ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน แพทย์หญิง

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 27, 2022, 12:17:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

san2503

แหนมตุ้ม มันทำบุญด้วยอะไร มีของดีๆกินตลอด อิจฉาเลยหมอ แต่อยากถาม ตอนอยู่รพ.นี้ นอกจากพี่อุ้มกับหมอไหมแล้ว กินพยาบาลคนอื่นอีกหรือเปล่า? เล่ามาเร็ว

phenix

CandyPop

เมาก็ไม่ลืม นี่มีสติน้องคงติดใจไปนานครับ

นัทโตะ

แพทย์หญิงคนนี้ต้องแอบร้อนแรงแน่ๆ ขนาดเมาแล้วได้กันนี่ ปกติคนอื่นต้องสลบไปแล้ว

Night Sky

โอ้โห..ได้แบบฟลุ๊คๆโดยไม่มีสติ แต่ลีลาพี่แมนคงจะจัดจ้านถึงได้ทำเอาน้องใยไหนเพ้อเลย เข้าทางซิครับแบบนี้

jaojom

เสียดายรอบแรกจำไม่ได้ ไม่เป็นไรยังมีรอบต่อไปครับ

aun2519

Townster Rizel

suriyamahajit

gusjung111

dalton

mighty

หมอแมนมีโมเม้นต์แบบนี้ด้วยหรอฟาดของพรีเมี่ยมแต่กลับจำอะไรไม่ได้..

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ หมอใยไหมนี่ปากบอกว่าอย่า แต่ร่างกายกับตอบสนองกับหมอแมนอย่างดีเลยครับ