังจะบอกต่อแต่ วิ ศอกกลับเบาๆ มันเลยแกล้งถลัมตัวไปช้างหน้า ร้องโอ้ยทำเปนเจ็บ แล้วเลยรวบตัววิดึงจากข้างหลังเข้ามากอด ริมฝีปากไล่เรียอยู่แถวซอกหู่ด้านหลัง พี่วิตัวแข็ง มันเลยได้โอกาศลูบไล้ก้นกลมกลึงของพี่ ประมาณเสี้ยวนาที แล้วก็ปล่อยตัว.. และตีฟอร์มแกล้งขอโทษ พี่วิยังตัวแข็งอยู่สักแปปจึงหันมาทำตาดุๆใส่ และด่าว่าแกทำอะไรฉัน..มันเลยแก้ตัวว่าพี่ศอกผมเจ็บ เลยถลัมกลัวล้มเลยหาที่จับ…พี่วิด่าผมเลย..จับบ้าอะไรแกฉวยโอกาศกอดฉัน…. กัณเลยเล่นกลับไปว่าก็พี่สวยดี หอมด้วย…เลยถือโอกาศจับมือแล้วแกล้งเดิน แบบไม่มีอะไร ส่วนเจ้วิก็ไม่ได้สะบัดมือ เพียงแค่ดูมือที่จับกัน ปล่อยให้มันจับมือเดินคู่กันไป สักพักเจ้วิถึงได้บอกผมว่า พอแล้วเดียวพี่โชคมาเห็นจะไม่ดี

กัณมันเล่าแบบได้ใจ.. ผมเลยบอกพี่เขาไปว่ากำลังเคลิ้มเลย คิดว่าเดินอยู่กะแฟน…และบอกต่อว่า วันหลังขอเดินเป็นกิ๊กอีกนะ… มันยิ้มให้ และก็เดินจากไป พร้อมกับโบกมือ..บ้ายบาย..
เจ้าหนุ่มลูกครึ่งเล่าต่อว่า มันหันกลับไป เห็นพี่วิยืนยิ้ม…ดุๆ และชี้หน้า อย่างนี้เข้าทางเลยพี่  เธอเล่นกะผมแน่นอน……

มันเล่าต่อ..หลังจากนั้นสักอาทิตย์ กัณเล่าว่า มันตั้งใจไปหาที่ ออฟฟิส ซื้อขนมไปฝาก….. เจอยายจอยเลขาคนสวย พาไปที่ห้องทำงานวิลาวรรณ

วิลาวรรณสาวเรียบร้อยแต่ความร้อนสวาทจะเปลี่ยนเธอไปแค่ไหน

ก็ทักทายกันปกติ พี่เขาเลยมานั่งโชฟารับรองแขก ผมเลยบอกว่า ตั้งใจมาหาคิดถึง เอาขนมมาฝาก........ พี่วิ...แกยิ้มแต่ด่าผมว่า แล้วเรื่องอะไรกัณต้องมาคิดถึง ผมหยอดพี่วิซะม้วนเลย...ผมบอกเจ้ไปว่าผมเปนกิ๊กของพี่แล้วไง พี่จะได้มีรสชาติใหม่ๆ ไม่จำเจแต่เฮียโชค และผมจะคิดถึงบ้างไม่ได้หรือ

เจ้แกด่าผมต่ออีกว่า ผมรู้ได้ไงว่าเจ้ ... จำเจ… แกบอกต่อว่าชีวิตเธอก็ดีอยู่แล้ว ....
ผมไม่ตอบอะไร.... เฮียรู้ไหมผมทำไรต่อ ผมตักเค็กให้ครีมมากๆ แล้วยื่นป้อนเจ้เลย เจ้วิหลบไม่ได้เลยต้องทาน ผมตั้งใจให้ครีมมันเปื้อนติดแถวริมฝีปาก พอเจ้ทานแล้ว ผมวางซ้อมแล้วใช้นิ้วชี้ป้ายเช็ดริมฝีปากของเจ้วิ แกตกใจมองตาผม แต่ผมก็ใช้นิ้วป้ายครีมเค็กแตะที่ริมฝีปาก แกยังจ้องตาผมไม่กระพริบ แล้วสิ่งผมคิดไม่ถึงกะว่าจะแกล้งแกเล่นๆ เมียพี่กลับส่งลิ้นออกมาเลียครีมที่นิ้วผม แค่นั้นยังไม่จบพอครีมเค็กหมด เธอเอื้อมมือมาจับนิ้ว เลียนิ้วผมจนหมดและดูดอมนิ้วผมเข้าไปเลย ผมได้ยินเสียง.....จวบ..จวบ ดังออกมาจากปากเจ้วิ..... เฮีย ผมบอกเลยว่ามันอารมณ์โคตรเซ็กซ์เลย ผมคิดถึงว่า เจ้วิ จับควยผมไปดูด…ตอนนั้นควยผมแข็งเลย…
ยังไม่จบนะเฮีย เธอค่อยๆรูดริมฝีปากออกจากนิ้วผม พอนิ้วหลุดออกมาเสียงดัง… ป๊อป… ตามมาเหมือนเสียง ควยมันหลุดออกจากปากสวยๆ....

ต่อจากนั้น....พี่เขาบอกผมแบบเยาะเย้ยว่า… สะอาดพอไหม....กิ๊กเขาทำกันอย่างนี้....และเค็กจะทานกันให้อร่อยต้องทานกันสองคน ค่อยๆทานมันถึงจะได้รสหวานมันนุ่มของเนื้อเค็ก ทานเร็วไปมันเสียดายของ กัณอยากทานเค็กบางไหม พี่จะป้อนให้ ….แล้วเธอก็หยุดเว้นแปปหนึ่งและพูดต่อว่า…แต่วันหลังละกัน วันนี้พี่ไม่สะดวกเวลาน้อย …และยังสั่งผมอีกว่า.....กลับไปได้แล้ว และอ้ายที่ตุงๆอยู่ตรงเป้ากางเกง ทำให้เรียบร้อยซะก่อน เดียวยายจอยเห็น...

ผมมึนเลยเฮีย แต่มันก็เหมือนถูกท้าทายตบหน้าอย่างแรง เฮียรู้ไหมว่าผมทำอะไร ผมจับหัวไหล่เจ้แล้วผมก็ประทับจูบ กดริมฝีปาก บดขยี้ กับริมฝีปากของเจ๊เลย ผมส่งลิ้นเข้าไปสัมผัส ลิ้นของเจ้ แต่ไม่นานนะครับ เจ้ก็พักตัวผมออกแม่บอกว่า ที่นี่คงไม่ใช่ที่ทานเค้ก เธอ กลับไปก่อนได้แล้ว….
ผมมึนเลยพี่....กัณเล่าแบบใส่อารมณ์เพื่อให้โชคเห็นภาพ.
ผมรู้สึกว่า ควยผมมันแข็งตัวขึ้นมา แต่ทำเนียน....เลยบอกเจ้ากัณไปว่า .…ขยันไปหาเรื่อยๆ…ไม่นานจบเคสขึ้นสวรรค์แน่.. กัณยิ้มทำเอาลิ้นเลียปาก.. ผมเลยด่ากลับ… ยังไงก็เมียของเฮียนะโว้ย…

สำหรับโชคเดินตามแผนเช่นกัน เล่นเพลงรักกับเมียเกือบทุกคืน และเริ่มเอาน้องกัณเข้ามาในบทรักกับวิด้วย….
คืนแรกๆโชคจะพูดถึงความหล่อของน้องกัณ ….. แต่ในคืนหลังๆ เริ่มให้คิดถึงบทรักบนเตียง และอาวุธประจำกายของหนุ่มลูกครึ่ง ที่จะทำให้คนรักบนเตียงถึงสวรรค์คืนละหลายๆครั้ง เธอเองก็ตอบสนอง คืนหนึ่งในระหว่างเลาโลม ผมบอกวิ ว่าสงสัยกัณจะเย็ดเก่ง มีสาวๆตามตลอด…ผมเลยถามไปว่า…อยากให้น้องมาลูบไล้เนื้อสาวของเมียไหม…

วิตอบผมในขณะอยู่ในห้วงความต้องการรสสวาท เธอบอกทันทีว่าอยากให้น้องกัณลูบไล้ทั่วร่างกายเธอ และใช้ดุ้นยาวๆ กระแทกเข้ารูสวาทของเธอ  … ผมแทบไม่เชื่อหูตัวเองว่าเธอจะปล่อยอารมณ์ออกมาสุดๆ ผมจึงทำหน้าที่ใช้ดุ้นของผมกระแทกแทน เย็ดเธอจน น้ำแตกคารู.
หลังจากคืนนั้นให้เกิดความต่อเนื่อง ผมพูดยั่วๆให้วิลองออ่ยน้องกัณ ดูว่าน้องจะสนไหมเธอตอบว่า…ไม่ต้องบอกวิหลอก…มันมาหาที่ทำงานหลายครั้ง ครั้งหนึ่งมันเอาเค๊กมาให้และแตะอั๋งทำเป็นเช็ดครีมที่ปากวิ …วิเลยเลียและดูดนิ้วมันแบบเซ็กส์ๆ จนมันตะลึง…
ผมเองสังเกตุวิตอนเล่า…ดูเธอตื่นเต้นไม่น้อยเหมือนกัน  และเธอเองข้ามตอนที่เธอถูก ไอ้ตี๋จูบแบบริมฝีปากขยี้กันและกัน...

หลายอาทิตย์ผ่านไป ก่อนที่นัดทานข้าวเย็นที่บ้าน โชคคุยกะกัณตลอด จึงรู้ว่าอ้านตี๋เจอวิ ไม่ต่ำกว่า 10 ครั้งแล้ว  แต่ละครั้งก็เริ่มมีการถูกตัวกันแล้ว วิไม่บอกผมในการเจอกับกัณแบบถี่ๆ ผมก็ไม่ถาม แต่จะคอยกระตุ้นความต้องการในตัวกัณ ทุกครั้งที่มีเซ็กซ์และเมื่อพูดถึงกัณและรสสวาทที่หนุ่มลูกครึ่งจะมอบให้ วิจะมีความต้องการรุนแรงมาก และรูสวาทของเธอจะเปียกชุ่มบีบตัวมากกว่าปกติ .... โชคเองเริ่มมั่นใจว่าเขาจะได้เห็นกัณพาเมียรักของเขาขึ้นเตียงได้แน่นอน…..

ใกล้วันนัดที่ให้กัณมาทานข้าวเย็นที่บ้านและอาจจะเป็นวันที่รอคอย
เสียงเพลงเบาในห้องนอน…โชคนั่งดื่มเบียร์ฟังเพลงคลายเครียดจากการประชุมกรรมการบริษัทประจำไตรมาศ เคลิ่มๆใกล้จะหลับ เสียงของภรรยาก็ดังขึ้น  ...อ้าว พี่โชค กลับมาเมื่อไหร่คะ ประชุมกรรมการเครียดเลยหรอ…
… อืม สักพักล่ะจ๊ะ ก็เหนื่อยนะ มันประชุมยาว หลายเรื่องด้วยกันที่ยังไม่สรุป ป๋ากรบินมาประชุมด้วย และเอาไอ้ตัวแสบ มานั่งอยู่ข้างข้างตอนประชุม วันนี้อ้ายตี๋มาแบบนักธุรกิจใส่สูทผูกไท...โชคหันไปทางเจ้าของเสียง และตอบกลับไป

กัณนั่งประชุม แต่กำลังจะเปลี่ยนแผนเครมแบบกินรวบ

…. วิว่าไหมอ้ายกัณมันโตขึ้นดูมันหล่อ และเปนหนุ่มใหญ่… ป๋าบ่นกับพี่ตอนประชุมกรรมการว่า เจ้านี่มันเพลย์บอยย์ไม่ใช่เล่น ควงหม๋วยไม่ซ่ำหน้า…ผมเปิดประเด็น
…แหมพี่มันก็หล่อจริงๆแหละ หูตา แพรว พราว พ่อก็ออกรวย ดีกรีมันดี แบบนี้มันเรียกว่า หล่อเลือกได้…. วิตอบผมขณะเธอเดินเข้าห้องแต่งตัว เพื่อเปลี่ยนชุดอยู่กับบ้าน
ผมเลยแซวต่อ..ครั้งสองครั้งที่เจอ มันคุยกะพี่แต่ตามันมองแต่วิ สงสัยจะเจอเสน่ห์ สาวลูกหนึ่งซะแล้ว…
วิกำลังเลือกชุดเลยสวนกลับมา “ใช่สิพี่มันมองวิซะทานข้าวไม่ลง แถมมากวนประสาทอีก…

…พี่แล้วอาหารเย็นวันเสาร์นี้ พี่จัดนะ……. วิพูดยังไม่ทันจบเสียงโทรศัพท์มือถือของโชคก็ดังขึ้น
…อ้าว กัณเหรอ มีอะไร เออ เจ้วิก็อยู่ตรงนี้เดียวเฮียเปิดสปีคเกอร์นะ…โชครับสาย
…เฮียโชค สวัสดีครับ เจ้คนสวยด้วยครับ ไม่เห็นผมคิดถึงผมบ้างไหมครับเจ้…โทรมาบอกพี่ก่อนวันเสาร์นี้ต้องขอยกเลิกครับ  แต่ไม่ต้องเสียใจนะครับ ป้าสั่งครับให้เฮียกับเจ๊ไปประชุมที่ฮ่องกง เรื่องที่ค้างจากประชุมกรรมการ ป้าอยากฟังความคิดเห็นของพี่ทั้งสองวันศุกร์นี้ครับ แล้วก็จะได้ทานข้าวเย็นกันที่นู้นเลย… กัณรายงานยาว

…เอาอย่างงั้นหรือ เปลี่ยนแผนเฉยเลยไม่บอกกันเลย… โชคถามกลับตำหนินิดๆ และวิลาวรรณก็พูดตามออกมาว่า… เจ้ไม่ไปได้ไหม บ้านของเจ้มีหุ้นอยู่นิดเดียวตัดสินใจกันไปเลย…
…อะ… อะ... อะ…  คงไม่ได้หรอกครับ เฮียโชคมา แต่เจ้วิจะไม่มาได้ยังไงครับ ลืมแล้วหรอว่าเรามีนัดทานข้าวกันสามคนและเฮียสัญญาว่าจะเลี้ยงเหล้า จอนนี่บูล… กัณตอบแบบไม่เปิดโอกาสให้ปฏิเสธ

…ตั๋วเดินทางของเฮียกับเจ้ และที่พัก ผมจัดให้เรียบร้อยแล้วครับ เที่ยวบินเช้าวันศุกร์ กลับ เที่ยงวันอาทิตย์ และเข้าพักที่โรงแรมแชง ห้องสวีทมองเห็นวิวฝั่งฮ่องกง แต่สนามบินเฮียขึ้นรถไฟมาลงที่เกาลูน มีรถคอยรับไปโรงแรมครับ…กัณแจงสรุปการเดินทาง
… โชครับคำ… เอ็งจัดเสร็จเรียบร้อยเลยนะมึง ก็ตามนั้นแหละ แต่กูสงสัยว่ะ ป๋ากรเรียกประชุม หรือว่าเป็นแผนของเองวะจะมอมเหล้ากูรึเปล่า
… โถ่เฮีย.... ป๋าเรียกจริงๆ แต่ของแถมคือผมได้เฮียกะเจ้มาปาร์ตี้กับผมที่ฮ่องกง แล้วรู้ได้ไงว่าผมจะมอมเหล้าเฮีย ผมแค่จะได้มีเวลาสองคนกะเจ้วิ โอเคนะครับเฮีย  เจ้ ตามนี้นะครับ เอาชุดเซ็กซี่เซ็กซี่มาด้วยนะครับ เพราะที่ฮ่องกงเขาแต่งตัวกัน…กัณพูดแบบเสียงยิ้มยิ้ม

… วิลาวัณย์อดไม่ได้ที่จะสวนกลับ… ไอ้ตี๋… ไอ้ตี๋…แก…  ถ้าอยู่ตรงนี้ฉัน…ฉัน….
กัณแทรกขึ้นมาทันที… จูบหรือเจ้ ไว้เจอกันครับ ผมคิดถึงเจ้สุดๆเลยนะครับ…
ก่อนที่วิลาวัลย์จะด่ากลับ  ไอ้ตี๋ก็กดสายทิ้งทันที…

วิลาวัณย์หันมาถาม โชค… วิไม่ไปได้ไหมพี่………คงจะยากแล้วล่ะจ้ะ เพราะป๋าเป็นคนนัด เตรียมจัดกระเป๋าละกันหรือเอาไปพอใช้แล้วถือโอกาศชอปปิ้งไปด้วนเลย คิดไว้ก่อนละกันวันมะรืนนี้จะบินยังมีเวลา… โชคส่งเสียงตอบ  แต่ขณะเดียวกัน ก็ชำเลืองที่มือถือ มีไลย์ เมสเสจส่งเข้ามา

… ถ้าอะไรจะเกิด มันจะได้ลับหูลับตา ไกลสังคมกรุงเทพฯ ตามนี้นะเฮีย…อ่อ ผมบอกแคธี อีน้องวายร้ายแล้วด้วยว่า เฮียกับเจ้จะมา…

และไลย์ เมสเสจ สุดท้ายของคืนจากกัณ...แวบเข้ามา
….เจ้ไม่ได้กลับกรุงเทพแน่…..

หมายเหตุ : อาจจะยืดยาดแต่เราเป็นพวกที่ชอบเรื่องแบบ มีที่มา ที่ไป
อ่านเพลินๆคะ เดียวตอนต่อไปมาเร็วแล้วคะ
อีกอย่างเราไม่ชอบซ่อนเนื้อเรื่องเสียอารมณ์ แต่เราก็อยากได้การตอบกระทู้ด้วยนะคะ ช่วยให้เราพัฒนาการแต่งคะ

*

ออฟไลน์ biggiggog

• Ultimate Member
  • 3892
  • 1288
Re: เสน่หา รสสวาท บทที่ 12-13 แผนของสองชาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 21, 2022, 09:56:47 pm »
ดูเหมือนทุกอย่างจะพร้อมแล้วนะ
รอเวลาตัดริบบิ้นแค่นั้น
ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ Au Nanma

• Gold Member
  • 1499
  • 2
Re: เสน่หา รสสวาท บทที่ 12-13 แผนของสองชาย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 21, 2022, 11:52:31 pm »
พัฒนาการตัวละครได้ดีครับรอติดตามผลงาน

*

ออฟไลน์ Agalos von Stresermann

• Senior Member
  • 684
  • 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 22, 2022, 01:40:48 am »
รอตอน โชคกับกัณรุมวิอีกไม่นานแน่ๆ
วิจะได้มีความสุขแบบสุุุดๆไปเลย

*

ออฟไลน์ 1819

• Veteran Member
  • 1814
  • 4
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 22, 2022, 01:56:05 am »
 ค่่อย ๆ  รุกความสนิทสัมพันธ์คืบหน้าแบบนี้    เป็นเดือนๆ จากแค่น้ำแตกแล้ว แยกไม่ผูกพันกัน ดูท่า จะ สร้างความผูกสัมพันธ์ขึ้นมาแล้วซิ  วิ ขนาดแค่ เริ่ม และจูบปาก ก็ยังปิดบังไม่เล่าให้โชคฟังแบบนี้ ถ้า เจอคนขอนอกรอบ  พังครับ พังแน่ อย่าง ที่กัณฑ์บอก  โชค ทำมาปากดีว่า รับได้ ถึงคร่าวเจอชายเดี่ยว จะจับจองขึ้นมาแล้ว วิเป็นใจและผูกพัน ด้วยละก็ จบ  ตับฟัง ผัว โดนนอกใจและกายโดยสมบูรณ์ 
ปล.ไม่รู้ว่าไรท์จะให้ไปสุดที่ตรงไหน สวิง แลกคู่ แล้วจบ หรือ ไปสุดที่ดราม่า  ควบคุมไม่ได้ ชีวิตพัง วิแอบติดใจชู้กินกันนอกรอบ    ผู้ชายแบบโชค มั่นใจ คิดว่าคุมเมียได้ ้ แต่ สันดานจิตใจมนุษย์นี่ แหละ เป็นปัจจัยหลักที่ เปลี่ยนแปลงเสมอไม่สามารถควบคุมได้ ยังไง ผมเป็นพวก สุขนิยม  แค่มีดราม่านิดๆ สุด ท้ายจบ แบบ end  happy ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 22, 2022, 02:01:54 am โดย 1819 »
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

*

ออฟไลน์ bluesky11

• Senior Member
  • 654
  • 228
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 22, 2022, 03:02:05 am »
ตอนหน้านี่ลุ้นเลยว่าเจ๊วิจะมีความสุขแค่ไหน เธอจะได้กลับกรุงเทพฯหรือไม่ ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 22, 2022, 07:47:07 am »
ใกล้เปิดเกมส์แล้วอย่าฟาวแบบภูเก๊ตอีกนะ

*

ออฟไลน์ swss2511

• Ultimate Member
  • 4663
  • 734
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 23, 2022, 07:37:35 am »
ใช้คนใกล้ตัวปลอดภัยดี

*

ออฟไลน์ lit260499

• Legend Member
  • 2091
  • 0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 26, 2022, 04:51:09 pm »
สงสัยเจ้วิคงได้สมใจอยากแต่คนที่ถูกใจที่สุดน่าจะเป็นสามีที่ได้เห็นเมียล่อกับหนุ่มๆและจะได้ล่อสาวน้องของตี๋ด้วย
เรื่องนี่วางแนวเรื่องน่าติดตามดีชอบๆ

*

ออฟไลน์ namluang1978

• Full Member
  • **
  • 205
  • 52
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2022, 01:42:55 am »
เสมือนเล่นเกมส์สวิงเลย แต่ค่อยๆเล่นเหมือนเกมส์หนุ่มจีบสาว โดยมีสามีรู้เห็นเป็นใจ และคอยกำกับบทอย่างมีใจด้วย ::Hunger::

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ