ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 58

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, เมษายน 04, 2022, 12:18:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

amtorff73

ไม่ว่าจะตอนไหน คุณแม่ก็ MVP ตลอดเลยนะครับ

ส่วนเจ้าโทนเนี่ยรู้สึกว่าชื่อเสียงจะขจรไกลเป็นวงกว้างแล้วสิเนี่ย ไปไหนก็มีแต่คนเกรง แต่กลัวอย่างเดียวว่าเรื่องชกต่อยจะโดนใส่ไข่ไปมากกว่าเดิมน่ะสิครับ ยิ่งเพื่อนหมิวคนนั้นที่บอกว่าคนใหญ่คนโตนอกจากมีเงินแล้ว ต้องมีอำนาจมืดแล้วด้วย

จรัญ บุญชู

เป็นธรรมดาและธรรมชาติ...คนเป็นแม่ย่อมเข้าใจและอ่านใจลูกถูกเสมอ

Wichana

อาการมันออกอะนะ ม๊ากกกมาก

guang_k

ได้รู้ละว่าทำไมเพื่อนๆ คุณหมิวถึงไม่กล้าหาเรื่องกับคุณโทน เห็นจะๆ แบบนั้นก็น่าขยาดอยูตอบคุณแม่อย่างนั้นไม่ใช่คุณโทนโผล่มาพอดีนะ เจ้หมิวได้เหวออีกรอบแน่

พี่แมนจะออกโรงเองแล้วอยากอ่านตอนต่อไปแล้วครับ อยากรู้ว่าไอ้คนนั้นจะเป็นอย่างไร ยิ่งพี่แมนจบไม่คุยธุรกิจแล้วด้วย กร่างไม่ดูตาม้าตาเรือ ว่าปาร์ดของคุนเคย์เดือดง่ายเจอของคนนี้กร่างกว่าเยอะเลย

ttasster

555 เจ๊หมิว เจอแม่ดักทาง  แต่ก็ไหลไปน้ำขุ่น ๆ นะเจ๊  
แค่เปลี่ยนชุดคงไม่พอนะ  น่าจะต้องอาบน้ำด้วยแล้วหล่ะ  

typhoon4152

กลับถึงบ้านก็มองหาลิง ห่วงกันจืงๆ

ieaky

มีแต่คนรอบข้างเจ๊หมิวพูดชมแต่ท่านโทนแบบนี้เจ๊หมิวคงรู้สึกหึง เอ๊ย ขัดใจอยู่ไม่น้อย ยังไงก็ยอมรับได้แล้วครับว่าปลื้มท่านโทนของพวกผมแบบไม่ธรรมดา
บทพี่แมนรักเจ๊หมิวดาเมจรุนแรงมาก ใครทำน้องกูเจ็บมึงต้องเจ็บกว่า แต่เอ๊ะ คนลงมือกลางเป็นน้องเขยพี่แมน 555

lamom

อาการชัดขนาดนี้ยังปากแข็งนะครับเจ๊
สติโทนไวมากครับ โดนเปิดก่อนดอกแรก ยังจับไว้ทันสวนกลับ ตอนหน้าพี่คงปล่อยฮาคิราชันย์แล้ว

Daniel Dear

แสดงออกจนทุกคนในบ้านจับทางได้หมดแล้วน้องหมิว

wink

แม่นี่รู้ใจหมิวสุดๆอิอิ 

Aerials

สนุกมากๆเลยครับ อ่านเพลินมากๆอ่านไปยิ้มไปเอง ทำให้เข้าใจในตัวเจ๊มากขึ้นเลยครับได้เห็นมุมต่างๆของพี่แมนด้วย

Nattapon Saithong

ตอนนี้ที่เริ่มเอะใจความสัมพันธ์ของตัวเล็ก ตัวโต ใช่ไหมครับ

mai_1

ชอบตอนงอน ตอนเขิน ตอนอาย

wangdora29

โดนดักทางหมดแล้ว โดยเฉพาะคุณนาย 55555

iIiน้ำIIข็๋Jปั่นiIi

ปากแข็งไม่ตรงกับใจ เขารู้กันหมดบ้านแล้ว