ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน Pretty 4

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 21, 2022, 05:15:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kyouma

น้องใบเฟิร์นต้องชะตาจิ๋มขาดละงานนี้

dodoza2

จัดไปคุณแมนจัดมันทั้งบ้านนี่แหละ

jeditay

ฟ้าไม่น่าจะใสแล้วแหละฟ้าน่าจัเหลืองมากกว่า

Otaza

toy5599

แหม่ม ไม่ใช่ไปปลดล๊อกใบเฟิร์น เลยนะ อยู่บ้านเดียวกัน พี่สาว หวงน้อง อะเปล่าว

attawit2524

Leo the rott

น่าสงสารใบเฟิร์นนะอุตส่าห์รีบไปทำกับข้าว อดเลย

rewind99

หมอแมนจะได้กินตับคนทั้งบ้านป่าวหน้อ  งานนี้ไม่น่าฟันแล้วจบ  น่าจะฟันแล้วยาวอิอิ

only1A

ได้ลุ้นเหมาสองแน่ๆ
น่าจะแอบชอบอยู่

Nobita Nobituta

ตามลุ้นน้องเฟริน แต่ได้อ่านในแอพ แอบอิจฉาเลย
มีสาวให้สานสัมพันธ์เก่า แบบถ่านไฟเก่าได้จัดในที่แบบตื่นเต้น
ยังไม่รวมได้คอนเเทคกับสาวพริตตี้ ที่น่าจะมีโอกาสได้จัดต่ออีก
ตามตอนต่อเลยครับ

vwdt41

แบบสองแน่นอนฮะมั่นใจ ยิ่งทุกคนยิ้มกรุ้มกริ่มแบบนี้แล้วด้วย

Dybala59

ฟ้าใสร้องเสียงดังคนอื่นได้ยินแน่นอนครับทุกคนมาแอบดูแน่นอน พี่ฟางน่าจะช่วยตัวเองแน่ไปเลย ต้องจัดให้ครบนะครับแบบนี้

winterfield

ในธันวลัยหรือใน read awrite มีรูปไหมครับ หรือต้องอ่านสลับกะในบอร์ดนี้เอาาา

ตอนพริตตี้ที่อ่านคราวก่อนที่จำได้คือคนที่ไปเที่ยวทะเลด้วยกันแล้วสุดท้ายพอมี FWB กะพริตตี้อีกคนจนเลิกไป ไม่ทันของคนนี้ อันนี้ยังจักรวาลเดียวกันใช่ไหมครับ

คราวก่อนโดนแบนเพราะตอบสั้นไป T^T

หายไปหลายเดือน เหมือนตามเรื่องไม่ค่อยทันเลย

testman

ที่ใบเฟิร์นไม่พอใจ  ในกรณีที่สาม กับการที่ทักว่า ฟ้าใสไม่ชอบผู้ชายนี่ อันนี้ เป็นไปได้ว่า

หรือว่าน้องใบเฟิร์นแกฉิ่งกับฟ้าใสอยู่ ก็เลยช๊อคด้วยที่เห็นฟ้าใสเป็นแฟนกับหมอแมน ซึ่งอันนี้ อาจจะรู้กันทั้งบ้านแล้วก็ได้

[email protected]

คิดว่าไม่ใช่พี่ฟางก็ใบเฟิร์น แต่ถ้าได้หญิง2นี่แซนวิสสนุกเลยครับ ผมชอบแอบเอาในห้องน้ำมันทั้งลุ้นและเสียวมากๆ