ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน Pretty 4

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 21, 2022, 05:15:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zeromaster

Sur9x

หมอคงไม่เป็นพญาเทครัวอีกบ้านนึงหรอกนะครับ
บ้านโน้นเล่นพี่สาว 2 คน
บ้านนี้จะจัดรวบแม่ กับลูกสาว 2 รนเลยหรอครับ

artherox

nowhereman

คิดว่าน้องใบเฟิร์นคงมีใจแหละ แต่งานนี้จะได้ไปห้องข้างๆแล้วเคลมน้องสาวด้วยอีกคนไหมเนี่ย

Kingmar

ผมว่าน้องใบเฟรินก็อยากได้พี่แมนนะครับ

Kiss my ass

::Ahh::น้องใบเฟิรนชอบหมอแมนแน่ๆ ตามที่บอกว่าตาเป็นประกายตอนที่จะได้กินข้าวเย็น แต่อีกคนที่ชอบน่าจะเป็นแม่ยายด้วยนะ เปิดทางกันสุดๆเลย

jaja

น้องเมียก็แอบเล็งพี่หมอแมนเอาไว้

Joepure~☆

อย่างฟ้าใสนี่ อาจจะทำให้กลายเป็นฟ้าเหลืองได้เลย

ว่าแต่น้องเฟิร์นนี้ได้ลุ้นต่อเลยว่ายังไงแน่

Edit: ส่วนแพรยังเด็ดเช่นเดิม

game14974

NB843

จัดฟ้าใสลั่นบ้านแน่ๆ เรียกแขกน้องใบเฟิร์น หรือจะเรียกแม่ยาย กับน้องโอปอลด้วยครับ สุดยอด

thanapon253

สงสัยหมอแมนได้ทำความรู้จักกับคนทั้งบ้านเลยนะ ต้องแบ่งเวลาดีๆแล้วนะแบบนี้

C-Runners

ผมว่าน้องใบเฟิร์นนี่ อย่างหลังแน่นอน
แค่หวงพี่สาว อาการไม่น่าออกมาแบบนั้น

ขอแว้บไปธันวลัยแป๊ปครับ เดี๋ยวมา อิอิ

—————————————

เดินเข้างานไปนี่ โจทย์เพียบเลยนะครับ 5555

readder

เสียงดังขนาดนี้ จะมีใครอยากลองบ้างไหมน้า

dew1

น้องใบเฟิรน ต้องแอบมีใจให้หมอแน่ๆ

Kasisoso

ตอนนี้นอกจากฟ้าใสแล้ว คนอื่นใครจะโดนกันน้า