ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ICE] Musume no Inu Ma ni Tsumamigui ลูกสาวเผลอค่อยเจอแม่[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 30, 2022, 07:37:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[ICE] Musume no Inu Ma ni Tsumamigui | Fucking the wife while her daughter is not at home ลูกสาวเผลอค่อยเจอแม่[แปลไทย By HypN♥s]
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
**ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพเป็นเรื่องเป็นราว ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

DARKAXL

บร๊ะแล้วๆ งาบลูกไม่พอ ได้งาบแม่อีก

อีแบบนี้คงได้สับรางกันเหนื่อยแน่

ว่าแต่มีหน้านึงไม่ได้ใส่บทพูดเลยนะท่านฮิป คลีนแล้วลืมเหรอ?

สงสัยใส่ฟอนท์แล้วลืมเซพครับ แก้แล้วครับ ขอบคุณครับ

kenata

บอกคุณแม่ไปสิ ว่าสอนวิชาสุขศึกษา น่ะ
ถ้าไม่อยากให้ ไปทำอะไรกะคุณลูก คุณแม่ ก็รีดให้ แห้ง ก่อน สิจะได้ ไม่สู้ เหอ เหอ

edit : จุ๊ๆ เสร็จข้างบนแล้วมาต่อข้างล่างด้วยนะ

::Oops::

hatdog

หึหึ..มาเอดะงานเข้าแล้วเจอคุณแม่ผู้หวังดีประสงค์ร้ายหวังเขมือบเจี๊ยวหวานแฟนลูกสาวคดีนี้มีเงี่ยนนำ

keatmano

ก็คงซัดทั้งสองคนนั่นแหล่ะ สุดท้ายจะ 3P มั๊ง ... ส่วนจะเอ็นติดหรือเปล่า อันนี้ยังน่าสงสัยอยู่ ... แล้วคุณแม่ก็คงไม่ต้องจ่ายค่าเล่าเรียนแล้วมั๊ง คุณครูท่าทางจะไม่ได้มีเวลาสอนแล้ว

ดูแล้วกว่าลููกสาวจะได้เอ็นฯ เข้า คุณครูจะไม่มีแรงเดินเอา

MooOon

ทำไมอ่านเเล้ว เเม่เด็ดกว่า 555+ ในอนาคตลูกสาวก็น่าจะตามรอย

เดาว่าโดนเเม่กินทั้งตอน ตอนจบก็ยังเเอบกินตับกับเเม่อยู่ดี

-------------------------------------------------------

เอาจริงๆสงสารผัวนางนะ อยากรู้ทำไมนางถึงอยากทำแบบนี้?

หรือจริงๆแล้วสาวใหญ่ก็อยากลองเล่นชู้บ้าง  ^^

lo-gun-ta

ติวแบบนี้กว่าจะเข้ามหาลัย
มาเอดะจะรอดมั้ยเนี่ย

Kang2018

อยากเจอแม่ยายแบบนี้ในชีวิตจริงจังเลย ครับ สงสัยพระเอกตัวซีดแน่นอน

myfino262903

แม่กลัวลูกสาวไม่มีสมาธิในการเตรียมตัวเข้ามหาวิทยาลัย แม่เลยต้องเสียสละตัวเองแทน เป็นแม่ที่น่ารักจริงๆ

Moteon

โชคดีหรือโชคร้ายไม่รู้ได้ทั้งแม่และลูก ตัวชีดแน่แค่นั้นก็ชีดแล้้ว

Oceankings1234

เป็นผมรับรองสู้ตาย เตรียมอัดแม่ยายให้เต็มเหนี่ยว เพื่อไม่ให้ว่าที่แม่ยายผิดหวัง

ต่อไปต้องรับศึกทั้งวันแน่นอนเลยแบบนี้ เวลาลูกไปเรียนจัดแม่ เวลาลูกกลับจัดลูกต่อ

sarawut13

ใส่กับแม่ก่อนเลย.....รอลูกสอบเสร็จค่อยจัดต่อถ้าลูกสอบติดจะได้จัดแบบทรีซั่มไหมว้า

ว้าา...แย่จังนึกว่าจะได้จัดทั้งแม่กับลูก

xtazy

อ้าวแม่จัดเองซะงั้น เกิดติดใจไม่กลับไปหาสาวน้อยจะเป็นเรื่องเอานะ

แม่คงได้ลีลาส่วนลูกสาวได้สด เอ็นท์เสร็จน่าจะได้ขยี้สาวน้อยให้สมอยาก

eknow

คุณแม่ผู้รักลูก กลัวเอนไม่ติด เลยของดก่อน กลัวครูของขาด ตอบสนองแทน แม๊ ดีจริงๆเลย ยังงี้กินแม๊ตลอดแน่นอน

มาเอดะหน้าถอดสีเลยนะ 555555

guang_k

กลัวลูกไม่ตั้งใจติววิชา มาอึ๊บกับอาจารย์เป็นหลัก หรือเป็นแม่บ้านมันเหงาเลยหาเหตุคลายเหงากันแน่

จะเว้นกับลูกสาวตามที่แม่บอกได้เหรอ งานนี้น่าจะต้องโด๊บแล้ว