ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Lie (NTR) Ep.1

เริ่มโดย Koog Google, มกราคม 24, 2022, 12:48:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

funkypunk

เขาเห็นอะไรหนอ อยากรู้ๆ  ::Goaway::

grabungza

จะโดนพ่อเลี้ยง หรือเพื่อนนะอิม

tuklove3

เรื่องใหม่ๆมาอีกเรื่องแล้ว ขอบคุณครับ จะตามเลย

watchaa

ขอบคุณที่แบ่งปันนะครับ

ไรท์เป็นอย่างไรบ้างครับ จากที่เคนเล่าปัญหาชีวิตให้ฟังก็เห็นหายไปเลย แฟนๆ หนังสือรวมถึงผมเป็นห่วงนะครับ ขอให้เวลาช่วยให้หลายๆ อย่างดีขึ้นแล้ววันนึงทุกอย่างก็จะผ่านไปนะครับ

เรื่องนี้ติดตามกันยาวๆ แน่นอนครับ ลง ebook แล้วแจ้งแฟนๆ ด้วยนะครับผมรออุดหนุนครับ

serrum

แนวนี้ ชวนน่าติดตาม

Chaya

เพื่อนแฟนไม่ใช่ผู้หญิง หรือ พ่อเลี้ยง ที่จะสร้างประสบการณ์ใหม่ 

shadow5

แน่นเปรี๊ยะเลยครับ

ขอบคุณมากคาับ

ttbb777

lieที่แปลว่าโกหกป่าวนะ หรือว่าเรืองนี้จะเกียวกับการโกหก

sincethai

Onena

แนวนี้ สงสัยจะเป็นแนวพระเอกน่าสงสารอีกแน่เลย

Lonelyworm

พล็อตเรื่องคุ้นๆ เกมอะไรน้าาา  ::Thinking::

awaygama

เริ่มตอนแรกก็เร้าใจละ

boonboogonz

ดูน่าจะอลเวงดี มีพ่อเลี้ยง กับ กิ๊ก ด้วย

amuro2511

สวยหุ่นดีขนาดนี้ ก็ย่อมมีหนุ่มๆมาตามจีบแน่นอนอยู่แล้ว

Kapao30

รูปแบบเรื่องราวจะเป็นไปทางไหนนะ