ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiokonbu] Onbashira -Mihashira-[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 03, 2022, 07:07:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

ไม่รู้จะตั้งชื่อภาษาไทยว่าอย่างไรดี อ่านเลย
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
**ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

คำถาม:ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

1-5

6-10

11-15
คำถาม:ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

MooOon

อ่านเเล้วก็สนุกนะ แต่ทำไมรู้สึกจะจบไม่ได้รหว่า? มันไม่ใช่ว่าจะติดคุกอะไรนะ

เหมือนมีอะไรสักอย่างที่พระเอกต้องเสียไปละมั้ง เดาเอา

-----------------------------------------------------------

ตอนจบอ่านเเล้วงงแปลกๆ สรุปพระเอกไปไหนหรอครับ ถ้าบอกว่าตาย

ผมก็ยังว่าแปลกๆ เพราะที่บอกว่าอยู่ในตัวหรือท้องอาจจะหมายถึงน้ำเชื้อก็ได้

เเล้วสรุปคนเเม่หรือคนลูกที่ชื่ออาโอยที่ได้กับพระเอกหรอครับ งง?

oakx

งงว่าทำไมฉากมันตัดไป

คิดว่าคงลงแขกไรงี้

Mortal-R2

แนวนี้ จะมาแบบโดนดูดวิญญาณรึเปล่าหว่า

พิธีกรรมประหลาดดี โดยเฉพาะกำยานนั้นแหละ อนุภาพเหลือร้ายจริงๆ กับสิ่งที่ต้องแลกมา

keatmano

ออกแนวสยองขวัญนิด ๆ ... เดาว่าหลังพิธีกรรมแล้ว คุณนักข่าวน่าจะกลายเป็นทาสรับใช้สำนักนี้ต่อไปเพื่อทารกที่จะเกิดมาในอนาคต

เล่นกันถึงขนาดนี้ ... ถอยดีกว่า ::Ajark::

thegift52

ขอเดาตอนจบไว้ 2 อย่าง
1 ตื่นขึ้นมาแล้วลืมทุกอย่าง จำอะไรไม่ได้ มึนๆงงๆ  ::Dizzy::
2 ลืมไปเลยทุกอย่าง กลายเป็นทาสของวัดไปตลอดกาล  ::Evil::
.
แง่ะ งงตอนจบง่ะ อาโอยเป็นแม่หรือลูก แล้วที่อยู่ข้างในคือน้ำเชื้อหรือตัวคน แต่ว่าลายเส้นคมสวยครับ ชอบๆๆๆ

biggiggog

ดูแล้วยังไม่เข้าใจว่าเป็นพิธีอะไร
เหมือนยอมให้แตกในเพื่อที่จะท้องงั้น
แล้วที่เป็นความลับเพราะผู้ชายเสร็จกิจแล้วตายซะละม้างขอบคุณครับ

xtazy

ลืมงานไปหมดเลย ความอยากขั้นสุดมันบังตาแล้ว อะไรคือการทำให้บริสุทธิ์กันนะหรือเสร้จแล้วจะถูกบูชายัน

เสร็จกี่กี่ครั้งเนี่ย เล่นจนตายคาอกเลยนะ ถ้าคลอดออกมาเป็นผู้ชายจะทำยังไงนะ

KonMol2

เหมือนพิธีบูชากามโดยเหล่าสาวๆ เผื่อจะได้ตั้งครรถ์รึป่าว

นั่นงัยจุดประสงค์เพื่อตั้งครรภ์ แต่ผู้ชายละ ตายเลยเหรอ

siwapeeza

ถ้าดูจากแนวทางมาแบบนี้แล้วนั้นไม่น่าจะไก้เอาฟรีๆ น่าจะต้องเสียอะไรแน่ๆเลย

อ่าวตีดจบแบบนี้ก็งงสิครับว่าพระเอกไปไหนน หรือว่าไปเกิดในท้องหรอ งงเลย

doctorchit

พระเอกน่าจะเสียชีวิตครับ เดาดูครับ  ::Falling::
(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

bigboy001

::Thinking::

แบบนี้น่าจะโดน หลอกไปกินวิญญาณกันหรือเปล่า
เล่นเหมาหนุ่มๆยกเข่ง ท่าจะไม่รอดสักรายแหงๆเลย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

phatsa

แบบว่าหลอกให้ตายใจก่อนแล้วคุยมาดูดวิญญาณที่หลัง

Edit งงแล้วผู้ชายไปไหน  รึว่ากลายเป็นอาหารไปแล้ว

Creader

ได้มาร่วมพิธีซะงั้น
จะรอดออกไปมั้ย

ภาพตัดแบบนี้ไม่น่ารอดนะ

sniper357

ขอบคุณครับ

เม้นท์มักง่าย
ลบไอดี