20 บาทก็ได้เสียว cop | two-hitchhikers.ru

20 บาทก็ได้เสียว cop

• 0 ตอบ
  • 4087 อ่าน
20 บาทก็ได้เสียว cop
« เมื่อ: มกราคม 22, 2022, 04:38:17 pm »
     เรื่องนี้เริ่มขึ้นตอนผมอยู่ ป.5 จนถึง ปี 1 เรื่องทั้งหมดมีอยู่ว่า มีเพื่อนผู้หญิงคนหนึ่งที่อยู่ห้องเดียวกันกับผม เงินหายและวันนั้นมีของมาขายในโรงเรียนและเป็นของที่ผู้หญิงชอบ แต่เธอคนนั้นไม่มีเงินเลยมาขอยืมเพื่อนผม เธอขอยืมเงิน ยี่สิบบาทเพื่อนผมมันมีเงินไม่พอขาดอีกสิบบาทเลยมาขอให้ผมช่วยออกอีกสิบบาท พวกเราจึงเ่อาเงินให้เธอยืม แต่ผมไม่ได้คิดอะำไรนะ แล้วเวลาก็ผ่านไปประมาณ สัปดาห์กว่าๆ เธอก็ไม่ได้เอา้เงินมาคืนพวกเรา ทั้งที่เธอก็ออกจะเป็นลูกคุณหนูมีฐานะ เพื่อนผมจึงชวนผมไปทวงเงิน จึงได้รู้ว่าเงินที่หายไปนั้นเป็นเงินที่เธอต้องใช่จนสุดสัปดาห์นี้ เธอกลัวว่าถ้าบอกพ่อว่าเงินหายพ่อจะดุเธอ แล้วเธอก็บอกว่าให้รอจนถึงสัปดาห์หน้าได้ไหม แต่เพื่อนผมมันไม่รู้คิดไรอยู่อยู่ดีๆกันก็พูดว่า"ได้ไงอะเอาเงินไปก็ต้องเอามาคืนดิเรารอไม่ไหวแล้วนะ เราจะไปบอกพ่อเธอเอง" มันมีผลมากดูเหมือนเธอจะกลัวพ่อเธอมาก เธอเลยพูดว่า"อย่าบอกพ่อเราเลยนะเราขอนะๆ" เพื่อนผมเลยถามต่อว่า"แล้วจะให้เราทำยังไง" เธอบอกว่าอะำำไรก็ได้แต่ขออย่างเดียวอย่าบอกพ่อเธอ เพื่อนผมเงียบไปสักพักแล้วมันก็บอกว่า"ตอนเย็นให้ไปที่หลังโรงเรียนนะเดินข้ามสะพานไม้มาแล้วเดี๋ยวเราจะบอกว่าจะให้ทำอะำไร" เธอก็ไม่ปฏิเสธอะไร ตกเย็นพวกเราก็ไปที่นัดพบกับ เพราะพวกเราต่างก็ต้องเรียนพิเศษพ่อแม่เลยมารับช้าเป็นประจำ
ระหว่างที่เดินไปผมก็ถามเพื่อนผมว่า"เอ็งจะทำไรวะ" มันก็บอกว่า"ข้าอยากลองอะไรสนุกๆดูหวะ แต่ไม่รู้มันจะสนุกแค่ไหน" แล้วมันก็ไม่บอกผม และแล้วทุกคนก็มาพร้อมกันคือ ผม ไอ้ขรึม(เพื่อนชาย) จิน(เพื่อนหญิงที่ยืมเงิน)และมีเพื่อนของจิมติดมาด้วยอีกคนชื่อ (แฟ้บ) เมื่อมาถึงเราก็เริ่มคุยกันตามภาษาเด็กที่ไม่มีความคิดอะไรมาก จินถามว่าจะให้เธอทำอะไร ไอ้ขรึมทวนคำพูดของจินเมื่อตอนกลางวัน "เธอบอกว่าอะำไรก็ใช่ไหม" จินพยักหน้า ส่วนผมกันแฟ้บไม่ได้พูดอะำไรยืนฟังสองคนตกลงกัน และสิ่งที่ไอ้ขรึมต้องการก็ออกมาจากปากมัน "เราอยากขอดูตรงนั้นของเธอ แล้วก็จับด้วย" พร้อมกับชี้ไปยังสิ่งที่มันต้องการ ผมเริ่มเอะใจแล้วว่าไอ้ขรึมมันจะทำอะไร จินไม่พูดอะไร เธอถอดกางเกงในออกและดึงกระโปรงขึ้นแล้วพูดว่า "จะทำอะไรก็ทำเร็วนะเดี๋ยวพ่อมารับก่อน" ผมและไอ้ขรึม มองดูจิมเล็กๆของเธอ ผมรู้สึกว่ามันสวย น่าจับน่าบีบคงจะนุ่มมือดีผมคิดอย่างนั้นจริงๆ แต่ไม่ทันไอ้ขรึมมันเข้าไปจับพร้อมทั้งบีบ จนผมรู้สึกว่าผมได้ยินเสียง จิน ร้อง อ๊ะ... ผมมองไอ้ขรึมมันทำสักพักผมก็มองไปทาง แฟ้บ กล้วเธอจะไปฟ้อง อาจารย์ แต่เธอทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้เดินดูโน้นนี่ปล่อยให้เพื่อนโดน ขยำหอย คราง อ๊อยๆ ๆ ๆ ไม่นานไอ้ขรึมก็เรียกผมให้มาช่วยมันหน่อย จินหันหน้าเข้าต้นไม้ต้นที่เธอจับได้ถนัดมือ ไอ้ขรึม บอกให้ผมช่วยยกขาจินขึ้นเหมือนท่าหมาฉี่ มันพยายามยัด ควยของมันเข้าไปแต่มันไม่เข้าตามภาษาเด็กๆ มันเลยบอกว่าให้ผมช่วยตี่ หีของจินให้ด้วย ผมได้ยินเสียงจินบอกว่า"พอเถอะนะๆเราเจ็บ" แต่ตอนนั้นความอยากรู้อยากเห็นมันทำให้ผมไม่สนคำพูดของจิน ผมช่วยไอ้ขรึมจนมันเอาควยเข้าไปได้มันไม่พูดพรำ่ทำเพลงอะมันเริ่มซอยอย่างเร็ว ผมได้ยินเสียงจินร้องดััง "อ๊าๆๆๆๆๆ" ตัวผมตอนนั้นร้อนวูบวาบไปทั้งตัวบอกไม่ถูก ผมสังเกตุเห็นว่าตรง หี ของจินมีน้ำใสๆแต่ไม่ใช่ฉี่ไหลเยิ้มออกมาและไหลไปตามขา ตัวจินเริ่มอ่อนลงมือที่จับต้นไม้ค่อยๆลูดลงเรื่อยๆ จนผมต้องเอามือไปอุ้มเธอไว้ โดยที่ผมจับที่หน้าอกของเธอและขย้ำไปด้วย ผมเห็น แฟ้บ เพื่อนของจินนั่งมองมาแต่ผมไม่สนใจ สักพักไอ้ขรึมมันก็บอกว่ามันพอแล้วตอนนั้นตัวของ
จิน อ่อนไปทั้งตัวพอผมปล่อยมือออกเธอก็ทรุดลงไปนั่งที่พื้น ยังไม่ทันได้พูดอะไร ไอ้ขรึมก็จัดการอุ้ม จินขึ้นมาหันจินมาหาผมแล้วจัดการ เตรียมท่าให้ผมเสร็จสับ คือมันอุ้ม จิน ขึ้นโดยที่จับขาจินตี่ออกแล้วอุ้มขึ้นมา และ มันก็บอกให้ผมทำ มันบอกว่าให้ทำเร็วๆเพราะมันหนัก ผมมองจินตอนนั้นเธอเหมือนตุ๊กตาที่น็อตหลวมทำอะไรไม่ได้ แต่ผมไม่สน ผมจัดการยัดควยผมเข้า ไปในหีของจินทันที จินร้อง โอ้ย!!ดังมาก ผมหยุดแค่ยัดควยเข้าไปไม่กล้าทำอะำไรต่อ แต่ไอ้ขรึมบอกว่าทำเลยแรกๆก็อย่างนี้แหละ ผมจึงเริ่มทำแบบมันทันที แต่ผมรู้สึกเสียวมาก แต่ก็ไม่หยุด ในท่านี้ผมจะมองเห็น หี ของ
จิน หี ของ จิน ออกเป็นสีชมพู เพราะ เธอเป็นคนขาวชัดเจนมาก ยิ่งเห็นยิ่งมีอารมณ์ มีช่วงหนึ่งที่ผมทำอยู่แล้วสังเกตุเห็นว่า มีน้ำใสๆทะลักออกมาจาหีของ จินและเธอดึงผมไปกอดไว้แน่นมากทำไปสักพักไอ้ขรึม มันก็บอกว่าอยากทำอะไรก็ทำเอาเอง มันเหมื่อยยกให้แล้ว ตอนนั้นผมไม่สนแล้วว่าจะเกิดอะำไรขึ้นบ้างผมเอาจินนอนลงกับพื้นดินทั้งๆที่ยังใส่เสื้อนักเรียนสีขาวอยู่ ผมบรรเลงเพลงรักเต็มที่ ยิ่งจินดึงผมมากอดแน่นเท่าไหร่ผมยิ่งเย็ดเธอแรงขึ้นๆๆเรื่อยๆ ยิ่งได้ยินเสียงเธอร้อง อ้าาาอ้าาอ้าาาา ผมยิ่งเย็ดแรงขึ้น ผมทำจนได้ยินเสียง กริ่งโรงเรียนดัง ซึ่งเตือนว่าหมดเวลาเรียนพิเศษแล้ว ผมจึงหยุดทำ
ผมมองดูจิน ที่นอนหายใจหอบ เหมือนกันเหนื่อยมากอยู่ สักพักผมจึงไปพยุงเธอลุกขึ้น เธอรีบใส่กางเกงในปัดฝุ่นดินทำตัวให้ดูดีที่สุดก่อนเดินกลับเพื่อกลับบ้าน ก่อนไปผมเห็นเหมือนจินร้องไห้มีน้ำตาคลอเบ้า แต่ก็่ไม่ได้พูดอะไร หลังจากที่เธอไปแล้วผมจึงเรียกหาไอ้ขรึม แต่ไม่มีเสียงตอบ แต่พอลองเงียบแล้วฟังดีๆผมก็ได้ยินเสียงที่คุ้่นๆ หูเหมือนพึ่งได้ยินมา ผมเดินตามเสียงไปก็เห็นไอ้ขรึมกับแฟ้บ กำลังเย็ดกันอย่างเมามัน ผมยังอารมณ์ค้างอยู่จึงขอเข้าเสียบด้วยเวลาที่ไอ้ขรึมมันเสร็จแล้ว ผมกับไอ้ขรึมเวียนเทียนแฟ้บประมาณคนละสามสี่รอบ ไม่รู้เพราะอะไร เอากับแฟ็บแล้วอารมณ์ขึ้น เวลาแฟ้บส่งเสียงร้องเหมือนกับเธอจะบอกว่า "เอาเลยๆ เต็มที่ เข้ามาเลย" อะไรประมาณนี้ ทั้งๆที่เธอร้องแค่ "อ้าๆๆ โอ้วๆ อ้า "อะไรอย่างนี้ หลังจากที่ผมกับไอ้ขรึมดูเวลาแล้วมันก็ได้เวลากับบ้านแล้วเราจึงชวนกันกลับโดยไม่สนใจ แฟ้บ ที่นอน หลับตา หายๆใจแผ่วๆค่อยๆ และ หีที่แฉะและบานจนหุบไม่ได้ไว้ข้างหลัง
วันต่อมาผมเจอหน้าจิน ผมคิดว่าจินคงเกลียดพวกผมแน่ๆ แต่ผมก็ยังเดินเข้าไปถาม "วันนั้นพ่อว่าอะไรหรือเปล่าเห็นเสื้อเธอเปลื้อนๆอะ" แต่ว่า จินกลับตอบกลับมาแบบยิ้มๆเขินๆ "ก็ไม่ได้ว่าอะไรเราบอกว่า เราหกล้มหลังโรงเรียน แล้วก็พอดีกับมีแผลถลอกที่ศอกพอดีหนะ พ่อเลยไม่สงสัย ..... แต่ที่หลังทำค่อยๆหน่อยนะ" ผมอึ้งไปแปบนึ่งกับคำพูดเธอ และหลังจากนั้นผมกับจินก็มีอะไรกันมาตลอด แต่ความสัมพันธ์กันเหมือนเพื่อนกันมากกว่าที่จะเป็นแฟนกัน ส่วนกัน แฟ้บ ก็มีบ้างนานๆที เพราะแฟ้บ คิวไม่ค่อยว่าง รู้สึกเธอจะเหมาผู้ชายเกือบทั้งห้อง

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ