ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 60

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, เมษายน 24, 2022, 01:04:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dectai

นั่นไงนักเลง ยอมได้ไง รักลูก แต่ไม่ยอมหรอก

sanboston

ผู้เฒ่าเซราะกราว

นี่ก็แสดงว่าพ่อทศรู้นิสัยของพี่ชายเสี่ยกับลูกชายดีว่าคงจะไม่จบง่ายๆ เลยต้องพาโทนไปเคลียร์

typhoon4152

iamsong

ความจริงพ่อเปิดเผย "เดี๋ยวเคลียร์เอง" นึกถึงฉากบู๊เลย  ::HoHo::

พ่อทศของจริงงงงง

J1234

::Horror:: สภาพคนอื่น เป็นงี้แน่นอนเจอพ่อของโทน

xonly-1454

แหม.. ลุงทศของขึ้นเลย  คงจะไปจัดการกะเสี่ย เรื่องเลยยาวออกไปอีก

xonly-1454

ทีแรกเดาไม่ถูกว่าลุงทศจะไปหาเสี่ยทำไม  ผลออกมาว่าจะพามาขอโทษเรื่องจะได้จบๆกันไป  ลุงทศใจนักเลงจริงๆ

weeraj

คุณพ่อก็นักเลงเหมือนกันนะครับ

naiaong

Kingmar

ท่าทางพ่อทศเป็นคนแรงไม่น้อย คงไม่อยากมีอะไรค้างใจกันต้องจบใสปิ้งจะได้อยู่อย่างสบายใจ

myfino262903

เทพโทนจับฮาคิราชันได้บ้างไหมครับ ผมว่าน่าจะมันอยู่นะ ก้อแค่เรียกชื่อก้อไม่ได้มีคำว่าคุณอยู่เลยอ่ะ แบบนี้แสดงว่าลุงอ่ะของจริง555

cannavaro

เสือเก่าออกโรงเอง จะเปนงัยมั่งหนอ

amtorff73

เอาแล้ว พอพ่อทศรู้เรื่องปุ๊บ ถึงขนาดต้องพาโทนไปคุยด้วยตัวเองเลยปั๊บ ไม่รู้ว่าพาโทนไปขอโทษหรือไปหาเรื่องนะครับเนี่ย

Ebola_kawity

เอาละซิ เลือดร้อนทั้งพ่อทั้งลูกเลย ลุ้นสุดๆ