ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Arimura Daikon] Kuroi Hana ni Miirareta นักเรียนสาวยั่วสวาท[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 04, 2022, 07:07:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
**ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพเป็นเรื่องเป็นราว ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

**ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงอย่างไร ใครได้ใครเสีย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

iamsong

ทั้งสองสาว รู้จักกันมาก่อนหรือเปล่า อาจจะเหมือนพี่น้องกัน แล้วน้องอยากแย่งความรักของพี่ (เด็กขี้อิจฉา)

อุ๊ยเด็กนักเรียนร้อนแรงมาก แต่อาจารย์ร้อนกว่า 555

kenata

แอบชอบอาจารย์ อยู่แหงๆ ไม่ใช้จะใส่ชุด มาอ่อย เหรอนั่น
เห็นคุย กะสาวคนอื่น เลยรุกหนักขึ้น สินะ

edit : เหอ เหอ กลายเป็น คุณลูกศิษย์ เข้าวินแทน

::Oops::

MooOon

อ่านแล้ว งง นิดๆ ทำไมพระเอกไม่ต่อต้านเลย เหมือนทำมากันบ่อยๆแล้ว

เดาว่านางเอกกับพระเอกน่างทำกันบ่อยแต่พระเอกยังไม่กล้าคบกับนางเอกละมั้ง

แต่จบตอนนี้น่าจะกล้าขอคบนางเอกแล้ว เดาเอา

---------------------------------------------------------

เอาจริงดูเหมือนนางเอกจะผิดนะ แต่ผมกลับมองว่าเป็นการใช้โอกาสมากกว่า

ความรักคือการเเย่งชิง ไอ้พวกที่บอกว่ายอมปล่อยให้คนที่เรารักได้อยู่กับคนที่เขารักจริงๆ

จะดีกว่า พูดเหมือนตัวเองดูดี แต่ความเป็นจริงแล้วคุณก็คือคนที่ขี้แพ้แล้วปลอมใจตัวเองก็เท่านั้นเอง

แต่ไม่ได้หมายความว่าให้ไปฉุดหรือปล้ำอีกฝ่ายนะ แค่บอกว่าให้เเข่งกันจีบและหาโอกาสให้ได้ก็เท่านั้น

deaththekid1039

ใส่กระโปรงสั้นแต่งตัวเพื่ออ่อยอาจารย์โดนเฉพาะเลยอ่อยแบบนี้จัดกดเลยจาร

ใครดีใครได้ต้องใช้ลูกสะหน่อยความรักคือนการแข่งขัน

alaaum

อาจารย์น่าจะได้ทั้งคู่รึเปล่า

อ้าว ร้านนะนักเรียน

bigboy001

::Thinking::
มา่แนวนักเรียนอยากโดนสแวกแกกก็เลยหาครูหนุ่มมาระบาย
แต่เหมือนว่า อาจารย์สาว ก็อยากโดนจัดหนักเหมือนกัน
งานนี้เชื่อว่ากินโต๊ะแซนวิชจนครูหนุ่มน้ำหมดแน่นอน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

dragonlionc

ควบสองเลยสิครับ สองสไตล์แบบนี้ มันส์ยันเช้า

กำ เล่นแบบนี้ อาจารย์ต้องยอมละครับ

Kit.m555

ครูผู้ช่วยสิ สาวผมสั้น ใสๆซื่อๆ  ::Cheeky::
EDIT : โดนสาวนักเรียนผมยาว จัดให้สะงั้น
แถมฉวยโอกาสถ่ายรูปแต่งเรื่องอีก  ::HoHo::

Tdestiny

นักเรียนโหดมาก555

แกแย่งอาจารย์สาวได้พริ้วจริงๆ

แสบจัดๆเลย ตอนเฉลยท้ายเรื่อง

xtazy

ที่แกล้งทำยางลบตก คงช่วยเก็บหลักฐานให้อาจารย์ แกล้งแค่นี้คงพอแล้ว

เฮยผิดคาด ยุยงแล้วเก็บไว้กินคนเดียว ครั้งแรกก็ค้างคืนเลย อีกหน่อยได้ย้ายมาอยู่ด้วยกัน

eknow

อือหือ แกล้งทำยางลบตกด้วยนะ

ท่าทางอยากแบล็คเต็มที่เลย

เดาว่าจบแบบโดนจับได้ว่ากินนร. โดนไล่ออก

นั่นไงงงง เป็นเด็กขี้อิจฉาจริงด้วย

bomkungneo

ที่ห้ามเพราะหวงป่าว อาจารย์

ไอหนูนี่มันร้าย อยากได้ผช