เกี่ยวกับเวบ webstory.skyprose | two-hitchhikers.ru

เกี่ยวกับเวบ webstory.skyprose

• 1 ตอบ
  • 374 อ่าน
*

ออฟไลน์ corei5

• Full Member
  • **
  • 242
  • 516
เกี่ยวกับเวบ webstory.skyprose
« เมื่อ: มกราคม 22, 2022, 04:30:54 pm »
ใครพอทราบว่าจะเปิดอีกไหมครับ หรือทางเวบเค้ารับนายทุนไหมครับ ผมเคยจ้างแต่งนักเขียนตามtwitter แล้วรู้สึกไม่ค่อยโอเค งานเขียนไม่ค่อยมีรายละเอียดเท่าเวบนี้เลยครับ  ::Doubt::

*

ออฟไลน์ minmomo

• Full Member
  • **
  • 218
  • 57
Re: เกี่ยวกับเวบ webstory.skyprose
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 24, 2022, 05:10:20 pm »
ต้องถามมป๋าชาติมั้งครับ แต่นักเขียนบอร์ดนู้นหลายคนก็อยู่นี้นะครับ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ