แตกใส่หน้า copy | two-hitchhikers.ru

แตกใส่หน้า copy

• 0 ตอบ
  • 2743 อ่าน
แตกใส่หน้า copy
« เมื่อ: มีนาคม 10, 2022, 03:06:02 pm »
ผมเป็นเด็กนักเรียนม.ปลาย กำลังจะสอบเข้ามหาวิทยาลัยอีกไม่กี่เดือนข้างหน้าแล้วครับ ข้างบ้านผมมีพี่สาวใจดีเรียนมหาวิทยาลัยแห่งหนึ่งในตัวเมือง ไม่ไกลจากบ้านผมเท่าไหร่นักชื่อพี่น้ำ

พี่น้ำเรียนอยู่ปีหนึ่งครับ เธอเรียนเก่งมากๆ เวลาผมมีการบ้านก็มักจะไปให้พี่น้ำสอนให้เสมอ จนหลังๆมาผมรู้สึกแปลกๆกับพี่น้ำ เวลาผมเข้าใกล้พี่น้ำก็มักจะตื่นเต้น ใจเต้นรัวแบบแปลกๆ บางครั้งเวลาพี่น้ำชมผมก็มักจะเขินอาย พี่น้ำยังไม่มีแฟนครับเพราะป้าแมวแกสอนพี่น้ำเสมอว่าให้เรียนให้จบก่อนแล้วป้าถึงจะให้มีแฟน เพราะเหตุนี้พี่น้ำถึงยังโสดและสวยอยู่ รูปร่างพี่น้ำก็ดี สมส่วนครับ ไม่อ้วนไม่ผอมจนเกินไป ผิวก็ขาว เนียนสวยกว่าผู้หญิงทั่วไป เวลาหนุ่มๆในหมู่บ้านมาจีบ ก็มักจะเจอป้าแมวถือไม้ไล่อยู่บ่อยๆ มีผู้ชายแค่คนเดียวที่ป้าแกยอมให้เข้าใกล้ได้ก็คือผมครับ แกรักผมเหมือนลูกหลาน ผมเลยโชคดีกว่าหนุ่มๆในหมู่บ้านครับ มีครั้งหนึ่งที่พี่น้ำมาสอนการบ้านผมเหมือนปรกติเช่นทุกครั้ง พี่น้ำก็เอื้อมมือไปหยิบหนังสือข้างผม ผมได้กลิ่นตัวพี่น้ำ หอมมากๆเลยครับ หอมจนผมหลงรักพี่น้ำไปเลยครับ บางครั้งเวลาพี่น้ำมาอยู่ใกล้ๆผม ผมก็อยากจะหอมแก้มพี่น้ำมากๆ ถ้าไม่ติดที่ป้าแมวแกดุ

ผมจะหอมแก้มพี่น้ำให้ชื่นใจไปเลยครับ จนวันหนึ่งผมบอกพี่น้ำว่าผมหลงรักสาวคนหนึ่งผมควรทำยังไงดีครับ พี่น้ำก็แนะนำว่าถ้าเป็นพี่นะ พี่จะเข้าไปคุยก่อนแล้วชวนเค้าไปดูหนังกินข้าว ที่สำคัญสาวๆมักจะชอบให้ซื้อดอกไม้ให้ ยิ่งเป็นดอกกุหลาบนะเค้าก็จะยิ่งดีใจ วันต่อมาผมเลยรีบเข้าเมืองไปสั่งดอกกุหลาบสีขาวจากร้านดอกไม้ให้ไปส่งให้พี่น้ำที่บ้าน พอพี่น้ำได้รับดอกไม้ก็เขินอายหน้าแดง แล้วพี่น้ำก็เอาดอกไม้ไปซ่อนในห้องไม่ให้ป้าแมวรู้ จนผมแกล้งเดินเข้าไปหา พี่น้ำบอกเราใช่มั้ยที่ส่งดอกไม้มาให้พี่ ผมรีบปฏิเสธบอกว่าเปล่านะครับ ผมไม่รู้เรื่อง พี่น้ำบอกก็เมื่อวานนี้พี่เป็นคนแนะนำการจีบสาวให้ซื้อดอกไม้ให้นี่หน่า

ผมบอกไม่ใช่ครับ ไม่รู้เรื่อง แล้วพี่น้ำก็เค้นจนสุดท้ายผมก็ต้องยอมรับว่าผมเป็นคนซื้อให้เอง ผมแอบชอบพี่น้ำมานานแล้ว แต่ไม่กล้าบอก พี่น้ำหน้าแดง แล้วบอกว่าบ้าเหรอ พี่รักแกเหมือนน้องชายคนหนึ่งเท่านั้น แล้วผมก็ต้องเศร้าเพราะพี่น้ำหักอกผม ผมหายหน้าจากพี่น้ำไปสองสามอาทิตย์ พอเจอพี่น้ำผมก็จะเดินหนีจนพี่น้ำถามว่าเป็นอะไรเหรอ พักนี้ไม่ค่อยเจอหน้าผมเลย ไม่ให้พี่สอนการบ้านแล้วเหรอ ผมเงียบแล้วเดินหนี จนวันหนึ่งพี่น้ำทนไม่ไหวเลยมาหาผมที่บ้านแล้วขึ้นมาหาผมที่ห้องบอกเป็นอะไรก็บอกตรงๆ ผมเลยบอกว่าถ้าผมรักพี่แล้วพี่จะรับรักผมหรือเปล่า พี่น้ำเงียบไปพักใหญ่ก่อนจะพูดว่าเอางี้ถ้าแกตั้งใจเรียนให้ได้เกรดดีๆสอบเข้าที่เดียวกับพี่ได้พี่จะรักแกแบบแฟนก็ได้

ผมเลยตอบว่าจริงๆนะพี่น้ำบอกจริงๆ ผมถามว่าไม่โกหกนะ พี่น้ำบอกไม่โกหก แต่อย่าให้ป้าแมวรู้แค่นั้นพอ จนในที่สุดผมก็สอบเข้าได้ เลยไปหาพี่น้ำ พี่น้ำก็บอกโอเคในเมื่อพี่สัญญาแล้วก็จะไม่คืนคำ ผมรีบตรงเข้าไปกอดพี่น้ำด้วยความดีใจ พี่น้ำบอกเกินไปหน่อยแล้ว ผมเลยขอโทษพี่น้ำผมดีใจเกินไปหน่อย หลังจากวันนั้นเราก็เป็นแฟนกันครับ เราไปกินข้าวดูหนังด้วยกัน จนผมขอเดินจับมือพี่น้ำ พี่น้ำก็ให้ วันหนึ่งขณะที่ผมกำลังอยู่บ้านป้าแมวแกโวยวายขึ้นมาหาผมที่บ้าน ตะคอกถามผมว่าแกเป็นแฟนน้ำเหรอ ผมบอกว่าไม่ใช่ครับ ป้าแมวเข้าใจผิดแล้ว ป้าแมวก็หยิบมือถือขึ้นมาให้ดูเป็นรูปถ่ายที่ผมเดินจับมือกับพี่น้ำ

ผมโมโหมากว่าใครที่เป็นคนแอบถ่ายรูปผมส่งให้ป้าแมว ป้าแมวแกบอกให้ผมห้ามยุ่งกับพี่น้ำตลอดไป หลังจากวันนั้นผมก็ตามสืบจนได้รู้ว่าเป็นเพื่อนคนหนึ่งของพี่น้ำที่เคยมีเรื่องกันมาก่อน เธอชื่อฟ้า ผมโกรธมากจนวางแผนให้เพื่อนผมตามจีบพี่ฟ้า จนพี่ฟ้ายอมเป็นแฟนกับเพื่อนผมแล้วผมก็เรียกให้มันพาพี่ฟ้าไปกินเหล้าด้วยกันกับพวกเรา พอพี่ฟ้าเดืนไปเข้าห้องน้ำ ผมก็แอบใส่ยาปลุกลงไปในแก้วพี่ฟ้า จนเราเริ่มได้ที่เราก็ชวนกันกลับห้องเพื่อนผม แล้วเราก็นั่งดื่มกินกันต่อจนพี่ฟ้าเริ่มมีอาการแปลกๆเริ่มนั่งชิดเพื่อนผมแล้วหอมแก้มเพื่อนผมบ่อยขึ้น สุดท้ายก็นั่งจูบปากกับเพื่อนผมแล้วก็ชุลมุนวุ่นวายกันจนตอนนี้ทั้งคู่แก้ผ้าออกหมดแล้วส่วนผมแอบถ่ายคลิปโดยที่ตอนนี้เพื่อผมมันลงมาเล่นลิ้นที่น้องสาวพี่ฟ้า

ขณะที่ผมกำลังถ่ายคลิปอยู่ พี่ฟ้าก็เอื้อมมือมาลูบพวงสวรรค์ของผม ผมเริ่มมีอารมณ์คล้อยตาม เลยแก้ผ้าออกเช่นกัน คราวนี้พี่ฟ้าก็เรียกผมให้เอาน้องชายผมไปใกล้ๆเธอแล้วเธอก็ดูดเลียน้องชายผม ผมถ่ายคลิปไปพักเดียวก็หยุด แล้วคราวนี้ผมก็เลยจับหัวพี่ฟ้าแล้วเด้าเอวใส่ไม่ยั้ง ส่วนตอนนี้เพื่อนผมซอยเอวใส่น้องสาวพี่ฟ้าจนพี่ฟ้าร้องครางไม่หยุด แล้วผมก็ถอนเสาออกจากปากพี่ฟ้าด้วยความเสียดาย แล้วเรียกให้พี่ฟ้าลุกขึ้นนั่งคร่อมเพื่อนผม พักเดียวผมก็สอดใส่เข้ารูเดียวกับน้องชายของเพื่อนผม พี่ฟ้าร้อง เสียว.ว.ว มาก.ก.ก ผมผลัดกับเพื่อนเด้าเอวเข้าออกสลับกันจนพี่ฟ้าร้องครางหนักมาก

ไม่นานผมก็หยิบมือถือมาถ่ายคลิปต่อ ตอนนี้ทั้งผมและเพื่อนต่างส่งสัญญาณพร้อมแตกกันแล้ว เราเลยลุกขึ้นให้พี่ฟ้ามานั่งชักอมใส่ไม่นานทั้งผมกับเพื่อนก็แตกใส่หน้าพี่ฟ้า ช่างเป็นภาพที่สวยงามมาก แล้วผมก็บอกเพื่อนไปก่อนละ แล้วจะทำยังไงกับพี่ฟ้าต่อก็ตามใจมึง แล้วผมก็แต่งตัวกลับห้อง มาส่งต่อคลิปเข้ากลุ่มไลน์เพื่อนๆ ตอนนี้ต่างก็แชร์ต่อๆกันไปจนเป็นคลิปที่ดังมากในมหาวิทยาลัย จนพี่ฟ้าเป็นข่าวดัง พี่ฟ้าอายมากในที่สุดพี่ฟ้าก็ลาออกจากมหาวิทยาลัย ผมหัวเราะสมน้ำหน้าพี่ฟ้า ที่แอบถ่ายรูปผมกับพี่น้ำให้ป้าแมว

หลังจากที่พี่ฟ้าลาออกไปแล้ว ผมกับพี่น้ำก็ต่างคนต่างอยู่ แต่ผมก็อาศัยช่วงจังหวะที่ป้าแมวไม่อยู่บ้าน ส่งของขวัญเป็นดอกกุหลาบที่พี่น้ำชอบบ้าง ช๊อคโกแล็ตรูปหัวใจไปบ้าง แล้วผมก็แอบดูพี่น้ำจากห้องผม

ตอนพี่น้ำได้รับของ พี่น้ำชอบเขินอายหน้าแดงอยู่บ่อยๆ จนพี่น้ำเรียนจบแล้วหางานทำได้แล้ว ผมจึงรีบไปคุยกับป้าแมว เรื่องพี่น้ำ ป้าแมวก็เย้ยหยันผมว่าเอาตัวแกเองให้เรียนจบก่อนค่อยมาเป็นแฟนกันได้ ผมจึงตั้งหน้าตั้งตาเรียนจนจบ แล้วหางานทำจนได้งานที่บริษัทแห่งหนึ่งไม่ไกลจากบริษัทพี่น้ำมากนัก เพราะเราจะได้กลับบ้านพร้อมกัน แล้วผมก็ไปขอป้าแมวคบกับพี่น้ำ ป้าแมวก็อนุญาติให้ผมคบกับพี่น้ำได้ เวลาล่วงเลยมาจนพักใหญ่ ผมกับพี่น้ำก็เก็บเงินได้ก้อนหนึ่งจนได้ซื้อบ้านหลังเล็กๆอยู่ด้วยกัน คราวนี้ผมเลยได้กอดได้หอมพี่น้ำสมใจ เรารักกันมาก แต่เราก็สัญญากันว่าจะยังไม่มีอะไรกันจนกว่าเราจะพร้อม วันหนึ่งพี่น้ำต้องอยู่ทำโอจนถึงหัวค่ำ ผมเลยกลับมาบ้านก่อน

ผมเลยกลับมาบ้านรอพี่น้ำ จนประมาณ3ทุ่ม มีรถคันหนึ่งมาจอดหน้าบ้านแล้วพี่น้ำก็เปิดประตูลงรถมา ผมเดินเข้าไปถามว่าใครมาส่งพี่น้ำเหรอ พี่น้ำบอกเป็นพี่ที่บริษัท เห็นกลับดึกก็เลยมาส่งที่บ้าน หลังจากนั้นก็เป็นแบบนี้เรื่อยมาจนผมเริ่มคิดว่าพี่น้ำจะนอกใจผม เหตุเพราะผมไม่มีรถ ผมเลยน้อยเนื้อต่ำใจ ออกจากบ้านไปกินดื่มที่ผับแห่งหนึ่ง จนผมเมาก็มีสาวมาขอนั่งด้วย ผมเลยคิดจะแก้แค้นพี่น้ำด้วยการไปหลับนอนกับผู้หญิงคนอื่น

เพื่อให้พี่น้ำเจ็บใจจะได้หันกลับมามองผมบ้าง ผมเลยนั่งดื่มกับเธอจนเมา แล้วเธอก็พาผมไปที่ห้องเธอ พอเราเข้าห้อง เราก็กอดจูบกันอย่างหื่นกระหายเธอกระชากเสื้อผ้าผมออกแล้วก็ถอดชุดตัวเองออก แล้วเธอก็ก้มลงไปดูดอมน้องชายผมอย่างเมามัน ผมเสียวเกร็งตัว แล้วเธอเลียพวงสวรรค์ผมจนผมแอ่นตัวเกร็ง ไม่นานผมก็ถอนออกมาด้วยความเสียดาย แล้วผมก็ก้มลงเลียติ่งน้องสาวเธอ เธอครางตัวบิดไปมาเร่าๆ แล้วผมก็เอาลิ้นรัวที่รูถ้ำของเธอพักเดียวผมก็ลุกขึ้นเอาขาเธอพาดไหล่ผมแล้วสอดใส่น้องสาวเธอ

ผมรู้สึกได้ว่ามันค่อยๆเข้าไปทีละนิดจนมิดโคนแล้วผมก็กระเด้าเธอ เธอก็เด้งสวนผมขึ้นมาเธอครางออกมาเสียงดัง แล้วผมก็เอามือขยำหน้าอกเธอ พักใหญ่ผมก็เอาขาเธอลงข้างนึง แล้วสอดแท่งเนื้อเข้าไประหว่างขาของเธอแล้วรั้งขาเธอเด้งซอยอย่างเมามัน แล้วผมก็เอานิ้วเขี่ยติ่งเนื้อเธอไปด้วย ไม่นานเธอก็เกร็งตัวแอ่นด้วยความเสียวแล้วน้องสาวเธอก็ตอดน้องชายผมตุบๆ ผมเลยเปลี่ยนท่ามาเป็นท่าหมา แล้วผมก็เปลี่ยนจากน้องสาวเธอมาเป็นประตูหลัง แรกๆมันเข้ายากมาก เพราะเป็นครั้งแรกของเธอ ผมเลยบ้วนน้ำลายมาทาจนหัวฉ่ำ แล้วค่อยๆยัดมันเข้าประตูหลังอย่างช้าๆ มันฟิตมากจนผมเกือบแตกใส่ก้นเธอ ไม่นานมันก็เข้าไปจนสุดผมเลยรั้งเอวเธอเด้ากระแทกอย่างแรงด้วยความเสียวซ่าน

เธอขมิบก้นตอบผมไม่นานผมก็แตกใส่ประตูหลังเธอแล้วผมก็นอนฟุบลงหายใจหอบด้วยความเหนื่อยแล้วผมก็ขอตัวกลับบ้าน กลับมาถึงพี่น้ำก็หลับไปแล้ว ผมก็นอนลง รุ่งเช้าพี่น้ำก็ถามผมว่าเมื่อคืนไปไหนมา ผมตอบเธอว่าไปกินเหล้ากับเพื่อนที่บริษัทมา เธอตอบว่าจริงๆนะ ผมตอบว่าอืม แล้วหลังๆพี่น้ำก็ทำงานดึกตลอด ผมก็ออกไปกินเหล้านอนกับสาวๆมาตลอด จนวันหนึ่ง พี่น้ำต้องไปกินเลี้ยงฉลองกับที่ทำงาน บังเอิญโชคร้ายที่ผมไปนั่งร้านนั้นพอดีแล้วมีสาวๆมานั่งโต๊ะเดียวกับผม พี่น้ำเธอโกรธผมมาก เลยเดินมาหาผมที่โต๊ะ แล้วตบผมทีนึง แล้วเธอก็เดินออกจากร้านไป ผมรีบวิ่งตามเธอไปแล้วบอกให้เธอมาคุยกันก่อนเธอบอกไม่มีอะไรต้องคุย แล้วผมก็เลยกลับบ้าน พอเจอพี่น้ำเธอก็นั่งร้องไห้หาว่าผมนอกใจเธอ ผมก็เลยบอกแล้วทีพี่น้ำล่ะ มีคนมาส่งที่บ้านทุกวันผมยังไม่ว่าอะไรเลย

เธอถามผมว่าดูดีแล้วเหรอว่าคนที่มาส่งเป็นใครผมตอบว่าไม่รู้เพราะรถติดฟิล์มมืดจนมองไม่เห็น เธอบอกว่าเป็นพี่เปิ้ลพี่ที่ทำงาน เป็นผู้หญิง ผมก็เลยอึ้งไปพักนึง แล้วก็ขอโทษเธอ เหตุเกิดจากความเข้าใจผิดแท้ๆ แล้วผมก็กอดเธอ เธอตอบว่าเราอุตส่าห์ฟันฝ่าสู้กันมาด้วยกันก็นานแล้ว แค่นี้ผมยังไม่ไว้ใจเธออีกเหรอ ผมก็ขอโทษแล้วสัญญาว่าต่อจากนี้จะไม่ทำอีกแล้ว ผมสาบาน แล้วผมก็จูบเธอแล้วกำลังจะเอื้อมมือไปถอดเสื้อเธอ เธอตีมือผมแล้วบอกว่าไหนสัญญากันแล้วไงว่าจะรอก่อน ผมเลยหมดอารมณ์ไปเลย คืนนั้นเราก็นอนกอดกันจนหลับไปเลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 10, 2022, 03:08:26 pm โดย แดนชัย สนธยา »

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ